ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อกันในรถก็มันดีนะ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 23, 2022, 12:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีทุก ๆ คนเลยครับ ผมชื่อว่า แจ็ค นะครับ วันนี้ผมก็อยากจะมาเล่าเรื่องเสียวให้เพื่อน ๆ ฟังครับ เป็นเรื่องราวของผมที่เล่นเสียวกับสาวในมหาลัยครับ เรื่องมีอยู่ว่าเวลาเลิกเรียนผมก็จะใช้รถสวนตัวกลับหอครับ ในวันนั้นผมเล่นบาสเก็ตบอลกับเพื่อนจนค่ำ เพื่อน ๆ ก็พากันกลับบ้านหมดแล้ว เหลือผมคนเดียวครับ ที่กำลังขึ้นรถจะกลับบ้านพอดี ไม่รู้นึกอะไรอยากเรื่องแก้เบื่อก็เลยเล่นแอปหาคู่ ทำให้ผมเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาครับ เพราะแอปหาคู่ที่ผมเล่น มีผู้หญิงที่ช่วยตัวเองเยอะมากเลยครับ ซึ่งหีแต่ละคนอย่างน่าเย็ดมาก ๆ ผมเลยคิดว่าจะโชว์ควยให้พวกเขาดูมั้ง ผมก็เลยจัดแจง ถอกควยโชว์ในรถเลยครับ แน่นอนว่าหีในหน้าจออย่างขาวอมชมพูอ่ะครับ แถมหีพวกเขาก็อูมสุด ๆ แต่ละคนอย่างน่าเย็ด เลยครับ ผมที่กำลังนั่งถอกควยอยู่ในรถอย่างสบายใจ จู่ ๆ ก็มีสาวคนหนึ่งเดินผ่านมาครับ ผมเก็บควยไม่ทัน ก็เลยกะว่าจะชักโชว์มันซะเลย "ควยใหญ่จังเลย ให้ช่วยเปล่า" ผู้หญิงคนนั้นเขาทักผมมาแบบนี้ครับ ก็แหงละครับ มาถึงขนาดนี้แล้ว "สวัสดีครับ รบกวนด้วยนะครับ" ผมตอบกลับ จากนั้นก็เปิดประตู ยังไม่ทันได้เริ่มคุยอะไรกัน ผู้หญิงคนนั้นเขาก็จับควยผมอมทันทีเลยครับ ไม่รู้หิวมากจากไหน "ลูกครึ่งป่ะเนี่ย ควยใหญ่จัง" ผมก็แนะนำตัวกับเธอไป จนได้รู้ว่าเธอชื่อกัสครับ "เรากัสนะ อยากโดนเย็ดครั้งแรก ฝากตัวด้วยนะ" ครั้งแรกก็จะโดนของใหญ่ของผมเลยหรอ ผมก็ซิงเหมือนกันนั้นแหละ มหาลัยตอนเย็น ๆ คนไม่ค่อยมีครับ ทางสะดวก ผมเลยนั่งให้กัสอมควยต่อ ซึ่งผมก็อยากเย็ดหีจะตายห่าอยู่แล้ว "เย็ดเหอะ เงี่ยนไม่ไหวแล้ว" ด้วยความที่ผมอยากเย็ดมาก ผมเลยดึงตัวกัสเข้ามาในรถ "ใจเย็นพ่อหนุ่ม เรายังไม่ได้ปลดกระดุมเลย" เธอถอดเสื้อออก เรือนร่างที่บอบบางตรงหน้า ทำผมเงี่ยนกว่าเดิม แม้ในรถจะมืด แต่แสงไฟตามริมทางก็เผยให้ผมเห็นนมชมพูที่อยู่ตรงหน้า เอวบาง ร่างเล็ก ความขาวอมชมพูนี้มันคืออะไรกัน ตอกย้ำความเงี่ยนให้ผมเข้าไปใหญ่ แน่นอนว่าท่าเย็ดของผมนั้น กัสเป็นคนคุมทั้งหมด ผมทำได้แค่นอนให้ควยตั้งตระหง่านให้กัสนั่งควยผม "ควยใหญ่ เข้ายากจัง เธอช่วยเราหน่อย" ผมก็เลยใช้นิ้วแหวกให้ง่ามหีเธอกว้างขึ้น มือของเธอก็จับควยผมยัดหีอย่างทุลักทุเล ในที่สุดควยผมก็ยัดหีเธอได้ แต่ก็ได้แค่ครึ่งลำเท่านั้น "แจ็ค เราไหวแค่นี้อะ" ไม่เป็นไรครับที่รัก