ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่องแพเธค เจอสาวถูกใจ เลยจับแตกในคาแพ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 24, 2022, 06:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ช่วงชีวิตหนึ่งผมพูดเลยว่าเคยถูกหลอกไปทำธุรกิจขายตรง ที่เป็นบริษัทปลอม หลังจากที่เสียเงินไปสองหมื่น มันก็ปิดตัวลง ผมได้เพียงความผิดหวังจากการทำธุรกิจนั้น แต่ที่ยังจำไม่ลืมเลยก็คือเรื่องเสียวที่เกิดขึ้นในตอนที่ได้ไปสัมมนากับพวกอัปไลน์ของผมนั่นเอง

ทริปนั้นเป็นทริปเหมือนหลอกผมไปเปิดใจ ด้วยการที่พาผมไปล่องแพแบบฟรีๆ 2 วัน 1 คืน

มันเป็นกิจกรรมที่ทั้งสนุกและน่าเบื่อไปพร้อมๆ กัน แต่สิ่งที่ทำให้ผมไม่เบื่อเลยคือมีสาวคนหนึ่งมาชวนผมคุย มันทำให้ผมนั้นเริ่มมีความรู้สึกดีๆ กับเธอ ก่อนที่คืนนั้นด้วยความเงี่ยน ผมเลยอยากจะลองปัดแอปนัดเย็ดดู ปรากฏว่าปัดไปเจอเธอพอดี เราเลยพูดคุยกัน แล้วก็ดีลกัน ว่าไปหาที่เย็ดกันดีกว่า แต่เธอบอกว่าอยากไปแพเธค เพราะกลางคืนมีกิจกรรมเหมือนคอนเสิร์ตด้วย ผมเลยตกลงไปแพกับเธอ

แพล่องไปตามสายน้ำที่ไหลไม่เชี่ยวมากนัก แต่เพราะเสียงดังโครมครามและการปิดไฟ เปิดเพียงแสงสีต่างๆ ทำให้เราไม่ค่อยจะได้สังเกตอะไรมากนัก เราทั้งคู่ดื่มกันพอประมาณ ก่อนที่เธอจะบอกว่า รู้แล้วว่าจะไปที่ไหน เลยลากผมไปที่ส่วนอาบน้ำเปลี่ยนชุดที่หลังแพ เป็นห้องน้ำที่กั้นออกมาแบบลวกๆ หลังคาไม่มี มองเห็นท้องฟ้าและแสงสีที่สะท้อนไปมา

และด้วยความเมาประมาณหนึ่งอยู่แล้ว ทำให้ตอนที่เราจูบกัน ความเงี่ยนมันก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

ผมควยแข็ง

เธอค่อยๆ ล้วงมือลงมาในกางเกงของผม แล้วดึงควยผมมาชักรัวๆ จนผมเสียวทนไม่ไหว ครางออกมา

แล้วจึงถอดกางเกงออก บอกให้เธอว่าชักขนาดนี้ อมควยผมไปเลยดีกว่า

และเธอก็ยิ้มออกมา แล้วบอกว่าอยากจะทำอยู่แล้ว ก่อนที่จะนั่งลงบนเก้าอี้ไม้ที่วางอยู่ แล้วก็ดึงตัวผมเข้าไปใกล้ๆ ก่อนที่จะอมควยให้ผมทันที

ซี้ดดดดด เสียวควยสุดๆ เลย อมควยเก่งจริงๆ

ผมพูดขึ้นมาแล้วเอ่ยชมเธอ ในขณะที่เสียงดนตรียังคงดังขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง ผมปล่อยให้เธอดูดควยของผมอยู่อย่างนั้นสักพัก เธอดูดควยเก่งจริงๆ ดูดแรงจนแก้มตอบ ดูดเร็วด้วย ขยับหน้าเข้าออกโดยที่ผมไม่ต้องออกแรงกระเด้าปากเธอเลย ก่อนที่อยู่ๆ เธอจะยืนขึ้น หยุดอมควยของผม แล้วถอดกางเกง ก่อนจะนอนลงแล้วถ่างขาออกให้ผม

เลียหีให้หน่อยสิ เงี่ยน ไม่ไหวแล้ว อยากโดนเลียหี

โอ้โห พูดมาขนาดนี้ ผมจะรออะไรล่ะครับ ผมรีบคุกเข่าลงไปแล้วโน้มตัวเข้าไปเลียหีเลย ไม่รู้เลยว่าเธอหีชมพูหรือเปล่า เพราะแสงสลัว แต่ว่าหีใหญ่ขนาดนี้ ผิวขาวขนาดนี้ก็คงจะน่าเย็ดแหละ ผมก้มลงไปเลียหีให้เธอ เรียวลิ้นขยับไปตามจังหวะเบสที่สะท้อนขึ้นมาอย่างหนักหน่วงจนใจเต้นแรงไปตามจังหวะ

อ๊ะ อ๊ะ อ๊า เสียว เสียวหีจริงๆ ซี้ดดดดดด อูยยยย

เธอครางออกมาพร้อมกับลูบหัวของผมไปพลางๆ ผมเลียหีเธอแรงขึ้นจนเธอเริ่มดีดดิ้นพล่านไปมา น้ำเงี่ยนไหลออกมาจากรูหี ผมเลยรู้ว่าเธอคงอยากโดนผมเย็ดแล้ว เลยเลื่อนตัวขึ้นไปจูบกับเอ ก่อนที่จะสวมควยสอดพรวดเข้าในรูหีของเธอ

พรวดดดดด สวบบบบบ

ซี้ดดดดดด อื๊อออออ เสียว เสียวววว

เธอครางออกมาตอนที่ผมกระแทกควยเข้าไปรวดเดียว น้ำเงี่ยนของเธอทำให้ทุกๆ อย่างมันลื่นไหลมาก หีของเธอทั้งแน่น และตอดควยของผมสุดๆ จนผมรู้เลยว่าตอนนี้ผมเจอของดีเข้าให้แล้ว

จากนั้นผมก็ไม่รอช้า รัวเอวกระเด้าเย็ดหีของเธอด้วยความเงี่ยนที่เก็บสะสมมาเต็มอก งานเหนื่อยจนไม่ได้ชักว่าวมาหลายวัน วันนี้เลยขอจัดหนักเสียหน่อย

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า เสียว เสียวมาก ซี้ดดด แรงๆ เลย แรงๆ โอ๊วววววว

ได้เลยครับ ผมจัดให้ครับ อยากโดนเย็ดแรงๆ ใช่มั้ย อูยยยย

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

เสียงรัวเอวของผมดังขึ้นมาอย่างหนักหน่วง โดยที่ไม่ได้สนใจเลยว่าใครจะได้ยิน เพราะเสียงเพลงดังขนาดนั้น ถ้าได้ยินก็คงหูทิพย์แล้วละ

ความเสียวของผมอัดแน่นเข้ามาเรื่อยๆ ผมไม่ยอมหยุด เปลี่ยนท่า หรือว่าลดละจังหวะเลย แค่ยกขาเรียวขาวของเธอขึ้นมาพาดบ่าแล้วอัดควยเข้าไปเต็มแรงเพียงเท่านั้น เธอยังคงร้องครางออกมาดังลั่น เพราะคงติดใจในควยลำใหญ่ของผมแล้วละ

เธอจับแขนของผมเอาไว้แน่น ก่อนที่จะบอกว่าไม่ไหวแล้ว เธอเสียวเหลือเกิน จนตอนนั้นเธอก็ครางลั่นออกมา เพราะว่าเธอเสร็จคาควยของผมทันที ร่างกายของเธอกระตุกเร่า ก่อนที่จะหลับตาแน่น

ไมไหวแล้ว เสร็จแล้ว อื๊ออออ เย็ดเก่งจัง อูววววววว

เสียงครางของเธอดังขึ้นมา จนผมไม่อยากที่จะเย็ดเธอต่อเพราะมันคงเสียวมากๆ เลยดึงควยออกมา ก่อนที่น้ำเงี่ยนของเธอจะไหลหลั่งออกมา ผมรีบไปนั่งข้างๆ ใบหน้าของเธอ แล้วชักควยใส่ใกล้ๆ ปากของเธอ จนสุดท้าย ก็น้ำแตก น้ำควยพุ่งเป็นสายทักออกมาใส่ปากของเธอหลายต่อหลายข็อต

ซี้ดดดดดด แตกแล้ว กินน้ำควยผมเลยสิครับ หวานนะ อูยยยยย

เธอกินน้ำควยของผมจนหมดทุกๆ หยด แล้วยังยกหน้าขึ้นมาดูดควยผมซ้ำจนผมครางออกมาสุดเสียง

ตอนที่น้ำแตกแล้วโดนดูดควยนี่แม่งเป็นอะไรที่สุดยอดจริงๆ ไม่คิดเลยว่า สัมมนาที่แสนน่าเบื่อจะกลายเป็นสวรรค์ของผมในคืนวันนี้

หลังจากที่เย็ดกันจนน้ำแตกแล้ว ผมก็ลุกขึ้น แล้วพากันแต่งตัวให้เรียบร้อย ออกไปเต้นปะปนกับผู้คนในแพเธคโดยที่ไม่มีใครรู้เลยว่าเมื่อกี้เราสองคนเพิ่งไปเย็ดกันมา

เอาไว้สัมมนาหน้ามาเย็ดกันใหม่นะครับ

จบ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก