ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเจอดุ้นขนาดใหญ่copy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 22, 2022, 04:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมเป็นคนจังหวัดเชียงใหม่ ได้ภรรยาเป็นคนจังหวัดตาก ผมแต่งงานอยู่กินกับมาแปดปีแล้ว ผมยอมรับว่าผมเป็นคนที่ไม่เก่งเรื่องเซ็กส์เลย ภรรยาผมเธอไม่ค่อยถึงจุดสุดยอดเลย ผมพยายามอย่างไรก็ไม่ถึงจุด ผมสงสารเธอมากที่เธอทรมานอยู่กับผมเพราะเธอรักผม เมื่อผมและเธอได้อ่านเรื่องสวิงใน Web เห็นว่ามีสโมสรสวิงกิ้ง ผมก็เลยลองติดต่อมาทาง E-Mail และเลือกเฉพาะคู่ที่อยู่เชียงใหม่และมีอาชีพเดียวกันผมและภรรยา เราเป็นครูทั้งคู่แลยครับ จึงไม่อยากที่จะหาคู่ได้ ผมเป็นคนที่รูปร่างสูงใหญ่ ภรรยาผมเป็นคนที่รูปร่างเล็ก ผิวขาวมาก ใบหน้ารูปไข่ อายุเราเท่ากันคือ 33 ปี ไม่นานนักผมก็ได้รับตอบ Mail จากสมาชิกท่านหนึ่ง ซึ่งอยู่ที่เชียงใหม่เหมือนกันกับผม แต่ว่าเขาอายุมากกว่าผมและภรรยาหลายปี หลังจากที่เรานัดพบกันแล้วภรรยาผมไม่ค่อยที่จะพอใจ เพราะเขาเป็นคนที่สูบบุหรี่จัดมาก ผมก็เลยบอกเขาไปตามตรงว่า อย่างอื่นภรรยาผมไม่ขัดข้อง แต่ว่าเธอไม่ชอบกลิ่นบุหรี่ เขาก็ยิ้มและบอกว่าไม่เป็นปัญหาเลย เพราะว่าเวลาที่เราร่วมกัน เขาจะแปรงฟันให้สะอาด และไม่สูบบุหรี่ เราพูดคุยกันตกลงกันเป็นที่รู้ใจกันแล้วเราก็แยกจากกัน วันที่เรานัดเจอกันนั้นเป็นวันอาทิตย์ผมขอสมมุติชือเขาว่า คุณเก่ง และ คุณสวยนะครับ วันนั้นภรรยาผมเธอพยายามที่จะทำใจเป็นที่สุด ผมก็ปลอบใจเธอเสมอ เธอบ่นว่าเธอกลัวว่าผมจะไม่รักเธอ กลัวว่าเขาจะทำเธอแรง กลัวไปสารพัด จนบางทีผมก็กลัวไปด้วย พอเราไปถึงที่โรงแรมเราก็นั่งมองหน้ากันแบบทำอะไรไม่ถูก ผมก็เลยสั่งเบียร์เข้ามาดื่มกัน พอเราดื่มเมาได้ที่ ผมก็เริ่มกอดภรรยาผม คุณเก่ง และคุณสวย ก็กอดกัน แล้วเขาทั้งคู่ก็ลุกไปอาบน้ำ ภรรยาผมเธอดื่มจนหน้าตึง ผมถามเธอว่าเธอกล้าพอแล้วหรือยัง เธอก็ว่าเธอกล้าแล้ว เธอถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ผมก็ถอดตามบ้าง เราพากันไปนอนที่เตียง พอดีกับที่คุณเก่ง ออกมาจากห้องน้ำ ผมก็พยักหน้าให้เขาทำกับภรรยาผมทันที คุณเก่งตรงเข้าไปเล้าโลมภรรยาผม ผมก็เข้าไปหาคุณสวย ที่ในห้องน้ำ ทันทีที่เธอเห็นผมเธอก็เข้ามากอดจูบผมทันที ไอ้หนูของผมมันพองก๋า เราก็เลยพากันออกมาที่เตียง ผมเห็นภรรยาผมนอนอ้าซ่าให้คุณเก่งใช้ลิ้นที่หว่างขา ร่างเธอบิดไปมาปากก็ร้องว่าโอ้ย.....