ถ้าไปห้องผมมีมิดลำอ่ะ "ซื้ด โอย เจ็บจัง อือ อือ อือ" รูหีของกัสแน่นมากเลยครับ แล้วลำของผมเข้าไม่สุด ทำให้ตอนนี้หัวควยของผม หีของกัสตอดมากเลยครับ "อาส์ อาส์ กัสให้เราขึ้นให้ไหม เราอยากเย็ดเธอแบบควยเราเต็มลำอะ" กัสหน้าแดง "เค้าเจ็บ อย่าเพิ่งนะ" ทำให้ตลอดทั้งเวลาที่ผมอยู่บนรถ กัสนั้งควยผมอย่างเดียวเลยครับ เราใช้เวลากว่า 10 นาที ในที่สุดผมก็กลั้นน้ำควยไว้ไม่อยู่ครับ "กัส กัส แจ็คแตกแล้ว" ผมปล่อยน้ำควยพุ่งเข้าหีกันเข้าเต็ม ๆ เลยครับ ดึงออกไม่ทัน แต่กัสก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ "แตกในเลยหรอ" ผมก็รู้สึกผิดเล็ก ๆ ก็เลยขอโทษขอโพยเธอ "เรา ขอโทษ" เธอหน้าแดงครับ "ไม่เป็นไร มันก็เสียวดีนะ เราก็เพิ่งรู้ว่าแตกในมันอุ่นอย่างนี้อะ" พอเรามีอะไรกันเสร็จในรถแล้ว ผมเลยอาสาพาเธอไปส่งที่หอครับ "แจ็ค ไปพาเราไปหอเธอดีกว่า" ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ก็เลยพามาครับ เอาอีกแล้วครับทุกคน ผมเงี่ยนอีกแล้ว หลังจากมาถึงที่ห้องพักผม กัสก็เอามือมาลูบเป้าผมครับ "แจ็ค มาทำเราต่อเถอะนะ" ใช่ครับ เธออ้อนเย็ดจากผมอีกแล้ว ผมไม่รออะไรทั้งนั้น ผมจับเธอถอดเสื้อผ้า ความเงี่ยนทำผมพร้อมเย็ดแบบสุด ๆ ผมจับเธอเย็ดท่าอุ้มแตง ถ้าเพื่อนร่วมห้องมาเห็นผมก็ไม่สนอะไรทั้งนั้น "แจ็ค มันจะลึกไปไหม อย่า อย่าเพิ่งนะ อ๊อย" กัสไม่ทันได้ทักท้วงอะไร ควยผมก็เข้าสุดลำไปแล้ว "หงือ เจ็บมากเลย จุกมากด้วย" กัสน้ำตาซึมเพราะควยผมเลยครับ ก็อ้อนได้น่าเย็ดขนาดนี้ ก็ต้องโดนลงโทษแบบนี้แหละ หลังจากนั้นผมก็เอาร่างของเธอชิดกำแพง เขย่งเย็ดอยู่อย่างนั้น ผมบอกเลยว่าท่านี้โคตรเสียว ควยของผมเข้ามิดลำสุด ๆ "แจ็ค เค้าหายใจไม่ทั่วท้อง" ควยผมตอนนี้ได้ยัดเข้าไปเต็มท้องน้อยของเธอ จนเธอต้องสยบต่อความเงี่ยนของผม ผมจัดการกระหน่ำแทงควยเข้าไปที่รูหีของกัสอย่างแรง "หงือ อือ อาห์ แจ็ค เค้าเสียว" ผมเย็ดเธออยู่อย่างนั้น เสียงตับ ๆ ดังทั่วห้อง การเอากันรอบนี้ผมกับเธอน้ำแตกไปพร้อมกัน ตอนนี้ที่พื้นห้องเต็มไปด้วยน้ำหี และน้ำควยของผม "พอแล้วแจ็ค วันหลังนะ" ตอนนี้เธอดูอ่อนล้ามากเลยครับ อีกสักพักเพื่อนร่วมห้องก็จะกลับมาแล้ว ก็เลยไม่ได้เอากัสต่อครับ หลังจากเสร็จกิจแล้วพวกเราก็แยกย้ายกันกลับหอครับและติดต่อหากันอยู่บ่อย ๆ จนถึงตอนนี้พวกเราก็ยังติดต่อกันเสมอ ผมอยากเล่าเรื่องของผมกับเธอต่ออีกมาก แต่เอาเป็นว่าพอแค่นี้ก่อน ครั้งหน้าผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับผม
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก