ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 24, 2022, 11:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chan_Som

สงสัยมีนาอยากให้พี่หมอเยคู่กับเอมแน่ ๆ ถ้าเป็นแบบนั้นคงมันน่าดู
::DookDig::

Oceankings1234

ชะเอมรออยู่หน้าประตูรอถูกเรียกเข้าไปร่วมเย แน่นอน

Xpass

2000HP

หมอแมนยังอุตส่าห์มาเก็บตกน้องมีนาอีกนะ แถมยังซัดต่อหน้าแฟนเก่า ช่างไร้เยื่อใย!!!

macopolo

เก็บครบทีมแล้ว งานนี้ชะเอมจะมาแจมหรือเปล่า

xeoncore

โดนจับได้​ ได้ไงครับ​ เทพแมน​ เกมส์​ เลย​ แต่น้องมีนา​ หุ่นเด็ดจริง

swss2511

ปิดจ๊อบแบบสะใจหมอแมนมาก เสียวกับเพื่อนต่อหน้าแฟนเก่า

Sur9x

theni

มีนา ถามตรงไปไหมอ้อมๆหน่อย เดี๋ยวหมอตกใจ

pinit oatsachan

n_neng

ตอนแรกก้อลุ้นน้องชะเอมจะเข้ามาแจมด้วย..... แต่ทำไมหมอไม่ชวนล่ะครับ  ฟินเลย2สาวพยาบาลนะหมอ

alcoholic888

ตอนแรกก็สงสัยว่าทำไมหมอแมนอยากเอามีนาขนาดนั้น พอเห็นภาพเลยเข้าใจ หุ่นดีขนาดนี้ ถ้าไม่ได้ตามเก็บคงเสียดายแย่

chakit9371

ชะเอมแอบฟังอยู่หรือเปล่าครับนี่ จะได้มาร่วมกันด้วยเลย

estellia

ที่เค้าว่าพวกพยาบาลลีลาดีเพราะเก็บกดน่าจะจริงสินะครับ เห็นเก็บครบทั้ง 3 ราย เด็ดๆ ทั้งนั้น

jirasakgolf7

ก็นะ คลาดกันตั้งหลายหน แถมกับอีกคนก็เลิกกันแล้ว โนสนโนแคร์ไปเลยสินะ

แต่อยากรู้จัง หลังคำตอบของหมอ มีนาจะตอบมาว่าอะไร