ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน : เมื่อแฟน(ตัวจริง)นอกใจ...จะเกิดอะไรขึ้น

เริ่มโดย MORENUMENT, พฤศจิกายน 17, 2022, 05:03:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

เรื่อง หมวยหมิว..ติ้วเงียบๆ ต่อจากนี้ แต่งตอนใหม่ๆมาลงนะ
เนื้อเรื่องจะต่างจากอีกเว็บนึง ที่เราแต่งจบไปแล้ว
ไม่งงเนอะ
***เรื่องนี้เป็นเรื่องแต่งสมมติขึ้นมา
--------------------------------------------------------

สวัสดีค่ะทุกคน หมิวมาเล่าอัพเดทเหตุการณ์เสียวๆของหมิวต่อค่ะ
หลังจากครั้งที่แล้ว หมิวนี่แหละที่แรด...ร่าน..หอยเหลือเกิน...จนต้องแบกหอยไป
ให้ลุงหยองเอาถึงห้องอะนะ หมิวก็กลับมาใช้ชีวิตตาปกติค่ะ
ก็ทำงานกับบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งไปเลื่อยๆแหละค่ะ
เรื่องความรักหมิวก็คบกับมอสแฟนหนุ่มหล่อคนเดิมนั่นแหละ
แต่ด้วยความที่เรื่องบนเตียงของมอส ไม่เอาอ่าวเลยค่ะ มีเซ็กซ์กับแฟนตัวเองทีไร 10 นาทีแตกหมิวก็แอบเซ็งค่ะ หมิวเองก็มีความต้องการอะนะ ตามปกติของหญิงสาววัยเจริญพันธ์
แต่หวังว่ามอสจะเป็นคู่ชีวิตในดลกแห่งความเป็นจริงของหมิว หมิวก็ยอมรับได้ค่ะ

มีอยู่ช่วงหนึ่ง หมิวเริ่มห่างจากมอสค่ะ หมิวก็งานเยอะ ต้องเร่ง clear งาน กลับคอนโด
มาก็ไม่เจอมอสเลยค่ะ มอสก็บอกว่า เค้าก็มีงานเยอะเช่นกัน เราทั้งคู่ห่างกันโดยปริยาย
เกือบเดือนเลยค่ะ มีเจอกันบ้างเดือนละ 1-2
แต่เหตุการณ์วันนั้น ทำให้หมิวเองแค้นในใจค่ะ
วันนั้นวันเสาร์ หมิวนัเกับเมย์ไปนั่งชิวๆร้านกาแฟค่ะ เเราสองคนนั่งคุยกัน ไปเรื่อยๆ
หมิวสังเกตุอาการเมย์ มันดูแปลกๆ แบบว่า มีอะไรจะบอกแต่ยังลังเลอ่ะค่ะ
หมิว : ยัยเมย์...แกมีอะไรจะบอกชั้นเปล่า?
เมย์ : คือ...แก...ชั้นสงสารแกอ่ะ
หมิว : อะไรหละ...เรื่องอะไร...นี่แกจะทำให้ชั้นคาใจมากกว่าเดิมอีกนะเนี่ย ยััยเมย์
เมย์ : อะ...แกเอารูปนี่ไปดูละกัน
เมย์มันยื่นโทรศัพท์มือถือมาให้หมิวดูรูปค่ะ และเกป็นรูปที่หมิวดูแล้วบอกความรู้สึกได้ไม่ชัดอะค่ะ
รูปนั่นคือ รูปหนุ่มผิวขาว-หล่อ กำลังเดินออกมาจากโรงเรียน ม.ปลายแห่งหนึ่ง
จับมือกับน้องนักเรียน ม.ปลาย (น่าจะ ม.6) น่าตาสวยแนวสาวลูกครึ่งค่ะ
หมิวเองเจ็บใจมากๆ โมโห และแค้นค่ะ เป้นแฟนที่ทำหน้าที่บนเตียงไม่ได้เรื่อง มีดีแค่หล่อ
รวยหรอ?? ก็ไม่ได้รวยมากมายอะไร แถมหมิวเเองก็เคยช่วยเรื่องที่ครอบครัวมอสมีปัญหาการเงินอีก
เมย์ : แกๆ ค่อยๆคุยกันนะเว้ย...มอสกับแกก็เหมาะสมกัน แกใจเย็นๆ
หมิว : เหมาะสมหรอแก?? คิดว่าหล่อแล้ว คือชนะทุกอย่างหรอว่ะเมย์ เห้อออ!!!
ในร้านกาแฟวันนั้น หมิวกับเมย์ก็นั่งปรึกษากันยาวค่ะ มัน็แนะนำให้หมิวใจเย็นๆตลอดค่ะ
--------------------------------------------------
พอถึงวันที่มอสกลับมาที่คอนโด เค้าก็ทำตัวปกติค่ะ หมิวเองก็ไม่ชอบไปเซ้าซี้ใคร
มอส : ทำไมแลดูหน้าบึ้งๆ อะหมิว
หมิว : เปล่าค่ะ!!
มอส : นี่ไง..ไอ้คำว่าเปล่าๆ นี่แหละ น่าสงสัย โถ....ตัวเอง มอสไปทำงานมาเหนื่อยๆ
         จะออกไปประชุมโปรเจ็กต่างจังหวัดอีกเนี่ย ขอกำลังใจหน่อยสิ
หมิว : ก็ไปขอกำลังใจกับสาวๆ รุ่นๆ นักเรียนๆสิคะ!!
มอส : หื้อ!!!....เธอก็พูดไปเรื่อย ผมมาเหนื่อยๆ ขอไปอาบน้ำก่อนนะ
        เย็นนี้ไปหาอะไรกินอร่อยๆกัน
หมิว : หมิวไม่อยากไปค่ะ เลิกงานมาเหนื่อยๆ เดี๋ยวหากินแถวคอนโดก็ได้
มอส : อ่าๆ แล้วแต่ละกัน
คืนนั้นมอสขอหมิวมีอะไรด้วย แต่หมิวไม่ให้ค่ะ บอกปัดๆไปว่าเหนื่อย อยากพักผ่อนเยอะๆค่ะ

หลังจากนั้นผ่านไป 1 เดือน หมิวก็ได้เห็นรูปเพิ่มเติมจากยัยเมย์อีก อีตามอสมันก็ย่องแอบไปรับน้ิงนักเรียนคนเดิมนั่นและ เมย์มันกว้างขวางค่ะ เพื่อนมันเพียบที่เคยเรียนมหาวทิยาลัยด้วยกัน
ฉะนั้น ไม่แปลกที่คนถ่ายรูปมอสกับแฟนเด็ก(ลับๆ) ส่งมาให้เมย์  เพราะหมิวคบกับมอส
ตอนเรียนมหาวิทยาลัย เพื่อนๆหลายๆคนก็รู้กันดีว่าหมิวกับมอสคบกันค่ะ
-----------------------------------------------------------------------
มอสยังคงทำตัวเหมือนยเดิม 1 เดือน เจอหมิวน้อยครั้งมากๆ หมิวเองก็เหงา
และหงีั่ค่ะ ไม่ได้มีอะไรกับแฟนหลายเดือนแล้ว ว
บวกกับวันนั้นหมิวเงี่ยน คันหีมากๆ แบบอยากอะ อยากยั่วๆอยากอ่อยผู้ชาย
อยากเป็นแม่เสือสาว ที่ถูกพ่อเสือตัวผู้ขี่มากๆค่ะ ทางออกก็จะมีใครหละคะ
หวยก็จะไปออกที่ผัวเสริมอย่างลุงยองแหละค่ะ เพราะเวลาหมิวเงี่ยนๆ
ต้องนึกถึงแกเท่านั้นค่ะ ลีลา ความยาวใหญ่ๆ ถึงใจหมิวค่ะ ลองๆกันมาแล้วอ่ะเนอะ
แต่คงไม่ไปหาแกที่ห้องเช่าแล้วแหละ ครั้งที่แล้วเกือบโดนเมียลุงหยองตบเอาอะสิ
------------------------------------------------------------------------
หมิวเลยวางแพลนค่ะ ช่วงปลายเดือนมีหยุดยาว 4 วัน หมิวเลยกะว่า จะไปเที่ยวกพักผ่อนหย่อนใจที่ไหนซักแห่งค่ะ ไปเที่ยวซัก 2 วัน ค่ะ หมิวเลยโทรไปหาเพื่อนร่วมทริปค่ะ
ไม่ใช่ยัยเมย์แล้วแหละค่ะ เป็นลุงหยองแทนอะค่ะ หมิวกดเบอร์ไปหาแกเลยค่ะ ช่วงประมาณ
1 ทุ่ม
...ตู๊ด....ตู๊ด....ตู๊ด....ตู๊ด.....
ลุงหยอง : ว่าไงครับคุณหมิวคนงาม...คิดถึงลุงหยองแล้วละสิ
หมิว : ค่ะ...หมิวคิดถึงลุงหยองมากๆ อยากเจอ
ลุงหยอง : โอ้ว...คราวนี้มาแปลก ไม่มีท่าทีเล่นตัวเลยแฮะ
หมิว : หรือลุงไม่ชอบแบบนี้คะ???
ลุงหยอง : ชอบๆสิครับ..ว่าแต่ลุงจะเตรียมห้องให้ จะมาหาลุงวันไหนละ?
หมิว : หมิวไม่ไปห้องลุงแล้วค่ะ..หมิวมีหยุด 4 วัน จะชวนลุงไปเที่ยวด้วยกัน
        2 วน ไปมั้ยลุง??
ลุงหยอง : เที่ยวอย่างเดียวหรอคุณหมิว...ลุงอยากทำอย่างอื่ยด้วยหนะสิ
หมิว : ก็ไปด้วยกันก่อนสิลุง...ถ้าไม่ไปก็อดลุ้นนะลุง
ลุงหยอง : แล้วถ้าไปแล้วมีลุ้น...แบบสดๆ ไมั้ยน้าาา
หมิว : โอ้ยย..ลุงหยอง!!..นี่จะบ้าหอย บ้ากามทุกนาทีเลยเหรอ
         แล้วจะไปมั้ยหละลุง....ถ้าไปก็มีลุ้นค่ะ ไปมั้ย
ลุงหยอง : ไปๆสิครับ นานๆจะได้ไปเที่ยวและก็จะไปเล่นจ้ำบ๊ะกับหมิวด้วยว้อยยยยยย
หมิว : 55อีตาหยองบ้า...คนลามก แค่นี้นะ
        อ้าวลุงๆอย่าพึ่งวาง...ช่วยคิดหน่อบไปที่ไหนดี
ลุงหยอง : ไปรีสอร์ทแถวๆ ระยองมั้ยคุณหมิว ลุงเคยไปแถวนั้นน่าพักผ่อน
หมิว : อืมๆ..ก็น่าไปนะค่ะลุง มีทะเลด้วย โอเคค่ะลุง
        งั้นลุงเตรียมตัวด้วยนะ วันที่ 28-29 เราไปเที่ยวกัน
        เดี๋ยวหมิวไปรับที่หน้าปากซอยบ้านเช่าเนาะลุง
ลุงหยอง : แล้วเจอกันจ้ะเมียเด็กของลุง ฮ่าๆ
หมิว : แค่นี้นะค่ะลุง...
-------ตู๊ด...ตู๊ด...ตู๊ด.....

