ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลับจนโดนลักหลับ cop

เริ่มโดย bigshai, พฤศจิกายน 18, 2022, 06:57:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ผมเป็นคนหนึ่งที่มีประสบการณ์เรื่องลักหลับที่ผมประทับใจอยู่ครั้งหนึ่งมา เล่าให้ฟัง ตอนนั้นผมอายุ 20 ผมเป็น คนกรุงเทพฯ อาศัยอยู่กับพ่อแม่และมีน้องสาวคน 1 คนอายุ 17 เรียนอยู่ชั้น ม.5 ของโรงเรียนมัธยมชื่อดังย่านลาดพร้าว หน้าตาก็จัดว่าน่ารัก แต่เพราะผมเป็นพี่ชายเลยมองไม่ออกเท่าไหร่ (เห็นหน้ากันทุกวัน) เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้มันไม่ใช่การ ลักหลับน้องสาวผมเองหรอกครับ แต่ก็ไม่เชิงมากนัก น้องสาวผมชอบพาเพื่อนมาค้างที่บ้านเป็นประจำ และมีเพื่อนน้องอยู่ คนหนึ่งชื่อน้องหญิง น้องหญิงเรียนอยู่ที่เดียวกันกับน้องสาวผม เธอเป็นคนผิวขาว ผมสั้นๆ น่ารักมาก ผมเห็นแล้วยังชอบเลย แต่ไม่กล้าจีบเพราะเป็นเพื่อนน้อง เดี๋ยวจะหาว่าเราเป็นโคแก่ อีกอย่างหนึ่งต่อหน้าเพื่อนๆ ของน้องผม ผมจะวางตัวดี ทำเหมือนจะสุภาพเรียบร้อย เพื่อนๆ น้องเคารพผมทุกคน แต่ในใจนี่สิอยากจะอึ๊บซะให้หมดทุกคน เพื่อนน้องทุกคนเลย โดยเฉพาะน้องหญิงที่น่ารัก และแล้ววันที่ฟ้าประทานก็มาถึง วันนั้นผมกลับจากมหาวิทยาลัย พอมาถึงบ้านปุ๊บก็เห็นรองเท้า น้องสาวผมกับรองเท้าผู้หญิงอีกคู่หนึ่ง ผมคิดในใจแล้วว่าต้องเป็นเพื่อนน้องคนใดคนหนึ่งแน่เลย ในใจผมอยากให้เป็นน้อง หญิงจังเลย แล้วก็จริงดังคาด น้องเมย์(น้องสาวผม) พาเพื่อนมาค้างที่บ้านก็คือน้องหญิงที่น่ารักของผมนั้นเอง เค้ามาทำ รายงานกัน พอผมเข้าไปในบ้าน น้องสาวผมก็รีบจัดแจงวิ่งมาบอกผมว่า พี่นุ๊กๆ คืนนี้เมย์ขอนอนห้องพี่นุ๊กนะ เมย์จะทำ รายงานกับหญิง ส่วนผมให้ไปนอนห้องเธอแทน เพราะห้องผมมีแอร์ TV VDO และห้องใหญ่กว่า ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรก็โอเค ตอนนั้นเป็นเวลาสัก 5-6 โมง น้องสาวผมกับน้องหญิงก็ขึ้นไปนอนดู TV กันในห้องผม ผมจะเปลี่ยนเสื้อผ้าสักหน่อยก็ไม่ได้ เพราะน้องสองคนดู TV กันอยู่เลย ผมเลยต้องไปเปลี่ยนในห้องน้องสาว พอผมเข้าไปในห้องน้องสาว ระหว่างที่กำลังเปลี่ยน เสื้อเป็นชุดอยู่บ้าน ผมก็เหลือบไปเห็นถุงกระดาษใบหนึ่งใส่เสื้อผ้าวางอยู่ ผมคิดในใจแล้วว่าต้องเป็นของน้องหญิงแน่เลย ที่เตรียมชุดมาสำหรับค้างบ้านผม ผมเดินไปล็อคประตูห้องแล้วกลับมา ค่อยๆ ล้วงเจอเสื้อที่พับอยู่ในถุงออกมา แล้วคลี่วาง บนเตียงเบาๆ ไม่ให้ยับ มันเป็นชุดนอนแบบคลุมทั้งตัวลายการ์ตูน พอผมคลี่ชุดนอนออก ผมก็พบกับชุดชั้นในและกางเกง ชั้นในตัวจิ๋วของน้องหญิงวางอยู่ข้างใน พับอย่างเรียบร้อย ผมตื่นเต้นมากที่จะได้สัมผัสมัน เพราะมันเป็นของน้องหญิง ชุดชั้นในเป็นผ้าลายการ์ตูนสีขาว ส่วนกางเกงในเป็นแบบไนล่อนบางๆ ลายลูกไม้สีฟ้าอ่อน ผมค่อยๆ บรรจงหยิบมันขึ้นมา พิจารณาอย่างละเอียด มันสวยน่ารักมากครับ เป็นสีฟ้าอ่อนๆ มีลายลูกไม้อยู่ตามขอบ ผมดูเสร็จแล้วจึงเอามาสูดมาดม มันหอมมากเลยครับ มีกลิ่นสาวของน้องหญิงผสมกลิ่นน้ำยาปรับผ้านุ่ม ผมตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ผมทนไม่ไหวจึงต้อง จัดการกับตัวเองเสร็จไป 1 ยก แล้วรีบเก็บทุกอย่างเข้าที่เดิม แล้วลงมาทานข้าวข้างล่าง ตกกลางคืนนี่สิ ตอนนี้ล่ะเป็นช่วง ไคล์แม็กซ์ที่ผมจะเล่าให้ฟัง ผมนั่งดู TV อยู่ข้างล่างจนดึก พ่อกับแม่ผมขึ้นนอนหมดแล้ว ตอนนั้นรู้สึกจะตี 1 กว่า ผมดูหนัง ได้สักพักก็ขึ้นห้องนอน คืนนี้ผมต้องนอนห้องน้องสาว ตอนจะเข้าห้องผมเดินผ่านหน้าห้องตัวเองเห็นแสงไฟลอดออกมา และได้ยินเสียง TV เปิดอยู่ ผมเคาะประตูถามน้องว่าหลับหรือยัง ถ้าจะนอนให้ปิดไฟปิด TV ด้วย แต่ไม่มีเสียงตอบ ผมนิ่งอยู่พักนึงจึงตัดสินใจค่อยๆ เปิดประตูเข้าไป พอผมเปิดประตูออก ปรากฏว่าไฟกับ TV เปิดทิ้งไว้ ส่วนเจ้าน้องสาวกับ น้องหญิงนอนหลับคารายงานบนเตียงเลย แถมนอนกันไม่เรียบร้อยอีกด้วย น้องเมย์นอนเอาขาข้างหนึ่งไปก่ายน้องหญิง จนกางเกงนอนของเธอ(ขากว้างมาก) บานออกจนผมมองเห็นกางเกงในของน้องสาวผม จนผมต้องอดทนกลืนน้ำลายเกือบทน ไม่ไหว ส่วนน้องหญิงสินอนเรียบร้อยกว่า นอนหงายอยู่ข้างๆ กัน น้องหญิงใส่ชุดนอนตัวเมื่อเย็นที่ผมเห็น ทั้งคู่น่ารักมาก ตอนนี้ไอ้หนูของผมมันโด่ ผมคิดในใจว่าต้องจัดการอะไรสักอย่างกับน้องสองคนให้ได้
ผมค่อยๆ เขย่าตัวน้องเมย์และน้องหญิงพร้อมเรียกชื่อเบาๆ เพื่อดูให้แน่ใจว่าเธอหลับสนิทจริงหรือเปล่า ปรากฏ ว่าเธอนิ่งครับ ผมเลยได้ใจ ค่อยคุกเข่าเอาหน้าไปใกล้ๆ โคนขาของน้องสาวผม แล้วมองผ่านช่องกางเกงเห็นกางเกงใน ตัวน้อยปิดเนินสงวนของน้องผมอยู่ ผมค่อยๆ เอามือล้วงเข้าไปลูบเล่นช้าๆ ของน้องสาวผมมันนูนจริงๆ แถมขนดกเสียด้วย สงสัยเป็นตามกามพันธุ์เพราะผมก็ขนดก