ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้ากล้าก็ไม่กลัว copy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 24, 2022, 10:40:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมแต่งงานมีครอบครัวแล้ว ภรรยาทำงานขายประกัน บางทีอยู่ที่ทำงาน บางทีก็ต้องออกนอกสถานที่เธอมีเพื่อนหญิงที่ไปด้วยกันบ่อยๆ ชื่อ ผึ้ง ผึ้งก็มีครอบครัวแล้ว เธอดูดีมากหุ่นดี อวบๆ ชอบใส่ชุดฟิตๆ ผมเองแอบเอามาจิตนาการบ่อยๆ ผมมักจะเจอกับผึ้งเกือบทุกครั้งที่ไปหาภรรยาที่ทำงาน บางทีผึ้งก็มาหาภรรยาผมที่บ้าน เธอจะมาคนเดียวไม่ค่อยเห็นสามีเธอ ภรรยาผมบอกว่าอยู่ต่างจังหวัด ผมยังเคยแซวบ่อยๆ ว่า อดอยากแน่เลย บ่อยครั้งเหมือนผึ้งจะมองผมแปลกๆ จนผมอดสงสัยไม่ได้ว่าเธอกำลังยั่วสามีเพื่อนอยู่ ผมเคยถามภรรยาว่า เวลาออกนอกสถานที่ ผึ้งชอบทำแบบนี้บ่อยเหรอ ภรรยาบอกว่าก็ประจำ เรียกลูกค้า และได้ผล แต่เรื่องที่ผึ้งทำแบบยั่วผม ผมไม่ได้บอกภรรยา จนค่ำนึงที่บ้านผม ผมแอบถามผึ้งว่าทำแบบนี้ทำไม ไม่กลัวผมปล้ำเอาเหรอ" ถ้ากล้าก็ไม่กลัว "แล้วเธอก็เอามือลูบโคนขาเธอนอกกระโปรง" ผมไม่อยากให้เมียผมเสียใจ ถ้ารู้ว่าผมทำอะไรลงไป "" ไม่กล้าก็บอกเถอะ ฮึๆ " เธอหัวเราะในคอ แบบเย้ยหยันผม บางทีอาจถึงเวลาที่ต้องสอนบทเรียนให้เธอบาง ผมกระชากตัวเธอเข้ามา แล้วจูบซอดลิ้นเข้าไป มือก็ลูบที่โคกหีของเธอ เธอไม่มีอาการดิ้นเลย ยอมทุกอย่างแล้วผมก็บ่อยเธอ เธอมองหน้าผมแบบ งงๆ" ถลกกระโปรงขึ้นเดี๋ยวนี้ " เธอทำตามอย่างว่าง่าย กางเกงในสีขาวเนียนๆไม่มีลูกไม้ ห่อหุ้มหีอวบอูมแทบไม่อยู่" ถอดมันออก กางเกงในผึ้งหน่ะ เร็วๆ ผมจะรอไม่ไหวแล้ว " เธอถอดออก" ส่งมานี่ซิ เอามาให้ผม " ผมเกฏ้บกางเกงในเธอใส่กระเป๋ากางเกงของผม จากนั้นผมก็เอาควยของผมออกมา" มาซิผึ้ง มาดูดมันหน่อย ควยผมอยากอยู่ในปากผึ้ง " เธอเดินเข้ามานั่งยองๆ จับของผมเข้าปากอย่างว่าง้ายผมเอาหลังเท้าสัมผัสกับหีที่มีน้ำเมือกๆอยู่เต็มปากทาง ผมดูสีหน้าเธอ มันบอกว่าเธอชอบมันมาก" ลุกขึ้น " ผมพุดพร้อมดึงตัวเธอขึ้นมา ผมจูบเธอพร้อมกับเอานิ้วควานในโพรงหีของเธอ" ใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย ได้เวลาที่ผึ้งต้องกลับบ้านแล้ว " เธองงกับการกระทำของผมมาก แต่ก็ยอมกลับโดยดี 5 ทุ่มกว่าๆ ภรรยาและลูกผมหลับหมดแล้ว ผมกดโทรศัพท์ไปหาเธอ เธอรับสายผม" เป็นไงบ้างผึ้ง ตกลงผมกล้าไม๊ หวังว่าเมื่อตอนเย็น คงจะถูกใจผึ้งนะ "" คุณแกล้งผึ้ง คุณทำให้ผึ้งค้าง "" ฮึๆ ผึ้งอยากจะค้งแบบนั้นเองมากกว่า พรุ่งนี้หลังจากเมียผมออกจากบ้าน ให้ผึ้งเข้ามาหาผมที่บ้าน "" จริงเหรอค้า ตกลงตามนี้นะ "" ไม่ต้องใส่กางเกงในมา มาเอาตัวนี้ใส่ไป มันจะมีทั้งน้ำของพี่ และ น้ำของผึ้ง " พูดจบผมก็รีบตัดสาย 8 โมงเช้า เหลือผมอยู่ย้านเพียงคนเดียว รถของผึ้งวิ่งเข้ามาจอดบริเวรหน้าบ้าน ผมกดหาเธอ" ผึ้ง เดินมาทางหลังบ้านนะ รออยู่ " หลังบ้านผมเป็นกำแพงสูง ไม่มีคนมองเห็น ผมอยู่ในบ้านมองเธอผ่านหน้าต่างบานเกร็ด" ว่าไงจ๊ะที่รัก เอพร้อมไม๊จ๊ะผึ้ง "" พร้อมค่ะ เปิดประตูซิค่ะ "" จะเข้าบ้านผมต้องถอดออกให้หมด "" ถอดข้างในบ้านก็ได้นี่ " แต่เธอก็ถอดออกจนหมด" แล้วจะว่างไว้ตรงไหน เดี๋ยวยับหมด "" กองไว้ที่พื้นนั้นแหละ " แล้วผมก็โยนปลอกคอหมา อันเดียวกับที่ผมเคยใช้กับภรรยาของผมนั้นเอง" ใส่ซะ เดี๋ยวจะเปิดประตูให้ " เธอใส่เสร็จผมเปิดประตูออกไป เอาโซ่ไปคล้องที่ปลอกคอ" เอาละ ทีนี้ก็คลานเข้ามา " ผมจูงเธอมาในบ้าน ผมนั่งลงตรงโซฟา" เอาล่ะ หมาน้อย จงดูดจงเลียควยของเจ้านายแกเดี๋ยวนี้ " เธอทำตามอย่างว่าง่าย ผมชักเริ่มมีอารมณ์แล้ว" พอแล้ว หันหีมา กูจะเย็ดหมาอย่างมึงแล้ว " เธอรีบหันหีมาทางผมโดยเร็ว ตอนนี้น้ำเธอออกมาเต็มหีแล้วแสดงว่าเธอชอบที่ผมเสนออารมณ์แบบนี้ให้เธอ ผมไม่ต้องเกรงใจอะไรเลย เพราะผมคิดว่าเป็นหมาตัวนึง ผมจับควยยัดเข้าไปเต็มที" ฮึๆ มันเสียวควยอะไรอย่างนี้ หีมึงเย็ดดีจริงๆ อีหมาผึ้ง "" โอ้ว! แรงๆ เลยค่ะพี่ ผึ้งใกล้แล้ว จะไม่ไหวแล้ว "" กูเป็นเจ้านายมึง กูจะเย็ดมึงยังไงก็ได้ เข้าใจไม๊ " ผมตบไปที่ก้นเธอ" โอ้ย ! โอ้ว. ซี๊ด.. ดีค่ะ เจ้านายขา เอาเลยค่ะ ตามใจเจ้านายทุกอย่างค่ะ โอ้ว...ซี๊ด..อ้า..."แล้วเธอก็เสร็จ ตัวเกร็งกระตุกเป็นระยะ ผมชักเอาควยผมออกมา" เสร็จแล้วซินะ มาๆ มาทำความสะอาดซะ น้ำหีเอ็งทั้งนั้น ฮึๆ " ผมปลดโซ่จากปลอกคอ" เอาล่ะ ไปแต่งตัว ห้ามถอดปลอกคออก อนุญาตให้ใช้ผ้าพันคอ หรือปิดกระดุมเสื้อได้ " พอเธอแต่งตัวเสร็จ" ไปทำงานได้แล้ว อย่าถอดออกนะ เดี๋ยวจะไปหา ฮึๆ "

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