--------------------------------------------------------
วันที่ 28 ก็มาถึงค่ะ หมิวขับรถพร้อมสัมภาระไปรับลุงหยองที่บ้านเช่า
เวลาประมาณ 8 โมงเช้าค่ะ ลุงแกก็แต่งตัวดีมาเลยค่ะ นั่งรอพร้อมกระเป๋า
อยู่ที่ร้านของชำที่หมิวเคยมารอแกค่ะ แกนั่งร่วมโต๊ะกับเพื่อนๆก๊งเหล้าแก
หมิวก็ขับรถมาจอดเทียบฟุตบาทค่ะ
ลุงหยอง : เอ้ย..กูไปซัก 2 วันนะพวดมึง ฝากบอกเมียกูด้วย
น้าเพื่อนลุงหยอง คนที่ 1 : เออๆ แล้วอย่าลืมเงินค่าปิดปากนะว้อยย....กูหละอิจฉามึงจริงๆ
ลุงเพื่อนลุงหยอง คนที่ 2  : เอ้ยๆไอ้หยอง...เบาๆกับหนูคนสวยหน่อยว้อย
                                 เดี๋ยวน้องเค้าจะไปทำงานไม่ไหว ฮ่าๆๆๆ
เพื่อนลุงหยองคนที่ 3 : อีหนู...กลับมาระวังหอยหุบไม่ได้นะว้อย ฮ่าๆๆ ไอ้หยองมันดุๆ
                            เห็นหน้าสวยๆเองแล้วเสียดาย ไปกินขี้เปียกไอ้หยองมันได้ไง
                            ชอบหรออีหนู ฮ่าๆๆๆ

