ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกของเธอและของผมcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 21, 2022, 10:22:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมมีประสบการ์ณตอน ม.2 ครับมันเริ่มขึ้นตอนนั้นผมจีบผู้หญิงคนนึงเธอชื่อ แอนครับ เธอเป็นคนไม่สูงครับอายุของเธอห่างจากผม 2-3 ปีซึ่งก็แน่นอนละครับผม ม.2 เธอ ป.6 นมพอดีครับไม่เล็กเลย เอวกําลังดี แล้วผมก็จีบเธอติดแล้วเรื่องที่ผมไม่คิดก็ได้เกิดขึ้นจนได้ ตอนนั้นผมออกไปนั่งเล่นนอกบ้าน ซึ่งบ้านเธอกับผมอยู่ใกล้กันผมก็เลยบอกเธอให้มานั่งเป็นเพื่อนหน่อย แน่นอนละครับเธอก็มาแล้วเราก็นั่งคุยกันถึง สี่ทุ่มกว่าๆ ผมก็บอกว่าอยากลองกินเหล้าใหมเธอก็บอกว่าอยาก ก็อยากจะรู้เหมือนกันว่ารสชาติเป็นไงผมก็เลยเดินไปเอาเหล้าของพ่อผมมา ซึ่งมันเหลือน้อยครับเพราะพ่อผม เป็นคนกินเหล้า พอผมเดินออกมา ผมบอกว่าไม่รู้เหมือนกันว่าจะผสมไรมั้งผมเลย เท ให้เธอดื่มเพลียวๆ เลย เธอก็บอกว่าขมมาก ก็แน่ละครับเหล้านิ เธอดื่มไปแก้วเดียวครับ อาการออกเลย เธอมึนๆ (เออลืมบอกไปเธอไม่ได้อยู่กับพ่อแม่ครับเธออยู่กับ ยาย เธอ แต่ยายเธอนอนไปนานแล้วเธอเลยแอบออกมาได้) ผมเห็นเธอมึนๆ ผมก็เลยคิดอยากจะลองมาก เพราะเห็นเพื่อนผมมันเอากัน ผมเลยอยากรู้ว่ามันเป็นไงผมเลยบอกเธอว่า แอน ไปนั่งเล่นที่บ้านเราใหม เธอตอบตกลงก็เข้าทางผมละครับ ที่บ้านผมก็หลับกันหมดแล้ว ผมเลยพาเธอเข้าห้องเก็บของเลย แล้วผมก็ลองโอบเอ็วเธอ เธอก็ไม่ว่าไร แล้วผมก็ลองหอมแก้มดู เธอก็ไม่ว่าไร สงสัยยังมึนๆเพราะเหล้า ผมเลยได้โอกาสบอกเธอว่า แอนขอจับหน่อยได้ใหม เธอไม่ตอบ ผมเลยล้วงเข้าไปในกางเกงเธอผ่านกางเกงในครับ ยังไม่มีขนเลยสักเส้น เธอก็จับมือผมบอกว่าพอเถอะ ผมเลยบอกว่าทําไมละ เธอบอกว่าไม่เอาแล้วมันจั๊กจี้ ผมเลยบอกว่า ขอดูได้ใหมเธอก็บอกว่าแค่ให้ดูนะ ผมก็เลยถอดกางเกงเธอ ออกมา ผมอึ้งเลยครับ ขนไม่มีสักเส้น แคมเธอปิดสนิทมาก ผมก็เลยกอดเธอ แล้วของผมก็ไปโดนของๆ เธอ ซึ่งแอนก็ถามผมว่า ไม่ถอดให้ดูมั้งละ ผมก็เลยถอดออก ซึ่งตอนนั้นผมยังไม่ค่อยใหญ่มากครับ ยาวแค่ 5 นิ้วกว่าๆ เกือบ 6 นิ้ว แต่หัวของผมมันใหญ่ครับ แอนบอกขอจับ ผมก็ให้จับครับ ผมเลยกอดเธอ เธอก็จับของผม ผมก็ไซร้คอเธอ ทําตามแบบในหนัง ที่ผมเคยดูละครับ ซึ่งได้ผลครับ ผมจับของเธอแล้วลองลากผ่านแคมเธอ ซักพักก็เริ่มมีน้ำออกมาซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าน้ำอะไรผมเลยบอกว่า แอนน้ำอะไรอ่ะ เธอบอกว่าไม่รู้ ผมเลยนั่งยองๆ ลง เธอก็ยื่น ผมก็ลองเลียดู อร่อยครับผมก็เลียไปเลื่อยๆ ยิ่งเลียยิ่งออก ครับผมเลียจนเมื่อยลิ้นเลย แล้วผมก็จับเธอนอนลงนอนหงายในท่าธรรมดา ผมก็กระซิบบอกเธอว่าแอน เราขอนะ เธอก็นิ่ง ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าเธอคิดไร ผมก็จับของผมจ่อที่ระหว่างตรงกลางแคมเธอครับ ดันเท่าไรก็ไม่เข้า เพราะของเธอเล็กครับ แล้วหัวของผมมันใหญ่ เลยยัดไม่เข้า แอนก็บอกว่าเสียวแปลกๆ คราวนี้ผมลองใหม่ครับ ผมลองเอาหัวของผมไปถูๆ จนน้ำเธอออกมาเยอะมาก คราวนี้ผมคิดว่าออกมาเยอะแล้วผมก็ยัดเข้าไปใหม่เข้าได้แค่หัวครับ เธอร้องบอกเจ็บ....มาก ผมก็หยุด ผมหยุดสักพัก ผมก็คิดสาดิสด์ ครับ ดันทีเดียวจมมิดด้ามหมดเลย ผมก็เจ็บของผม เธอก็ร้องกรี๊ดดด...เสียงดังรั่น บอกว่าไม่เอาแล้วๆๆ...เจ็บ ผมก็ไม่ยอมเอาออกครับ ผมปักกดแฉ่อยู่อย่างนั้น สัก 2-3 นาที เธอก็ร้องอีกครับ แต่ผมไม่สน ผมได้แต่กระซิบบอกเธอว่า มันเข้าไปแล้ว มันสายไปแล้ว เธอก็บอกว่า ถ้าผมได้เธอ ผมห้ามทิ้งเธอ ผมก็ตกลงครับ คราวนี้ผมสาวลำแท่งยาวแล้วค่อยๆ เร็วขึ้นๆๆเลื่อยๆๆ ของเธอแน่นๆๆๆๆๆ มากๆๆๆๆ ครับ ผมตอกหัวแบบว่าสุดๆๆๆเลย เธอก็หลับตาปี๋เลย แล้วบอกว่าเสียวๆๆแปลกๆ คราวนี้ผมกดเด้าไม่ยั้งเลยครับ ผมเอาแบบแรงมาก แบบแรงมากสําหรับครั้งแรกของเธอและของผม ผมสาวลำแท่งได้ซักพัก น้ำเธอออกมามากเลยครับ พร้อมเลือดเธอเลย กระจายเต็มพื้นเลยครับ ผมสาวต่ออีกได้ซักพัก ประมาณ 5-6 นาที ของเธอก็ตอดซะจนผมเจ็บ แล้วผมก็ปล่อยน้ำของผมเข้ารูของเธอเลยครับ ซึ่งผมไม่กลัวเธอท้องครับ เพราะเธอยังแค่ ป.6 แมนยังไม่มาครับ ผมปล่อยจนหมดแม๊กเลย เธอก็กระตุกแล้วร้องว่า เสียวๆๆ พอเสร็จผมก็แช่ไว้สักพัก แล้วก็เอาออกมาครับ แล้วผมก็ดูที่แคมของแอนครับ บวมแดง เป็นรูโบ๋เลยครับ แล้วก็มีเลือดของเธอกับน้ำของผมออกมาปนกันเต็มไปหมด ผมก็เอาเสื้อผมไปเช็ด แล้วก็พาเธอเดินออกไปเข้าห้องน้ำเธอก็ล้างของเธอไป แล้วก็บอกว่าเจ็บ แล้วก็แสบมากๆ แล้วผมก็บอกเธอว่า อย่าบอกใครนะ เธอก็สวนกลับมาว่าอย่าทิ้งเธอนะ ผมก็ตกลง ผมก็ปล่อยเธอกลับบ้านไม่เอาเธอ 2 วัน เพราะผมรู้ว่าเธอคงยังเจ็บและแสบมากและบวม ผมเลยอยากให้เธอพัก และหลังจากนั้นผมก็เอาเธอทุกวันหลังจากกลับจากโรงเรียน แต่ผมพาเธอไปเอาที่ห้องนอนผมครับผมแอบเอาเธอเข้าบ้าน ผมก็เอาเธอจนเดือนกว่า เธอบอกว่าจบ ป.6 แล้วต้องย้ายบ้านไปอยู่กับพ่อแม่ ผมก็เงียบเลยครับ แล้วเธอก็ย้ายไป พอกลับมาเจอกันอีกที ประมาณ 2 เดือนกว่า ผมไม่เชื่อเลยครับ เธอมาพร้อมแฟนใหม่ของเธอแล้วเธอบอกว่าเธอย้ายไปที่บ้านใหม่แล้ว เธอทนไม่ใหวเลยหาแฟนที่นั้นเอาเลย สุดท้ายกลับกลายเป็นว่า ผมโดนทิ้งครับ แต่ก็คุ้มละครับ เพราะผมเปิดซิงเธอนิ แล้วอีกอย่างผมก็คงหาแฟนใหม่ได้ง่ายอยู่แล้วผมก็บอกว่าไม่เป็นไร แล้วผมกับเธอก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย สงสัยโดนไปหลายแล้วละครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