เสียวๆๆ ผมไม่รอช้า ผมจับคุณสวยนอนที่เตียงอีกเตียงหนึ่ง เราเล่นท่า 69 เธอเป็นผู้หญิงที่เก่งมาก เธอดูดผมจนแทบทนไม่ไหว ผมชำเลืองไปดูที่ภรรยาผม ผมเห็นเธอเล่นอมกล้วยหอมใบใหญ่มากของคุณเก่ง ปากเธอมันแทบอมไม่มิด คุณเก่ง เอนตัวพิงกับหัวเตียง มองดูภรรยาผมดูดกล้วยของเขาเอง บางครั้งคุณเก่ง ก็กระทุ้งสะโพกขึ้น สองมือเขาก็บีบที่นมทั้งข้างของภรรยาผม ผมเสียวจนต้องเอาดุ้นของผมเข้าสู่หว่างขาคุณสวย เธอออกคำสั่งให้ผมกระทุ้งสุดแรง ผมก็ไม่ขัดจนเตียงโยก ทางภรรยาผมก็ร้องโอดโอย เพราะเธอโดนดุ้นของคุณเก่งที่ใหญ่มาก พอคุณเก่งกดเข้าไปมิดด้าม คุณเก่งชักยาวๆ แค่ 2 ครั้ง ภรรยาผมเธอก็เสร็จทันทีล่วงหน้าก่อนใครๆ แต่เธอก็ร้องเสียวเสียงไม่ขาดปาก คุณเก่ง ก็พูดออกปากว่าของภรรยาผมฟิตเอามันส์ถึงใจจริงๆ ก็จะไม่ให้ฟิตเอามันส์ได้อย่างไรละครับ ก็ภรรยาผมยังไม่มีลูกนี่ครับ ของคุณเก่งก็ใหญ่มาก เขากระทุ้งภรรยาผมเบาๆ ปากก็ก้มมาดูดที่นมภรรยาผม ภรรยาผมเธอไม่สะใจเธอบอกกับคุณเก่งว่าแรงๆ ก็ได้ เธอไม่เจ็บคราวนี้แหละ ทั้งเตียงผมและเตียง คุณเก่งมันสนั่นหวั่นไหว เร้าใจพวกเราทุกคน เสียงครางที่ออกจากทุกคน มันเป็นเสียงที่สร้างความเสียวให้เราไม่น้อย ผมพยักหน้าให้คุณเก่ง พาภรรยาผมมารวมกันที่เตียงเดียวกัน ขณะที่เราร่วมกันเราก็เอี้ยวตัวไปพันดูดนมให้กันและกัน คุณสวยทนไม่ได้พลิกร่างขึ้นบนทำให้ผมและออกแรงอย่างไม่คิดชีวิต ปากก็ร้อง โอ๊ย.....อยู่ตลอดเวลา จนเธอทนไม่ได้เธอร้อง ออกแล้วๆๆๆๆ ออกแล้วๆๆๆๆ เธอหยิกที่ต้นแขนผมจนเป็นรอย ภรรยาผมที่อยู่ข้างล่างคุณเก่ง ก็เด้งรับเจ้ากระบองใหญ่จนเสร็จอีกรอบ ผมก็เลยสับคู่ เป็นคู่ใครคู่มัน ที่นี่เป็นที่ของฝ่ายชายบ้างผมซอยหยิกจนผมพุ่ง คุณเก่งเอาให้คุณสวยดูดจนพุ่งออกในปาก คุณสวยเธอก็กินจนหมด ครั้งนั้นเราร่วมกันสองยก เป็นที่อิ่มหนำสำราญ ภรรยาผมเธอชอบมาก เธอถึงจุดแบบสุดๆ ติดๆ กัน 5 ครั้งเลยครับแบบที่ไม่เคยเสร็จแบบนี้กับผมมาก่อน เรามีความสุขกันมาก ผมและภรรยาทำใจได้แล้วเพียงแต่ขอให้เราเจอคนที่ปกปิดความลับและไม่สูบบุหรี่ก็โอเคครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