ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิว...ติ้วเงียบๆ ตอน : หมิวปล่อยให้สดแตกในไปเลยสิคะ

เริ่มโดย MORENUMENT, พฤศจิกายน 17, 2022, 08:03:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

***เป็นเรื่องแต่งสมมติขึ้นมา***

หมิวเดินทางไปถึงรีสอร์ท เวลาประมาณ 10 โมงค่ะ แวะเช็คิอิน หมิวจองห้องเดียวค่ะ
หมายความว่า หมิวจะได้นอนกับลุงหยองแบบไม่ต้องกังวลเมียแกมาไล่เหมือนครั้งก่อนแล้วค่ะ
ลุงหยองแกกระดี๊กระด๊าใหญ่เลย แหม..คงคิดแน่ๆว่ามาเที่ยวครั้งนี้ มีเล่นจั้มบ๊ะกับหมิวแบบเปลี่ยนบรรยากาศแน่ๆ ลุงหยองหิ้วกระเป๋าของเราทั้งคู่ เดินไปที่ห้องพักค่ะ
ห้องพักหรูเลยแหละ มีสระน้ำเล็กๆด้านนอกห้องให้แช่ผ่อนคลาย ท่ามกลางวิวธรรมชาติค่ะ
ลุงหยอง : ชาตินี้ทั้งชาติลุงไม่คิดว่าจะได้มานอนห้องแบบนี้
             ลุงขอไปอาบน้ำก่อนนะหมิว
หมิว : อะไรลุง!..จะเดินไปไหน
ลุงหยอง : ก็ไปอาบน้ำให้ห้องน้ำไงคุณหมิว
หมิว : ไปแช่ตัวที่สระด้านนอกกับหมิวสิลุง
ลุงหยอง : หูย..ดีเลยๆ งั้นลุงไปรอนะหมิว

ลุงหยองแก้ผ้าใส่กางเกงสำหรับแช่น้ำที่รีสอร์ทเตรียมไว้ให้ เดินโทงๆ ไปหลังห้อง
ก้าวขาข้ามไปลงในสระน้ำ หมิวเองก็จัดแจงแต่งตัว เตรียมอ่อยตัวผู้วัยคราวพ่อแล้วค่ะ
หมิวเตรียมเป็นชุดว่ายน้ำบอดี้สูทสีดำ ระหว่างนี้เริ่มรู็สึกเงี่ยนขึ้มาอีกแล้วค่ะ
โดนลุงหยองล่วง บีบ จก มาเรื่อยๆตลอดทางอะนะ เอ้อ..หมิวลืมบอก
ตั้งแต่หมิวรู้ว่ามอสนอกใจ หมิวเลยฉีดยาคุมแล้วค่ะ
วันนี้หมิวแค้นมอสมากๆ หมิวจะไม่ขัเใจลุงหยองค่ะ แกขออะไรหมิวจะจัดให้แกประชด
มอสไปเลยค่ะ พอเปลี่ยนเป็นชุดว่ายน้ำเสร็จ หมิวก็เอาเสื้อคลุมสีขาวมาคลุม และเดินไป
ด้านหลังห้อง ลงสระกับลุงหยองค่ะ
พอหมิวเดินไปถึงที่ขอบสระ ลุงหยองแกแช่น้ำหันหลังพิงขอบสระเพื่อมดูหมิวเดินออกมาจากห้องค่ะ หมิวก็ค่อยๆเดินแบบไขว้ขา สายตากจอกไปที่ลุงหยอง สบัดผมเชิดๆเล็กน้อย
ลุงหยองตากเริ่มรุกวาว
ลุงหยองทำปากจู่ พร้อมเสียง : จุ๊ๆๆๆๆ...สุดเลยหนูหมิว ถอดผ้าคลุมออกเลยสิ
หมิวถอดผ้าคลุมวางพาดไว้ที่เก้าอีี้ริมสระ แล้วทำท่าโพสท์แบบนางแบบ
พร้อมกัดริมฝีปากยั่วๆไปให้ลุงหยองค่ะ
ลุงหยอง : อย่าพึ่งลงสระได้มั้ยหมิว
หมิว : ทำไมอ่ะลุง..หมิวร้อนอยากแช่น้ำอะ
ลุงหยอง : ลุงยังไม่เคยเห้นสาวๆแต่งชุดแบบนี้เลย อยากลองสัมผัสก่อน นะๆ
หมิว : อืมๆ ..งั้นก็เดินขึ้นมาสิ

ลุงหยองลุกขึ้นจากสระมาหาหมิว เดินออมไปด้านหลังหมิว พร้อมเอามือบจับผมหมิวขึ้น
แล้วดมซอกคอหมิวที่ด้านหลัง
หมิว : อู๊ยยยยยย....ลุง!
ลุงหยอง : ขอลุงเชยชมหมิวแบบนี้ก่อนนะหนู สวย เซ็กซี่เหลือเกิน เมียเด็กของลุง
ซักพักแกก็เลื่อมสองมือของแกลงมา จับที่แก้มตูดหมิว แล้วบี้ บีบ คลึง ตามอารมณ์ของแกเลยค่ะ แกคงหมั่นไส้ตูดหมิวมากๆ ไม่ได้เจอตูดหมิวนาน อิอิ
ซักพักก็มีเสียงดัง เปี๊ยะ!!!.....เป๊๊ยะ!!
ลุงหยองแกเอานิ้วชี้สอดเข้าไปใต้ชุดว่ายน้ำตรงตูด แล้วเกี่ยวดึงขึ้นมาจากเนื้อแก้มก้น
แล้วดีดใส่เนื้อก้นหมิวเลยค่ะ
หมิว : อุ๊ย!!!...ลุงหยอง!!..หมิวแสบก้นอ่าาา ไม่เอาแล้ว ไม่ดีดๆ
ลุงหยอง : แรดๆอย่างหมิวมันต้องโดนแบบนี้บ้าง ฮ่าๆ
หมิวตามใจแกค่ะวั้นนี้ อะๆให้แกทำไป ซักพักนึง แกจับขาหมิว 1 ข้าง ยกขึ้นพาดกับ
ขอบเสาตรงสระน้ำ
แล้วเอาหน้าก้มต่ำลงไปมองหว่างขาหมิวค่ะ
หมิว : ลุงหยอง!!....จะทำอะไรลุง
ลุงหยอง : ลุงไม่ได้ดมหีหมิวนานแล้ว...ขอดมหีสดๆท่านี้นะหมิว นะๆ
หมิว : ช่างสรรหาจริงๆนะลุงเนี่ย ดูหนังโป๊มากไปเปล่า เร็วๆสิ
        รีบๆ เดี๋ยวมีคนมาเห็น น่าเกียจ...
ลุงหยอง : แถวนี้คนไม่พรกพร่านหมิว สบายๆเลย
             หืม...หีนี่ที่ลุงถวิลหามาหลายเดือน
             ขอดมให้เต็มปอดเลยนะหมิวววว
แกเอาหน้าก้มมาประุชิดพูหีหมิว แล้วก็สูดดมตามใจแกแบบเต็มปอดเลยค่ะ
ซู๊ดดดดดด........ฟื๊ดดดดดดดดดดดดด
ลุงหยอง : หืม...วันนี้หนูหมิวหีอับนิดๆ ลุงช๊อบชอบ
หมิว : ก็หมิวนั่งขับรถมาอ่ะลุง....ไม่หอมหรอ??
ลุงหยอง : หอมสิหมิว...หีหนูหมิวอับยังไงก็หอม หีผู้ดีสินะ
หมิว : อ๊อย...ดมแล้วมีเลียด้วยอ่าาา.....เสียวนะลุง
แกเลียหีหมิวผ่านชุดว่ายน้ำจนเป้าเปียกเลยค่ะ
หมิว : หมิวอยากดูดบ้าง
ลุงหยอง :ดูดอะไรครับ
หมิว : อยากดูดควยใหญ่ๆของลุงหยอง
หมิวขยับมาประจำตำแหน่งตรงเป้าลุงหยองค่ะ แล้วเอาหน้าไปถูไถเจ้างูเหลือมน้อยภายใต้กางเกงว่ายน้ำขาสั้นของลุง
ด้วยความคิดถึงมันเหมือนกัน หมิวเอาจมูกไปดมๆถูๆ กลิ่นควยลุงกระตุ้นมากๆหัวนมตั้งเลยค่ะ
และหมิวก็เอาลิ้นไปเลียวนๆ ตรงรูควยที่เริ่มพ่นน้ำใสๆเยิ้มๆ ออกมาจนทำให้กางเกงในมีรอยน้ำเป็นวงๆ หมิวทั้งเลีย   ทั้งดูด ทั้งดม จุดๆนั้นอย่างฟินสุดๆ เอาลิ้นแตะตรงน้ำเยิ้มๆแล้วดึงลากน้ำเยิ้มๆมันก็ยืดตามลิ้นหมิวค่ะ
ลุงหยอง : หมิว...โม๊คให้ลุงที ลุงไม่ไหวแล้ว นะๆ
หมิวถกกางเกงลง ท่อนควยลุงก็ผงาดออกมาปะทะหน้าหมิว ควยใหญ่นี้ที่คุ้นเคย
หมิวเริ่มไม่กลัวมันแล้วค่ะ ความดำ เส้นเลือดปูดทั่วท่อนเอ็น มีกลิ่นๆแรงๆ       หมิวชอบมันแล้วสิ
หมิวค่อยๆอ้าปาก แลบลิ้น เขมือบ ควยลุงหยองไปที่ตรงหัวถอกค่ะ แล้วดูดจนแก้มตอบ
เหลือกตามองบนไปทางลุงหยอง ส่งรอยยิ้มด้วยสายตา แล้วเริ่มดูดควยแบบมันส์ปากเลยค่ะ
หมิวดูดเน้นๆที่หัวก่อนเลยค่ะ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ บ๊วบ......
ลุงหยอง : อูย...เสียวหัวควยชิบหายเลย อึ๊ย!!
หมิว : อ้าาาาา.....สุดๆอะลุง...หมิวอมลึกขึ้นละนะ

หมิวอมควยแกใหม่อีกครั้งแล้วยัดควยแกลงคอแบบลึกสุดๆ จนถึงเพดานปากด้านใน สุดขอหอย
เต็มปากเต็มคำ แล้วค่อยๆถอนปากออกมาที่หัวถอดควยลุง และก็อมกลับเข้าไปใหม่ลึกๆอีกครั้ง
ทำแบบนี้ไปซักพัก
ลุงหยอง : ลุงขอเย็ดปากหมิวนะ
หมิว : อืมๆ...มาสิ..หมิวอ้าปากรอแล้วลุง

หลังจากนั้นคุณผู้อ่านรู้ไหม หมิวเกร็งปากอ้ารับการอัดควยท่อนใหญ่ดำเมี่ยมของลุง
อยู๋ในท่านั่งคุกเข่าค่ะ ลุงหยองแกเร่งจังหวะอัดควยเข้าปากหมิวแรงและเร็วขึ้นอีก
หมิวเริ่มน้ำตาคลอ น้ำลายยืดไหลอออกมาเป็นสาย ลุงแกมองหมิวแบบสะใจแกมากๆ
แกืำตาดุใส่หมิว ประมาณว่า แรดอย่างหมิวต้องโดนท่านี้แรงๆไรปีะมาณนี้
ลุงหยอง : อื้อ!!!.....อื้อ!!!.....ผับๆๆๆผับๆๆๆๆผับ
หมิว : อู๊ว!!...อู๊!!...โอ้ว!!
ตอนนี้หมิวจุกคอมากค่ะ เอามือไปตีแขนลุง เริ่มไม่ไหวแล้วค่ะ
น้ำลายไหลเป็นสายหยดใส่เนินนมหมิวและไหลลงพื้น น้ำตาไหลพรากเลยค่ะ
ลุงหยองแกสาแก่ใจ ก็ถอนควยออกค่ะ
หมิว : ฮือ!!....จะอ๊วกเลยอะลุง....
ลุงหยอง : สะใจควยกูมากๆ...หึหึ...น้ำลายไหลเยิ้มเลย ปะๆลงสระกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

alex2432

aont2512

boonza boy