ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กินตับนักศึกษา copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 14, 2022, 09:18:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อนินา เป็นนักศึกษา ชั้นปีที่4 ใกล้จะเรียนจบแล้ว แต่ติดอยู่แค่วิชาเดียว ถ้าผ่านวิชานี้ไปได้ นินาก็จะได้ทำเรื่องจบพร้อมเพื่อนคนอื่นๆ ปัญหามันมีอยู่ว่า นินาเรียนคณะ การสื่อสาร แต่วิชาโท ตัวที่อยากเรียนลงไม่ทัน ที่คณะก็เปิดเพิ่มอยู่ตัวเดียว คือวิชาพื้นฐานแคลคูลัส ต้องขอเกริ่นก่อนว่า นินาเป็นคนไม่เก่งเลขเลย ขนาดคิดเงินซื้อข้าวยังชอบให้เงินแม่ค้าเกิน ให้แบงหลายใบก็มี ทำให้นินามาเรียนวิชานี้นินาตายแน่ๆ นินาไม่มีทางเลือก ถ้ารอลงเทอมหน้าก็จะเรียนพร้อมรุ่นน้อง นินาอยากรีบจบมาทำงานและแต่งงานกับพี่อั๋น อัศวิน แฟนหนุ่มของนินาที่อายุมากกว่า 3 ปี เพราะถ้าจบไม่ทัน ที่บ้านจะให้พี่อั๋นแต่งงานกับหญิงอื่นเพื่อมีหลาน นินาไม่มีทางเลือกเลยต้องลงเรียนวิชานี้ก้บพวกคณะวิศวะ หมอ เภสัช พูดตรงๆมีแต่พวกเทพ สอบแต่ละทีพวกนี้ทำคะแนนเกือบเต็ม

และแล้ววันประกาศคะแนนกลางภาคก็มาถึง คะแนนเต็ม 50 คะแนน ถ้าผ่านอาจารย์ ตัดที่ 30 คะแนน คนที่ต่ำกว่านี้ส่วนใหญ่จะรีบถอนรายวิชาเพราะถ้าไปสอบปลายภาคแล้วไม่ผ่านจะติดเกรด F บนใบผลการเรียนทำให้หางานยาก ผลปรากฎว่านินาได้ 10 คะแนนเอง นินาเครียดมากจนเพื่อนที่ชื่อเกตแนะนำว่า นินา เทอก็ไปปรึกษาอาจารย์ณัฐสิ ชั้นคิดว่าอาจารย์ช่วยเทอผ่านได้นะ แต่เทอต้องไปคนเดียวที่ห้องพักอาจารย์ เกตเป็นเพื่อนสาวที่เก่ง ฝีปากเยี่ยม เอาตัวรอดได้ดี เทอผ่านผู้ชายมาแล้วหลายคน หนึ่งในนั้นก็คืออาจารย์ณัฐ เกตได้ B วิชานี้ในภาคเรียนที่ผ่านมา นินาลังเลอยู่สักพัก แต่ด้วยความที่ตกวิชานี้ไม่ได้ ช่วงเย็นหลังเลิกเรียนนินาเลยไปปรึกษาอาจารย์ณัฐที่ห้องพักครู สวัสดีค่ะอาจารย์ณัฐ ดิฉัน นินา นักศึกษาชั้นปี 4 ค่ะ ที่ลงเรียนวิชาอาจารย์ มีเรื่องอยากรบกวนหน่อยค่ะ

อาจารย์ณัฐมองด้วยสายตากลุ้มกลิ่ม ว่าไงคะ มีอะไรให้ครูช่วยเหรอ เรื่องเกรดใช่ไหม

นินาตกใจมากนี่ขนาดเรายังไม่ได้พูดอะไรเลย อาจารย์ณัฐพูดขึ้นมา ครูมีข้อเสนอนะ นักศึกษาสนใจไหมครับ นินาตอบรับ สนใจค่ะ หนูพร้อมทุกอย่างเลยค่ะ ครูกล่าวต่อว่า เรียกพี่ณัฐสิครับ น้องนินา มาใกล้ๆเดี๋ยวพี่จะบอกนะ นินาเดินไปหาพี่ณัฐด้วยท่าทางเกร็งๆ ใจนึงก็กลัว อีกใจก็อยากทำเพื่อให้ผ่านวิชานี้

พี่ณัฐเอามือมาจับหน้านินากระซิบข้างหูว่า นักศึกษาอยากได้เกรดอะไร ขอมาได้ครับ ข้อแลกเปลี่ยนตามขนาดเกรดครับ นินาเลยถามไปว่าแบบนินาขอแค่ผ่านก็พอค่ะ ไม่ต้องซ่อมเทอมหน้า เกรดอะไรก็ได้ พี่ณัฐเอามือมาจับที่นมนินาแล้วถามว่า D พอไหมครับ หรือ D+ นินารู้สึกเขินๆอีกใจก็เคลิ้มมือพี่ณัฐที่จับนมนินาแน่นมาก บีบคลึงเป็นจังหวะจนนินาหลุดถามว่า ถ้าขอ A ต้องแลกกับอะไรคะ

พี่ณัฐไม่พูด แต่เอามือถอดเสื้อนินา แล้วสอดมือมาดึงหัวนมเล่นพร้อมกับถอดสายชั้นใน นินารู้สึกเขิลและจั๊กกี้มาก พี่ณัฐบีบคลึงนมนินาพร้อมเลื่อนปากมาดูดเลีย เอาลิ้นวนรอบๆหัวนมนินาจนลืมไปเลยว่าพี่ณัฐกำลังทำอะไรบนร่างกายนินา รู้ตัวอีกทีก็เจ็บๆตึงๆที่จิ๋ม ก้มมองดูเห็นท่อนเอ็นขนาดใหญ่เสียบคาอยู่กำลังกระแทก นินาเผลอร้องออกมา ''โอ้ย.... ซี้ดส์...... โอ่ววววววว'' พี่ณัฐควยใหญ่มาก กระแทกมาทีเหมือนจิ๋มจะพัง แต่นินาก็ยอมเพื่อเกรดของนินาเองและจุดสุดยอดที่นินาไม่เคยได้จากพี่อั๋นเลย

พี่ณัฐขอนินาให้มาที่ห้องพักครูทุกวัน เพื่อแลกเกรดA จนกระทั่งสอบเสร็จวันสุดท้าย พี่ณัฐหรืออาจารย์ณัฐได้เดินมากระซิบข้างหูว่า ก่อนกลับบ้านอย่าลืมมาตรวจคะแนนกับผมนะครับ นักศึกษาเกรดA นินาไม่รอช้า หลังสอบเสร็จนินารีบตรงดิ่งไปที่ห้องพักครูทันที พี่ณัฐเดินมาจับมือแล้วถามนินาว่า วันนี้เป็นวันสุดท้ายของเรา 2 คนแล้วนะครับ ช่วยทำให้พี่รู้สึกดีเป็นครั้งสุดท้ายได้ไหม ได้ค่ะ นินาใส่ชุดวาบหวิบ เห็นหัวนมเม็ดใหญ่สีอ่อน และแหวกรูจิ๋มที่เผยสีชมพู น่าเลีย ให้พี่ณัฐเก็บภาพไว้เป็นที่ระลึก จากนั้นเราก็เอากันคืนสุดท้าย พี่ณัฐเปิดคะแนนสอบให้ดูก่อนส่งเกรดไปให้สำนักทะเบียนในคืนนี้ นินาได้เกรด A สอบผ่านผ่านวิชานี้โดยไม่ต้องซ่อมเทอมหน้า นินาดีใจมากแต่ลึกๆก็รู้สึกเศร้าที่พรุ่งนี้จะไม่ได้เจอพี่ณัฐอีก
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก