ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลเคลื่อนที่ สวยแบบนี้ต้องมีเสียบ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 11, 2022, 03:01:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีครับ ผมเองก็เป็นหนึ่งคนที่ชอบอ่านเรื่องเสียวมากๆ มากกว่าดูหนังโป๊อีกครับ เพราะมันคลาสสิคมากๆ และได้จินตนาการภาพตามไปด้วย วันนี้พอตัวเองมีประสบการณ์ที่น่าสนใจ และคิดว่าคนอ่านน่าจะชอบ เลยหยิบยกมาเขียนเล่าให้ฟังครับ อาจจะไม่ได้เก่งอะไรมาก แต่ก็จะพยายามเล่าให้เสียวที่สุดนะครับ

เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อราวๆ 3 เดือนก่อน ผมที่เป็นผู้ชายนิสัยห้าวๆ ก็เลยชอบซิ่งรถครับ ปรากฏว่าไปเสยเอาที่เกาะกลางถนนจนแขนหักทั้งสองข้างเลยครับ โชคยังดีที่บ้านพอมีฐานะ ประกันอะไรต่างๆ เลยครบครับ ผมได้รับการรักษาพยาบาลที่โรงพยาบาลเอกชน ก่อนที่จะถูกส่งมาพักรักษาตัวที่บ้าน พร้อมกับแม่ที่จ้างพยาบาลพิเศษมาดูแลผม เพราะพวกท่านนั้นติดงานด่วนที่ต่างประเทศ เรื่องน่าสนใจมันอยู่ตรงนี้แหละครับ พยาบาลคนนี้โคตรแจ่มเลย

แรกๆ เธอแต่งตัวเต็มยศมา หลังๆ ผมบอกว่าไม่ต้องอะไรขนาดนั้นก็ได้ ให้คิดว่าเป็นเพื่อนกัน เพราะสิ่งที่เขาทำมันคือทุกๆ อย่างที่คนแขนเจ็บอย่างผมทำไม่ได้ครับ เลยให้เขาแต่งตัวง่ายๆ มาแทน เธอทำให้ผมตั้งแต่ป้อนข้าว แปรงฟัน อาบน้ำ เปลี่ยนเสื้อผ้า แน่นอนว่าเธอได้เห็นทุกๆ อย่างของผมแล้วครับ แต่ผมก็พยายามข่มใจไว้ ไม่ให้รู้สึกเงี่ยนขึ้นมา เพราะแขนที่มันใช้การไม่ได้แบบนี้ จะชักว่าวก็ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยจริงๆ จนในวันที่เธอแต่งชุดธรรมดามาครับ โอ้โห ผมทนไม่ได้เลยจริงๆ เธอเป็นคนที่ซ่อนรูปมากๆ

แม้ว่าจะพยายามใส่เสื้อยืดหลวมๆ แล้ว แต่นมเธอก็ใหญ่มากๆ ในตอนที่เธอก้มหน้าลงมาล้างแผลต่างๆ ผมก็แอบมองนมเธออยู่ แล้วในตอนที่เขากำลังเช็ดตัวผม ลงไปที่ขาและควย ในหัวผมก็ดันจินตนาการว่ากำลังจะได้เย็ดเธอ เธอกำลังจะอมควยให้ผม จู่ๆ ควยแข็งขึ้นมาเสียอย่างนั้น แต่เธอก็ไม่ได้แสดงท่าทีอะไรออกมา เข้าใจว่าเป็นพยาบาล แต่ผมกำลังแย่แล้ว ผมก็เลยถามไปว่า ไม่รู้สึกอะไรบ้างเหรอ เธอก็ตอบว่าควยผมสวยดี ผมเลยถามว่า มีวิธีที่ทำให้ควยไม่ต้องแข็งไหม นอกจากปล่อยมันเอาไว้เฉยๆ แบบนี้ผมอาย เธอก็ยิ้มๆ แล้วบอกว่ามีสิ

ผมไม่ได้คิดอะไรครับ ผมบอกเธอไหปว่าช่วยหน่อย แล้วเธอก็ดันทำสิ่งที่ผมคาดไม่ถึง เพราะมือที่กำลังจับควยผมอยู่นั้น จากที่จับแบบทำความสะอาด กลับกำมันเอาไว้แล้วเริ่มชักว่าวให้ผมครับ ความที่ไม่ได้ทำมาหลายวัน เกือบ 2 อาทิตย์ เพราะเริ่มชักมันก็เริ่มเสียวขึ้นมาจริงๆ ครับ ผมห้ามตัวเองไม่ได้ แล้วก็ไม่อยากจะห้ามเธอให้หยุดทำด้วย นี่มันคือสวรรค์ชัดๆ ผมจินตนาการไปในตอนที่ผมได้เห็นหีเธอ และได้เย็ดหีเธอแล้วครับ พร้อมทั้งในตอนที่น้ำเงี่ยนสีขาวใสค่อยๆ ไหลลงมาจากปลายควยของผม เธอก็ก้มหน้าลงมาอมควยให้ผมทันที ผมนี่ครางออกมาแล้วแอ่นตัวสูงเลยครับ แขนก็ขยับเกร็งไม่ได้ มันเป็นความเสียวที่มีความสุขและทรมานมากๆ ครับ

เธอดูดควยเก่งมากๆ ค่อยๆ โม๊กตั้งแต่หัวลงไปจนสุดโคน แล้วขึ้นมาเลียที่หัวควยใหม่ วนลิ้นไปรอบๆ รูควยและเส้นสองสลึงที่ทำให้รู้สึกเสียวเหมือนจะขาดใจ เธอเงยหน้าขึ้นมาแล้วบอกว่า น้ำเงี่ยนผมหวานดี ผมที่มีความสุขจนแทบจะอกแตกตายเลยลองเหยอดเล่นๆ ว่า น้ำควยหวานกว่านี้อีกนะ ไม่เชื่อลองเย็ดดู เธอตอบว่า ก็ได้...มันคืออะไรที่ผมไม่เคยคิดฝันจริงๆ ครับ ในตอนที่เธอถอดเสื้อผ้าออกจนหมด เธอผิวขาวไปทั้งตัวเลยจริงๆ ครับ ขาวเหมือนไข่ปอกเลย นมก็ใหญ่ หีก็ใหญ่ ตอนที่ค่อยๆ ขึ้นมาบนเตียงของฉันแล้วใช้สองมือแหวกแคมหีออก หีชมพูหวานแหววของเธอทำให้ผมอยากจะลุกขึ้นไปจับเธอกดแล้วเลียหี แต่ก็ทำได้ได้ ได้แค่นอนน้ำลายไหลมองรูหีของเธออย่างนั้น ควยของแข็งจนเจ็บไปหมดเพราะไม่ได้เอาออกมานาน เธอค่อยๆ หย่อนร่างกายลงมาช้าๆ จนกระทั้งในตอนที่ควยผมเริ่มสวมสอดเข้ารูหีเธอ ใบหน้าขาวๆ นั้นแสดงท่าทีเสียวซ่านออกมาอย่างชักเจน แล้วนั่งลงมาจนสุดโคนควยของผม

ผมครางออกมาทันที เพราะว่ารูหีของเธอฟิตมาก อุ่น และตอดควยสุดๆ จนผมแทบอยากจะลุกขึ้นไปเย็ดเธอด้วยตัวเอง ผมถามไปว่านี่คือวิธีที่ทำให้ควยหายแข็งเหรอ เธอตอบว่าใช่ ถ้าควยแข็งเพราะเงี่ยน ก็ต้องทำให้หายเงี่ยน มันเป็นหน้าที่ของเธอ เพราะว่าคนไข้หล่อ เลยอยากเย็ดมานานแล้ว คำพูดเธอทำผมอึ้ง แล้วจากวินาทีนั้นทุกๆ อย่างก็ไม่เหมือนเดิมครับ เสียงกระแทกดังขึ้นแบบไม่หยุดหย่อน เธอขย่มควยผมซ้ำแล้วซ้ำเล่าอย่างหนักหน่วงและเสียวซ่าน สลับกับการร่อนหีใส่ควยของผมที่ทำเอาผมดีดดิ้นด้วยความเสียวที่มันมาพร้อมๆ กับความทรมานเหมือนจะขาดใจ แขนที่ปวดจะเกร็งมากก็ไม่ได้ แต่จะบอกให้หยุดก็ไม่ได้ เพราะว่านานแล้วที่ไม่มีผู้หญิงสวยๆ มาขึ้นควยให้ ส่วนมากเข้ามาก็แค่อยากโดนผมเย็ดเท่านั้นแหละ

