ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับแม่ค้าชาชัก แต่ชักควยเก่งกว่า copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 22, 2022, 03:56:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องนี้เกิดด้วยความตั้งใจ และไม่จ้อจี้ครับ ผมชื่อ เฟรม เป็นเด็กวัยรุ่นธรรมดาๆ คนหนึ่งนี่แหละครับ วันๆก็ทำงาน แล้วก็หาสาวมาเย็ดเท่านั้นเอง ด้วยหน้าตาที่ค่อนข้างดี กับยุคสมัยที่เรื่องเพศมันเปิดกว้าง ทำให้ไม่ค่อยมีใครอยากจะมาเย็ดกันแล้วจริงจังหรอก มีแต่คนที่อยากเปลี่ยนรสชาติไปเรื่อยๆ มันก็เลยได้ผลพลอยได้มาถึงผมที่มีสาวมาให้เย็ดหีฟรีๆ ไม่เว้นวันโดยที่ผมไม่ต้องไปขวนขวายหาเลย

แต่แล้ววันหนึ่งในวงเหล้า เพื่อนก็บอกว่าใกล้ๆ นี้จะมีร้านชาชักมาเปิดใหม่ แม่ค้าโคตรสวย โคตรน่าเย็ด ผมเลยต้องตามไปดูให้มันรู้แล้วรู้รอด ปรากฏว่าเธอคนนี้แหละครับ ที่ผมตามหา ตรงที่ผมวาดเอาไว้ทุกๆ อย่างเลย จากเพลย์บอย ที่รอให้ผู้หญิงเข้าหา ผมก็เลยต้องรุกจีบเธออย่างเต็มที่ เพราะว่าเพื่อนๆ ก็เล็งเธอเหมือนกัน งานนี้ใครได้เย็ดก่อนชนะ

จากที่ไม่เคยเข้าหาใคร กลายเป็นว่าผมต้องไปเป็นลูกค้าประจำของเธอจนได้ แถมรสชาติชาชักของเธอก็อร่อยอย่าบอกใคร แค่เห็นท่าชักก็ควยแข็งแล้ว ไม่อยากจะคิดเลยว่าตอนที่ชักอย่างอื่นมันจะรู้สึกดีกว่านี้ไหม และเธอเองในตอนนี้ก็เหมือนว่าแอบมีใจให้ผมบ้าง จนในที่สุดหน้าตาของผมก็ช่วยให้ผมสามารถจีบเธอติดได้ในเดือนที่ 3 ตัดหน้าเพื่อนๆ ของผมไปแล้วเรียบร้อย จากนี้คงต้องลาจากวงการเพลย์บอย เพื่อมาช่วยแฟนสุดที่รักขายชาชักแล้วแหละ

แล้ววันหนึ่งที่ผมรอคอยก็มาถึง ผมมาช่วยเธอเก็บร้านจนเสร็จเรียบร้อยก็เตรียมตัวกลับ เพราะว่าผมชอบเธอมาก เลยไม่ได้อยากจะรีบรวบหัวรวบหางเธอ ทว่าครั้งนี้เธอกลับชวนผมไปกับเธอที่บ้าน เพราะบอกว่า ถ้าอยากจะกินชา

เดี๋ยวเธอจะชักให้

งานนี้ก็ฟินสิครับท่าน ใครมันจะรอล่ะครับ

..........

ที่บ้านของเธอ ทันทีที่เข้ามาถึง เธอขอเวลาอาบน้ำสักครู่ แล้วไม่นานเธอก็เดินออกมาพร้อมกับร่างกายที่เปลือยเปล่า ผมที่นั่งอยู่บนเตียงถึงกับตาค้างเลยก็ว่าได้ เพราะว่าหุ่นเธอดีมากๆ ดีกว่าตอนใส่เสื้อผ้าอีก เธอซ่อนรูปมากๆ นมใหญ่ เอวคอด ตูดใหญ่น่าขย้ำ แล้วเธอที่เดินตรงมาหาผม งานนี้ผมควยแข็งรออยู่แล้วครับ

เธอคุกเข่าลงที่ปลายเตียง ระหว่างขาของผมที่นั่งเกร็งอยู่ไม่เป็นอันทำอะไร ก่อนที่เธอจะค่อยๆ ถอดกางเกงของผมออกอย่างช้าๆ มุมมองที่ได้เห็นเธอตอนนี้ให้ตายเถอะ ร่องนมเอย ขาอ่อนเอย ผมทำอะไรไม่ได้แล้ว รู้ตัวอีกทีเธอก็จับควยของผมแล้วชักอย่างถี่รัวไปแล้ว ควยของผมแข็งจนปวดหนึบ สั่นระริกตอนที่เธอเริ่มกำมันแม้ว่าจะไม่รอบ ก่อนจะชักว่าวให้ผมจนน้ำเงี่ยนปริ่มหัวควยออกมา จึงได้เวลาที่เธอจะอมควยให้ผม

ซี้ดดดดดดด – ผมเสียวควยจนขนลุกตั้งแต่เท้าจรดหัว ตอนที่เธอเริ่มหมุนมือแล้วดึงควยผมถอกลงไปจนสุดแล้วอ้าปากดูดควยให้ผมราวกับว่ามันคือขนมหวานของโปรดของเธอ เธออมควยให้ผมจนต้องเอนตัวลงไปนอนกางแขนอยู่บนเตียง เสียวกว่าทุกๆ ครั้งที่เคยโดนมา ก่อนที่เธอจะค่อยๆ คืบคลานขึ้นมาบนเตียง แล้วเล้าโลมผมอีกครั้งหนึ่ง

ผมโอบกอดเธอเอาไว้ แล้วพลิกตัวทันที ตอนนี้ผมคร่อมอยู่บนร่างกายของเธอที่นอนยิ้มให้กับผม ถอดเสื้อตัวเองโยนทิ้งไปทันทีแล้วเริ่มก้มลงไปจูบกับเธอ ลูบไล้ไปทั่วๆ ร่างกายของเธอที่ผมอยากสัมผัสมาตลอด ก่อนที่จะได้สัมผัสกับหีสวยๆ ของเธอตรงหน้า สองขาของเธอถูกยกขึ้นพาดบ่า แล้วค่อยๆ แหวกแคมหีใหญ่นั้นออก เพื่อให้ได้พบกับกลีบหีชมพูที่เยิ้มฉ่ำด้วยน้ำเงี่ยน ราวกับว่าเธอกำลังบอกผมว่าพร้อมที่จะโดนผมเย็ดแล้วตอนนี้

แต่ผมยังไม่สามารถจะเย็ดเธอได้ เห็นหีฉ่ำๆ แบบนี้ อดไม่ได้ที่จะลงลิ้นเลียหีให้เธอ ปากก็ดูด ลิ้นก็เลีย มือก็ค่อยๆ สะกิดที่เม็ดแตดของเธอที่แข็งเป็นไต แล้วเลื่อนลิ้นไปดูดดุนเม็ดแตดนั้นจนเธอร้องครางออกมา ผมค่อยๆ สอดิ้วเข้าไปในรูหีของเธอ มันแน่นด้วยการขมิบของเธอ และยังติดนิ้วผมอีกด้วย ทำเอาในหัวผมปั่นป่วนไปหมด ขนาดตอดนิ้วยังขนาดนี้ แล้วถ้าตอนทีได้เย็ดเธอแล้วโดนตอดควยจะเสียวขนาดไหนนะ ?

ผมไม่จำเป็นต้องคิดให้มากมาย เพราะว่าตอนนี้คำตอบมันอยู่ตรงหน้าแล้ว ผมดันตัวขึ้นโดยที่ขาของเธอยังพาดที่บ่าตัวเองอยู่ จรดลำควยที่แข็งหนักกว่าเดิมเข้าไปที่ปากทางแล้วค่อยๆ ดันเข้าไปทันที เสียงเธอครางขึ้นมา หลับตาแน่นด้วยความเสียวซ่าน ก่อนที่ผมจะส่งเสียงครางออกมาแค่เพียงตอนที่ดันควยเข้าไปได้เพียงครึ่งทาง

