ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ไข่สั่นตะลอนทัวร์)

เริ่มโดย Chompoo, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:53:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ ชมพูก็มีเรื่องเสียวๆ มาเล่าให้ทุกคนฟังค่ะ เมื่อวานก่อนชมพูกับเพื่อนคิดจะไปเที่ยวกันค่ะและกะจะไปกันหลายที่ ชมพูก็เลยคิดอะไรเสียวๆ ได้ค่ะ
คือชมพูก็จะใส่ไข่สั่นไปด้วยในระหว่างทิปไปเที่ยว ซึ่งสถานที่จะไปเที่ยวกันก็ห้างทั่วไป และก็อาจจะไปนั่งเรือข้ามฟาก นั่งรถตุ๊ก แพลนไว้ประมาณนี้ค่ะ
ส่วนชุด ชมพูเลือกเป็นชุดเดรสลายสก๊อตสีน้ำตาลค่ะ และก็เหมือนเดิมคือ ไม่ใส่กางเกงใน เสื้อใน แต่จะใส่เป็นถุงน่องยาวแทนค่ะ เพราะเวลาใส่ไข่สั่น เพื่อไม่ให้มันหล่น

พอแต่งตัวเสร็จ เพื่อนมันก็แกล้งกดไข่สั่นเลยค่ะ เสียวมากๆ แทบเดินไม่ไหวเลยค่ะ จากนั้นเราก็ออกเดินทางไปเที่ยวห้างกันค่ะ โดยเพื่อนพาไปนั่งตุ๊กๆ ก่อนเลย
ชมพูก็เริ่มรู้สึกตื่นเต้นมากเลยค่ะ คนขับเค้าจะเห็นไหมนะ พอเรียกตุ๊กๆ เสร็จ ก็ขึ้นไปนั่งเลยค่ะ พอนั่งไปสักพัก เพื่อนก็แกล้งกดไข่สั่นแรงสุดเลยค่ะ ทำชมพูเผลอคางออกมา
ไม่รู้คนขับได้ยินหรือเปล่า อ๋อลืมบอก ชมพูกับเพื่อนใส่แมสไปนะคะ ป้องกันอย่างดีค่ะ ไข่ก็สั่นแรงไม่หยุดเลยค่ะ ชมพูได้แต่บิดตัวไปมา จนน้ำแฉะไปหมดค่ะ ทั้งเสียว ทั้งเขิน
แต่คนขับตุ๊กก็ไม่ได้มองกระจกหลังหรือสนใจนะคะ น่าจะไม่ได้ยิน ทีนี้เพื่อนบอกให้ชมพูนั่งแหวกขาค่ะ ชมพูก็ไม่ค่อยกล้าเท่าไร แต่พอเพื่อนกดไข่สั่นแรงสุดอีก
ขาชมพูก็อ้าเองเลยค่ะ ทีนี้เห็นหีชัดเจนมากเลยค่ะ ถ้าพี่คนขับมองกระจกหลังคงเห็น แต่บนถนน รถไม่เยอะมากค่ะ เลยไม่ได้เป็นจุดสนใจสักเท่าไหร่
ทำแบบนั้นจนชมพูเสร็จไป 1 น้ำค่ะ ทำเอาเสียวมากๆ พอถึงห้างเพื่อนก็พาไปเดินดูเสื้อผ้าพอตอนชมพูเลือกเสื้อผ้าอยู่ เพื่อนมันก็แกล้งกดไข่สั่นค่ะ
ทำเอาชมพูไปนั่งกองกับพื้นเลยค่ะ เสียวมากๆ จากนั้นเราก็ไปนั่งกินข้าวกันที่ร้านๆ นึงค่ะ เราเลือกนั่งโต๊ะริมๆ ค่ะ เพื่อนก็บอกว่า ให้นั่งอ้าขาหน่อย ให้โชว์ผู้ชายฝั่งตรงข้ามค่ะ
โต๊ะฝั่งตรงข้ามเป็นผู้ชาย ชมพูก็เลยอ้าขากว้างเลยค่ะ แต่ผู้ชายคนนั้นน่าจะไม่ได้สังเกตุ พอชมพูอ้าขาเสร็จ เพื่อนก็กดไข่สั่นแรงสุดเลยค่ะ ทำเอาตัวชมพูสั่นไปหมด เสียวมากๆ
เผลอคางมาอีกนิดหน่อยค่ะ พอเรากินเสร็จอะไรเสร็จ เราก็จะไปนั่งเรือข้ามฟากค่ะ เป็นที่สุดท้ายที่จะไป พอได้ไปนั่ง เพื่อนก็กดไข่สั่นอีกแล้วค่ะ เราจะนั่งกันข้างหลังค่ะ
เพื่อไม่ให้เป็นจุดสังเกตมากนัก เพื่อนก็กดแรงขึ้นเรื่อยๆ ชมพูเสียวจนแทบไม่ไหว อยากจะช่วยตัวเองจะแย่แล้วค่ะ แต่ติดคนอยู่ในเรือเยอะนิดนึง ก็มีผู้ชายคนนึงมองมาค่ะ
มีอายุนิดนึง ชมพูเลยอ้าขาให้เค้ามองเลยค่ะ เห็นหีชัดเลยค่ะ ผู้ชายคนนั้นก็มองตาค้างไม่หันไปไหนเลยค่ะ ชมพูก็เสียวจนแทบไม่ไหว บอกเพื่อนพอก่อน น้ำนี่ไหลตามขาไปหมดแล้วค่ะ พอถึงฝั่ง ก็นั่งรถเมลล์กลับบ้านค่ะ แต่เพื่อนชมพูไม่จบนะคะ กดไข่สั่นแรงสุดบนรถ จนชมพูเสียวมากๆ ไม่ไหว จนน้ำแตกอีกรอบ น้ำเต็มเบาะรถเค้าเลยค่ะ

เป็นยังไงบ้างคะ ประสบการณ์โชว์เสียวของชมพูครั้งนี้ คอมเม้นกันได้นะคะ อยากให้ชมพูโชว์เสียวที่ไหน ชมพูจะพิจารณาและอาจจะไปโชว์จริงๆ ได้ค่ะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

estellia

จุกชมพูสมชื่อน่าดูดมากครับ

ปล. ถ้าอยากลองขอให้โชว์ในวัดเลยจะบาปมั้ยนะ