ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมตึกสุดฟิน copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 22, 2022, 03:57:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

พื้นที่ระหว่างตึกระฟ้าสองตึกที่เป็นคู่แข่งกันมีช่องว่างอยู่ราวๆ เมตรครึ่ง ซึ่งบริเวณนี้ไม่ได้ถูกใช้สอยอะไร ไม่ได้เป็นแม้กระทั่งทางลัดระหว่างซอกตึก เพราะว่าปลายอีกด้านนั้นปิดตาย ทำให้ที่ตรงนี้จึงกลายเป็นสถานที่เก็บลังกระดาษไว้สำหรับรอขาย ที่มันช่างพอเหมาะพอเจาะกับคู่รักสองคนที่กำลังเงี่ยนระหว่างเดินกลับบ้าน และแน่นอนว่าความเงี่ยนมันไม่สามารถสงบลงด้วยความอดทน หรือว่าการเตะฟุตบอลหรอก

เงี่ยนก็ต้องเย็ดเท่านั้นแหละ

และด้วยความที่เป็นข้าวใหม่ปลามัน ความเป็นวัยรุ่นที่ชอบความคึกคะนองและอยากลองอะไรใหม่ๆ ทันทีที่ผมชวนเธอเข้าไปที่ซอกตึก เธอก็ไม่ปฏิเสธใดๆ เลยทันที ดูก็รู้ว่าถ้าเธอไม่เงี่ยน ก็คงจะติดใจควยของผมไปแล้วแน่ เพราะว่าตั้งแต่มีครั้งแรกที่เย็ดหีเธอตอนที่คบกันได้พักใหญ่ๆ หลังจากนั้นไม่ว่าผมจะสะกิดเธอตอนไหน ก็ติดทันที

ควยใหญ่ไซส์ 56 ยาว 7.5 นิ้ว หาไม่ได้ง่ายๆ นะครับ ผมบอกเลย

กองลังกระดาษที่ถูกวางเทินกันเป็นชั้นๆ สูงขึ้นเหนือหัวของเราพอประมาณ และมันก็ใหญ่มากพอที่จะบดบังเรือนร่างของเราทั้งสองที่กำลังพลอดรักกันอย่างดุเดือด เราประกบปากจูบปลกลิ้นกันอย่างนัวเนีย ในขณะเดียวกัน กระโปรสั้นๆ ของเธอก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคสำหรับผมที่จะลูบไล้ซอกซอนมือและปลายนิ้วเกี่ยวกระหวัดที่ขอบกางเกงในของเธอก่อนที่จะดึงลงม้าชาๆ แล้วลากปลายนิ้วไปตามร่องหีใหญ่ของเธอ

แม้ไม่ต้องมองเห็น ผมก็รู้ว่าเธอเงี่ยนเต็มที่แล้ว ป่านนี้หีชมพูของเจ้าตัวคงจะมีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาไม่หวาดไม่ไหวแล้วละ ยิ่งเสียงครางในลำคอที่ดังขึ้นตอนกำลังแลกลิ้นกับผมตอนนี้ยิ่งยืนยันได้เป็นอย่างดีว่าเธอไม่สามารถต่อต้านใดๆ ผมได้อีกแล้ว ร่างกายสั่นระริกไร้เรี่ยวแรง สองขาค่อยๆ ทรุดลงไป ประจวบเหมะกับที่ผมดึงกางเกงลงพอดี ควยด้นใหญ่ยาวที่เธอนั้นโปรดปรานเด้งออกมาทันที

เธอตาโผเป็นไข่ห่าน ริมฝีปากยกยิ้มเล็กน้อยเมื่อได้เห็นลำควยที่เธอแสนรักใคร ควยที่เธอต้องนอนจับมันอยู่ทุกคืนไม่งั้นนอนไม่หลับ บัดนี้มันตื่นตัวพร้อมที่จะมอบความเสียวซ่านให้เธอแล้ว เธอชักควยของผมอย่างถี่รัวจนผมหลับตาพริ้ม ปล่อยตัวเองไปตามอารมณ์นั้น ก่อนที่จะรับรู้ได้ว่าเธอเริ่มอ้าปากอมควยให้ผมแล้ว

นี่แหละวิเศษที่สุด

สาวสวย ตัวเล็ก คอลึก อมควยโคตรเก่ง

ทันทีที่แรงดูดดุนจากริมฝีปากของเธอเริ่มทำงาน ผมก็ต้องอดกลั้นความเสียวซ่านที่จะเปล่งเสียงออกมาทันที แม้ว่ามันจะเสียวมากแค่ไหนก็ตาม เธออมควยเก่งเหลือเกิน เก่งกว่าใครๆ ที่ผมเคยเจอมา และการชักว่าวร้อยครั้งก็ไม่อาจจะทดแทนความเสียวจากที่โดนเธออมควยได้เลยในตอนนี้ เธอทั้งดูดดุนที่ส่วนหัวควยอย่างรุนแรง ลากไล้ปลายลิ้นไปตามลำควยที่แข็งขืนเป็นลำและกระตุกเกร็งด้วยอารมณ์กำหนัด สลับลงไปดูดที่ไข่ของผมแล้วค่อยๆ วกกลับมาอมควยใหม่

ผมอยากจะให้เธออมนานกว่านี้ แต่ผมเงี่ยน อยากเย็ดหีเธออยู่แล้ว เรื่องเสียวในที่ใหม่ๆ แบบนี้มันไม่ควรจบลงที่การแตกในปากเพราะโดนสาวอมควยสิน่า

ผมจับเธอลุกขึ้นมายืน ก่อนที่จะค่อยๆ ผลักหน้าของเธอเข้าหากำแพง เธอเอี้ยวใบหน้ามายิ้มเล็กน้อยราวกับรู้งาน มือที่ทาบกำแพงกางออกเล็กน้อย ยกสะโพกขึ้นสูงมากพอที่ผมจะสามารถกระชากกางเกงในตัวน้อยที่แสนจะไร้ค่าในเวลานี้ลงไปที่เข่าของเธอ ก่อนที่จะจัดการเอาหัวควยที่เปียกปอนด้วยน้ำเงี่ยนมารถูไถไปตามร่องหีของเธอ แล้วดันมันเข้าไปในรูหีของเธอทันทีแบบพรวดเดียวสุดความยาว

เธอเตรียมที่จะเปล่งเสียงออกมาแล้ว แต่ผมไวกว่า

สวบบบบบบบ – พรวดดดดดด

อ๊ะ อื๊ออออออ!!

ในตอนที่ควยของเขาเข้าไปในร่างกายของเธอ มือก็เอื้อมไปปิดปากของเธอเอาไว้ พื้นที่เปิดแบบนี้ ถ้ามีเสียงอะไรแบบนั้นเล็ดลอดออกไปบอกได้คำเดียวเลยว่าอันตรายจริงเลยเชียว

ผมปิดปากของเธอเอาไว้ ค่อยๆ ปล่อยให้ร่างกายของเขานั้นผ่อนคลายอย่างถึงที่สุด ก่อนที่จะค่อยๆ ขยับเอวกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างต่อเนื่องและถี่รัว

สวบ สวบ สวบ สวบ

ซี้ดดดดดด – หีใหญ่เย็ดมันส์จริงๆ ตัวก็เล็กนิดเดียวนะเราเนี่ย ผมเริ่มขยับควยเข้าออกช้าๆ เพื่อให้สัมผัสมันไม่หนักหน่วงเกินไป จนกระทั่งเธอเริ่มเงียบเสียงลงไปแล้ว มีเพียงเสียงครางเบาๆ ในลำคอ จึงเอามือออก ปล่อยให้เธอเป็นอิสระ แล้วโน้มร่างกายลงไปจูบที่ต้นคอของเธอกระตุ้นอารมณ์เงี่ยน แล้วบอกกับเธอไปว่า – หลังจากนี้ผมจะไม่อายอะไรแล้ว ถ้าร้องแล้วมีคนเห็น ผมก็จะไม่สนแล้วจริงๆ

เพราะว่าผมเงี่ยนฉิบหาย

อยากจะแตกในใส่รูหีของเธอเต็มทนแล้ว

มือที่ลูบไล้เรือนร่างขยับลงมาจับที่เอวของเธอเอาไว้มั่นแล้วรัวควยกระแทกเย็ดหีของเธออย่างเต็มแรง จนเสียงกระแทกดังขึ้นในตรอกเล็กๆ นี้ พร้อมทั้งเธอทีต้องยกมือขึ้นมาอุกปากตัวเองเอาไว้ เพื่อให้เสียงแห่งความสุขสมนั้นดังขึ้นมาเบาที่สุด

ปั้บ ปั้บ ปั้บบ ปั้บ

ซี้ดดดดดดด – โอ๊ยยยยย จะแตกแล้ว ไม่ไหวแล้วครับ อืมมมม

ผมกระเด้าเย็ดหีของเธอไปเกือบครึ่งชั่วโมง ทั้งๆ ที่คิดว่ารีบแล้ว แต่ความสุขสมก็ทำให้ผมอยากอยู่ในเวลานี้นานที่สุด ทว่าปลายทางแห่งฝันก็ไม่ได้อยู่ไกลเกินไป จุดสุดยอดมาถึงในเวลาต่อมาที่ผมยัดควยกระแทกเข้าไปจนสุดความยาวแล้วโอบกอดร่างกายของเธอเอาไว้แนบชิด

ให้น้ำควยแตกในคารูหีของเธอให้มากที่สุด ในขณะที่เธอนั้นยืนแทบจะไม่อยู่ เสียงลมหายใจหอบเหนื่อยดังขึ้นมาไม่หยุด – ผมพรมจูบที่หลังคอของเธอ ก่อนที่จะค่อยๆ ผละออกมา

ผมยืนมองร่างกายของเธอที่แนบกำแพงแล้วค่อยๆ ไหลลงมากองกับพื้น พร้อมทั้งแคมหีชมพูสวยนั้นเจิ่งนองไปด้วยน้ำควยของผมที่ขาวข้นหวานมันส์ รับประกันความอร่อย

เอาเป็นว่า ใกล้เวลาที่รถประจำทางจะมาจอดป้ายแล้ว ผมดึงเธอขึ้นมาแล้วสวมเสื้อผ้าให้เราทั้งคู่อย่างรีบร้อน แม้ว่าควยของผมเองจะไม่ยอมอ่อนตัวลงไปเลยก็ตาม แต่ผมก็ได้แค่ปลอบใจน้องชายสุดเงี่ยนของผมในใจ

อดทนเอาไว้ เย็นนี้ไม่มีประชุม เดี๋ยวกลับถึงบ้านเสร็จ จะเย็ดให้ฟ้าเหลืองเลย

จบ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก