ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ชายขายน้ำ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 14, 2022, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ออยแฟนผมเป็นกระหรี่ แรกเริ่มมันเกิดจากสภาวะเศรษฐีกิจเฮงซวยที่ทำให้ผมตกงาน ระหว่างตระเวนหางานไปเรื่อย ผมก็กลับมาเจอแฟนตัวเองกำลังนอนกับผู้ชายอื่น ผมกระทืบไอ้ชู้นั้นจนเกือบตายคาตีน ดีที่ออยห้ามไว้แล้วเธอก็สารภาพกับผมตามตรงว่าตลอดเวลาที่ผมตกงานมาร่วมปี เธอทำงานนี้มาตลอดเพื่อเลี้ยงผมเลี้ยงตัวเอง ผมนี่หน้าชาเลย รู้สึกอายจนหนีหน้าหายออกไปจากห้องเช่าหลายวัน

พอสงบสติได้ก็กลับมา ออยดีใจมาก สัญญาว่าจะเลิกทำงานนี้แล้ว ผมขอให้เธอตอบตามจริงว่าชอบงานนี้ไหม เธอก็ยอมบอกตามตรงว่าแรกๆ ก็รู้สึกไม่ดี แต่พอทำนานเข้าก็ชอบ ได้มีเซ็กซ์หลายแบบกับคนหลายคน ไม่ใช่ว่าควยผมไม่ดีสู้ใครไม่ได้ แต่พอเย็ดกันนานๆ เข้ามันก็ชิน พอชินก็เบื่อคิดแต่จะทำให้เสร็จๆ ไปโดยไม่เล้าโลมไม่สนุกเหมือนก่อน ซึ่งข้อนี้ผมก็เห็นด้วยกับเธอเพราะตัวเองก็เป็น แถมเหตุผลข้อสำคัญคือได้เย็ดแล้วได้เงิน เมื่อฟังคำตอบจากใจแล้ว ผมก็เอ่ยปากบอกเธอไปตามที่คิดว่า เธอจะทำงานนี้ต่อก็ได้ แต่ผมไม่อยากเป็นแมงดาเกาะเมียให้ขายตัวหาเงินมาเลี้ยง

ออยตาลุกวาวบอกมีลูกค้าผู้หญิงติดต่อมาเหมือนกัน บอกว่าอยากลองสวิงกิ้งเพราะผัวที่บ้านไม่ใส่ใจเย็ดเธอ ออยบอกว่ารวยมาก สวยด้วย ถ้าผมสนใจเราสองคนจะรับงานด้วยกัน ผมคงตกงานนานเกินไปเลยตบปากรับคำไปโดยไม่คิดอะไร แล้ววันทำงานก็มาถึง ออยนัดให้คุณฟ้าไปที่โรงแรม ผมรออยู่ที่ห้อง ทันทีที่เห็นคุณฟ้า ผมยอมรับเลยว่าควยตุงคับเป้าทันที ผู้หญิงอะไรไม่รู้ทั้งสวยทั้งขาวทั้งดูไฮโซมีราศี ไม่คิดว่าคนแบบเธอจะถูกผัวเมินไม่เย็ดไม่เลียปล่อยให้หีแห้งจนต้องมาซื้อกิน

คุณฟ้าดูประหม่า ออยจึงชวนกันไปอาบน้ำก่อนเพื่อจะได้ละลายพฤติกรรม ผมขอเป็นคนถอดเสื้อให้คุณฟ้า เธอเขินนิดๆ แต่ก็ตกลง ผมของคุณฟ้าหอมมาก ไม่สิ เธอหอมไปทั้งตัว ผิวสวยเนียนลื่นวันนี้เธอมาในชุดเดรสยาวสายเดี่ยวมีเสื้อนอกคลุมอีกที พอปลดชุดเดสรออก ชั้นในของเธอเป็นสีดำตัดกับผิวขาวนวล ยกทรงเป็นตะขอหน้า พอปลดออกเต้าอวบใหญ่ทั้งสองข้างก็เผยให้เห็นหัวนมสีน้ำตาลเข้ม คุณฟ้าดูจะอายไม่น้อยทั้งที่เตรียมใจมา ผมก้มลงแล้วเอาปากประกบเลียที่หัวนมเธอ พร้อมชมว่าทั้งนิ่มทั้งหอม สวยมากเลย เธอถึงยอมเงยหน้ามาสบตาผมยิ้มๆ ผมจัดการรูดกางเกงในลูกไม้สีดำลงจนไปสุดที่เท้า เส้นหมอยดกดำแผ่ทั่วเนินสวาทจนมองไม่เห็นรูหี สีหน้าคุณฟ้ากลับมาวางตัวไม่ถูกอีกครั้ง ผมลุกขึ้นแล้วอุ้มเธอไปที่เตียงแทนที่จะเข้าห้องน้ำ

"เอ่อ ตะ ต้องอาบน้ำไม่ใช่เหรอ แล้วทำไม" เธอถามเสียงตื่น ผมตอบว่าอยากเลียหีเธอตอนี้เลย ตอนที่ยังไม่อาบน้ำ เธอเอามือกุมปิดไว้อย่างไม่มั่นใจ ผมกระซิบบอก ผมชอบตอนยังไม่ล้างกลิ่นมันธรรมชาติดีก่อนจะออกแรงเอาสองมือถ่างขาเธอที่นอนอยู่บนเตียงให้ถ่างออกแล้วลูบหมอยดกให้พ้นทาง จรดริมฝีปากติดกับสองแคมพร้อมใช้ลิ้นแหวกกลีบสวาทให้แยกออกจนปลายลิ้นเลียลึกไปถึงข้างใน คุณฟ้าครางเบาท่าทางมีอารมณ์ ออยยืนมองผมทำงานโดยไม่เข้ามาวุ่นวาย ผมเลียเน้นตั้งแต่ด้านล่างของรูหีจนถึงเม็ดแตด รสน้ำเงี่ยนของคุณฟ้าไม่คาวเหม็นแค่ติดเปรี้ยวปลายลิ้นนิดๆ แค่นั้น ผมรัวลิ้นเร็วคุณฟ้าดูจะชอบใจ เธอดิ้นขืนใบหน้าบิดสะบัดริมฝีปากเม้มแน่น สองมือกดหัวผมให้ปากแนบติดกับหีเธอมากกว่าเดิม

ออยเห็นจังหวะเหมาะเดินเข้ามาลงลิ้นเลียหัวนมคุณฟ้า มืออีกข้างที่ว่างก็เคล้นคลึงอีกเต้าหนึ่งอย่างเมามันส์ คุณฟ้าเจอรุกทั้งสองทาง ครางเสียงกระเส่าไม่หยุดปาก เมื่อเห็นเธอดิ้นแรงกว่าเดิม ผมจึงถอนปากออกจากรูหีแล้วจับขาของคุณฟ้าขึ้นพาดบ่าตัวเอง คุณฟ้ามองยิ้มเหมือนเฝ้ารอเวลานี้ ออยดึงความสนใจโดยการบดจูบที่ปากเธอโดยไม่ปล่อยให้นมใหญ่ว่างจากการนวดขย้ำ น้ำเงี่ยนของคุณฟ้าเยิ้มออกมาไม่หยุด ผมจ่อควยที่แข็งตัวได้ที่เข้าจ่อที่รุหีเธอแล้วจัดการแทงพรวดเข้าไปรวดเดียวจนมิด คุณฟ้าสะดุ้งเฮือกจนสะโพกแอ่น ผมค้างควยคาไว้อยู่อย่างนั้นให้เธอรู้สึกหายหน่วงก่อน พอสะโพกที่ยกแอ่นผ่อนลงบนเตียงผมก็เริ่มขยับเอวกระแทกควยเป็นจังหวะช้าๆ

ออยขยับตัวขึ้นนั่งคร่อมคุณฟ้าให้เธอเลียหีโดยหันหน้ามาทางผม แล้วเราสองคนก็จูบกัน ออยกัดริมฝีปากผมแรงคล้ายจะมีอารมณหึงหวงนิดๆ ยิ่งกระตุ้นให้ผมเงี่ยนมากกว่าเดิมจนเร่งจังหวะเย็ดคุณฟ้าแรง พอโดนเย็ดแรงๆ ปากของเธอก็ดูดหีของออยหนักขึ้นเพื่อระบายความใคร่ที่ก่อตัวอยู่ตรงท้องน้อย เราสามคนต่างมีอารมณ์พลุ่งพล่าน ผมขย้ำนมออยที่ส่ายไปมาแรงๆ รู้สึกว่าเซ็กซ์ครั้งนี้ทำให้ผมรู้สึกแปลกใหม่ราวกับเพิ่งได้เย็ดเมียตัวเองครั้งแรก ออยก็คงรู้สึกไม่ต่างกัน เธอครางกระเส่าบดปากดูดลิ้นผมในขณะที่ด้านล่างก็คลึงหีแนบกับปากคุณฟ้าด้วยความกระสัน

พอเย็ดกันสักพักผมก็จัดการเปลี่ยนท่าโดยให้ออยนอนหงายอยู่ด้านล่างแล้วใหคุณฟ้านอนคว่ำทับเธอ สองหีประกบกันให้ผมเลือกเย็ดสลับได้ตามใจตัวเอง แต่นาทีนี้ยังไงก็ต้องบริการลูกค้าก่อน ผมเลยเลือกเย็ดคุณฟ้าในท่าหมา เธอครางกระเส่าสมกับชื่อท่าโดยไม่มีความเขินอายอีก นมที่ห้อยส่ายไปมาให้ออยขย้ำคลึงแล้วดึงมาดูด พอดูดไปสักพักออยก็โน้มหัวของคุณฟ้าให้มาดูดปากกับเธอ ภาพสองสาวจูบกันโดยมีผมคลึงนมและเย็ดหีของทั้งสองผลัดเปลี่ยนไปมา ทำให้ผมยิ่งเงี่ยนกว่าเดิมจนกระแทกควยซอยถี่รัวหนัก ไม่นานคุณฟ้าก็ครางลั่นห้องตัวเกร็งสั่นก่อนกระตุกวูบสองสามคราอย่างคนที่เสร็จสมอารมณ์เงี่ยน

เธอนอนแผ่หน้าแนบกับนมออย ผมเห็นเธอเสร็จจนน้ำพุ่งแต่ตัวเองยังค้างอยู่ก็ถอดควยออกมาแล้วแทงเข้าหีเมียตัวเองทันที สะโพกโยกแรงไม่มีผ่อน เอวบดคลึงแทงควยลึกจนสุดท้ายทั้งผมและออยก็เสร็จไปพร้อมกัน พวกเรานอนหอบหายใจแรงอยู่บนเตียง แค่ครึ่งชั่วโมงแรกก็เสร็จกันไปคนละน้ำ ผมยังเงี่ยนอยู่ลุกขึ้นกะจะเย็ดออยต่อ แต่เธอส่งสัญญาว่านี่ทำงาน ก่อนที่จะดึงคุณฟ้าไปอาบน้ำผ่อนคลายแล้วโกนหมอยดกให้เนินหีเรียบเนียนยังกะหีเด็ก คุณฟ้าตอนแรกกลัวๆ แต่พอทำเสร็จก็ชอบมาก พวกเราสามคนสวิงกิ้งเย็ดกันตั้งแต่เที่ยงจนถึงค่ำ ผมแตกไปสี่น้ำ ออยห้า คุณฟ้าเยอะสุดน้ำแตกถึงจุดสุดยอดไปเจ็ดรอบ

เธอพอใจมากนัดให้อีกสามวันมาเย็ดกันใหม่ แต่ครั้งนี้ขอพาเพื่อนสนิทมาใช้บริการด้วย ผมตกลงทันทีเพราะตอนนี้อยากทำงานหาเงินเต็มแก่เพื่อชดเชยกับเวลาที่เสียไป แถมได้เย็ดสาวสวยแบบนี้ จะไม่ให้ขยันทำงานกันได้ไง จริงไหม
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก