ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 82

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 18, 2022, 01:08:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Melon

น้องโทนเดาใจพี่หมิวไม่ออกหรอกนะ อิอิ

ไอ้พวกชอบอวดพ่อนี่ลูกแหง่ชัดๆ

KengNaJa

กลัวไปหมดเลยนะครับเนี่ย ไว้ดีขึ้นค่อยไปง้อแล้วครับแบบนี้ แต่ท่าทางจะง้อยากสะด้วยสิ

Game2005

พี่แมนมีประสบการณ์ชีวิตมามากกว่า และ รู้นิสัยของน้องๆดี จึงเข้าใจเรื่องได้
ง่ายๆ

pankea

การแสดงออกของเจ๊หมิวตรงข้ามกับความรู้สึกทำให้โทนเข้าใจว่าไม่ชอบก็เลยออกไปให้พ้นหูพ้นตา มาถึงตอนนี้ทุกคนก็คงรู้ว่าเจ๊หมิวรู้สึกอย่างไรกับโทน

occocc

รักท่านโทนมากและครับ อาการแบบนี้

aceinw6969

ยังวัยรุ่นทั้งคู่นี่เนาะ .. ต่างคนต่างก็ต้องเติบโตเป็นคนที่ดีขึ้นน้า :)

Titanจู่โจม

พี่แมนแฟมมิลี่สุด

เพิ่มเติม รออ่านตอนบู๊ตอนต่อไปไม่ไหวละครับบ

chanky2007

ต้องกำจุดอ่อนให้ได้
แต่จริงๆ ชีวิตคุณหนู จะทำตัวแบบหมิวก็ไม่แปลกอะไร
พี่แมนตัดสินใจถูกแล้ว

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

porchai

ขอบคุณครับ
สำนึกผิดแล้ว ให้น้องทำไงบ้าง

km001

ไม่มีใครทำถูกหรือทำผิดเสมอไปหรอก...อยู่ที่จะปรับปรุงแก้ไขยังไงมากกว่า..

lovepeepong

vghvgk

artherox

เหมือนจะรู้ตัว แต่คุณหมิวก็เหมือนไม่ค่อยปรับตัวเลยนะครับ ถ้าอ่านที่นายโทนเคยเล่า ก่อนที่จะได้กัน

❖SynchroNight❖

ไม่รู้ว่าพ่อตัวเองเป็นใคร..ก็ให้ไปถามแม่สิ!!

typhoon4152

กลับมาให้เจ๊ง้อเดี๋ยวนี้เลยเทพโทน