ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันธรรมดาของชีวิต 1: บอม-เด็กฝึกงาน

เริ่มโดย magna67t, พฤศจิกายน 13, 2022, 01:59:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taka95

แล้วต้องให้ผมบริการคุณพี่บี อย่างไรถึงจะสาแก่ใจดีครับ

chatjane4234

สมัยนี้เวลาผู้หญิงเจอคนที่ถูกใจ เขาก็รุกได้ไม่แพ้ผู้ชายเลยนะ ไม่เหมือนสมัยก่อนที่ผู้หญิงต้องเป็นกุลสตรี สมัยนี้ชักช้า หมาคาบไปแดกก่อนพอดี

mewzira

จะแค่ลูบคลำหรือถึงขั้นปั้มกันน้า บอมบอมเอ๋ย

Slamander055

คงต้องขอโทษแบบถึงลูก(มดลูก)แบบเน้นๆไปเลย

We love you so much

โดนทำโทษแบบไหนกันดี เด็กดื้อแบบนี้ต้องโดนอะไรน๊าาาา ปล. ขอแปดปียี่สิบสี่คนต่อด้วยครับ คิดถึงมาก ถ้ามันครบ 24 คนแล้วก็เปลี่ยนชื่อเรื่องภาคอื่นเป็น 4 ปีสี่สิบคนก็ได้ครับ จะได้อ่านกันให้ตาแฉะ 😅

chumnan sermsukmaitree

Kunpanda

np5077

เจอลุกค้าแบบพี่บี ต้องเอาใจให้ดีๆ ตามใจทุกอย่าง

punpoonkung

จากที่อ่านมาจะให้บอมขอโทษยังไง มันอยู่ที่คำตอบในใจของพี่บีมากกว่านะครับเนี่ย

Noket Batmangh

aek_p

f4d3z

ต้องโดนทำโทษซักหน่อยมั้งถึงจะรอดไปได้ ::Oops::