หมิวเองก็คิดในใจลุงหยองต้องไปโวเไว้ยอะแน่ๆค่ะ เดี่ยวขึ้นรถมาจะดุให้
ลุงแกก็เดินขึ้นรถมา พร้อมปิดประตูรถ
ลุงหยอง : ไปเลยครับคุณหมิว
หมิว : ลุงหยอง...ไปพูดอะไรให้เพื่อนๆลุงฟังบ้างเนี่ย
ลุงหยอง : ไม่ได้คุยอะไรเยอะหรอกครับ...แค่บอกพวกมันว่า
             หมิวเคยเลียขี้เปียกลุงแค่นั้นแหละ ฮ่าฮ่า
             เพื่อนๆลุงอิจฉาลุงใหญ่เลย บุญของลุงจริงๆ
หมิว : ลุงหยอง!!!...ไม่คิดว่าหมิวจะอายบ้างหรอ เชอะ!!
ลุงหยอง : เอาหน่า..เพื่อนๆลุงมีแค่นี้แหละ มันไม่ไปเที่ยวบอกใครหรอก
             ลุงอยากโชว์เพื่อนลุงไง ก็ได้เมียสาวสวยๆแบบนี้ เลยคุยโวซะเลย
             โอ้โห...แล้วดูแต่วตัวสิ..เสื้อสายเดี่ยวลายเสือซ้ะด้วย...จุๆๆ
ลุงหละอยากขย้ำแม่เสือสาวตัวนี้แล้วสิ
             ป๊าด.....กางเกงรัดติ้วเลย
หมิว : เชิญมองเชิญแทะโลม ตามสบายค่ะตาลุงหิื่น
        ออกเดินทางเลยนะค่ะ แต่อย่ากวนหมิวมากนะลุง หมิวไม่มีสมาธิขับรถ
ลุงหยอง : ไปๆๆๆ ออกเดินทางกันเลยครับ
ระหว่างเดินทางหมิวก็โดนลุงหยองแกเอื้อมมือมาจับขาภายใต้กางเกงยีนส์รัดรูปบ้าง
โดนลุงแกเอื้อมมืมาบีบนมเล่นไปเพลินๆตามอารมณ์ของแกค่ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dwarf

ขอบคุณครับ..แย่เลย..น้องหมิวคราวนี้  จะต้องโดนลุงหยองถึงสองวันเลยเหรอ

แมงโก้ส้นตีน

po3026

peddo

จะโดนยำแค่ที่ระยอง​ หรือจะต้องไปถึงเสม็ด​ ให้มัยเสร็จ​ๆ​ไป
ระวังรถไฟชนกัน​ หมิงกับมอสคบกันมานาน​ รสนิยม​อาจ​จะตรงกัน​ เผื่อจะสวิง​ให้ลุงสบายตัว​555

Debaker Singlek

แค่ออกรถก้โดนนิดโดนหน่อยแล้ว จะถึงกันเมื่อไรเนี้ย มีข้างทางก่อนแน่ๆ

lit260499

ครั้งนี้น้องหมิวต้องโดนลุงหยองล่อทั้งสองวันคงสบายตัวสบายหอยไปเป็นอาทิตย์แน่ๆเลย

bangsan

จรัญ บุญชู

โดนลุงหยองยังพอว่า...กลัวจะโดนปิดปากด้วยเพื่อนลุงหยองนี่ซิ