นี่คือการป่วยที่เสียวควยสุดๆ เธอขมิบหีจนมันฟิตมากกว่าเดิม แล้วขย่มมาถี่รัวกว่าเดิม ผมทำได้แค่นอนนิ่งๆ แล้วครางออกมาด้วยความสุข ที่เธอขย่มควยได้เก่งมากๆ เก่งจนอยากจะหายเดียวนี้และได้ทำให้เธอคืนบ้าง ผมสัญญาว่าจะเย็ดให้หีพรุนไปเลย จะเลียหี ดูดหีให้ซีดเลยเหมือนกัน เพราะท่าทางในการขย่มควยนี่มันดีเหลือเกินจริงๆ นมสองเต้าของเธอกระเพื่อมไปมาไม่เป็นจังหวะตอนที่กำลังขย่มควย มันขาวเนียนและตั้งเต้ามากๆ ผมสาบานว่าจะต้องเย็ดเธออีกรอบให้ได้ ผมกำลังจะแตกแล้ว ยิ่งเธอร่อนเอว ก็ยิ่งเสียวแบบสุดๆ ไปเลย พอเธอเห็นแบบนั้นก็รีบลุกขึ้นไปทันที แล้วค่อยๆ ก้มตัวลงอมควยให้ผมแทน

เธอบอกว่า ที่บอกว่าน้ำควยอร่อยอ่ะจริงไหม ถ้าจริง จะเย็ดบ่อยๆ แต่ถ้าไม่จริง ครั้งเดียวพอ ผมถึงกับภาวนาขอให้น้ำสับปะรดที่กินไปออกผลด้วยเธอ ปากเธอดูดควยหนักกว่าตอนแรก มือก็ชักรูดลำควยถี่กว่า ผมเริ่มครางหนักขึ้น ดังขึ้นเรื่อยๆ ก่อนจะบอกเธอว่าดูดเลย จะแตกแล้ว จะแตกแล้ว เธอดูดควยผมลงจนไปถึงโคนควย ในตอนที่น้ำควยของผมแตกพอดี เธอแทบสำลัก เมื่อน้ำควยจากคนที่ไม่ได้ชักว่าวมาเป็นสิบๆ วันทะลักออกมาเหมือนเขื่อนแตก ก่อนที่จะค่อยๆ ดูดกินแล้วกลืนมันไปจนหมด ก่อนจะดูดรูดควยผมขึ้นมาเพื่อให้เห็นว่า เธอกินน้ำควยของผมไปจนหมดเกลี้ยงแล้วจริงๆ

ในใจเต้นตึกตัก ถามเธอว่าอร่อยไหม เธอก็แค่ยิ้มๆ แล้วบอกว่า ยังไม่ค่อยรู้รสชาติเท่าไหร่ เอาเป็นว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้ไว้มาเย็ดอีกรอบ เผื่อจะได้รสชาติมากกว่านี้ ผมเลยบอกไปว่า เป็นคนใจร้อน อยากรู้ผลวันนี้ เพราะงั้นก็เย็ดมันวันนี้เลย กี่รอบก็ได้ เพราะว่าไม่ได้ชักว่าวมาหลายวัน น้ำควยเหลืออีกเพียบเลย เธอหันมายิ้มโดยที่ไม่พูดอะไร แล้วก็หยิบแค่กางเกงในมาสวมเอาไว้ ก่อนจะพูดกับผมว่า งั้นใส่แค่นี้ก็พอเนาะ เวลาอยากเย็ดขึ้นมาก็จะได้ถอดง่ายๆ

นั่นคือประสบการณ์ของผมที่ได้เย็ดพยาบาลโดยที่ไม่ต้องทำอะไรเลยครับ อ้อ แล้วถ้าใครอยากรู้ว่าผมผ่านไหม วันนั้นผมกับเธอเย็ดกันไปเจ็ดน้ำอะครับ เย็ดจนหีเธอโบ๋ไปเลย ขนาดนั้นคิดว่าผมผ่านไหมล่ะครับ ประสบการณ์เสียว

จบ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก