ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนไม่สนิท cop

เริ่มโดย bigshai, พฤศจิกายน 22, 2022, 04:02:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

สวัสดีครับผม เจมนะครับ เจมเป็นนักศึกษาที่หนึ่งที่จังหวัดเชียงใหม่ผมเรียนคณะนิเทศศาสตร์ เจมได้มีเพื่อนที่คณะมากมายทั้งรุ่นพี่รุ่นน้องเจมเป็นที่รักของทุกคนไม่เว้นแต่อาจารย์ยังชอบผมเลย เอาง่ายๆก็เป็นคนที่ดังมีคนรักมีคนรู้จักในคณะครับ แต่ก็ใช่ว่าผมจะสนิทกับทุกคนและหนึ่งในนั้นคือ ข้าว ข้าวเป็นผู้หญิงที่นิ่งๆไม่ชอบคุยกับใครใส่แว่นหนากระโปรงยาวเหมือนป้าเลยครับแต่ข้าวเป็นคนเก่งมากผมจึงได้เข้าไปคุยกับข้าวบ่อยๆแต่ก็ไม่เห็นข้าวจะอยากสนิทกับผมเลย ทำให้เราทั้งคู่ไม่สนิทกันเท่าไหร่ครับ

วันหนึ่งที่คณะได้มีการจัดหากิจกรรมให้นักศึกษาหาคู่เต้นรำในคณะเพื่อที่จะมาแสดงในวันครบรอบ30ปีคณะนิเทศศาสตร์ ผมจึงอยากที่จะร่วมสนุกกับกิจกรรมของคณะจึงได้สมัครไป ได้มีคนอยากคู่กับผมมากมายแต่พอมาฝึกกันกับปรากฏว่าไม่มีใครเต้นเข้ากับผมได้เลยจนผมได้ลองไปชวนข้าวเต้นดู ข้าวก็ทำหน้าตาแบบ"กูเนี่ยนะ"อะไรประมาณนี้แต่พอลองเต้นคู่กันจริงๆดันเข้ากันอย่างไม่น่าเชื่อจนผมอยากได้ข้าวเป็นคู่เต้นรำ ข้าวที่เห็นผมตื้ออยากได้เลยได้ตอบตกลงไปจากนั้นเราก็ได้ซ้อมกันไปเรื่อยๆจนจากที่ไม่สนิทกันเริ่มที่จะสนิทกันมากขึ้นจนถึงวันงานผมที่แต่งตัวในห้องแต่งตัวเสร็จแล้วกำลังจะไปหาข้าว ข้าวได้ออกมาพร้อมกับชุดเต้นรำผมที่เห็นข้าวในชุดนั้น ทำให้ผมตกหลุมรักข้าวในทันที ข้าวสวยมากหุ่นดีนมใหญ่ขาวสวยสุดๆผิดจากลุคของเธอเวลาเรียนปกติที่ดูเหมือนป้า ผมและข้าวได้จับมือกันขึ้นเวทีเราสองคนได้เต้นรำกันจนงานจบ อาจารย์ได้ปรบมือพร้อมกับตะโกนว่าทำได้ดีมากนักศึกษาผมกับข้าวยิ้มดีใจบนเวทีพร้อมกับนักศึกษาคนอื่นๆที่เต้นบนเวที

จนงานเลิก ผมได้อาสาจะไปส่งข้าวที่หอ ข้าวก็ตกลงให้ผมไปส่งนมของข้าวได้แตะที่หลังผมขณะซ้อนมอเตอร์ไชค์มันนุ่มมากเหมือนมีหมอนมากดที่หลังผมจนผมหำโด่ง ผมได้ขับมาจนถึงหอของเข้าเราได้โบกมือลากันจนผมกำลังจะขับมอเตอร์ไซค์กลับข้าวได้พูดขึ้นว่า"เจมขึ้นมาอยู่ที่ห้องเราเป็นเพื่อนหน่อยดิ"ผมที่ได้ยินรีบหันหน้ามาหาข้าวทันทีพร้อมกับหน้าผมที่แดง และข้าวก็หน้าแดงเช่นกัน ผมได้ขึ้นไปที่ห้องกับข้าวเมื่อผมเข้าไปที่ห้องผมกับพบว่าเต็มโต๊ะของข้าวเต็มไปด้วยรูปของผมเต็มไปหมด ข้าวได้บอกว่า"เจม ข้าวชอบเจมนะชอบมาตลอดเลยเออ..เป็นแฟนกับข้าวได้ไหม"ผมดีใจมากที่ข้าวก็ชอบผมเหมือนกันเลยได้ตอบว่า"เราก็ชอบเข้าเหมือนกันนะ"จากนั้นเราก็ยิ้มให้กันและได้เข้ามาใกล้กันจนได้จูบกันเราจูบกันอย่างดูดดื่มเราได้เริ่มถอดเสื้อผ้ากันทีละชิ้นๆๆจนหมด นมของข้าวใหญ่มากทั้งใหญ่ทั้งขาว ข้าวบอกว่า"เจมเข้ามาสิ"ผมได้เข้าไปจับนมของข้าวพร้อมกับเขี่ยหัวนมของข้าว ข้าวได้ร้องครางออกมา"อร๊า"ผมที่เห็นข้าวเริ่มฟินเลยได้เข้าไปดูดนมของข้าว ข้าวได้ร้องครางดังขึ้นๆๆจนน้ำหีเริ่มไหลผมได้ผลักข้าวนอนลงและจับขาเธอแหวกออกเป็นรูตัวเอ็มผมได้เอาปากเข้าไปเลียที่หีของเธอลิ้นผมได้แหวกแคมหีทั้งสองข้างเข้าไปจนเจอเม็ดแตดผมได้รัวลิ้นใส่เป็นแตดของเธออย่างรวดเร็วข้าวได้ร้องครางออกมา"เจมมมมแรงอีกๆๆอร๊าๆๆๆ"จนข้าวน้ำหีแตกในที่สุดผมได้ดูดน้ำหีของข้าวจนหมดจากนั้นผมก็เริ่มเอาหีเข้ามาใกล้ควยผม ผมได้ยัดควยของเผมเข้าไปในหีของธอ ข้าวครางอย่างมีความสุขพร้อมกับควยที่รูดเข้ารูดออกในหีของเธอข้าวในมันนุ่มแน่นและแฉะมากจนควยผมแข็งมาก ผมเอาแรงขึ้นๆๆข้าวได้ครางออกมา"เจมมมข้าววไม่ไหววแล้ววแตกเลยอร๊าๆๆ"จากนั้นเราทั้งคุ่ก็แตกใส่กันน้ำเงี่ยนผมไหลซึมออกมาจากหีของข้าวเยอะมากจนเลอะเตียงจากนั้นเราก็นอนกอดกันยิ้มให้กัน...จบ

ppherbalife