ผมถูตามร่องภายนอกโดยมีกางเกงในปิดอยู่ได้สักพักก็หยุด เพราะผมไม่อยากอึ๊บ น้องสาวตัวเอง มันไม่ดี อีกอย่างของน้องผมผมก็เห็นอยู่เป็นประจำตอนเด็กๆ ผมเปลี่ยนเป้าหมายค่อยๆ เขยิบตัวมาทาง น้องหญิงสุดที่รักของผม เธอนอนหงาย ขาข้างหนึ่งงออยู่ ทำให้ชุดนอนแบบคลุมของเธอเปิอออกเล็กน้อย ผมค่อยๆ คลานเข้าไปคุกเข่าคร่อมร่างเธอไว้ หน้าชนหน้าเลย น้องหญิงสวยจริงๆ ผมทนไม่ไหวค่อยๆ หอมแก้มเธอทั้งสองข้าง พอหอมแก้มเสร็จผมค่อยๆ เลื่อนตัวลงมานั่งคุกเข่าระหว่างขาน้องหญิง ผมเอามือลูบขาของเธอเล่นแล้วค่อยๆ เลื่อนขึ้นไปถึง โคนพร้อมกับเหนี่ยวขอบกระโปรงนอนขึ้นไปด้วย แต่มันเปิดไม่ถนัดนัก เพราะว่าน้องหญิงนอนหงายอยู่ก็เลยเปิดได้เฉพาะ ข้างหน้า ผมดึงชายกระโปรงขึ้นไปอย่างช้าๆ จนเห็นขอบกางเกงชั้นในด้านล่างโผล่แล้วไปหยุดที่หน้าท้อง ตอนนี้ผมตะลึง ครับ กางเกงในที่น้องหญิงใส่ก็คือตัวเดียวกับที่ผมดมเมื่อเย็นนั้นเอง แต่ไอ้ที่อยู่ข้างในสิ อวบนูนเหลือเกิน ผมเอามือค่อยๆ แตะลูบเล่นเบาๆ ตอนนั้นมือผมสั่นมาก เพราะดีใจที่จะได้จับของคนน่ารักๆ อีกใจหนึ่งก็กลัวว่า ถ้าเธอตื่นมาผมจะเอาหน้า ไปไว้ไหน ผมนั่งคิดอยู่พักนึงจึงเดินไปปิดไฟเพื่อพรางตัว เผื่อถ้าเธอตื่นจะได้หลบทัน เธอคงยังไม่ทันเห็นถนัดนัก แต่ยังเปิด TV ไว้โดยอาศัยแสงจาก TV ผมกลับมาลูบไล้กางเกงในน้องหญิงต่อ สักพักผมค่อยจูบลงตรงกลางมัน แล้วใช้ลิ้นเลียทั้งที่ มีกางเกงในสีฟ้าลายลูกไม่อ่อนบังอยู่ ระหว่างที่เลีย ผมรู้สึกว่ามีน้ำเหนียวๆ ไหลออกมาด้วย ผมเลียอยู่ประมาณ 2 นาที จึงหยุด แล้วค่อยๆ เอามือทั้งสองมาจับขอบกางเกงชั้นในทั้งสองข้าง แล้วค่อยๆ รูดลงช้าๆ ตอนที่รูดลงมาผมนี่ใจหวิวมาก เพราะผมเห็นเนินสงวนของน้องหญิงค่อยๆ โผล่มาช้าๆ จนผมดึงกางเกงในออกจากขาข้างหนึ่ง แต่ยังห้อยไว้ที่ปลายขา อีกข้างหนึ่ง ผมไม่รอช้า เอาลิ้นรีบเลียตวัดขึ้นลงสลับกันตามแนวร่อง พร้อมทั้งดูดน้ำของเธออย่างเมามัน น้ำของเธอไม่มีกลิ่น เหม็นคาวเลยครับ เป็นน้ำใสๆ เหนียวๆ ผมเลียจนน้ำเกือบแห้ง มือหนึ่งก็รูดไอ้หนูของผมไปในตัว อีกมือก็ท้าวเตียงไว้ มันเมื่อยแขนมากแต่ก็มีความสุข ผมเลียจนลิ้นชา สักพักผมจึงถอดกางเกงของผมออก แล้วค่อยๆ แยกขาของเธอทั้งสองข้าง จนกางออกได้สัก 45 องศา เชื่อไหมขนของน้องหญิงมีน้อยมาก ไม่เหมือนของน้องเมย์น้องสาวผม รายนั้นดกปกคลุมหมด ทั้งสามเหลี่ยมเลย ส่วนของหญิงมีเฉพาะด้านบนๆ เป็นกระจุกแนวยาว ส่วนกลีบทั้งสองข้างล่างไม่มีขนเลยครับ มันเป็นสี ออกแดงๆ สวยมาก ผมตัดสินใจใช้นิ้วแหวกออกดูเพื่อสำรวจ ข้างในของน้องหญิงจัดว่ายังใหม่อยู่ ไม่โทรมมาก เธอมีแฟน อยู่แล้ว เห็นน้องสาวผมเล่าให้ฟัง และคงเคยมีอะไรกันมาบ้างเพราะดูจากกลีบทั้งสองไม่สนิท และมีรอยคล้ำนิดๆ แต่ไม่มาก แล้วเอานิ้วกลางค่อยๆ แหย่ลงไปในรูได้อย่างไม่ยากมากนัก ผมแหย่เข้าออกสัก 5-6 ที ก็เปลี่ยนมาเป็นไอ้หนูของผมแทน ผมค่อยๆ เอาไอ้หนูถูขึ้นลงตามแนวร่องช้าๆ ก่อนที่จะใช้อีกมือแหวกกลีบทั้งสองออก แล้วดันมันเข้าไปช้าๆ มันเข้าไปยากมาก ในตอนแรก แต่พอผ่านไปได้ครึ่งหนึ่งมันก็เริ่มเข้าที่ครับ ผมค่อยๆ ขยับเอวแล้วซอยช้าๆ เป็นจังหวะ ตอนนี้เธอยังหลับอยู่เลย ไม่รู้ไปทำอะไรกันมาถึงได้หลับเป็นตายแบบนี้ สงสัยตอนกลางวันไปเล่นไอซ์กันมาจนเหนื่อยแหงๆ ระหว่างที่ผมซอยอยู่ มือผมก็ไปกุมที่หน้าอกของเธอ แล้วใช้มือล้วงจากคอเสื้อควานหาเม็ดหัวนมพร้อมกับเขี่ยเล่น ผมเอามือล้วงเข้าไปในยกทรง แล้วเขี่ยอยู่พักนึงจึงเอาออก แล้วเปลี่ยนมาขยำเบาๆ ด้านหน้าแทน พร้อมกับซอยเข้าออกไม่หยุด จนผมใกล้จะเสร็จ ผมรีบชักออกมาเกือบไม่ทัน แต่น้ำของผมมันดันพุ่งแรงไปหน่อย มีบางหยดพุ่งไปเลอะชุดนอนเธอ ผมจึงต้องเอากางเกงใน ของผมมาเช็ดน้ำที่ผมทำหกเลอะบนหน้าท้องเธอ ผมปล่อยร่างเธอนอนหงายล่อนจ้อนอยู่ระหว่างที่ผมใส่กางเกง แล้วผมก็มา จูบที่เนินของเธอ 1 ทีก่อนลา แล้วจึงค่อยๆ สวมกางเกงในกลับเข้าที่เดิม แล้วขยับให้เรียบร้อย ดึงชายกระโปรงลงมาปิด ก่อนออกจากห้อง แล้วผมจูบแก้มน้องทั้งสอง ทั้งน้องเมย์และหญิง แล้วกระซิบราตรีสว้สดิ์นะน้องรัก แล้วผมค่อยๆ ย่องกลับ ไปนอน พอตื่นเช้ามาตอนทานข้าว น้องสาวผมก็คุยจ้อเป็นปกติไม่รู้เรื่อง ส่วนหญิงนั่งตรงข้ามผม ได้แต่ก้มหน้าไม่สบตาผม สงสัยเธอจะรู้เลยอายๆ ผมยังติดใจน้องหญิงผู้น่ารักคนนี้อยู่เลย และหลังจากนั้นผมก็เริ่มจีบเธอ จนติดและคบกับเธอเป็นแฟน และได้เสียกันจนเธอเข้ามหาวิทยาลัย แล้วเราก็ห่างๆ กันไปเพราะผมจบแล้ว และก็ได้งานทำและมีแฟนใหม่ แต่ผมยังไม่ลืม น้องหญิงคนนี้เลย เรื่องของผมก็มีเท่านี้ มันอาจจะยาวหน่อย แต่ผมก็ดีใจที่ได้ระบายออกมา เพราะผมเก็บความสุขเอาไว้ คนเดียวไม่ไหวหรอกครับ หวังว่าเพื่อนๆ คงมีใครเคยมีประสบการณ์อย่างผมนะครับ

ppherbalife