ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันธรรมดาของชีวิต 3: ก้าน-เจ้าป่า

เริ่มโดย magna67t, พฤศจิกายน 21, 2022, 10:21:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มโน สกลนคร

santosan

hentaiknight

พี่ก้านนี่โชคดีแฮะ น่าจะได้ทั้งพี่ทั้งน้อง

sadudee

bumblebee81

เดี๋ยวได้เจอตัวทากยักษ์แน่ๆพี่เดือน.

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: magna67t เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2022, 10:26:09 หลังเที่ยง
ขอโทษทีครับ มาช้ากว่าที่คาด

ทีแรกว่าจะทำได้หลายเรื่อง  แต่แล้วเรื่องก็ทำให้วันธรรมดาไม่เป็นวันธรรมดา
จู่ๆวันเสาร์ ATK ก็ขึ้นมา 2 ขีด  สลบไปสองสามวัน 

ซีรีส์นี้เป็นแบบคนนึง เรื่องนึงไปเลยครับ ไม่ต่อกัน...
เปลี่ยนพระเอกนางเอกไปเรื่อยๆครับ แต่ทุกเรื่องก็แนวพลิกผันวันพิสดาร
ส่วนจะมีภาคสองมั๊ย ยังไม่รู้เลยครับ

ส่วนแฟนคลับ นายก้อง แปดปียี่สิบสี่คน มาหลังจบเรื่องนี้นะครับ 
ชวนกันไปอ่านที่เดิมที่เรื่องเสียวซีรีส์

ขอบคุณทุกคอมเม้นต์และกำลังใจนะครับ
ดีใจจริงๆครับ
แบบนี้ก้านได้จับของเดือนแน่ๆ

Narong Jaidee

เอาแล้ว ทากเป็นเหตุสังเกตได้งานนี้ไอ้ก้านมึเสียวแน่

Rrrrop

artherox

nick056

งานนี้ก้านได้ทั้งคนพี่และคนน้องแน่ๆเลย ดูแลกันดีสะขนาดนี้

tetete

ทากดูดเลือดจะนำโชคเสียวมาให้นายก้านหรือไม่

Invisibleman

ทากดูดเลือก ส่วนพระเอกเราจะได้ดูดอย่างอื่นแทน

Anadrid

T-maesai

เล่นทีละสองจะทำยังไงให้ได้คิดไม่ออกจริง ๆ ครับ