ตอดควยฉิบหายเลย

ยังไม่ได้เย็ดก็โคตรเสียวแล้ว

เธอครางออกมา สีหน้าเว้าวอนของเธอนั้นช่างยั่วยวนจนผมแทบจะเสียสติ เริ่มกระแทกควยเข้าไปในครั้งเดียวอีกครึ่งทางจนสุดโคนควย เธอร้องออกมาว่าเสียวหี และบอกว่ามันลึกมาๆ ก่อนที่ผมจะก้มลงไปจูบเธอเพื่อปิดปากของเธอ ให้เธอได้รับความเสียวซ่านอย่างเต็มที่จากผมที่รัวเอวกระแทกเย็ดหีเธอในตอนนั้นอย่างไม่ลดละความหนักหน่วง

ร่างกายของเธอตอนที่ถูกผมเย็ดโคตรดูดี นมสองเต้ากระเพื่อมไหวให้ผมคว้ามาบีบขยำ หัวนมชมพู ปานนมใหญ่ มองตรงไหนก็ชนเงี่ยนไปหมดเลย และเพราะมันเป็นแบบนี้นี่แหละ ตอนนี้ผมเลยเหมือนไม่ใช่ตัวเองแล้ว รัวเอวกระแทกเย็ดหีของเธออย่างหนักหน่วงและต่อเนื่องประหนึ่งว่าไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยใดๆ

เสียงกระแทกเจือปนกับเสียงครวญครางของเราสองคนเป็นหนึ่งเดียวกัน ผมค่อยๆ วางขาของเธอที่พาดบ่าลงเอาไว้ประคองด้วยแขน มองดูหีชมพูของเธอที่ขยับไหวไปตามจังหวะที่ควยของผมค่อยๆ สวมสอดเข้าออกอย่างต่อเนื่องและถี่รัว ยิ่งได้เห็นว่ามันสวยงามขนาดนี้ผมก็ยิ่งอัดกระแทกลำควยเข้าไปหนักขึ้น มากขึ้น เร็วขึ้น

ผมพูดได้อย่างไม่อายปากเลยว่าเสียวควยที่สุดตั้งแต่เคยเย็ดหีผู้หญิงที่ผ่านมาทุกคนด้วยซ้ำ

ผมไม่รู้สึกว่าเหนื่อยเลย จนกระทั่งเหมือนสัญญาณแห่งความสุขสมกำลังแจ้งเตือน

ผมบอกเธอว่ากำลังจะแตกแล้ว ก่อนที่จะกัดฟันแล้วตั้งหน้าตั้งตากระแทกเย็ดหีของเธอหนักมากขึ้นกว่าเดิม จนทำให้ร่างกายของเธอนั้นไหลไปตามแรงของผม จนหมอนชนเข้ากับหัวเตียง

เสียงกระแทกดังขึ้นอีกครั้ง ก่อนที่จะหยุดลง มีเพียงเสียงครางอย่างอัดอั้นจากลม และเสียงลมหายใจที่หอบเหนื่อยนั้นดังขึ้นมาไม่ขาดสาย

แตกแล้ว – ผมพูดขึ้นมาพร้อมกับเสียงลมหายใจที่หอบเหนื่อยจนแทบหมดแรง

แตกในด้วย แตกเยอะมากจนน้ำควยไหลซึมออกมาเลยทีเดียว เธอกอดตัวเองแน่น ตอนที่ผมค่อยๆ ดึงควยออกมา มองดูรูหีชมพูที่เบิกกว้างหลังจากที่โดนควยของผมกระแทกเข้าไปอย่างเต็มที่ และมองดูน้ำควยที่ไหลเยิ้มออกมารงนั้น

ผมทิ้งตัวลงนอนกอดเธอเอาไว้ด้วยความรักใคร่และหวงแหน ผมเข้าใจแล้วว่า การเย็ดกับคนอื่นมันก็แค่ความเงี่ยน แต่การได้เย็ดกับคนที่รู้สึกดีด้วยจริงๆ ต่างหาก ถึงจะเรียกมันว่าความสุข

คืนนี้ผมปล่อยให้เธอได้พักผ่อนสักหน่อย

น่าจะสิบนาทีก็พอ เพราะว่าผมยังเงี่ยนอยู่ ตั้งแต่น้ำแตก ควยยังแข็งอยู่เลย ดังนั้น แม่ค้าชาชักวันนี้ ได้ชักควยผมต่อยันเช้าแน่นอนดูท่าแล้ว...มันลงยาก!

จบ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก