ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าสาวสก๊อย cop

เริ่มโดย rroyz, พฤศจิกายน 24, 2022, 06:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ก้อยเป็นผู้หญิงของคนที่ผมแข่งรถด้วยแล้วชนะ เราพนันกันเอาผู้หญิงที่ซ้อนท้ายตามกฎเด็กแว้นที่ใครไม่รู้มันตั้งขึ้นมา กิ่งแฟนผมไม่ค่อยพอใจนักที่ผมต้องไปเย็ดสก๊อยสาวที่ไหนไม่รู้ ทั้งที่ควรจะพนันเอาเงิน แต่ผมไม่สนใจ ไล่เธอกลับบ้านไปโดยให้เพื่อนไปส่งแล้วพาก้อยไปเข้าไปเย็ดในบ้านร้างที่อยู่แถวนั้น

ก้อยเป็นคนอวบ ผิวขาว วัยกำลังแตกเนื้อสาว สวยไม่เท่ากิ่ง แต่นมใหญ่กว่ามาก พอพามาถึงที่มิดชิดผมเข้าไปกอดแล้วถลกเสื้อเธอดูนมให้ชัดเต็มสองตา นมใหญ่อวดผิวเนียน หัวนมเต่งชันเป็นเม็ดสวย ดูน่าดูดไม่น้อย ก้อยเอามือช้อนใต้นมตัวเองดันจนสองเต้าอวบดูใหญ่ขึ้นมากกว่าเดิมก่อนส่งยิ้มให้ผมเหมือนเป็นการบอกให้ผมทำอะไรก็ได้ตามที่อยาก ผมใช้สองมือบีบนมทั้งสองข้าง นวดเคล้นคลึงขย้ำอย่างเมามันส์ด้วยความชอบใจ มันทั้งนิ่ม นุ่มและแน่น ทุกครั้งที่ออกแรงบีบมันเด้งสู้มือจนทำให้หยุดขย้ำไม่ได้ หัวนมก็มีสีชมพูสวย

"เลียเลยแรงๆ นะเราชอบ"

พอได้ยินแบบนั้นผมก็จัดให้ตามคำขอ ก้มลงประกบปากกับหัวนมเธอแล้วดูดเลียอย่างแรงด้วยความกระสัน ก้อยครางออกมาด้วยความเสียวซ่าน ผมยิ่งดูดแรงสลับสองเต้าไปมาตอบสนองความเงี่ยนของเธอ ระหว่างนั้นก็ใช้มือคลึงหัวนมข้างที่ว่าง มันตั้งเต่งเป็นเม็ดแข็ง ผมออกแรงบี้ก้อยยิ่งร้องด้วยความสุขสม "เสียว อ่าาาาา เสียวจัง บิดแรงๆ อ่า แบบนั้น ดี ดี เสียวจัง"

ก้อยกดหัวผมแน่นแนบกับนมตัวเอง ผมเลื่อนมืออีกข้างที่ไม่ได้เคล้นนมเธอลงต่ำไปที่หี เธอไม่ได้ใส่กางเกงใน เนินสวาทเรียบเนียนไม่มีหมอย แต่กลับเปียกชุ่มแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ไหลเต็มรู

"เงี่ยนแล้วสิท่า หีฉ่ำเลย" ผมกระซิบแหย่

"เงี่ยนแล้ว เงี่ยนมากด้วย ดูดหีให้ก้อยที่ เลียน้ำเงี่ยนให้ด้วย เร็วสิ ก้อยไม่ไหวแล้ว" เธอร้องขอเสียงอ้อนควย

ผมพาก้อยไปที่หน้าต่างแล้วให้เธอยกขาข้างหนึ่งพาดไว้ที่ขอบหน้าต่าง แสงจันทร์ทำให้เห็นหีของเธอชัดเต็มสองตา มีไรขนหมอยอ่อนๆ ไม่มากขนาดที่สัมผัสโดนก็ไม่รู้สึก แต่หีอูมนูนใหญ่ สองแคมบานออกเหมือนต้องการบอกว่าเลียหีนี้ได้เลย เจ้าของเงี่ยนเต็มทีแล้ว ผมจรดลิ้นลงบนสองแคมที่เปียกชุ่ม ตวัดจากรอยแยกด้านล่างเลียจนถึงเม็ดแตดที่อวบเต่ง พอลิ้นสากลากผ่าน ก้อยหายใจเข้าลึกจนสุดแล้วหายใจหอบถี่รัวเหมือนอยากจะร้องกรี้ดดังๆ ออกมาเพื่อระบายความสุขสมที่ได้รับ

