ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฺBlackBear

งานนี้ได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลย แต่ดันได้น้องก่อน แถมเปิดซิงด้วย สุดๆ ไปเลยนะหมอ  ::HeyHey::

Geosbank

kenwin

commonly

สุดท้ายแล้ว อาจจะโชคดีได้เทครัวนะครับเนี่ย ดูทรง

songsak

อ้าวได้ข้าวหอมมาเฉยเลยแบบนี้มันโชคสองชั้นชัดๆ

utsumaki

namogt

สุดยอดเสมอครับพี่แมน ได้ทั้งสาวได้ทั้งบุญ ถึงพี่จะเป็นขุนแผนในคราบหมอที่จัดการสาวๆได้เพียบ แต่พี่ก็ช่วยเหลือพวกเขาด้วยความจริงใจเสมอ สุดยอดครับ

tri7loki

ความจริงให้รู้ไปเลยจะดีกว่านะ 2 คน ช่วยกัน 60 วันก็แปปเดียว

Pitor

ttasster

คุ้มค่ากับการช่วยเหลือครอบครัวนี้จริง ๆ ครับ
ได้ทั้งพี่ ทั้งน้อง  เหลือน้องเล็กอีกคนนะครับ

axolotss

amtorff73

สาวๆแต่ละคนของหมอแมนนี่หุ่นดีจัดเลยครับ ยิ่งเป็นแบบกลุ่มพี่น้องด้วย รู้สึกจะถอดแบบกันมาหมด แบบพี่ก็เซ็กซี่น้องก็สวย (หรือเหมารวมไปถึงคุณแม่ด้วยนะ)

absolteone

3 คนคนละ 20 คืน เทพจัดเลยครับท่าน

moodumhero

::YehYeh::สุดยอดเลยครับพี่หมอแมนสมกับเป็นไอดอลของผมเลย ยสตน.ลูกเดียว