ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันธรรมดาของชีวิต 2: กัน-เคลมประกัน

เริ่มโดย magna67t, พฤศจิกายน 16, 2022, 09:22:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deathhunter1

karoon

ขับรถไปดูนมเจ้าของรถไปด้วย  มีเรื่องตามมาแน่ๆ

bluenavy

xijikoh

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เคลมประกันเสร็จ จะต่อด้วยการเคลมสวาทกันต่อมัยครับ

Yanwit.siri99

Pinomyim

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากๆ ครับ :) ชอบผลงานท่านมานาน แฟนกูชอบเลย

ttasster

จะได้แค่ขับรถลูกค้าไหม หรือได้ขี่ด้วย รอลุ้น

Supertum

อ้างจาก: magna67t เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2022, 09:25:23 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกท่าน

ขอบคุณสำหรับการตอบรับอย่างอบอุ่นและอุ่นหนาฝาคั่ง
และทุกคอมเม้นต์ที่ส่งมาให้ครับ

ซีรีส์อันนี้เล่าเรื่องราวแปลกๆที่ฟังมาจากวงเหล้า
จะพยายามไปยาวๆนะครับ

กว่าจะจบ APEC คงเขียนได้หลายตอน
แต่สัญญาว่าอย่างน้อยอาทิตย์ละเรื่อง

ขอเชิญสำราญครับ
สงสัยเคลมกันมันแน่

kipkipju kisdsada

ปูเรื่องมาเนียนกริบบบ ทำให้นึกถึงสมัยหนุ่มไปเลย ฟินไปอีกกกกก 

7878

ถ้าเป็นชีวิตจริง  ...  ...
ทำรถลูกค้าเสียหาย ได้ใช้หนี้กันหัวโต