ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

PUBLIC โชว์ cop

เริ่มโดย bigshai, พฤศจิกายน 20, 2022, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

วันนี้มิ้นส่งเรื่องโชว์ของมิ้นมาให้อ่านกันค่ะ ก็วันที่มิ้นสอบมิดเทอมเสร็จวิชาสุดท้ายก็ช่วงเช้าน่ะค่ะ ตอนบ่ายๆ มิ้นก็เลยว่าง แฟนมิ้นเค้าก็ยังสอบไม่เสร็จก็ไม่มีใครมาคอยประกบมิ้นสิคะ พอได้อิสระมิ้นก็ไม่ทิ้งโอกาสดีๆแบบนี้หรอกค่ะ วันนั้นมิ้นกะว่าจะไปตามหาลุงภารโรงที่มิ้นโดนแกเอาคราวก่อนน่ะค่ะถ้าเพื่อนๆยังจำได้ก็จะไปให้แกกระแทกให้หายอยากซักหน่อย แต่พอมิ้นเดินไปแถวๆตึกที่เกิดเหตุก็เห็นคนมาอ่านหนังสือกันเต็มใต้ตึกเลย มิ้นก็เลยไม่กล้าเข้าไปตามหาแกก็โอกาสไม่เป็นใจนิคะ แต่ตอนนั้นทั้งรูทั้งร่องของมิ้นมันฉ่ำแฉะไปหมดแล้วหละอยากโดนมากเลยทำไงดีล่ะมิ้นก็เลยต้องหาทางระบายอารมณ์ทางอื่นค่ะ ก็หนีไม่พ้นเรื่องโชว์แล้วรอเสียวนี้แหละก็สนุกกับมันแล้วนิคะ มิ้นก็เข้าไปจัดแจงถอดบราออกในห้องน้ำใส่แต่เสื้อนักศึกษารัดๆบางๆตัวเดียวส่วนแพนดี้มิ้นไม่เคยใส่อยู่แล้วเพื่อนๆก็รู้นิคะ แล้วมิ้นก็มาเช็คความเซ็กซี่ของตัวเองหน้ากระจกไม่อยากบอกเลยค่ะว่าเห็นหัวนมดันเสื้อออกมาเป็นปุ่มแถมเห็นสีหัวนมมิ้นลางๆเลยหละ มิ้นเห็นตัวเองแบบนั้นอารมณ์เงี่ยนก็พุ่งพ่านเลย มิ้นตื่นเต้นมากเลยค่ะเวลาที่ได้ทำอะไรร่านๆแรดๆแบบเนี้ยชอบม๊ากค่ะ พอออกมาจากห้องน้ำมิ้นก็ไปนั่งที่ศาลารอรถโดยสารหน้าห้องสมุด มิ้นนั่งไขว่ห้างเอาข้อศอกวางไว้ที่ต้นขาเอามือท้าวคางแล้วก็กระดิกเท้าไป ก็นั่งแบบคนสบายอารมณ์ค่ะสอบเสร็จแล้ว มิ้นพยายามนั่งให้ดูเซ็กซี่ที่สุดเลยใครขี่มอเตอไซด์ผ่านไปผ่านมาเค้าก็มองมิ้นกันเกือบทุกคนเลยโดยเฉพาะพวกผู้ชายสะกิดเพื่อนดูกันเลยหละค่ะ กำลังนั่งอวดโฉมอยู่ซักพักมิ้นก็เหลือบไปเห็นรถแดง(รถสองแถวรับจ้างในเชียงใหม่น่ะค่ะ)กำลังวิ่งมาความคิดเสียวๆก็แล่นเข้ามาในหัวเลยค่ะว่าจะโชว์คนขับรถแดงนี้แหละ มิ้นก็เลยลุกไปโบกรถเลยค่ะ
พอรถจอดคนขับก็เป็นผู้ชายอายุซักประมาณ 30 ขึ้นก็เป็นเรื่องสิคะ มิ้นก็เลยก้มตัวลงไปคุยกับพี่คนขับที่กระจกข้างบอกว่าจะไปร้านหนังสือในตลาดค่ะ มิ้นไม่ได้เอามือปิดคอเสื้อไว้นะคะก็กะจะโชว์เนินอกกันแบบเต็มๆเลยแถมคอเสื้อนักศึกษาของมิ้นมันก็ค่อนข้างลึกด้วยสิคะ มิ้นว่าพี่แกคงเห็นนมมิ้นเป็นพวงเลยแหละ ก็เล่นคุยกับมิ้นแบบไม่มองหน้ามิ้นเลยจ้องแต่นมมิ้นตาเขม็งเชียว รถพี่แกยังไม่มีผู้โดยสารค่ะมิ้นเลยเปิดประตูเข้าไปนั่งที่เบาะข้างคนขับจะได้มีโอกาศอ่อยเหยื่อต่อค่ะ ตอนมิ้นก้าวขึ้นไปนั่ง พี่เค้าก็จ้องแต่ขาอ่อนมิ้นอย่างเดียวเลยค่ะ กล้าดูกันแบบนี้มิ้นก็ยิ่งสนุกค่ะ พอออกรถไปแกก็ชวนมิ้นคุยไม่หยุดเลยและก็ชอบเหลือบมาดูหน้าอกมิ้นบ่อยๆด้วย วันนั้นอากาศร้อนมากแถมรถพี่แกยังไม่มีแอร์อีกต่างหากเปิดกระจกรับลมธรรมชาติกันอย่างเดียวเลย มิ้นก็ร้อนสิคะเหงื่อนิซึมเลย มิ้นเลยบ่นว่าร้อนจัง..แล้วมิ้นก็ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาเม็ดบนสุดออกค่ะ มิ้นจับปกเสื้อกระตุกเข้ากระตุกออกให้ลมมันพัดเข้ามาข้างในตัวน่ะค่ะ แล้วมิ้นก็มองอะไรไปเรื่อยๆทำเป็นไม่สนใจแกค่ะ เสื้อมิ้นนิแหวกลงมาเกือบถึงกลางหน้าอกเลยนะคะ แล้วยิ่งกระตุกเสื้อแบบนั้นด้วยพี่แกต้องเห็นนมมิ้นหมดทั้งเต้าเลยหละมิ้นว่า พี่แกเงียบไปเลยค่ะไม่พูดอะไรซักคำ โชว์ไปได้ซักพักมิ้นก็ทำเป็นหันมามองทางคนขับค่ะก็เห็นแกจ้องที่หน้าอกมิ้นอยู่ตาโตเลย แกเห็นมิ้นหันมาแกก็รีบหันกลับไปมองข้างหน้าทันที มิ้นก็แกล้งทำก้มลงมองหน้าอกตัวเองแล้วก็ร้องอุ้ยไปทีนึงทำเป็นว่ามิ้นเผลอโชว์ไปน่ะแล้วมิ้นค่อยๆติดกระดุมกลับเข้าที่แบบอายๆค่ะในรถนิเงียบเลยค่ะพี่แกก็นั่งขับรถตัวเกร็งเลยเหงื่อแกซึมออกมาเต็มเลยมิ้นเห็น แกคงตื่นเต้นสุดๆแหละเห็นนมมิ้นทั้งเต้าแบบนั้น จนพอมาจอดติดไฟแดงแกก็หันมาถามมิ้นว่าร้อนมากมั้ย มิ้นตอบไปว่าร้อนมากเลยค่ะ ทำไงดีล่ะคะ.. มิ้นจ้องตาพี่แกและก็ส่งรอยยิ้มยั่วยวนไปค่ะ พี่แกยิ้มตอบและบอกว่าจะให้แกช่วยคลายร้อนให้มั้ย มิ้นก็ยิ้มรับเลยสิค่ะของแบบนี้มองตาก็รู้ใจแล้วค่ะ พี่แกถามว่าจะให้พี่แกพาไปนั่งพักในห้องแอร์เย็นๆมั้ย แต่มิ้นขอเป็นที่อื่นค่ะเพราะอายที่ต้องเข้าม่านรูดกับคนขับรถแดงแบบนี้ ไฟเขียวปั๊บพี่แกก็ออกรถปุ๊บเลยแต่ที่หมายไม่ใช่ร้านหนังสือซะแล้วสิคะ มิ้นชวนให้แกขับไปที่สวนสาธารณะแห่งนึงก็ถือว่าอยู่ในเมืองนี้แหละค่ะ บ่ายๆวันอังคารแบบนี้ที่สวนนี้ไม่ค่อยมีคนเลยค่ะ พี่แกก็ขับรถวนหาที่เงียบๆปลอดคนจนไปได้ที่เหมาะๆเป็นดงไม้ทึบๆทางด้านในสวน พอรถจอดได้แกก็เริ่มปฏิบัติการทันทีเลยค่ะ แกเอาหน้าเข้ามาซุกไซ้บดเบียดกับสองเต้าของมิ้นอย่างหื่นกระหายเลย พอพี่แกแกะกระดุมเสื้อนักศึกษามิ้นออกได้หมดเต้านมทั้งสองข้างของมิ้นก็เป็นอาหารอันโอชะของแกไปในทันทีเลยค่ะ แกดูดจริงๆเลยค่ะดูดยังกับว่าจะให้น้ำนมของมิ้นไหลออกมาให้แกกินยังงั้นแหละ พี่แกดูดหัวนมของมิ้นแรงมากๆเลย มิ้นนิเสียวจนต้องร้องครางอือๆ..อาๆ..เลยค่ะแล้วก็แอ่นอกบดไปกับหน้าแก มือข้างขวาของแกก็ไปซุกซนวนเวียนอยู่แถวเนินโหนกของมิ้น แกใช้นิ้วถูลากผ่านกลีบแคมของมิ้นแถมยังบดเม็ดคิสตอริสของมิ้นไปด้วย มิ้นเสียวซ่านจนน้ำไหลพรูออกมาจากรูตลอดเลยเวลา พอพี่แกตวัดนิ้วล้วงเข้ารูทีไรเสียงดังแจ๊ะ..แจ๊ะ..เสียวสุดยอดค่ะ โดนแบบนั้นไปได้พักเดียวมิ้นก็ทนไม่ไหวแล้วค่ะอยากเอาของพี่แกเข้ามายัดในรูหีตัวเองใจจะขาด มิ้นเลยเอามือไปลูบๆคลำๆตรงเป้ากางเกงของแกแล้วมิ้นก็เปลี่ยนเป็นฝ่ายรุกบ้างค่ะ มิ้นรีบรูดซิบควักเอาควยของพี่เค้าออกมาดูดใหญ่เลยค่ะ ขนาดก็ไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังเหมาะมือค่ะ มิ้นเอาปากดูดผงกหัวรูดขึ้นรูดลงตลอดลำของแกอย่างรวดเร็วเลย พี่แกซู้ด....ปากร้องอูยๆ เลยค่ะคงเสียวมาก มิ้นทำไปได้พักเดียวเองค่ะพี่แกก็บอกว่าแกทนไม่ไหวแล้วมิ้นก็ยิ่งเร่งจังหวะเลยสิคะกะว่าจะให้แกเสร็จไปซักทีนึงก่อน รอบสองจะได้เอามิ้นได้นานๆไงค่ะ แล้วมิ้นก็ใช้มือกระตุกลำให้แกบวกกับการใช้ปากดูดเน้นไปที่หัวหยักเหมือนดูดขนมช็อคจุ๊บน่ะค่ะดังจ๊วบ..จ๊วบ.....เลยหละ แป๊บเดียวพี่แกก็กระฉูดน้ำเชื้อคาวๆ ของแกใส่เข้ามาเต็มปากมิ้นเลยค่ะ มิ้นก็รูดลำแกต่อรีดน้ำเชื้อของแกจนพี่เค้ากระตุกมันออกมาหมดทุกหยดเลย มิ้นอมน้ำไว้เต็มปากแต่ไม่กล้ากลืนหรอกค่ะเพราะน้ำเชื้อพี่แกเหม็นคาวมากๆมิ้นเลยเอาไปบ้วนทิ้งนอกรถ พี่เค้าก็นั่งตาปรือหายใจดังแฮ่กๆเลยก็สบายไปแล้วนิ แต่มิ้นสิคะยังเงี่ยนอยู่เลย ตอนนั้นในรถร้อนที่สุดเลยค่ะเหงื่อมิ้นแตกจนเสื้อนิชุ่มไปหมด มิ้นเลยตัดสินใจถอดออกหมดเลยค่ะทั้งเสื้อทั้งกระโปรงไม่อายใครแล้วตอนนั้นร่านสุดๆ แล้วมิ้นก็เปลือยกายเปิดประตูรถออกไปยืนรับลมเย็นนอกรถเลยค่ะ เป็นครั้งแรกค่ะที่มิ้นกล้าเปลือยกายอาบลมห่มฟ้ากลางที่สาธารณะในเมืองแบบนี้ รู้สึกสะใจตัวเองเป็นที่สุด พี่เค้าก็รีบตามมิ้นลงมาเลยนะคะ ดูพี่แกก็ตื่นๆค่ะที่เห็นมิ้นกล้าทำถึงขนาดนี้ มิ้นก็เลยยั่วถามพี่แกไปว่าแกกล้าแก้ผ้าเอากับมิ้นตรงนี้รึเปล่า พี่แกก็ยิ้มค่ะแล้วก็จัดแจงแก้ผ้าทันทีเลยแบบไม่ให้เสียเชิงชายมั้งคะ
พี่เค้าก็เอาเสื้อมาปูบนที่เหยียบขึ้นรถด้านหลังค่ะ แกบอกให้มิ้นนั่งแล้วแกจะเลียให้ มิ้นก็ไปนั่งห้อยขาเอามือสองข้างท้าวไว้ข้างหลังแล้วก็เอนหลังอ้าขาออกโชว์โคกหีของมิ้นให้พี่แกเห็นเต็มๆตาเลย มิ้นมองหน้าแกแล้วก็ยิ้มยั่วยวนแกสุดๆเลย พี่แกก็รีบเข้ามาก้มเลียหีมิ้นทันทีแกเล่นเอานิ้วมาแหกแคมมิ้นออกอ้าแล้วก็ใช้ลิ้นเลียลากผ่านตั้งแต่รูตูดขึ้นไปจนถึงปลายเม็ดแตดเลยแล้วก็ลากลิ้นขึ้นลงไปมาอย่างรวดเร็ว มิ้นมันสุดๆเลยค่ะจนต้องยกก้นลอยตามลิ้นพี่แกไป แต่นั่งท่านี้แล้วเด้งไม่ค่อยถนัดค่ะ มิ้นเลยขึ้นมานั่งยองๆบนที่เหยียบมือสองข้างก็เอื้อมไปจับไว้ที่ราวโหนข้างๆ คราวนี้มิ้นก็ร่อนโคกสวนกับลิ้นพี่แกได้เต็มที่เลยสิคะ มิ้นแหงนหน้าซู้ดปากครางซี้ด..ด...ซ้าด..ด..ตลอดเลยก็มันเสียวสะใจนิคะยิ่งพอก้มลงมองเห็นหน้าพี่แกที่กำลังเลียหีให้ก็ยิ่งตื่นเต้นเร้าใจใหญ่เลยค่ะ มิ้นทนไม่ไหวแล้วค่ะเลยเอ่ยปากขอให้พี่แกเอาควยแกยัดหีให้มิ้นหน่อย ก็มิ้นเห็นว่าควยพี่แกแข็งโด่ขึ้นมาอีกแล้วนิคะ แต่เพื่อความปลอดภัยมิ้นเลยขอให้แกใส่ถุงยางค่ะ พี่แกบอกว่าแกไม่มี มิ้นก็เลยให้พี่เค้าใส่ถุงยางที่มิ้นพกมาเอง รักที่จะเอากับคนแปลกหน้าแบบนี้ต้องป้องกันนะคะจะได้สนุกแบบไร้กังวล พอพี่แกสวมถุงเสร็จ มิ้นก็ให้พี่แกนั่งตั้งลำแล้วมิ้นก็ลุกขึ้นมานั่งคร่อมหันหน้าเข้าหาแกเอาแขนสองข้างคล้องไว้ที่คอแกค่ะ แล้วมิ้นก็โยกก้นถูร่องของมิ้นพาดไปพาดมากับลำของพี่แก ก็รูดร่องผ่านตั้งแต่หัวหยักยันโคนเลยมิ้นชอบค่ะเพราะติ่งเสียวของมิ้นมันจะโดนถูตลอดเลยเพลินดีค่ะ พี่แกคงเสียวมั้งค่ะแกเลยรีบขยับลำเอาหัวหยักมุดเข้ารูมิ้นทีเดียวมิดยันโคนเลยค่ะ มิ้นหลับตาอ้าปากค้างเลยเพราะของพี่แกเข้ามากระทุ้งถึงปากมดลูกมิ้นเลยค่ะความมันก็ระเบิดสิคะงานนี้ มิ้นกระดกก้นสาวลำของพี่แกยาวๆรูดเข้ารูดออกรูมิ้นสนุกไปเลยค่ะ ทำแบบนี้ควยพี่แกจะถูไปกับเม็ดแตดมิ้นทุกจังหวะที่มันมุดเข้ารูหีมิ้นด้วยเสียวมากค่ะ พี่แกก็กระแทกสวนเข้ามาด้วยค่ะเสียงดังปั่บ..ปั่บ....เลยยิ่งทำให้เสียวหนักขึ้นไปอีก เต้านมของมิ้นสองข้างมันก็เด้งดึ๋งขึ้นลงตามจังหวะการกระแทก นมมิ้นใหญ่นิคะเด้งแบบนั้นก็คงจะดูน่ากินแหละพี่แกก็เลยทั้งดูดทั้งฟัดนมมิ้นไปพร้อมๆ กับกระเด้าอัดลำเข้ามาในตัวมิ้น มิ้นก็เลยแอ่นเต้านมป้อนเข้าปากพี่แกข้างซ้ายทีข้างขวาทีสลับไปมาทั้งเสียวทั้งมันค่ะ มิ้นอยากเอาแบบนี้ไปทั้งบ่ายเลยไม่อยากรีบเสร็จค่ะกลัวได้สนุกแค่แป๊บเดียวสิคะ แต่ความเสียวไม่เคยปราณีใครค่ะมันค่อยๆทวีความเข้มข้นขึ้นมาเรื่อยๆจนมิ้นอดใจไม่ไหวแล้วเลยขอให้พี่แกเล่นท่าโปรดของมิ้นส่งมิ้นขึ้นสวรรค์ทีเถอะ มิ้นลุกไปยืนหันหน้าเข้ากับรถเอามือดันไว้ที่ข้างรถแล้วก็แอ่นก้นร่อนหีรอให้พี่แกเอาควยเข้ามาเสียบค่ะ พอพี่เค้าเข้ามาประกบปั้บมิ้นเลยเด้งก้นรับลำของพี่แกด้วยความมันแบบสุดๆเลย มิ้นร้องครางดัง..อูว.ว...อาว.ว..ทุกจังหวะที่ควยพี่แกอัดเข้ามาในรูหีมิ้นเลยค่ะปล่อยร่านเต็มที่เลยตอนนั้น เรากำลังแก้ผ้าเย่อกันมันๆ อยู่ค่ะมิ้นก็ได้ยินเสียงคนเดินตรงเข้ามาทางด้านหลังก็ใจหายวาบเลยสิคะ มิ้นรีบหันไปดูก็เห็นเด็กผู้ชายสามคนกำลังเดินตรงเข้ามาหาเราเลยค่ะ คงเรียนอยู่ซักประมาณมอต้นแหละค่ะก็ยังใส่กางเกงนักเรียนขาสั้นหน้าตายังเด็กๆกันอยู่เลย มิ้นเห็นเป็นเด็กก็เลยโล่งใจไปหน่อยนึง ถ้าเป็นตำรวจมิ้นคงโดนจับข้อหาทำอนาจารในที่สาธารณะแน่ๆ เด็กพวกนั้นก็ยิ้มให้มิ้นค่ะตานิเยิ้มเลยเหมือนเมาๆแล้วก็เข้ามามองดูมิ้นแก้ผ้าเอากับพี่คนขับรถแดงแบบไม่มีเกรงใจกันเลยค่ะ พี่แกก็หันไปมองนะคะแต่แกก็ไม่เห็นว่าอะไรแถมยังกระเด้ามิ้นต่ออีกแน่ะไม่ยอมหยุดด้วย มิ้นก็เลยปล่อยเลยตามเลยค่ะก็เห็นกันแล้วนิคะทำไงได้ ตอนนั้นขอบอกตามตรงค่ะว่ามิ้นไม่รู้สึกอายเลยไม่รู้ทำไมเหมือนกันแต่กลับรู้สึกสะใจขึ้นไปอีกค่ะที่มีคนมาดูมิ้นเปลือยกายถูกเย็ดอยู่แบบนี้ มิ้นยังหันไปส่งยิ้มให้เด็กพวกนั้นด้วยนะคะแรดจริงๆ เลย พวกนั้นคงเห็นว่าเราไม่ว่าอะไรก็เลยเดินเข้ามาดูใกล้ค่ะ ก็เข้ามาส่องดูควยที่มันรูดเข้ารูดออกรูหีมิ้นกันจะจะเลย ร้องอู้หูกันใหญ่ อีกคนก็มาก้มดูสองเต้าของมิ้นที่มันแกว่งไปมาและยังมาบอกมิ้นอีกว่า นมพี่ใหญ่จัง ขอจับได้มั้ย มิ้นก็เลยยิ้มให้เป็นเชิงว่าอนุญาติค่ะ คราวนี้ก็ทุกคนเลยสิคะมารุมจับรุมบี้นมมิ้นกันใหญ่เลย มิ้นทำอะไรไม่ได้แล้วนิคะข้างหลังก็โดนพี่แกกระแทกอยู่ไม่หยุดแถมสองเต้าก็ยังถูกมือของน้องๆ ตั้งหลายมือทั้งคลำทั้งบีบ อารมณ์ของมิ้นก็เลยกลับมาต่อเนื่องอีกค่ะหลังจากที่สะดุดไปเล็กน้อยมิ้นเสียวมากขึ้นเรื่อยๆ เลยขอให้พี่แกกระเด้าเร็วๆแรงๆเลย เราเอากันเสียงดังมากเลยค่ะก็มีทั้งเสียงเนื้อกระทบเนื้อบวกกับเสียงครางที่มิ้นร้องออกมาดังไม่ขาดปากเลย เด็กพวกนั้นมือนึงก็ขยำนมมิ้นบ้างลูบตูดมิ้นบ้างอีกมือก็ควักเอาอาวุธประจำกายของตัวเองมากระตุกกันใหญ่เลยค่ะ มิ้นเห็นแล้วก็ยิ่งตื่นเต้นค่ะไม่นึกว่าเด็กตัวแค่เนี้ยจะมีอารมณ์แบบนี้ด้วย มิ้นเลยจ้องดูของน้องไปค่ะ ยังไม่ค่อยจะมีขนกันเลย เด็กๆ แบบนี้ชักแป๊บเดียวก็น้ำแตกกันแล้วล่ะค่ะ น้ำเชื้อยังใสๆ กันอยู่เลย แล้วก็ทะลึ่งนะคะเอามาฉีดรดตูดรดนมมิ้นแล้วก็ยังเอามือมาป้ายจนนมมิ้นตูดมิ้นเหนียวไปหมดเลยค่ะ จนพอใจกันพวกน้องๆก็ไปนั่งดูมิ้นถูกพี่คนขับรถแดงเย่อต่อเชียร์กันเฮๆดังลั่นเลย พี่แกก็เลยได้ใจยิ่งเร่งจังหวะทั้งเร็วและแรงจนเราเสร็จกันทั้งคู่เลยหละมิ้นว่า ก็พอมิ้นเสร็จแล้วพี่แกก็ฟุบตัวทาบลงมาที่หลังมิ้นเลยนิคะคงเสร็จเหมือนกัน มิ้นผละตัวออกไปใส่เสื้อผ้าค่ะมิ้นล้วงเอาบราในกระเป๋ามาสวมด้วยก็ได้โชว์จนสมใจแล้วนิคะเลยขอเก็บให้มิดชิดหน่อย มิ้นดูนาฬิกาก็ประมาณบ่ายสองค่ะ มิ้นเอากับพี่คนขับรถแดงไปราวๆ 20 นาทีค่ะก็ไม่นานเท่าไร แล้วมิ้นก็บ๊าย..บาย..ลาน้องที่มาร่วมแจม และก็ให้พี่แกขับรถไปส่งที่มหาลัยค่ะ พี่แกก็ขอเบอร์ติดต่อนะคะแต่มิ้นไม่ให้หรอกค่ะลีลาไม่ค่อยประทับใจแบบนี้มิ้นไม่ให้เบิ้ลหรอกก็บอกพี่แกว่าให้ลืมๆมันไปซะค่ะ แต่มิ้นก็สนุกมากเลยนะคะได้เย่อโชว์ในที่แบบนั้น ทั้งตื่นเต้นทั้งมันค่ะมิ้นแนะนำให้เพื่อนๆ หาโอกาสไปลองกันนะคะรับรองว่าสนุกค่ะ