ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤศจิกายน 17, 2022, 11:35:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เป็นแบบนี้หรือไม่ครับ?

เป็น
1 (100%)
ไม่เป็น
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
มีท่านใดรู้สึกแบบนี้บ้างครับ  คืออยากลองของแปลกแบบอยากเย็ดกับคนที่ไม่น่าจะมีคนอยากเย็ดเท่าไหร่  เช่น คนแก่ คนขี้เหร่  คนอ้วน คนพิการ ฯลฯ

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2022, 11:35:57 ก่อนเที่ยง
มีท่านใดรู้สึกแบบนี้บ้างครับ  คืออยากลองของแปลกแบบอยากเย็ดกับคนที่ไม่น่าจะมีคนอยากเย็ดเท่าไหร่  เช่น คนแก่ คนขี้เหร่  คนอ้วน คนพิการ ฯลฯ
เคยแต่พวกปฎิบัติธรรมครับ นุ่งขาวห่มขาว บางคนนี่น่ามาก

ที่ผมได้เย็ดบ่อยๆคือตอนเที่ยวกะหรี่  คือ  จะเที่ยวกะหรี่แก่ๆ  กะหรี่อ้วนๆบางคนน้ำหนักเป็นร้อยกิโล  กะหรี่หน้าตาขี้เหร่ๆ  กะหรี่บางคนก็สักเกือบทั้งตัวเลยแม้กระทั่งตรงนมตรงใกล้ๆหี  ยกเว้นแค่คอกับหน้า  เคยเที่ยวกะหรี่คนหนึ่งที่ฟันหลอหมดปาก  ซึ่งบางคนพอแก้ผ้าออกมาก็สภาพยังใช้ได้หรือดีเกินคาด เช่น นมยังใหญ่เต่งตึง  หัวนมยังไม่ดำ ตูดใหญ่  หมอยดก   ลีลาดี  ยอมให้ผมดูดนมเลียหี  แล้วก็ยอมดูดควยอมไข่ให้ผม  ตอนเย็ดกันก็ลีลาดีครางเสียงดังสะใจ  แต่บางคนก็รู้สึกเสียดายเงินอย่างมาก  เพราะสภาพอัปลักษณ์ยิ่งกว่าหน้าอีก  บางคนนมยาน  นมแบน  ตัวเหม็น  หีเหม็น  เรื่องมากไม่ยอมให้เราทำอะไรเลยทั้งดูดนมเลียหี  ไม่ดูดควยให้ด้วย   นอนหงายให้เย็ดอย่างเดียว  แต่ก็ทนๆเย็ดไปเพราะเสียดายเงิน

แต่จริงๆผมมีอารมณ์อยากจะเย็ดกับคนแก่  คนอ้วน  คนหน้าตาขี้เหร่  จนจำมาชักว่าวมานานประมาณ 20 กว่าปีแล้วครับจนถึงทุกวันนี้  บางคนอายุเกือบๆ 70 แล้ว  บางคนก็ผมหงอกเกือบหมดแล้ว  หรือว่าพวกคนอ้วนมากๆ หรือคนหน้าตาขี้เหร่ตัวดำๆ  หน้าแบะๆแบนๆ  ปากยื่นๆนี่  ผมจำมาจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำเลยครับ

MU-RUN

สำหรับผม อาจเหนือจิตนาการไปหน่อย คือ คือว่าเย็ดกับพวก นางไม้ นางตานี นางตะเคียน

::Pull::
▪หลายครั้งผมก็รู้สึกเหมือนกันนะว่าผู้หญิงบางคนที่ตามมาตรฐานทั่วไปถือว่าขี้เหร่นี่  แต่ในความรู้สึกผมกลับรู้สึกว่ามีบางแง่มุมที่ดึงดูดทางเพศน่าเย็ดนะ   อย่างครูบรรณารักษ์คนหนึ่งในโรงเรียนตอนเด็กๆ  แกเป็นคนตัวดำๆปากยื่นๆฟันเหยินๆหน่อย  แต่ผมกลับรู้สึกว่าแกน่าเย็ดนะ  เพราะแกนมใหญ่  ตูดใหญ่  หัวนมแกก็น่าจะดำ(เหมือนหัวนมน้าสาวผม)ไปด้วยตามสีผิว  แล้วผมชอบจินตนาการว่าแกใช้ปากยื่นๆนี่แหละมาดูดควยอมไข่ให้ผมจนน้ำแตกคาปากเป็นประจำ  จนผมเคยแอบมองแกแล้วชักว่าวไปด้วยในห้องสมุด

อ้างจาก: Tomhh เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2022, 03:20:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2022, 11:35:57 ก่อนเที่ยง
เคยแต่พวกปฎิบัติธรรมครับ นุ่งขาวห่มขาว บางคนนี่น่ามาก
::Pull::
▪ผมเคยจินตนาการอยากเย็ดกับผู้หญิงระดับผ.อ.สองคนที่แกใส่ชุดดำในงานศพ  ทั้งที่ตอนนั้นแกอายุเกือบ 50 แล้ว  แต่กลับรู้สึกว่าชุดที่แกใส่มันขับเน้นให้รู้สึกว่าน่าเย็ดมากเพราะดูนมแกใหญ่ขึ้นแล้วเห็นฐานนมร่องนมขาวๆตอนแกขึ้นลงรถ  จนต้องจำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดทั้งสองคนเลย  ตอนหลังๆเวลาเห็นผู้หญิงสาวใหญ่ใส่ชุดดำไปงานศพนี่นี่ก็เลยเกิดอารมณ์เงี่ยนเลย   
▪กับตอนที่ช่วงหนึ่งเพื่อนผมบวชแล้วไปเยี่ยมเพื่อนก็รู้สึกว่าแม่ของเณรกับพระบางรูปที่มาบวชซึ่งเป็นสาวใหญ่อายุ 40-50 กว่าแล้วแล้วน่าเย็ดมาก

▪ตอนหลังๆผมเลยรู้สึกอยากเย็ดกับผู้หญิงหลายๆคนที่ตามมาตรฐานของสังคมจะไม่ใช่คนที่น่าเย็ด  ทั้งคนแก่  คนอ้วน  คนขี้เหร่  ตัวดำ  บางคนนี่ก็รวมลักษณะทั้งหมดในคนเดียวเลย ขอแค่ให้นมใหญ่  ตูดใหญ่  ก็รู้สึกเงี่ยนอยากเย็ด  อย่างในที่ทำงานเก่าผมก็เคยอยากเย็ดพี่ที่ทำงานสองคนซึ่งตอนนี้ก็อายุ 50 กว่าๆและเป็นระดับ ผ.อ.แล้วทั้งคู่  ทั้งๆที่แกสองคนนี้เป็นคนตัวดำ  ปากยื่นๆ  ฟันเหยินๆ  แต่เป็นคนนมใหญ่  ตูดใหญ่ น่าเย็ด