ผมทำซ้ำอีกครั้ง เลียแบบเดิมแต่เน้นที่เม็ดแตดรัวๆ ก้อยเม้มริมฝีปากบิดหน้าเร้าๆ ด้วยความกระสัน ก่อนจะทนไม่ไหวร้องเสียงกระเส่าออกมาจนสุดปอด นาทีที่เปล่งเสียงร้อง ก้อยก็น้ำแตกคาปากผมทำเอาสำลักไอไปหลายที เธอตัวสั่นขมิบหีสองสามครั้งค้างไว้เหมือนคนกลั้นหายใจจนถึงขีดสุดก่อนจะระบายลมหายใจออกมาอย่างปริ่มเปรม

"แค่ลิ้นก็น้ำแตกแล้วเหรอ ยังไม่ทันเย็ดเลย" ผมแซวปาดปากด้วยความภูมิใจเล็กๆ

"เอาอีก เย็ดเลย ก้อยยังเงี่ยนอยู่ เย็ดหีก้อยเลย เย็ดแรงๆ เอาให้น้ำแตกแบบเมื่อกี้อีกนะ เสียวดี" เธอบอก

"แต่ก่อนอื่น อมควยให้เราก่อน ขอแตกใส่ปากด้วยนะแล้วเดี๋ยวจะเย็ดให้" ผมตอบ

ก้อยไม่รอช้า ย่อเข่าลงจนหน้าอยู่ตรงเป้าก่อนจะถลกกางเกงผมลงจนควยที่แข็งคับอยู่ด้านในผงาดขึ้นมาจนตีใส่ปากเธอไปหนึ่งที ก้อยมองตาค้างที่มันยาวเป็นแท่งขนาดนี้ เป็นใช้สองมือกำต่อกัน ส่วนหัวยังโผล่พ้นออกมาให้เห็นหัวแดงๆ ลิ้นนุ่มลากเลียวนตรงช่วงหัวก่อนตวัดช้อนจุดกระสันที่อยู่ตรงด้านล่างอย่างต่อเนื่อง ผมซี้ดปากด้วยความเสียว วิธีของเธอดูจะชำนาญและรู้ความต้องการของผู้ชายไม่น้อย เพราะระหว่างเลีย สองมือที่กำอยู่ก็ไม่นิ่งเฉย แต่ขยับชักรูดขึ้นลงเป็นจังหวะสม่ำเสมอ เหมือนเห็นผมเคลิ้มได้ที่ ก้อยก็ยัดเอาควยที่แข็งค้างเข้าปากไปทั้งท่อนจนมิดลำ แล้วใช้ลิ้นตวัดเลียจากภายในพร้อมออกแรงดูดจนทำให้ควยผมรู้สึกทั้งอุ่นทั้งคับ เท่านั้นยังไม่พอ เธอยังบดให้ส่วนปลายหัวถูไถกับกระพุ้งแก้มสลับซ้ายทีขวาทีก่อนรูดเข้าจนหัวควยเข้าไปลึกจนสุดคอหอย ไม่นานความเงี่ยนที่แล่นพล่านทั่วท้องน้อย ก็ไหลเวียนไปจนถึงส่วนปลายก่อนที่ควยผมจะพ่นน้ำรักอัดเข้าปากเธอจนก้อยต้องสำลักคายควยผมออกมา

ก้อยไออยู่สองสามทีแล้วกลืนน้ำสีขาวขุ่นลงคอไปจนหมด ควยผมที่อ่อนยวบลงมาชั่วขณะหนึ่ง เมือ่เห็นเธอทำแบบนั้นก็กลับแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ก้อยอมเลียทำความสะอาดควยผมให้สี่ห้าที่ก่อนลุกขึ้นแล้วโน้มตัวไปทางหน้าต่างเอามือยันขอบไว้พร้อมโก้งโค้งโก่งเอาก้นมาทางผม

"เอาเลย ก้อยไม่ไหวแล้ว เย็ดเราที ขอร้องละ เราเงี่ยนจริงๆ เสียวเหลือเกิน นะ เย็ดเรานะ" เธอไม่ได้โกหกเพราะตอนนี้น้ำเงี่ยนของเธอไหลเยิ้มจากรูหีลงมาที่ต้นขาเป็นทางแล้ว

ผมไม่พูดพร่ำขยับสะโพกเข้าประชิดเอาควยจ่อที่รูหีก่อนเสียบมันเข้าไปจนมิดลำ ก้อยร้องกระเส่าสะดุ้งเฮือกหีขมิบแน่น ผมที่เสียบควยค้างเสียวอุ่นที่ท่อนเอ็น จึงคาไว้จนรู้สึกชินแล้วเริ่มซอยเอวถี่รัวไม่มียั้งกระแทกหีก้อยอย่างสุดแรง เสียงเนื้อหน้าขาตีเข้ากับหนั่นเนื้อตรงก้นดังเป็นจังหวะต่อเนื่องน้ำเงี่ยนของก้อยไหลปริบออกมาไม่มีทีท่าว่าจะหยุด แรงเสียดของเนื้อควยที่สีกับเนื้อหีทำผมยิ่งกระสันอยากจึงทำมันแรงอีกแรงอีก แรงขึ้นเรื่อยๆ โดยมีเสียงก้อยร้องกระตุ้นไม่ให้หยุดเย็ดเธอ

"ดี ดี เอาอีก อย่า อย่าหยุด เย็ดแรงๆ เย็ดแรงๆ อ่าาาา อู้ยยยยยย เสียวหีเหลือเกิน อ๊าาาาาาาา"

ผมยื่นมือไปขย้ำนมก้อยที่ส่ายห้อยไปมานวดคลึงบีบจนสุดแรง รู้สึกมีความสุขมากที่ได้เย็ด เพราะปกติที่เย็ดเมียตัวเอง ทำอะไรนิด ทำอะไรหน่อยก็ร้องเจ็บจนผมหมดอารมณ์ แต่กับก้อยผมจะทำแรงแค่ไหนเธอก็ร้องชอบใจให้ทำอีก จนผมอยากเย็ดอีกเรื่อยๆ อย่างที่เธอต้องการ ผมกระแทกควยจนมันไปกระทุ้งชนกับเนื้อด้านในสุด ยิ่งกระแทกแรงเท่าไหร่ ก้อยก็กระเด้าหีรับแรงเท่านั้น ไม่นานเราสองคนก็ร้องครางจนสุดเสียงขึ้นพร้อมกัน เธอตัวสั่นเกร็ง ผมตัวแข็งกระตุก หีก้อยมีน้ำเงี่ยนแตกทะลักทั้งที่ควยยังเสียบคารู ส่วนผมก็พ่นน้ำรักแตกในจนเลอะท่วมหี

เราสองคนนั่งลงหมดแรงอยู่ตรงพื้นในสภาพกึ่งเปลือย ก้อยหายใจหอบนอนซบลงมาที่ตักจนควยผมไปจ่อปากเธอ เอเลยเลียอมทำความสะอาดให้อีกที ผมจึงนั่งเล่นนมเธอคลึงบี้ไปเรื่อยๆ สักพักก้อยคงเงี่ยนขึ้นมาอีก เธอชวนผมไปบ้านเพื่อนเธอ จะได้เย็ดกันสะดวกๆ แถมมีห้องน้ำให้อาบ คราวนี้จะได้สนุกกันทั้งคืน ผมตกลงทันที นานๆ จะได้เจอหีที่ถูกใจแบบนี้ ไม่จบที่น้ำเดียวแน่นอน
แม่หลับเป็นเสร็จ

ppherbalife