ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดูแลลูกสาวcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 23, 2022, 10:39:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมมีลูกสาว 2 คนเรียน ม.2 กับ ป.5 ตอนเย็นๆ ผมชอบไปนั่งกินเหล้ากับเพื่อนในตลาด ผมนั่งดูคนขับรถเตอร์ไซร์บางคันซ้อน 2 พ่อ, ลูกสาว, แม่, นั่งเบียดกัน ผมเลยถามเพื่อนว่า นั่งซ้อนเบียดกันอย่างนี้ นมลูกสาวไม่ถูหลังพ่อหรือไง เพื่อนว่ามันส์ดี ของเมียไม่ค่อยตื่นเต้นแล้ว ผมกลับมาบ้านเห็นลูกสาวคนโต น้องจูน ปวดท้องผมหายาให้กิน ตกตอนกลางคืนก็ยังไม่หาย ผมบอกลูกว่า เดี๋ยวพ่อจะเอายาทาท้องให้ น้องจูนใส่ชุดนอนยาว ผมให้น้องจูนเปิดผ้าขึ้นเพื่อผมจะได้ทายาให้ น้องจูนทำท่าอายๆ แต่ด้วยความปวดจึงยอมเปิดให้ผมเอายาทาท้องให้โดยไม่ได้คิดอะไร น้องจูนว่าเริ่มดีขึ้นแล้ว ผมก็นวดท้องให้ลูกสาวไปเรื่อยๆ จนมือไปโดนจิ๋มของลูกสาวโดยไม่ตั้งใจ น้องจูนไม่พูดอะไร ผมเลยบอกว่า เดี๋ยวพ่อจะนวดตำลงหน่อยนะ มือผมชนขอบกางเกงในหลายครั้งจนผมบอกให้ลูกสาวถอดออกก่อน ผมค่อยๆ ดึงกางเกงในลงทันที สิ่งที่ผมเห็นคือ เต่าตัวเขื่อง ที่มีขนขึ้นบางๆ ผมนวดต่อไปโดยให้นิ้วถูกปุ่มเสียว เฉียดปากทางร่องถ้ำเข้าบ่อยๆ จนผมรู้สึกว่ากลีบร่องของน้องจูนเริ่มมีน้ำใสๆ ออกมาผมเอายาป้ายตรงกลางร่องกลีบหีลูกสาว น้องจูนบอกว่าพ่อร้อนแสบจังเลย พ่อทายาโดนจิ๋มหนู ผมทำท่าตกใจ พ่อขอโทษผมหันซ้าย หันขวา ทำว่าจะหาผ้ามาเช็ดให้แต่ไม่เจอผมจึงก้มลงไปเลียหีให้ลูกสาวโดยใช้ลิ้นลากยาวๆ ขึ้นลง น้องจูนร้อง "อูย...พ่ออย่าเลียหนูเสียว" ผมว่าจะเลียเอายาออกจะได้ไม่แสบ น้องจูนนอนนิ่งกำมือแน่น ผมเลีบจนน้ำลูกสาวแตก น้องจูนครางเบาๆ ผมถามว่าหายปวดท้องหรือยัง น้องจูนว่ายังปวดอยู่

ผมเดินออกไปนอกห้องไปหยิบน้ำมันออยเทใส่มือ เดินกับมาหาน้องจูนบอกกับน้องจูนว่า พ่อจะเอายาทาด้านในให้น้องจูนพยักหน้า ผมถอดกางเกงออก แล้วเอาน้ำมันทาควยจนเป็นมันวาว ผมให้ลูกสาวถ่างขาออกกว้างๆ ผมค่อยดันควยเข้าไปในหีลูกสาวช้าๆ พ่อว่าลูกต้องทนเจ็บนิดเดี๋ยวเลือดเสียก็ออก ผมโยกเข้าออกอย่างช้าๆ กลัวลูกเจ็บ ด้านในช่องหีลูกตอดรัดแน่นจนควยผมแทบขาดผมเอาอยู่ 5 นาที ทำไม่ไหวฟิ๊ตมากน้ำผมแตกในหีลูก น้องจูนครางด้วยความเสียว ผมให้ลูกก้มดูหีตัวเอง เห็นไหมลูกเลือดเสียออกมากับยา ถูกขับออกมาแล้ว ผมให้ลูกไปล้างหี น้องจูนเดินขาถ่างผมตามลูกเข้าไปในห้องน้ำ ผมถามลูกว่าดีขึ้นหรือยังลูก น้องจูนว่ายังปวดนิดหน่อยผมให้ลูกแก้ชุดนอนออก เด็ก 14 มีนมขึ้นตั้งเต้าเป็นกระเปาะ ผมล้างหีให้ลูกผมบอกอีกว่า เดี๋ยวพ่อจะไล่ของเสียให้อีกที ผมให้ลูกสาวโก้งโค้งตรงหน้ากระจก ผมเอาควยเสียบทางด้านหลังผมให้ลูกมองกระจกผมกะแทกควยใส่หีลูกอย่างไม่ยั้ง ก่อนเสร็จผมให้น้องจูนนั่งบนขอบอ่าง ผมบอกให้น้องจูนกินยาที่จะออกมาให้หมดจะได้หาย ผมเอาควยอัดใส่ปากให้น้องจูนดูดยาแรงๆ น้องจูนกินน้ำผมจนหมด

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife