ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาปี 1 กับ ลุงทหารเกษียณ cop

เริ่มโดย bigshai, พฤศจิกายน 20, 2022, 04:12:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

เป็นช่วงปิดเทอมซัมเมอร์ ตอนนั้นเจนเป็นศึกษาเรียนอยู่ปี 1ค่ะ มีบ้านหลังนึงในซอยข้างบ้านของเจน ลุงแกชื่อลุงเชียร เป็นจ่าทหารปลดเกษียณ อายุ 62 แกอยู่บ้านกับลูกสาวกันสองคนเอง ลูกสาวแกชื่อพี่มลค่ะ อายุ 22 พี่มลเป็นลูกคนสุดท้อง แม่ของพี่มลเค้าเสียไปหลายปีแล้ว เรื่องลุงเชียรแกเอากับพี่มลเนี่ย เจน ก็ได้ระแคะระคายมาจากป้าจันทร์ ข้างบ้านสองคนเนี่ยแหละ พอดีเจนไปกินก๋วยเตี๋ยวร้านป้าจันทร์บ่อยๆค่ะ เลยสนิทกัน ป้าแกรู้เห็นอะไรก็จะมานินทาให้เจนฟัง เจนเลยได้รู้เรื่องเสียวๆ ของพี่มลกับลุงเชียรค่อนข้างละเอียด ป้าเค้าบอกว่าเย็ดกันดังมากนะคะคู่เนี้ย ก็เรียกว่าเตียงสั่นน่ะ เจนก็ยิ่งอยากรู้ความเป็นไปน่ะสิคะ ลุงเชียรแกแก่ออกอย่างนั้นแล้วอ่ะแล้วจะมีแรงเย็ดพี่มลที่เป็นรุ่นพี่เจนไม่ กี่ปีได้ยังไงหละ คิดแล้วก็เสียวค่ะ พี่มลเค้าเป็นคนเงียบๆ ค่ะไม่ค่อยสุงสิงกับใคร เวลาแกเดินออกมาซื้อกับข้าวหน้าปากซอยทีไรก็เห็นรีบไปรีบกลับ ไม่ค่อยจะทักทายใครเท่าไหร่ แกคงอายๆ ด้วยมั้งคะ แบบว่าคนแถวนี้เค้าก็ชอบมองแกกันค่ะ

พี่มลก็จัดว่าเป็นคนสวยคนนึงเลยนะคะ ก็ผิวพรรณแบบคนเหนืออยู่แล้ว หน้าอกหน้าใจพี่แกก็ใช่เล่นค่ะ ใหญ่ขึ้นผิดหูผิดตาจากตอนเป็นวัยรุ่นมากๆ คงได้น้ำดีจากพ่อเค้าแหละ..อิ..อิ.. พี่เค้าจบพยาบาลมาค่ะ ก็ทำงานอยู่โรงบาลในค่าย แฟนพี่เค้าก็มีนะคะ รู้สึกว่าจะเป็นทหารเหมือนกัน เห็นไปรับไปส่งกันอยู่ ก็ไม่ถึงกับหล่อนะคะ หุ่นทหารอ่ะนะ แต่ไงปล่อยให้พี่มลไปติดควยพ่อตัวเองได้แบบนั้นก็ไม่รู้สิ เรื่องแบบนี้ฟังความข้างเดียวก็ไม่ถูก ต้องพิสูจน์ค่ะ เจนกับพี่มลรู้จักกันมาแต่เด็กแล้วนะคะ เคยเล่นด้วยกัน แต่พอโตมาก็ไม่ค่อยได้เจอกันเท่านั้นเอง จะกลับไปสนิทสนมกันอีกคงไม่ใช่เรื่องยาก เจนเริ่มจากทักทายพี่แกก่อนค่ะ เวลาเจอแกมาซื้อของร้านชำหน้าปากซอย ก็แบบเห็นแกเดินผ่านหน้าบ้าน เจนก็ออกตามไป ก็ได้เจอกันบ่อยขึ้น ปกติเจนไปร้านชำอาแปะทีไร ก็ชอบไปแกล้งอ่อยแปะอยู่แล้วค่ะ ชอบแกล้งคนแก่ค่ะ..อิ..อิ...เจนไปอ่อยมาหายทีแล้วหละ เลยค่อนข้างสนิทกับแปะมาก วันนั้นวันเสาร์ ช่วงสายๆ เจนตัดสินใจว่าจะคุยกับพี่มลให้เข้าเรื่องให้ได้

เจนเลยจัดการใส่ชุดเก่งค่ะ เป็นเสื้อยืดสีชมพูรัดติ้ว โนบรา โชว์เต้า โชว์หลุมสะดือ กางเกงยีนส์เอวต่ำ รัดเปรี้ยะค่ะ ก็เดินตามพี่มลเข้าร้านแปะไป แบบห่างๆ พี่เค้ากำลังเลือกผักอยู่ เจนก็เข้าไปสะกิดที่หลัง "..หวัดดีค่ะพี่มล เจอกันอีกแล้ว.." พี่มลหันมายิ้มให้ เจนก็ยิ้มตอบ "..หวัดดีจ้ะเจน.." พี่มลพูดเสร็จก็มองสำรวจเจนทั่วตัวเลยนะคะ โดยเฉพาะเม็ดกลมๆที่นูนเสื้อออกมา ".....โห....วันนี้เจนแต่งตัวเปรี้ยวจังเลยจ้ะ..." แกพูดเสียงเบาเหมือนกลัวใครได้ยินแล้วก็หันซ้ายหันขวามองดูรอบๆค่ะ แบบว่ากลัวมีคนอื่นเห็นเจนแบบนี้น่ะ ท่าทางพี่มลจะรู้สึกอายมากกว่าตัวเจนเองอีกนะคะ "...น้องเจนแต่งมาแบบเนี้ย..ไม่กลัวอาแปะจ้องเอาหรอ...." พี่มลเข้ามาพูดเบาๆใกล้ๆเจนอีก "....จ้องก็ปล่อยเค้าจ้องสิคะพี่...ดีซะอีก..เจนจะยั่วให้น้ำแตกเลย...ฮิ..ฮิ.." แล้วเราสองคนก็เหลือบตาไป มองอาแปะที่นั่งอยู่หลังร้านพร้อมๆกัน แปะมองพวกเราตลอดอยู่แล้วแกเลยยิ้มตอบกลับมา

พี่มลรีบหันหน้ากลับมาคุยกับเจนต่อทันที "....เจนน่ะ..พูดเบาๆหน่อยสิ..อาแปะเค้ามองเราอยู่นะ..." พี่มลพูดเบาๆ หน้าตาตื่นๆ "....อย่าคิดมากเลยค่ะพี่..เจนถือว่าทำบุญช่วยคนแก่น่ะ..อิ..อิ..." พี่มลยิ้มแล้วเราก็หัวเราะกันเบาๆ "..จริงๆเจนก็ใส่แบบนี้บ่อยๆนะคะ อยู่บ้าน สบายตัวดีออก ไม่อึดอัด.. พี่มลน่าจะลองใส่แบบนี้บ้างนะคะ นมพี่นิมลใหญ่ๆ สวยๆแบบเนี้ย เจนว่าใส่สวยออก.." พี่มลหน้าแดงเลยค่ะ "..พี่ไม่กล้าหรอก...อืม.ม..แต่พี่ว่าของเจนใหญ่กว่าพี่เยอะเลยนะ...ดูสิ...เป็นพวงเลยเจน...ฮิ..ฮิ...." แกเหลือบลงมองนมเจน แล้วก็ยิ้มก่อนที่แกจะกลับไปเลือกผักใส่ตะกร้าต่อ "..พี่มลซื้อของไปทำกับข้าวหรอคะ.." "..จ้ะ.." "..ให้เจนไปช่วยทำมั้ยคะ พ่อเจนไปทำงานแม่เจนไปเฝ้าร้าน กลางวันแบบเนี้ยเจนกินข้าวคนเดียวประจำเลย น่าเบื่อจะตาย.." พี่มลนิ่งนึกอยู่พักนึง "..อืม..ม...ได้สิจ้ะ.....แต่พ่อพี่อยู่นะ....อืม..ม.." "..ดีสิคะ..เจนจะได้ไปหวัดดีลุงเชียรด้วย..ไม่ได้เจอลุงเค้านานแล้วค่ะ.." เจนรีบตอบตัดบทไปก็กลัวแกจะหาเรื่องมาอ้างไม่ให้เจนไปน่ะสิ ตกลงพี่มลก็ปฏิเสธเจนไม่ได้เราสองคนก็ช่วยกันหิ้วถุงใส่อาหารสดออกมาจากร้านแปะ เดินเข้าซอยลึกไปจนถึงบ้านพี่มล บ้านพี่มลอยู่ลึกค่ะ สุดซอยเลย ซอยบ้านเจนเป็นซอยตันนะคะถัดจากบ้านพี่มลไปก็เป็น ทุ่งนาโล่งๆแล้วหละ วิวสวยมากค่ะ ตอนเราเดินผ่านบ้านป้าจันทร์ที่แกทำเป็นร้านขายก๋วยเตี๋ยวเล็กๆ อยู่หน้าบ้าน ป้าแกยังมองเจนกับพี่มลใหญ่เลยค่ะ แต่ไม่ทักเรานะคะ ดูเหมือนแกจะไม่ค่อยชอบพี่มลซักเท่าไหร่ รั้วบ้านพี่มลเป็นรั้วไม้ตีกันเป็นช่องๆ หน้าบ้านปลูกต้นไม้ใหญ่ไว้หลายต้นเลยค่ะดูร่มรื่นดี ส่วนตัวบ้านก็ปลูกเป็นไม้ทั้งหลังมีสองชั้น ดูเก่าค่ะแต่ไม่น่ากลัว พี่มลเดินนำเจนเข้าทางประตูหน้าบ้าน

เข้าไปก็เจอห้องรับแขกค่ะ เฟอร์นิเจอร์เป็นไม้ แบบบ้านชาวบ้านธรรมดา ดูเงียบๆ เหงาๆ คงเพราะพี่มลอยู่กับลุงเชียรกันแค่สองคนแหละ ก็เงียบไม่ต่างจากบ้านของเจนเองหรอกค่ะ
ลุงเชียรกำลังนั่งดูทีวีอยู่ ตัวแกดำๆค่ะ ดำมาก ดูไม่สูง ไม่ผอมไม่อ้วนนะคะ ดูท่าทางแข็งแรงดีอยู่เลย หัวแกเถิกๆ ล้านๆ มีผมหงอกเทาๆ แซมๆ อยู่กับผมดำ คิ้วหนาเข้ม หน้าแกดูดุๆ ค่ะก็สมกับที่เป็นทหาร หนวดเคราขึ้นครึ้ม "..พ่อ..น้องเจนมาเยี่ยมน่ะ..พ่อยังจำน้องได้รึเปล่า..." พี่มลเอ่ยบอกกับลุงเชียร แกหันหน้ามาควับ ตาแกเบิกโตเลยค่ะพอเห็นเจน เจนก็จ้องตาแกแล้วยิ้มๆ ยั่วๆโปรยเสน่ห์ แบบที่ถนัด ลุงแกทำปากยู่ๆ "..หูว.ว....หนูเจนลูกสาวคุณโรจน์น่ะหรอ.....โห...." แกจ้องเจนตาเขม็งเลยค่ะ ฉายแววเจ้าชู้ออกมาเห็นๆ "..สวัสดีค่ะลุงเชียร.." เจนย่อตัวสวัสดี "..โตเป็นสาวจนลุงจำไม่ได้เลยนะเนี่ย...ขาว..หมวย..สวย..อึ๋ม..ครบเลยนะหนู.หึ..หึ..." แล้วแกก็จ้องเน้นมาที่สองเต้าที่เจนแอ่นโชว์จนเห็นเด่น แกเก็บอาการไม่อยู่เลยนะคะ แลบลิ้นเลียริมฝีปากหนาๆ ของแกเฉยเลย "..พ่อเนี่ย ทำไมไปทักน้องเค้าแบบนี้หละ.." พี่มลคิ้วขมวดบอกพ่อตัวเองท่าทางงอนๆ "..แล้วหนูเจนอายุเท่าไหร่แล้วหละ.." ลุงเชียรคุยกับเจนต่อแบบไม่สนใจฟังคำลูกสาวตัวเองเลย "..19 ค่ะ.." "..โห..โตขนาดนี้แล้วหรอหนู....มลมันอายุจะ 23 แล้ว

ยังดูสาวสู้หนูไม่ได้นะเนี่ย..หึ..หึ.." ลุงเชียรมองหน้าพี่มลท่าทางหยอกๆ แต่ก็เล่นเอาพี่มลหน้าบึ้งไปเหมือนกันค่ะ "..งั้นพ่อคุยกับเจนไปก่อนละกัน เดี๋ยวหนูจะเข้าไปทำกับข้าว.." พี่มลพูดเสร็จก็เดินจ้ำอ้าวถือของเข้าไปในครัวทางหลังบ้านแบบยั้วะๆ ลุงเชียรมองตามลูกสาวคนสวยของแกไปยิ้มไป "..เออ นั่งๆ ก่อนสิหนูเจน ร้อนๆมาเดี๋ยวลุงให้มลมันเอาน้ำเย็นๆมาให้นะ.." "..ไม่ต้องค่ะคุณลุง วันนี้เจนบอกพี่มลว่าจะมาช่วยทำกับข้าวค่ะ เดี๋ยวเจนขอตัวเข้าไปช่วยพี่เค้าเลยนะคะ.." ใจจริงเจนก็อยากจะอยู่อ่อยลุงเชียรสองต่อสองนะคะ แต่ก็กลัวพี่มลเค้าจะยิ่งหมั่นไส้ไปใหญ่

เจนเลยรีบเดินตามพี่เค้าเข้าไปในครัว ก็เข้าไปหยิบไปจับอะไรช่วยแกน่ะ จริงๆเจนทำกับข้าวไม่ค่อยเป็นหรอกค่ะ ที่บ้านเจนก็จะมีคนรับใช้ทำให้ ลุงเชียรก็เดินเข้าเดินออกมาดูในครัวอยู่สองสามครั้ง แล้วแกก็ไปนั่งดูทีวีต่อ พี่มลก็เหมือนรู้ว่าเจนทำกับข้าวไม่เป็นค่ะ แกล้งให้เจนทอดปลาเฉยเลยแล้วแกก็เตรียมตำน้ำพริก เจนก็กลัวๆ สิคะน้ำมันร้อนควันขึ้นออกแบบนั้น ไม่รู้ทำไงก็จับปลาโยนลงไป โหย..น้ำมันก็แตกน่ะสิ กระเด็นมาโดนหน้าอกเจนเต็มๆ ร้อนค่ะ ตะหลงตะหลิวเจนทิ้งหมด โพล้ง..เพล้ง.. "..ฮือๆๆๆ..ร้อนๆๆ..ร้อนอ่ะ.." เจนกระโดดย่ำเท้าอยู่กับที่ไปมามือสองมือก็ปัดค่ะ ปัดตีไปตรงสองเต้า นมเจนก็เด้งใหญ่เลย ลุงเชียรคงได้ยินเสียงเลยโผล่มาพอดี "..เป็นอะไรหนูเจน..." "..อูยย..อูยย....ซี้ดด..น้ำมันลวกน่ะค่ะคุณลุง.." แล้วเจนก็หันมาปัดนมให้ลุงเชียรเห็นแบบเต็มๆตา

แกมองแต่นมเจนค่ะไม่มองหน้าเจนเลย "..ออกมาม่ะ เดี๋ยวให้มลมันทำต่อ เดี๋ยวลุงพาไปใส่ยาก่อน.." ลุงเชียรเข้ามาจับไหล่เจน แล้วพาเดินออกจากห้องครัวตรงเข้าไปในห้องน้ำค่ะ "..โดนตรงไหนหละหนู.." "..ตรงนี้ค่ะคุณลุง..." เจนใช้สองมือลูบหน้าอกเจนจากฐานบนผ่านหัวนมลงมาประคองเต้าไว้ที่ฐานด้านล่าง ผ้ายืดก็ยิ่งตึงมากขึ้น แล้วเจนก็แอ่นหน้าอกชูปลายยอดให้ลุงเชียรดู หัวนมเจนมันแข็งตึงไปหมดแล้วนี่คะ มันเลยเห็นตุงเนื้อผ้าออกมาชัด ลุงเชียรก็ก้มหน้ายื่นมาดูใกล้ๆ จนเจนรู้สึกถึงลมหายใจแรงๆ ร้อนๆ ของแกที่มันเป่าไล้ตรงหน้าอก "..อูวว...จะเป็นรอยมั้ยนะหนู.." แกพูดเสียงสั่นๆเลยค่ะ "..ลุงว่า..หนูรีบเอาน้ำเย็นลูบมันหน่อยก็ดีนะจะได้ไม่พอง แล้วเดี๋ยวลุงจะเอายามาทาให้.." "..ค่ะคุณลุง.." พูดเสร็จเจนก็เลิกเสื้อยืดขึ้น ตั้งใจค่ะ พอชายเสื้อมันหลุดพ้นยอดนม สองเต้าของเจนมันก็ดีดผึง เด้งดึ๋งออกมาอวดสายตาลุงเชียรทันที "..โอวว..แม่เจ้าโว้ย...ขาว..วว..." ลุงเชียรหลุดปากพูดออกมาทันที แกคงตกใจจริงๆแหละ..อิ..อิ คัพ D ค่ะขนาดเต้าของเจนถ้าแกไม่อุทานก็ให้มันรู้ไป เจนก้มตัวลงเปิดก๊อกแล้วก็เอาน้ำลูบไปทั่วเต้านม

ตรงเหนือหัวนมมาหน่อยจะมีรอยแดงๆ ค่ะ น้ำมันร้อนๆ เนี่ยเจนโดนจริงๆ นะคะไม่ได้แกล้ง เจนก็เอาน้ำลูบๆ เน้นๆไปตรงนั้น "..ซี้ด.ดด...ด...อูยย.." แสบนี่คะ แล้วเจนก็ยืดตัวขึ้นตรงค่ะ หันหน้าโชว์นมเปลือยๆ ต่อหน้าลุงเชียร ตอนนั้นเจนเริ่มเงี่ยนแล้วนี่คะ หัวนมเนี่ยเต่งบานเชียว ลุงเชียรอึ้งนิ่งเงียบไปเลยนะคะ คงกำลังตะลึง เจนเหลือบลงไปมองตรงเป้ากางเกงขาสั้นของแก มันก็ตุงๆ แล้วค่ะ "..คุณลุงดูสิคะ เนี่ย..เป็นรอยแดงเลยค่ะ..ทำไงดีคะ.." เจนบอกลุงเชียร สองมือก็ยังจับเลิกชายเสื้อยืดขึ้นมาจนสุดที่คอ นมเจนจะเด่นขนาดไหนนึกภาพกันเอาเองนะคะ "..เออ..อ....อะ....ทายาซักหน่อยก็หายนะหนู....เดี๋ยวลุงไปหยิบมาให้..." ลุงแกคงตื่นเต้นจัดๆเลยค่ะ รีบออกไปเอายาหม่องมาให้เจนทันที ตอนแกกลับเข้ามาในห้องน้ำ

เจนก็ยังไม่ได้เอาเสื้อลงเลยนะคะ....เข้ามาแกก็ยิ้มเลยค่ะ ควยดันกางเกงนักบอลของแกอยู่หนึบๆ ดูรู้ค่ะว่าแกไม่ได้ใส่กกน.เล่นยาวโทงๆ ออกมาแบบนั้นคะ เจนยิ้มตอบแก เอียงคอ ทำเซ็กซี่เล็กๆ แกยื่นขวดยาเป็นครีมขาวๆให้ ลุงเชียรกับเจนมองตากันไม่มีหลบเลย "..คุณลุงช่วยทาให้เจนหน่อยสิคะ..เจนไม่กล้าแตะมันค่ะ เจ็บ..." แล้วเจนก็ยิ่งจ้องตาแกค่ะ ยิ้ม..ยั่ว..ก็ทำไปตามความอยากของตัวเจนเอง "..ได้สิหนู.." ลุงเชียรยิ้ม ค่อยๆ เปิดขวดยาออก ป้ายนิ้ว แล้วก็เอามันมาถูวนๆ ที่รอยแดงเหนือหัวนมเจน ยาเย็นค่ะ เย็นมาก แกบอกเป็นยาจีน ยิ่งอารมณ์เจนเป็นแบบนี้ด้วย ก็ยิ่งสยิวสิคะ เจนเผยอ ปากครางเบาเลยหละ "..อูยย..ยย........ซี้ด..ด....ด....." เจนกัดฟันเบาๆ ปล่อยลมหายใจออกไป ลุงเชียรแกก็ไม่หยุดทาค่ะ แกกดนิ้วชี้จนเนื้ออ่อนๆ ของเต้านมเจนมันบุ๋มตามแรงนิ้ว แกใช้มืออีกข้างทำแบบเดียวกันกับนมข้างที่เหลือ

เพิ่มจากนิ้วชี้มาใช้นิ้วโป้งช่วยค่ะ แกใช้นิ้วชี้ประคองข้างนมเจนไว้แล้วก็เอานิ้วโป้งบดเบียดถูวนเนื้อยาแผ่กว้างออกไปรอบรอยแดงทั้งสองข้าง "...อุ้ย.ย.....ซู้ด..ด..ด....เจนเสียวนะคะ...เบาๆหน่อยซี...ซี้ดด..ด...." เจนก้มหน้าลงมองมือลุงเชียร ที่กำลังลูบไล้ที่สองเต้าของเจนก็ยิ่งเสียวมากขึ้น ตอนนี้อารมณ์ของเจนมันเริ่มฉุดไม่อยู่แล้วค่ะ ลุงเชียรก็ไม่ได้ใช่แค่สองนิ้วแล้วค่ะ ทั้งมือค่ะ สองมือเหี่ยวๆ หยาบๆ กำขยำมาที่เต้านมเจนสองข้างแบบเต็มๆ บด บีบ คลึงเคล้น นิ้วโป้งแกตอนนี้ไม่ได้อยู่ตรงรอยแดงแล้วน่ะสิ มันมาอยู่ตรงหัวนมเจนต่างหาก ทั้งบดทั้งบี้ปลายยอดหัวนมที่แข็งเป็นไตของเจนดีดดิ้นไปมา แขนสองข้างของเจนขยับมานาบแนบติดกับข้างลำตัว แต่มือของเจนยังคงจิกกำชายเสื้อยืดเลิกขึ้นไว้อยู่ มือลื่นๆ ครีมลื่นๆ รู้สึกดีมากเลยค่ะ "...อา..าาา...า...คุณลุงขา..าา...า...เจนเสียวค่ะ....ซี้ด..ดดด..ด..." "...โอวว..ว..หนูเจน...โอวว..ว..ตัวเล็กๆ แบบเนี้ย ทำไมนมใหญ่มโหฬารแบบนี้หละหนู... มือลุงยังกำไว้ไม่หมดเลยนะ..ดูสิ"

แกพูดไป มือก็ตะปบ บด คลึงสองเต้าของเจนไม่หยุด เอาฝ่ามือดันนาบกดเข้าหาตัวเจนบ้าง เอามือกำเต้าทั้งเต้าดึงออกไปบ้าง เหมือนกำลังนวดแป้งทำขนมงั้นแหละ โดนแบบนี้เจนก็เสียวก็ซ่านอยากให้แกทำต่อไปนานๆ เจนมองมือแกบ้าง มองหน้าแกบ้าง ยิ่งเห็นแกเงี่ยนเจนก็ยิ่งเงี่ยนค่ะ "...ของแม่เจนใหญ่กว่าเจนอีกค่ะ...กรรมพันธุ์ค่ะ...อา..าาา..า...." เจนยืนนิ่งๆ กับที่ไม่ได้แล้วค่ะ ต้องบิดตัวเอี้ยวตัวบ้าง หลบแรงมือลุงเชียรน่ะค่ะ..เสียว.. "....อูยย.. หนูพูดแบบนี้ลุงยิ่งอิจฉาคุณโรจน์พ่อของหนูเลย นมใหญ่ทั้งแม่ทั้งลูกเลย...ฮืยย..ย.." ดูลุงเชียรแกจะมีอารมณ์กลัดมัน ขึ้นมาทันทีเลย "..แต่ลุงยังสงสัยนะ..ว่าทำไมหัวนมของหนูมันดูคล้ำๆ นะ.. หนูไปทำอะไรมารึ?..." "..คล้ำกว่าของพี่มล รึเปล่าคะ..." เจนแกล้งถามลองเชิงไปค่ะ อยากให้แกคลายเรื่องที่เอากับลูกสาวตัวเองออกมาจากปากแกเองค่ะ "..คล้ำกว่าสิ..ของมลมันยังมีชมพูๆ อยู่เลยนะหนู.." ลุงเชียรหลุดปากออกมาจริงๆค่ะ "..อา..าา....าา...แสดงว่าคุณลุงไม่ค่อยได้ดูดหัวนมพี่มลหรอคะ.....ซี้ดด..ดดด..." ลุงเชียรเริ่มกลัดมัน มากยิ่งขึ้น

เจนรู้ได้จากแรงที่มือแกบดบีบมาที่เต้านมของเจนน่ะสิคะ "..โอวว..วว...ถ้ามลมัน นมสวยแบบหนู..ลุงก็ดูดไม่ยั้งเหมือนกัน...อืยย..ยย....ขอลุงดูดนมหนูได้มั้ยหละ.." เจนยังไม่ทันได้ตอบอะไรเลยค่ะ ลุงเชียรก็ก้มหน้า อ้าปากงับหัวนมเจนแล้วหละ
"..อ้ะ.ะ.....คุณลุง...อา..าา..าาาา..." มือเจนมันกระตุกมากุมที่หัวแกทันทีเลยค่ะเป็นอัตโนมัติ ข้างนึงกำแน่นจิกที่หัวล้านๆ ของแก ส่วนอีกข้างก็จับต้นคอด้านหลังของแกไว้ มันเสียวนี่คะ สมใจอยากด้วย ลุงเชียรก็ทั้งดูด ทั้งเลียสลับกันไป เสียงดังจ๊วบๆๆ... "...โอยย..ย..คุณลุงขา..าา....เสียว....ซี้ดด...ดดด.....อาา..าา..." เจนต้องอัดหน้าอกบี้หน้าแกบ้าง ตอนเสียวมากๆน่ะค่ะ ลิ้นแกจะได้ขยับยากๆหน่อย พอเริ่มคลายเสียวได้หน่อยเจนก็ดึงนมออกให้แกได้สะบัดลิ้นเลียเต็มที่แบบเดิม สนุกค่ะทำแบบนี้ไปๆมาๆ ลุงเชียรแกก็ปล่อยอารมณ์หื่นเต็มที่ แกเอาหน้าสากๆ ที่เต็มไปด้วย ตอหนวดตอเคราบดบี้เข้ากับนมทั้งสองข้างของเจน เจนรู้สึกทั้งแสบทั้งเสียวเลยหละ "...โอวว..วว..เด็กอะไร..นมใหญ่เหลือเกินนะหนูจ๋า..าา..." มือสองข้างก็ลุงเชียรแบะสองเต้าเจนออกจากกัน แล้วแกก็ลากลิ้นเลียยาวตั้งแต่รูสะดือผ่านร่องอก แก ลากลงลากขึ้นเร็วๆ เสียงหายใจหอบๆ รวนๆ ของแก ทำให้เจนนึกถึงหมาที่บ้านตอนกำลังเลียกินอาหารแบบหิวจัดๆ "..อา.าา...ซี้ดด..ด..คุณลุงเลียเก่งจังเลยค่ะ..ซี้ดด..ดดด..." เจนเพลินมากๆ แล้วนะคะหลับตาพริ้มมาตลอด ตั้งแต่ตอนโดนลุงเชียรเอาปากดูดนมแล้ว ลุงเชียรแกก็ค่อยๆ เลื่อนหน้าลงต่ำไปเรื่อยๆค่ะ

พอลุงเชียร แกดันหน้าเข้ามาอัดที่โหนกหีเจนน่ะสิคะ เจนก็สะดุ้งลืมตาขึ้นมา ก็เห็นพี่มลยืนพิงประตูห้องน้ำอยู่ค่ะ "...อุ้ย....คุณลุงคะ....พอค่ะ...พี่มลค่ะ..." เจนรีบดึงเสื้อลงมาปิดนม ดันมือลุงเชียรออก ลุงเชียรหันหน้ากลับไปดูที่ประตูห้องน้ำ "...อ้าว..มลเองหรอ...มาไม่ให้ซุ่มให้เสียงเลย.." ลุงเชียรค่อยลุกยืนขึ้น พี่มลทำหน้านิ่งๆค่ะ แกเป็นคนเงียบๆ อยู่แล้วเจนเลยเดาไม่ออกเลยว่าจะมาไม้ไหน "..กับข้าวเสร็จแล้วนะพ่อ จะกินข้าว หรือกินอะไรหละ.." พี่มลพูดงอนๆ ลุงเชียรเลยเดินตรงเข้าไปหาพี่มลเค้าทันทีค่ะ มือแกล้วงจับไปที่โหนกหีพี่มลเต็มๆ ดูเหมือนจะใช่นิ้วเขี่ยๆ ตรงร่องหีด้วย พี่มลใส่กางเกงขาสามส่วน ลุงเชียรเอามือ บดหีพี่มลจนเห็นเป็นโคกนูนออกมาเลย "..อุ้ย..พ่อเนี่ย....." พี่มลพยายามดันมือพ่อตัวเองออก แต่หน้านี่สิแดงซ่านเลย "..แอบดูอยู่นานหละสิ..ดูสิหีเปียกหมดเลย..หึ..หึ.." ลุงเชียรหันหน้ามายิ้มๆให้เจน "..พี่มลไม่โกรธเจนนะคะ.....นะคะ.." เจนพูดอ้อนๆ "..ไม่หรอกจ้ะ...ดูน้องเจนจะรู้เรื่องพี่กับพ่อเยอะเหมือนกันนะ.." พี่มลยิ้มค่ะ "..แล้วยังจะอยากกินข้าวเที่ยงกันอยู่อีกรึเปล่าเนี่ย.." พี่มลถามขึ้นมา "..แต่พ่ออยากกินอย่างอื่นมากกว่านะมล..ได้เปล่าลูก.." ลุงเชียรเสนอ "..งั้นหนูขออาบน้ำก่อนได้เปล่าพ่อ ตัวเหม็นกับข้าวไปหมดแล้ว.." พี่มลก้มดมเสื้อตัวเอง "..ดี..งั้นอาบให้พ่อด้วย พ่อก็เหงื่อซึมแล้วเหมือนกัน ..อืม..แล้วหนูเจนหละ จะอาบด้วยกันมั้ยหละ.." ลุงเชียรหันมาถามเจน "..เอ....เจนก็อยากนะคะ แต่กลัวห้องน้ำมันจะเล็กเกินไปรึเปล่าคะ? แบบเกรงใจ.." ห้องน้ำในบ้านเล็กจริงๆค่ะ "..ไม่เป็นไรหนู หลังบ้านลุงมีที่อาบน้ำโล่งๆ ไม่ต้องห่วง.." ลุงเชียรยิ้มแก้มปริ..แล้วจะไม่มีใครเห็นหรอคะคุณลุง.." เจนต้องถามสิคะ.. กลัวๆ เหมือนกัน "..หลังบ้านลุงเป็นทุ่งนาโล่งๆ แล้วนะหนู ใครจะเห็น..หึ...หึ.." พี่มลไม่พูดอะไรค่ะ หันมายิ้มๆ แล้วก็จูงมือเจนให้ตามไปเราออกไปทางประตูหลัง หลังบ้านลุงเชียรเป็นที่ผืนยาวออกไปมีรั้วทึบสูงขนาบแค่สองข้าง มองไปสุดที่ก็เห็นทุ่งนาค่ะ ไม่มีอะไรกั้น เห็นวิวทุ่งนาเขียวขจีที่อยู่ต่ำลงไป ดูสบายตาสบายใจเป็นธรรมชาติ ลมพัดเย็นๆ เอื่อยๆ ไม่ร้อน

เพราะมีต้นไม้ใหญ่ปลูกสลับกันเต็มพื้นที่ ตรงสุดที่ด้านหลังเป็นเรือนไม้แบบที่พักริมทางปลูกชิดขอบที่ พี่มลชี้ไปที่นั่น "..ตรงนั้นแหละเจน พี่กับพ่อไปอาบน้ำด้วยกันบ่อย.." พี่มลหันมายิ้ม "..จริงหรอคะพี่มล..แหม..ม..ไม่เบานะเนี่ย..ฮิ..ฮิ.." "..ไปกันเถอะ.." พี่มลพูดเสร็จก็จัดแจงเปลื้องผ้าออกหมดจนเปลือยค่ะ แล้วก็เดินนำหน้าเจนออกไปนอกบ้านเฉยเลยหละ หุ่นพี่มลสุดๆ เลยค่ะ พี่เค้าสูงกว่าเจนนิดนึง ผมยาวประบ่า ขาเล็ก แขนเล็ก แต่นมกับสะโพกนี่สิ..หูยย..มหึมา..นมเล็กกว่าของเจนนิดเดียวเองค่ะ แต่เป็นทรงลูกพีช นะคะไม่ใช่ลูกเมลอนแบบของเจน ทีเด่นกว่าเจนคงเป็นหัวนมพี่แกสีชมพูสวยมาก เห็นเงียบๆ แบบนี้นะคะพี่มล กันหมอยซะเตียนเลย แถมแต่งเป็นทรงสามเหลี่ยมสวยๆ อีก ของเจนยังฟูเต็มอยู่เลย เห็นแล้วอายค่ะ "..มาสิเจน..เดี๋ยวพ่อพี่ก็ตามมาเองแหละ..มาเร้ว.." พี่มลเดินนำไปก่อน สาวสวยเปลือยกลางสวน..หูยย.. เห็นแบบนั้นก็เลยทำตามสิคะ เจนจัดแจงถอดเสื้อผ้าออกบ้าง ก็วิ่งตามพี่มลไป รู้สึกเป็นอิสระมากๆค่ะ แต่ก็หวิวๆเพราะลมมันพัดโชยไล้ไปทั่วตัว แค่นี้ก็รู้สึกสยิวแล้ว พี่มลเดินไปถึงเรือนไม้นั้นก็เปิดน้ำใส่โอ่งดินที่วางใกล้ๆ แล้วตักน้ำอาบ ถูสบู่ก่อนใครเลย เจนวิ่งตามเข้าไปอาบด้วยกันค่ะ สนุกดี เราผลัดกันถูนมคลึงนมให้กัน เสียวมาก "..นมเจนทั้งสวย ทั้งใหญ่เลยนะ..อิจฉาจังเลย.." พี่มลจ้องนมเจน มือทั้งสองข้างก็ลูบคลึงเต้านมแต่ละข้าง "..ไม่หรอกค่ะ หัวนมเจนคล้ำออกแบบเนี้ยอ่ะ..ของพี่มลสิ..ชมพูสวยอยู่เลย.." เจนก็ใช้นิ้วหนีบๆ หมุนๆ ไปที่หัวนมทั้งสองข้างของพี่มล "..อูยย..ซี้ดด..ด..พี่เสียวนะเจน..." พี่มลถอนมือจากนมเจนมาจับข้อมือเจนแน่น

เราสองคนมองตากันเขม็ง ไม่ได้อยากเป็น"เลสเบี้ยน"นะคะ แต่อารมณ์มันพาไปอ่ะ หน้าเข้ามาชนกันเฉยเลยค่ะ แลกจูบกัน เอานมอัดกัน รู้สึกดีอีกแบบค่ะ มันนุ่มนวลบอกไม่ถูก มือเราก็แปะป่าย บีบ คลึงไปที่แก้มก้นของกันและกัน สบู่มันลื่นเต็มตัวไปหมดนิคะก็ยิ่งสนุกมือ เราทำกันจนเพลินเลยค่ะ มารู้สึกตัวอีกทีก็ลุงเชียรเข้ามาทักใกล้ๆ แหละ "..ขอพ่ออาบด้วยคนนะ.." เราเลยผละตัวออกจากกันค่ะ ลุงเชียรเปลือยกายออกมาเหมือนกัน เจนไม่ได้ดูอะไรที่อื่นเลยนอกจากลำควยของแกที่มันชี้หัวห้อยลงพื้น แต่ขนาดลำยืดออกมายาวราวๆ เจ็ดถึงแปดนิ้วเห็นจะได้ ดำปี๋เลย หัวควยก็บานร่า..เงี่ยงเนี่ยสีออกม่วงๆ ช้ำๆ เลยนะคะ ผิวหนังแกจะหยาบๆดำๆ ตามภาษาคนอายุ 60 กว่า แต่แกไม่ผอมค่ะ ยังเห็นกล้ามเนื้อตามขาตามแขนเป็นมัดๆ ลอนๆ อยู่เลย หมอยแกฟูยาวดูรก มีสีเทาๆ แซมบ้าง แต่ขนจะยาวจะรกยังไงก็ปิดลำควยที่ยาวยื่นออกมายังกะงูไม่ได้หรอกค่ะ "..พ่อเข้ามาสิ..เดี๋ยวหนูกับเจนจะช่วยอาบให้.." พี่มลพูดกับลุงเชียร "..เจนจ๋า..ช่วยกันอาบน้ำให้พ่อพี่หน่อยนะ.." "..ได้สิค่ะพี่.." ลุงเชียรเดินแทรกเข้ามาระหว่างพี่มลกับเจน มือสองข้างของแกก็ตะปบจับไปที่ก้นลื่นๆ ของเรา ทั้งคู่ บด คลึง นิ้วกลางยาวที่เป็นข้อปุ่มโปนล้วงเข้ามาในร่องกลีบของเจน รูดเข้า..รูดออก ถูไถลตั้งแต่รูตูดยันไปถึงเม็ดแตดเสียว..เจนว่าพี่มลคงโดนไม่ต่างจากเจนค่ะ "...อา..าาา..อูวว.ว...ซี้ดด..ดด...อา..าา.." เราสองคนครางแข่งกันแบบสนุกปาก ตาปรือเยิ้มหันมองหน้ากัน บางทีก็หันมองหน้าลุงเชียร เจนอยู่ด้านซ้ายของลุงเชียร พี่มลอยู่อีกด้านนึง

เราสามคนยืนขนาบข้างกัน ลุงเชียรยังไม่หยุดมือที่ซอนแซะ ซุกไซร์ อลวนที่ร่องกลีบของเราทั้งคู่ แขนข้างขวาของเจนกับแขนข้างซ้ายของพี่มล โอบไขว้กันเอามือเกาะไว้ที่เอวลุงเชียร ส่วนมือข้างที่เหลือเราก็พร้อมใจกันเอื้อมมาจับกำไว้ที่ลำควยยาวใหญ่ของลุงเชียร เจนกำโคน พี่มลกำส่วนหัว แล้วเราก็ช่วยกันชักลำด้วยน้ำสบู่ลื่นๆ
"..โอววว..ววว.....วว....." ลุงเชียรครางเสียงยาวพร้อมกระดกก้นกระเด้าสวนมือพวกเราเป็นจังหวะ ควยลุงเชียรยังไม่ถึงกับแข็งเป็นท่อนไม้นะคะแต่ก็ไม่ถึงกับน่วม แบบเหมือนว่าควยมันยังพองไม่เต็มที่น่ะค่ะ แต่ขอบอกว่าขนาดเนี่ยใหญ่กว่าที่แข็งๆ เต็มๆ ของหลายคนทีเดียวหละ พี่มลกับเจนสามารถจับมันหักขึ้นหักลงชักไปมาได้อย่างสนุกมือค่ะ ยิ่งแกเสียว แกก็ยิ่งเร่งนิ้ว แกใช้นิ้วชี้กับนิ้วนางแหวกกลีบแคมของเจนอ้าออก แล้วลุงเชียรก็ใช้นิ้วกลางเขี่ยแหย่เข้ามาในรูหีของเจน แยงเข้า แยงออก เขี่ยเม็ดติ่งบ้างสลับไปมา "..อูววว..วว..ซี้ดด.ดด...คุณลุงคะ...เสียวหีดีจังเลย...ซี้ดด..ดด..." เจนบิดก้นไปมาเพราะความเสียวมันสุด จะทน มือลุงเชียรใหญ่ นิ้วก็ยาว แกสวนนิ้วเข้ามาในรูหีของเจนจนสุดแล้วแกก็ทั้งควงทั้งเกี่ยวโพรงหีด้านใน "..อูยย..ย..มล..ดูสิน้ำหีหนูเจนออกมาเต็มมือพ่อเลย.." เจนเสียวจะตายอยู่แล้วน้ำก็พรูออกมาสิคะ "..ไหนๆ..พ่อหนูขอดูหน่อย.." พี่มลผละตัวออกมาก้มดูทางด้านหลังของเจน ยังไม่วายเอามือสองข้างแหวกแก้มก้นเจนออกอ้า ไม่รู้เห็นเข้าไปถึงไหนต่อไหนแล้ว "..ใช่พ่อน้ำเยอะจริงๆ...หูวว..ย้อยเลย.. แคมเจนบานออกแบบเนี้ย..โดนเย็ดบ่อยหรอจ้ะ.." พี่มลถามซะตรงประเด็นเชียว...อูยย.. "เอ.ออ...อ.." เจนก็อ้ำๆอึ้งๆก็อายๆนิคะ "..ไม่ต้องอายหรอกจ้ะเจน..บอกพี่มาเถอะ..แหม..รู้จักกันซะขนาดนี้แล้วยังมาทำอายอีก.." "..เอ.ออ...ค่ะ..ก็โดนบ่อย.....โอ้วว..ว....ซี้ด..ดด....โอ้ย..ยย..." ลุงเชียรเร่งจังหวะนิ้ว

ตอนนี้มือลุงเชียรที่ว่างอีกข้างก็เอามาบด ขยำที่เต้านมเจนต่อ บีบเนื้อเต้าอ่อนเจนปลิ้นไปปลิ้นมา แบบสบู่มันลื่น มือก็ลื่น นมก็ลื่น.. มันดีค่ะ "..พี่ว่าเจนโดนแทบทุกวันเลยมั้งเนี่ย...ดูสิ..แคมปลิ้นซะขนาดเนี้ย...หูยย...แฟนหรอจ้ะ.." พี่มลถามต่อ "..ไม่ใช่มั้งมล..พ่อว่าคุณโรจน์เค้าดูหวงลูกสาวนะ..ลูกสาวคนเดียวด้วยนิ..." ลุงเชียรสอดเข้ามา "..แล้วใครหละจ้ะเจน...บอกพี่หน่อยสิ..." พี่มลถามย้ำ "..เออ..อ..คือ...ว่า.....เออ.อ..." เจนไม่กล้าบอกนิคะ จะบอกได้ไงว่าเป็นภารโรงที่มหาลัย อายตายเลย "..อ้ำๆ อึ้งๆ แบบนี้แสดงว่าต้องเป็นคุณโรจน์เองแน่ๆ...หึ..หึ..หึ...ใช่มั้ยหนูเจน..ฮึ.." ลุงเชียรเริ่มใส่อารมณ์ แกเร่งชักนิ้วเข้าออกรูหีของเจนแบบไม่ยั้ง...เสียงฝ่ามือแกตบเข้ากับเนื้อก้นของเจนดัง..แปะ...แปะ..แปะๆๆๆ... "..หีลื่นๆ แบบเนี้ย...คุณโรจน์คงเย็ดทุกวันมันส์ควยไปเลยนะ..หนูเจน.." ลุงเชียรกลัดมันส์เร่งนิ้วแบบสุดๆ "...อี้ๆๆๆๆๆๆ..อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ.." เจนเสียวแทบขาดใจนิคะ กัดฟันหลับตาปี๋ ร้องฟังไม่ได้ศัพท์เลย "..บอกมาเถอะเจน..พ่อเจนเย็ดเจนใช่มั้ย..." พี่มลถามย้ำอีก แถมแกยังเอาหัวแม่มือมาบดวนที่เม็ดแตดของเจนอย่างแรง เสียงพี่มลดูหื่นๆ ด้วยเหมือนกัน คงมันส์ สำหรับเจนก็ใกล้จะแตกแล้ว "..อ้า.าาาา..า...อู้ยย..ยยย..ย....ใช่ค่ะ...ใช่แล้ว..โอ้วว..วว.....เจนโดนพ่อเย็ดทุกวันเลยค่ะ....อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.." แทบขาดใจค่ะ ในที่สุดเจนก็ระเบิดน้ำซ่าออกมาจนได้ ก็พูดตามน้ำไปค่ะ จะได้ดูเข้ากลุ่มหน่อยจริงป่ะคะ เอาใจสองคนนั้นไปน่ะค่ะ.. แต่บอกตามตรงว่าพูดไปแบบนี้ก็เสียวไม่ใช่เล่นเหมือนกัน "..โอววววว..โอววววว..ววว...ซื้ดด.ด.....โอวว..วว...อาา..าา..แฮ่ก....แฮ่ก....." หน้าเจนชา หัวก็จี้ด.ดด..ได้สุขไปที อ้าปากหวอหอบแฮ่กๆ.. ตัวกระตุกๆ.. อยู่เป็นระยะ.. ขาเจนก็อ่อนเลยค่ะทรุดตัวลงนั่งพับเพียบไปบนพื้นปูนหน้าโอ่ง ..เฮ้ออ..อ.. ก็สบายตัวนิคะ.. "..ดีสิหนู..คราวหน้า หนูเจนจะได้ชวนคุณโรจน์มาสนุกด้วยกันกับเราแบบนี้..หึ..หึ.."

ลุงเชียรนั่งยองๆ ลงมาใกล้ๆเจน ลูบหัวลูบหลังเจนไปเหมือนจะปลอบแต่ไม่ใช่ ลุงเชียรค่อยจับเจนนั่งหันหน้าเข้าหาแก แกพยายามจับให้ เจนนั่งคร่อมแกให้ได้ แต่ก็ทุลักทุเลเพราะเจนมือเท้าอ่อนไปแล้วเพราะความเหนื่อย ดูท่าทางแกหื่นจัดทีเดียวเชียว "..อืยย..ย..หนูเจน..ขอลุงเย็ดหนูต่อเลยนะ..หุ่นน่าเย็ดเหลือเกิน..ลูกสาวคุณโรจน์เนี่ย..อูยย..ย..." ลุงเชียรจับแขนสองข้างของเจนมาคล้องคอแกไว้ เจนยังเบลอๆ เหนื่อยๆอยู่เลยค่ะ แกจะทำไรก็ทำเถอะ "..พ่อนี่ก็..ให้น้องเจนเค้าพักซะหน่อยสิพ่อ..ดูสิยังไม่มีแรงเลยเห็นมั้ย.." พี่มลพูดขัดขึ้นมา "..ปัดโธ่...อีมล...มึงอยากโดนเย็ดหละสิ.....ได้..ๆๆ....กูจะเย็ดมึงโชว์หนูเจนเดี๋ยวนี้แหละ..." ลุงเชียรดูฉุนๆ ขึ้นมาทันทีเลย แกลุกขึ้นยืนผลักหลังพี่มลให้ไปยืนโก้งโค้งมือยันโอ่งอย่างซาดิส แบบพี่มลหันหัวขึ้นมาแกก็ผลักหัวกดลงไป แล้วรีบจับควยจ่อที่ปากรูหีพี่มลทันที "..โอ้ยพ่อจ๋า...อย่าพึ่งรีบสิ.......โอ้วววววววววว.." พี่มลพูดยังไม่ทันจบลุงเชียรก็อัดควยเข้ารูหีแบบไม่ยั้ง ทีเดียวมิดยันโคน...ดังปึ้กกก..!.. "...อาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา..าา..ววว..." เสียงของทั้งคู่ร้องดังออกมาพร้อมกัน "..โอวววว..มล..รูหีเอ็งมันฟิตจริงๆ......โอวววววว..ววว.." พี่มลหลับตาปี๋..อ้าปากกว้างค้าง..ริมฝีปากล่างเจ่อยื่นออกมา สีหน้าแสดงให้เห็นถึงความสะใจแบบสุดๆ ลุงเชียรเริ่มขยับเอวอย่างต่อเนื่อง

มือสองข้างของแกเลื่อนมาจับเอวที่คอดกิ่วของพี่มลไว้แน่น นิ้วโป้งกดเนื้อสะโพกจนบุ๋มลึกแล้วดึงก้นพี่มลเข้าหาตัวแกพร้อมกระเด้าสวนอย่างแรง...ปั้บบบ....ปั้บบบ... "...โอ้ยย..ยย...ซี้ดด..ด.. โอ้ยย..ย....." เสียงพี่มลครางพร้อมๆไปกับจังหวะกระเด้าของพ่อตัวเองเลย ควยลุงเชียรดูยังไม่แข็งแบบท่อนไม้นะคะ..เวลากดอัดเข้าไปในรูหีพี่มลทีไรมันจะดูเหมือนงูตัวใหญ่ๆดำๆ ตรงโคนมันพองใหญ่ๆ ก่อนที่จะยืดปึ้ดเข้าไปจนมิดลำหายไปในง่ามก้นของพี่มล คนอะไรก็ไม่รู้เห็น"แก่ๆ แต่ควยใหญ่ชะมัดยาด" เจนเห็นก็เสียวหีตัวเองแทนพี่มลไปเลยค่ะ..ซี้ดด.. "...โอ้ววว.ววว...โอ้วว..วว..ซี้ดด..ดด...พ่อจ๋า.าาา.....ช้าๆก่อนสิ..." พี่มลอ้าปากครางเสียงดัง หันมาดูหน้าพ่อตัวเองหน้าแดงก่ำ "..เจ็บหรอ..นี่แน่ๆ..อืย.ยย.ๆๆๆๆๆๆ." ลุงเชียรยิ่งเพิ่มแรงกระแทกมากขึ้นจนเสียงดัง ป๊าาบบ! ป๊าบบ!! "..โอ้ยย..ย...โอ้ยย..ยย...ซี้ดด..ดด..." พี่มลร้องระงม "..กูจะเอาให้หีเอ็งฉีกเลย..อีมล..ฮืย..ยย.." คราวนี้ลุงเชียรกระเด้าแบบไม่นับค่ะ ปั้กๆๆๆๆ.. ปั้กๆๆๆๆ.. แต่ดูเหมือนว่าลำควยของแก ที่มุดเข้ามุดออกรูหีของลูกสาวอยู่นั่นมันคล่องตัวมากขึ้น รูหีพี่มลคงขยายรับควยพ่อเค้าซะแล้ว

พี่มลไม่พูดอะไร สีหน้าที่ดูทรมานในตอนแรกเริ่มหายไป ริมฝีปากล่างที่ถูกฟันกัดเม้มไว้ดูเหมือนจะแสดงความสะใจมากกว่าความเจ็บปวดซะแล้วสิ.. "...อูยยย..ย..ซื้ดด..ด... พ่อ...น้องเจนเค้าดูอยู่ไม่อายน้องเค้าหรอ...โอวว..ว..ซื้ดด.." พี่มลเหลียวหลังมามองหน้าพ่อตัวเอง แล้วก็เหลือบมามองเจน แต่ดูลุงเชียรแกจะไม่สนใจคำพูดลูกสาวเลย ตั้งหน้าตั้งตากระแทกๆ หูย.. ควยยาวๆ อัดมิดค่ะ.. อัดกันเต็มๆ จนเนื้อก้นพี่มลเต้นเป็นระลอกคลื่นเลย..ปั้บๆๆ...ปั้บบๆๆ.. เสียงดังไม่ขาดหู เจนนั่งอยู่ตรงนั้นก็ได้แต่จ้อง มองพวงนม มองก้นพี่มลสั่นแกว่ง.. เห็นแบบนั้นเจนก็เสียวตาม อูยย..เต้าพี่มลขาวโพลนแบบเห็นเส้นเลือด พอมันสั่นมากๆ ก็เริ่มเป็นสีแดงระเรื่อๆขึ้นมาสิคะ หัวนมพี่แกสวยค่ะ สีชมพูใส มันเต่งบาน..ตึงเหมือนจะแตกงั้นแหละ..คงกำลังเงี่ยนสุดๆแหละเจนว่า

เจนเห็นแล้วอดไม่ไหวค่ะ เลยขยับเข้าไปจับคลึงเล่น "..อืยย..ย..ๆๆ ...หนูเจน ช่วยดูดนมกับเขี่ยแตดให้มลมันหน่อยซี...อืยย..ๆๆ.." ลุงเชียรพูดเสียงสั่น ไม่สั่นได้ไงคะ..ก็ตัวแกเล่นกระเด้าลูกสาวตัวเองสั่น.กึก.กึก..ซะแบบนั้น เจนก็ทำตามค่ะ อยากทำอยู่แล้ว เจนเลยเข้าไปนั่งข้างใต้ตัวพี่มลที่ยืนโก้งโค้ง..แขนตึงยันโอ่งอยู่ คราวนี้เจนก็ซดนมสดที่ห้อยลงมาเป็นพวงหยุ่นๆ เด้งๆ ได้อย่างสบายปาก.. ทั้งดูดทั้งเลียเลยค่ะ ทำเหมือนที่เจนเคยโดนมา... ก็เลยรู้ค่ะว่าพวกผู้ชายที่ดูดนมเจนเค้าสนุกกันยังไง..เห็นชอบกันนักนิคะ.. มือข้างซ้ายเจนก็ขยำๆ คลึงๆ นมอีกเต้าของพี่มลที่เจนไม่ได้ดูด มือขวามิ้นก็เอื้อมไปบดที่โคกหีพี่มล เจนกางนิ้วชี้กับนิ้วกลางออกแล้วสอดไปครอบที่ลำควยลุงเชียรที่กำลังรูดเข้ารูดออกรูหีพี่มลเค้า แล้วก็ใช้โคนนิ้วบดๆคลึงๆวนๆ ไปที่แตดพี่มลอีกต่อนึง ควยลุงเชียรเลยมาสีกับนิ้วเจนสิคะ หยิวๆ ดีเหมือนกันนะคะ... "...โอยย...โอยย... อ๊อยย...ซื้ดด.. อ้าาา..าาาา!!...ซื้ดด.." พี่มลครางดังมากค่ะ ดูแกกำลังอร่อยสุดๆ

ก็เล่นกดหน้าอกอัดใส่หน้าเจนด้วย แถมก้นก็กระดกเด้งรับควยพ่อแกแบบเข้าจังหวะเชียว..ป๊าบๆๆ...ป๊าบๆๆ.."...โอ๊ยยยย... เจน..พี่มันจังเลย....ซื้ดด... พ่อจ๋า...หนูมันจังเลย...อ๊อยยย..ย...ซื้ดด.." พี่มลเริ่มมันส์จัดแล้วหละเจนว่า อีกไม่นานคงเสร็จ "...มล...มาขย่มควยพ่อหน่อยซี...." พูดเสร็จลุงเชียรแกก็ทรุดตัวลงไปนอนแผ่หราบนลานปูน เอาแขนสองข้างของตัวเองไปไขว้รองหัวนอนดูท่าทางสบายอารมณ์ค่ะ พี่มลยืนแอ่นก้นอยู่หันไปมองตาเยิ้มเลย คงแบบกำลังมันๆ นะคะดันมาหยุด...อิ อิ แต่เจนก็ได้เห็นควยลุงเชียรที่แข็งเต็มที่ค่ะ เสากระโดงดีๆ นี่เอง เมือกขาวๆ เปรอะเต็มลำเลย พี่มลเหมือนคนอยากจัดค่ะ รีบไปนั่งยองๆ คร่อมควยพ่อแกทันที เอามือล้วงไปจับลำควยให้ตั้งๆ แล้วเอาแคมหีเจ่อๆ ของแกเข้าไปควบ แคมพี่เค้าปลิ้นออกมาเยอะเลยนะคะ เห็นแล้วเหมือนริมฝีปากที่กำลังดูดควย พี่มลหันหน้ามาทางเจนก็หันหลังให้พ่อเค้าแหละ แกขยับๆ สะโพกโยกๆนิดๆ แล้วก็กดพรวด.. ซี้ดด..ด ดังซล๊วบ..ยันโคนค่ะ..

พี่มลอ้าปากหวอ..ร้อง..ฮืออ..ออ.. ดังเชียว แต่ร้องแบบร่านมากกว่าเจ็บค่ะ "...โอ๊ววว... ควยพ่อแข็งจังเลยวันนี้...ซู้ดดด...ดด..." พี่มลเริ่มสาวก้น เนือบๆก่อนค่ะ หูยย...เหมือนงูตัวดำๆ มันเลื้อยเข้ารูเลยค่ะ...ตัวเนี้ยลื่นมันเป็นวาว...เห็นแล้วเสียว...ซี้ดด... "...เนี่ยมิ้น... เจนมาพ่อพี่เงี่ยนขึ้นเยอะเลย... ควยแข็งยังกะไม้แน่ะ...ซี้ดด...ด...อูยยย..สส.." พี่มลยิ้มให้เจน ลุงเชียรก็หัวเราะ...หึ หึ แล้วพี่มลก็เริ่มโยกค่ะ...ช้าๆ เนือบๆ แต่ดูได้อารมณ์มากๆ เหมือนพี่มลแกกำลังซึมซาบทุกสัมผัสระหว่างผนังโพรงหีของตัวเองกับลำควยของพ่อ แบบหลับตาพริ้มกันทั้งคู่ "...อูยย... มล...รูหีเอ็งทำไมมันดูดควยพ่อแรงแบบนี้...ซู้ดด...ดด..สส.." ลุงเชียรทำปากจู๋ "...พ่อจ๋า...หนูมันหีจังเลย...โอ้ววว...ว...ซู้ดดด...ดด..." พี่มลเหลียวหลังหันไปมองลุงชเชียร มือข้างนึงก็เอื้อมไปลูบไล้ที่หน้าอกพ่อแก ลุงเชียรเลยเอื้อมมือสองข้างมาลูบไล้ก้นเปลือยๆ ของลูกสาวไปมาบ้าง

ตาแกจ้องลำควยที่กำลังรูดเข้ารูดออกรูหีพี่มลอยู่ตลอดค่ะ เจนเห็นเลยขยับตัวไปสังเกตุการณ์ทางด้านหลังพี่มลบ้าง ก็เห็นแบบที่ลุงเชียรเห็นค่ะ พี่มลสาวหียาวมาก สาวขึ้นลงช้าๆ เห็นชัดเลยค่ะว่าแคมหีพี่มลแกมันปลิ้น... มันลู่ตามลำควยพองๆ ของพ่อแกยังไง.. โอย...เห็นแบบนี้เจนก็เงี่ยนขึ้นมาอีกอ่ะ... อดใจไม่ไหวค่ะ เจนเลยขึ้นไปนั่งยองๆ คร่อมหน้าลุงเชียร... โคกหีเจนเลยจ่อปากลุงแกเต็มๆ "..คุณลุงไม่ถือนะคะ... แบบเนี้ย....." เจนเอียงคอเหลียวหลังไปถามแก "...หีอูมๆ แบบเนี้ย... ใครจะถือหละจ้ะ...หนู....อืย...ย..." ลุงเชียรพูดเสร็จแกก็เอามือมาแหกง่ามก้นเจนถ่างอ้าเชียว...ประกบปากได้ แกก็รัวลิ้น เลียลาก... ซี้ดด...ด... เจนก็ได้แต่เด้งโคกหีถูไปข้างหน้าทีข้างหลังที บดไปกับปากลุงแก...มันส์ดีค่ะ... พี่มลก็หันตัวกลับมาหาเจน เราก็กอดกัน... แก้มแนบแก้ม เนื้อตัวเราก็อุ่นๆ นิ่มๆ กันทั้งคู่นี่คะก็หญิงๆ ด้วยกัน รู้สึกดีกว่าเนื้อหยาบๆ ของผู้ชายเยอะค่ะ...

พี่นิดก็เพลินไปกับการสาวรูหีรูดควยพ่อตัวเอง เจนก็เพลินไปกับการบดร่องหีใส่ปากพ่อพี่เค้า... ซี้ดด... เพลินจริงๆค่ะ เรายังเผลอจูบกันไปหลายที ตามอารมณ์นะคะ...ไม่ได้ตั้งใจหรอก พี่มลเอามือมาคลึงนมเจนเล่นไปด้วย เจนก็ทำบ้างสิคะ แต่เจนทำมากกว่านั้นอีก เจนเอามือลูบหน้าท้องพี่เค้าลงไปจนนิ้วโป้งของเจนมันไปหยุดที่ติ่งแตดแหลมๆของพี่มล "...อุ้ย...เจน...มันเสียวนะ....ซี้ดดด...ดด..." พี่มลสะดุ้งลืมตาขึ้นมามองเจนค้อนๆ เลย เสียวแน่ๆ หละค่ะไหนจะควยพ่อพี่แกที่ยังคารูหีอยู่ แถมเม็ดแตดยังมาโดนเจนบี้เล่นอีก...เป็นเจน เจนก็เสียว พี่มลเร่งจังหวะขย่มควยลุงเชียรเร็วขึ้นอย่างเห็นได้ชัดค่ะ หลับตาพริ้ม ปากเริ่มอ้าหวอเชียว... เจนรู้ค่ะว่าพี่แกใกล้จะถึงเส้นชัยเต็มแก่แล้ว เจนเลยยิ่งเร่งบดเม็ดแตดพี่มลตามจังหวะสาวก้นของพี่เค้า "...โอ้ยยย...ออยย...ยยย... ซี้ดดด...ดด... มันจังเลย....ซี้ดด...ดด...จะออกแล้ว... น้ำหีจะออกแล้ว....ซี้ดดด....ดด..." พี่มลร้องบอกเหมือนคนจะขาดใจค่ะ...ก้นพี่แกก็เร่งสาวดัง...ปั่กกๆๆ...ปั่กกๆๆๆๆ.......... ไม่นานก็ได้ยินเสียงโอ๊ะๆๆ อยู่ในลำคอพี่มล ปากพี่มลอ้าหวอ... คิ้วขมวด พี่แกลืมตามามองหน้าเจน

ตาแกลอยๆ เบลอๆ ค่ะ หน้าแดงก่ำเลย... แล้วแกก็โผเข้ามากอดเจนแน่น... หายใจหอบๆ...แฮ่กๆ... ขึ้นสวรรค์ไปอีกคน "...อูยย...ย...หีตอดแรงเลยนะมล...อูยย...ย... ตอดลำควยดีจริงๆ..." ลุงเชียรพูดแทรกขึ้นมา หลังจากที่โดนเจนเอาโคกหีปิดปากอยู่พักใหญ่...ฮิ ฮิ ซักพักพี่มลก็ดันตัวลุกขึ้นพรวด... ควยลุงเชียรเนี่ย หลุดออกมาจากปากรูหีพี่มลดังบล๊วบ !!!...เลยนะคะ ควยของลุงเชียรยังแข็งใหญ่มากๆ... หัวบานมันเลื่อมเชียว...เกินเจ็ดนิ้วแน่ๆค่ะ... เจนรู้สึกเสียวจากปากรูหีวิ่งผ่านท้องน้อยมาถึงสะดือเจนทันทีที่ได้เห็นควยแก ก็รู้นิคะว่ามันต้องเข้ามาในตัวเจนอีกในไม่ช้าไม่นานนี้แหละ "...ตามสบายเลยนะจ๊ะสองคน... มลขอเข้าบ้านไปก่อนหละ...เริ่มหนาวๆ แล้ว..." พี่มลพูดเสร็จก็เดินเปลือยกายบิดตูด ตรงเข้าไปในบ้าน พี่แกหันหน้ามาเอียงคอยิ้มเล็กๆ ให้เจนก่อนเข้าบ้านไป... ลุงเชียรกำลังหื่นจัดเลยค่ะ แกดันตัวขึ้นมาคลอเคลียประกบตัวแนบเข้ามาที่หลังเจนค่ะ เจนก็นั่งยองๆ ลุงแกก็นั่งยองๆ แต่ควยแกสิคะ มันสอดยาวเข้าร่องตูดพาดผ่าร่องหี เจนก้มลงมองที่โหนกหีด้านหน้ายังเห็นหัวควยแกโผล่แพลมๆ พ้นกระจุกหมอยเจนออกมาเลย...ซี้ดด...สิคะ...ยาวจริงๆ ใจเจนเต้นตึกๆ..ตักๆ..เลยค่ะ

มือลุงเชียรทั้งสองมือก็ลอดรักแร้เจนมาบีบเคล้นที่เต้านมเจนทั้งสองเต้า ทั้งบีบทั้งดึง...ทำยังกะจะคั้นน้ำนมเจนออกมาซะงั้นค่ะ "...นมหนูนี่มันมโหราฬจริงๆนะ... โอย...เด็กอะไร..." แกพูดแบบกัดฟันค่ะ แล้วก็บีบคั้นนมเจนแรงขึ้นแรงขึ้น... กระดกก้นเบารูดควยแกถูไปกับร่องหีเยิ้มๆของเจน "...อูยย...ซี้ดด...ด... หนูเสียวนะคะคุณลุง....ซี้ดด...ดด..." เจนครางตอบไปเอียงหน้าเหลือบตากลับไปมองลุงแก แกได้ทีก็ระดมจูบมาที่พวงแก้มเจนใหญ่เลย เอามือข้างนึงมาจับหน้าเจนหันไปประกบจูบที่ปากอีก... เราแลกลิ้นกันจนปากเยิ้มน้ำลายแหละค่ะ... เจนกำลังเพลินๆด้วย แก่ก็แก่เถอะ "...หีหนูลื่นมากแล้วนะ... เย็ดกันเถอะ..." ลุงเชียรกระซิบถามที่ข้างหูเจนค่ะ "อยากเย็ดก็เย็ดสิคะคุณลุง... ควยจ่อรูหีหนูขนาดนี้แล้ว...ซี้ดด...ดด...ยังจะมาถามอีก..." เจนตอบไป ลุงเชียรหัวเราะชอบใจใหญ่ค่ะ "...งั้นเดี๋ยวลุงอุ้มหนูไปเย็ดกันตรงศาลานะ..." แต่แกไม่ได้อุ้มแบบธรรมดานี่สิคะ... เล่นจะอุ้มแตงเจนไปน่ะสิ... ตอนแรกเจนก็ไม่เชื่อเหมือนกันค่ะว่าแกจะยังมีแรงเล่นท่านี้ได้...

แต่แกแข็งแรงจริงๆค่ะ อุ้มเจนแบบเอาข้อพับตรงหัวเข่าเจนพาดกับแขนแกตรงข้อศอกทั้งสองข้างเลย ขาเจนสองข้างก็ชี้แหกอ้าไปทางด้านหลังแกเลยสิ... ท่านี้หีมันแบจนไม่รู้จะแบยังไงค่ะ แบบรูหีเจนอ้ารอรับควยแกแบบหลีกเลี่ยงไม่ได้เลย ไม่ถึงอึดใจค่ะที่แกอุ้มเจนขึ้น ควยแกก็ตามมาจ่อที่ปากแคม กดพรวดลงไปสุดยันโคน...ปรึ่ด!!!!! "...อื้ยยยยย...ยยย...!!!..." เจนกรี้ดดังเลย เล่นไม่ให้ตั้งตัวกันเลย "...ร่านๆ อย่างหนูมันต้องโดนท่านี้....อ่าาาห์....อืยย...ย..." ป้าบ..!...ป้าบ...!...ๆๆๆๆ... เสียงหนอกควยแกกระแทกโหนกหีเจนดังตามมาติดๆ...แกกลัดมันส์มากๆ... "...อื้ยยย...ยย..!!!!....อื้ยยย..ยย..!!!... โอ้ยย..ยย..!!!...." เจนร้องได้แต่แบบนี้แหละค่ะ ควยลุงแกใหญ่จะตาย... ทั้งสาว ทั้งอัดมิดโคนแบบนั้น... เจนพูดอะไรไม่ออกจริงๆ...มันแน่นไปหมดทั้งตัว... ดีนะคะที่หีเจน ลื่นมากไม่งั้นเผลออาจจะหีฉีก...อูยย...คิดแล้วสยองค่ะ...

แล้วลุงเชียรก็พาเจนเดินๆเด้งๆ ไปจนถึงศาลาค่ะ รู้สึกว่าระยะมันไกลมาก กระเด้าไปเดินไปนิคะ "...มันหีมั้ยหละหนูเจน...ซี้ดดด...ด...อึ้บ!...อึ้บ!..." "...อืยย...ย... หนูเจนเสียวหีแล้วนะ....ซี้ดดด...ด... มันส์มากเลย...อ่าา...าา..." เจนเริ่มรู้สึกแบบพี่มลที่มันส์จนต้องกัดฟันกัดปากแล้วค่ะ... เจนมองหน้าลุงเชียรตาปรือๆ...รู้สึกแค้นๆ ปนเงี่ยน ยังไงบอกไม่ถูกค่ะ ที่แค้นก็เพราะแกแก่แล้วควยยังมาใหญ่ เย็ดหีเด็กคราวหลานก็ไม่ได้บันยะบันยังเลย...แถมมาว่าเราร่านอีก ที่เงี่ยนก็เพราะเจนมันส์รูหีน่ะสิคะ มันส์ยันไปถึงมดลูก...ซี้ดด...ดด...เสียวไปทั้งโพรงหี... พอเริ่มมันส์แล้วเจนก็ไม่กลัวแล้วหละค่ะเรื่องหีฉีก... ให้มันรู้กันไปเลยนะคะว่าควยแกจะหักหรือหีเจนจะฉีกก่อนกัน...

เจนเริ่มเด้งหีสวนจังหวะแก หลังจากแบหีปล่อยให้แกอัดฝ่ายเดียว คราวนี้ลุงเชียรต้องเริ่มครางบ้างหละ เจนสู้ควยแกอยู่พักใหญ่ แต่ยังไงก็ไม่ไหวค่ะ...ดูแกจะไม่แตกง่ายๆ เลย เล่นเอาเจนแตกกลางอากาศไปแบบไม่ทันตั้งตัว... คราวนี้ก็รับเละสิคะ เพราะเวลาแตกแล้วหีมันจะเสียวมากๆ ยิ่งโดนสวนรูต่อ เสียวแทบบ้าเลยค่ะ... หมดเรี่ยวหมดแรง เจนโดนลุงเชียรจับพลิกเล่นท่าไปมั่วเลย... เจนก็เริ่มเบลอๆ แล้วนะคะ หน้าร้อนฉ่าตลอด แทบจะไม่รู้สึกอะไรนอกจากความเสียวที่มันวิ่งผ่านปรูดปราดจนซ่าไปทั้งตัว มารู้สึกตัวชัดๆ อีกทีก็ตอนที่แกฉีดน้ำเชื้ออัดเข้ามาจนเต็มท้องเจนแหละ ร้อนมาาาาาก...

สุดท้ายเจนก็หมดสภาพนั่งขาแบะอ้าแบหีอยู่บนราวที่นั่งบนศาลา น้ำเชื้อขาวๆ ของแกคงไหลย้อยออกมาจากรู้หีโบ๋เต็มเลยแหละ แบบเจนรู้สึกคันๆ ยิบๆ ที่ปากรูน่ะค่ะ เจนเอียงหัวตัวเองพับซบไปที่หัวไหล่ตัวเองเลยค่ะ แขนห้อยแบบไม่มีเรี่ยวแรง เพลียมากเลย กึ่งหลับกึ่งตื่นแหละ แล้วก็หลับยาวไปจนถึงเย็นๆเลย เจนมารู้ตัวอีกที ก็นอนอยู่บนเก้าอี้หวายตัวยาวในห้องรับแขกบ้านลุงเชียรแล้ว เจนรู้สึกแสบในรูหีมากๆ ขยับตัวนิดเดียวก็แสบ แบบไม่กล้าแตะเลยค่ะที่โคกน่ะ คิดว่าคงบวมแน่ๆ เจน

เดินกลับบ้านไม่ได้จนพี่มลต้องเรียกสามล้อถีบมารับไปส่งที่บ้าน อายสิคะ... แหมบ้านอยู่ซอยเดียวกันเอง สามล้อมันคงรู้แหละว่าเจนไปโดนอะไรมา เห็นมันชอบหันมามองแล้วยิ้มเยาะๆไปตลอดทาง ที่สำคัญมันคงมองที่เสื้อยืดรัดๆ ของเจนที่โนบราด้วยแหละ...เชอะ...คิดว่าทำทานค่ะ... ไข้ขึ้นอยู่สามวันเลยค่ะ แสบหีร้อนหีไปหมด แม่จะพาไปหาหมอเจนก็ไม่ยอมหรอกค่ะ กลัวหมอรู้นิคะว่าไป"โดนเย็ดมาจนหีฉีก..." ก็ไม่ได้ฉีกอะไรภายนอกนะคะ แค่เป็นเลือดซิบๆ ซึมๆ ออกมาในวันแรกที่โดนแค่นั้นเองค่ะ แต่เจ็บแสบน่าดูเลยแหละ หลังจากวันนั้นเจนก็ไม่กล้าไปบ้านลุงเชียรอีก... ไม่ใช่กลัวที่หีฉีกนะคะ แต่กลัวปากป้าจันทร์น่ะค่ะ ก็ป้าที่แกเปิดร้านก๋วยเตี๋ยวข้างบ้านลุงเชียรไงหละคะ เจนคิดว่าตอนที่เจนนั่งสามล้อแบบหมดเรี่ยวหมดแรง ออกมาจากบ้านลุงแกคงไม่พ้นสายตาป้าจันทร์แน่ๆ ก๋วยเตี๋ยวร้านแกเจนเลยไม่ได้ไปกินอีกเลย... ก็จนพ่อเจนเค้าขายบ้านแล้วย้ายมาอยู่ที่ร้านกันค่ะ ก็ได้ออกมาจากซอยนั้น หลังจากนั้นเจนเลยไม่ได้ติดต่อกับพี่มลอีกเลย ไว้แค่นี้ก่อนนะคะ ไว้มีเรื่องตื่นเต้นๆใหม่ๆ จะมาเล่าให้ฟังอีก.................................

ALUTB01 .

พี่มลนี่ร้ายจริงๆหลอกน้องเจนมาสังเวยควยพ่อ

DarkGearmour

เรื่องนี้ จริงๆ นางเอกชื่อมิ้นนี้
ว่าแต่หายไปเลย  ไม่มีตอนต่ออ่ะ

pamaaeng

เอาเรื่องน้องมิ้น มาเปลี่ยนชื่อ อีกแล้ว  ::Touchy::