ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงคู่พี่น้องแบบไม่ได้ตั้งใจcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 24, 2022, 10:39:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมแต่งงานกับเจนแฟนผมมาได้ 3 ปีแล้ว เจนมีพี่สาวชื่อพี่แจน แต่เป็นหม้ายลูก 1 เปิดร้านเสริมสวยเป็นของตัวเอง แต่อยู่กันคนละจังหวัดกับผมนะ นานๆ จะกลับไปเยี่ยมแกซักทีนึง หลังๆ มานี่แกให้แม่มาอยู่ด้วย ที่ร้านเสริมสวยเลยมีกันอยู่ 3 คนคือแม่ พี่แจนแล้วก็ลูกอายุ 4 ขวบ เวลาที่ผมกับเจนกลับไปเยี่ยมบ้าน บางทีก็นอนบ้านแม่ของเจน นานๆ จะมานอนกันที่ร้านเสริมสวยของพี่แจน แต่ครั้งนี้พอดีแม่มาอยู่ที่ร้าน เราเลยไปนอนพักรวมกันที่ร้านเสริมสวย เวลานั่งกินข้าวพร้อมหน้ากัน เคยแซวพี่แจนว่า หม้ายลูกหนึ่งแบบนี้แถมสวยขนาดนี้ สงสัยมีหนุ่มๆ มาจีบเพียบแน่ๆ ซึ่งก็จริงๆ เพราะแม่บอกว่าเยอะจนไม่เป็นอันทำงาน แม่ก็ไล่กลับไปหลายคน ขำกันทั้งบ้าน พี่แจนแกสวยกว่าเจนแฟนผมเสียอีกนะ แต่สามีแกไปมีเมียน้อยแถมมีหลายคน ก็เลยแยกกัน แยกกันมาตั้งแต่ลูกเพิ่งเกิด ตอนแรกแกว่าจะยกลูกให้เป็นลูกผม ก็ไม่ได้คิดอะไรจนเด็กมันโตมาจะ 4 ขวบแล้ว

เข้าเรื่องเลยดีกว่า วันนั้นผมหยุดยาวหลายวัน วันแรกก็ไม่มีอะไรผิดสังเกตุ ผมไม่เคยคิดเรื่องสวิงหรือเรื่องอยากมีอะไรกับพี่แจนเลยนะ ถึงจะดูสวยแต่ผมไม่ได้รัก ผมรักเจนน้องสาว ไม่เคยคิดอะไรเกินเลยทางใจกับพี่แจนเลย จนวันนึงผมตื่นสาย ตื่นมาไม่เห็นใคร พี่แจนบอกว่าแม่กับเจนชวนหลานไปเดินตลาด พี่แจนบอกว่าวันนี้ไม่ได้เปิดร้าน เพราะคนงานขอลา พี่เองก็อยากพักด้วยเหมือนกัน ผมก็เลยผลัดผ้าเตรียมอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จ ผมสังเกตุว่าพี่แจนไม่ได้ใส่เสื้อชั้นใน เพราะหัวนมแข็งเป็นเม็ดดุนออกมานอกเสื้อยืด เห็นแบบนั้นเจ้าหนูผมก็แข็งเลย ได้แต่คิดแต่ไม่กล้า พี่แจนบอกว่าให้ผมมาช่วยยกเตียงสระผม ย้ายมาอีกมุมห้อง ผมก็เดินไปทั้งๆ ที่ยังอยู่ในชุดผ้าเช็ดตัวอยู่เลย ยกๆ ไปผ้ามันจะหลุด ผมก็เอียงตัวไม่กล้าปล่อยเตียงสระที่กำลังยกอยู่ เอียงไปเอียงมาผ้าเลยหลุดจริงๆ พี่แก้วมองตาโตเลย แถมแซวมาอีกว่า ใหญ่ๆ แบบนี้นี่เองเจนมันเลยติดใจ ผมก็เลยพูดสวนกลับไปว่า พี่รู้ได้ไง พี่แจน บอกว่าเจนมันเล่าให้ฟังน่ะสิ ผมเลยพูดกลับไปว่า แล้วพี่แจนเวลาอยาก แล้วช่วยตัวเองยังไงเหรอ ไม่รู้ผมเอาความกล้ามาจากไหนที่กล้าถามไปแบบนั้น แกก็บอกว่าพี่มีตัวช่วยจ๊า เจนมันซื้อของเทียมมาให้ แบบสั่นด้วยนะ ผมรวบรวมความกล้าเดินไปหาพี่แจน จับแขนพี่แจนแล้วกอด พี่แจนไม่ได้ขัดขืนเลย ผมระดมจูบปากแลกลิ้นกับพี่แจน ผมจับพี่แจนมานั่งที่เตียงสระผม ปลดเสื้อออกแล้วก็ถอดกางเกงขาสั้นออก พี่แจน นอกจากจะไม่ขัดขืนแล้วแถมยังช่วยถอดกางเกงเสียอีก

ผมให้พี่แจนนอนที่เตียงสระ ผมนั่งยองๆ ที่ปลายเตียงละเลงลิ้นเลียให้พี่แจน จนน้ำของพี่แจนแฉะเต็มหน้าผม ผมค่อยๆ เอาเจ้าหนูจ่อแล้วกระเด้าพี่แจน ถึงจะเป็นหม้ายแต่ยังคงแน่นรูยังคับอยู่เลยนะ ผมกระเด้าพี่แจนบนเตียงสระอยู่นาน กระเด้าไปก็พยายามมองไปที่ประตูว่าเจนกับแม่ยายกับหลานจะกลับมาตอนไหน จนเราเสร็จพร้อมกัน พี่แจน ลุกไปเข้าห้องน้ำ ส่วนผมก็ยืนงงตัวเองว่าทำอะไรลงไป พี่แจนหายไปในห้อง ส่วนผมก็เปลี่ยนใส่เสื้อผ้า จนแม่ยายกับเจนแฟนผมและหลานกลับมา พี่แจนก็ออกมาจากห้องน้ำ ทำเหมือนไม่มีอะไร เพราะก็คุยกับผมปกติ ผมเองก็พยายามทำตัวปกติ มานั่งคิดว่าเมื่อเช้ามันเกิดอะไรขึ้นแล้วจะทำยังไงต่อ อยู่ต่อมาอีกวันจนผมกับเจนก็ขอลากลับ กลับมาถึงบ้าน วันนึงเจนมากระซิบข้างหู ตอนนั้นกำลังกระเด้าเจนอยู่ เจนบอกว่า พี่..กลับบ้านไปเยี่ยมพี่แจนครั้งหน้า ให้พี่แจนมานอนด้วยกันนะ ผมสะดุ้งเลย สงสัยเจนรู้เรื่องแน่ๆ เจนบอกว่าคุยกับพี่แจนแล้วแหล่ะ เจนเองที่เป็นฝ่ายยอมให้พี่มีอะไรกับพี่แจน พี่แจนเล่าให้ฟังหมดแล้ว

ในใจผมตอนนั้นตื่นเต้นยังไงไม่รู้ กระเด้าเจนจนดอเกือบหัก ตกลงนี่ผมสวิงคู่พี่น้องแบบไม่ได้ตั้งใจ แบบไม่รู้ตัวแล้วเหรอเนี่ย ซึ่งก็เป็นจริงอย่างที่เจนบอก เพราะครั้งต่อมาที่ผมกับเจนกลับไปเยี่ยมบ้าน พี่แจนก็มานอนด้วยจริงๆ แถมพี่แจนร้อนแรงกว่าครั้งแรกเสียอีก ครั้งนั้นแม่ยายเอาหลานกลับไปเยี่ยมตา(พ่อของเจน) เราอยู่กัน 3 คนเลยได้สวิงกันแบบสุดๆ ผมชอบมากเวลามีอะไรกันบนเตียงสระผม ที่สำคัญผมเพิ่งเคยเห็นเจนเลียให้พี่สาว ซึ่งเจนบอกว่าสมัยก่อนช่วยกันแบบนี้ประจำ เจนเลียให้พี่แจน พี่แจนส่ายร่อนจนผมอดไม่ไหว เข้าไปขอแยกและขอเด้าพี่แจน วันนั้นผมกับเจนประโคมความสุขใส่พี่แจน ช่วยกันรุมพี่แจนแบบสุดๆ จนพี่แจนหลับคาเตียงสระเลย ส่วนผมก็กลับมาเด้าเจนที่โซฟาในร้าน โดยมีพี่แจนนอนดูอยู่ใกล้ๆ วันนั้นเราสวิงกันตั้งแต่เช้ายันดึกเลย เพราะไม่ใช่แค่บนเตียงสระผม แม้นแต่โซฟานั่งในร้าน ราวบันใด ห้องครัว หรือแม้นแต่หน้าโต๊ะเสริมสวย ผมอุ้มพี่แจนไปเด้าแทบจะทุกมุมในร้านเลยครับ...

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