ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 82

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 18, 2022, 01:08:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yai79

Ricebird526

ก็รักโทนไง

ช่วงนี้ก็เป็นบทงอน

turie

j_manus

ความผิดครั้งนี้ ช่างใหญ่หลวงนัก

ones26421

ton29048

เจ๊หมิว กับ มิ้นต์ นิสัยบางอย่างคล้ายๆกันนะ

toshihiko

yuta279

จากที่เคยเห็นทุกคนรักและเอ็นดูตัวเอง กลายเป็นเห็นคนอื่นเอ็นดูโทนและรู้สึกว่าไม่มีใครเข้าข้างเลยทำให้พูดและทำออกไปแบบนั้นหรือเปล่า แต่ในเมื่อทำไปแล้ว ที่เหลือคือแก้ไขอย่างไร

eltas007

mrgreen

เอาจริงเจ๊หมิวตอนนี้งอแงมากโทนจะไม่ทนก็ไม่แปลกเราะเจ๊หมิวไม่ยอมรับความจริงกับโทน

peddo

อันนี้ขอเม้นก่อนเลยย​ เรียนกับเครื่องฉายสไลด์นี่คงไม่ใช่รุ่น​ 10 กว่าปีก่อนแล้วครับ​555
ตอนนี้​ ที่พีคไม่ใช่คุณหมิวครับ​ น่าจะเป็นหมอหญิงมากกว่า​ คุณแมนได้แสดงใฟห้เห็นว่า​รักนะ​ แต่ใช่ว่าจะเอาแต่ข่มได้  ที่ผ่านมาน่ะยอมให้เพราะรู้สึกผิด​ ถ้าจะคบกันต้องรีเซตจุดนี้ให้ได้ก่อน​ ผู้หญิงที่ข่มคู่ของตนตลอด​ ต่อให้รักแค่ไหนก็ทนได้ไม่นาน​ ยิ่งถ้าเจอคนที่เข้าใจเรายิ่งกว่า​ ต่อให้ฐานะด้านไหนก็สู้ไม่ได้​ก็ต้องหวั่นไหว
จากใจชายผู้ผ่านมิดไลฟ์ส​ไครสิส 555
ถ้าสถานการณ์​ยัง​ไม่​เปลี่ยน​ ชั่วโมง​นี้ขอเชียร์​ดาวครับ
อุ่ย​ มาโพสต์ในเรื่องนี้จะโดนด้วยไหมนี่

yaguza

ทำผิดก็ต้องกลับไปแก้ไข รีบๆๆไปง้อนายโทนเลยครับ

gusjung111

@$$$@

ผิดคลาดพีแมนไม่ว่าอะไรหมิว นะ

BooM_Za

คนเรามีชนักติดหลัง ก็กลัวว่าเจ้เขาจะรู้ว่าตัวเองทำผิดอะไรไว้ ก็ต้องเจียมตัว ไว้ก่อนครับ