ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เส้นขนานของชีวิต ตอนที่ 3

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 20, 2022, 11:11:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tjnet

kthais

solid17

ตาทองตัดสินใจแล้วละสิ แล้วต่อไปจะเหลือใครอยู่กับตาทองละ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ตาทองจะทำให้มนต์เสน่ห์ของพลอยเสื่อมได้มัยครับ

Hanz3312

ถ้าเก่งจริงหรือไม่เสื่อมนะครับ ::Ahoo::

ดูสิว่าสาวๆของตาทองจะอยู่ตามความเจ๋งของตาทองหรือรอยสัก

somsong

Agitos

weeraj

motbonzi

รอยสักปะทะกันอันไหนจะเจ๋งกว่านะ

ryu

ทำไมวันนี้ตาทองทำรุนแรงจัง. มีอะไรในใจรึเปล่า

aodpasa

ไอโก๊ะรักตาทองจริงๆนะ ถึงของเสื่อมไป น่าจะไม่เป็นไร

Xpass

sirasit khamsom

ลงมือแล้วตาทอง น่าจะเป็นทางออกที่ดี

Pingkajoo

ของดีเจอของดีทวีคูณแรงขึ้นสามเท่าเลย

jirasakgolf7

ตาทองตั้งใจปลดปล่อยทุกคน แล้วลากตัวปัญหาให้ดิ่งไปกับตัวเองที่ของเสื่อมเหรอ

อะไรผลักตาทองที่ชีวิตก็ดูมีความสุขให้กล้าละทิ้งทุกสิ่งกันได้ หรือว่าตาทองจะรักไอโก๊ะจริง ๆ

หรือจริงๆ  แล้ว ทั้งหมดมันไม่มีจริง แค่เรื่องบังเอิญที่ทั้งสองคนคิดไปเอง