ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 24, 2022, 11:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tyu744

Topp458

ถ้าให้เดาผมว่า ชะเอมยืนฟังหน้าห้องครับ ในที่สุดได้ครบทีมแล้วว

teenee69

มีนานี้หุ่นใช้ได้เลยนะครับ ไม่เสียดายที่เลิกกับชะเอมเลย แต่กำลังจะไปได้ดีแล้วเชียว โดนคำถามแทงใจมากเลย เอาแล้วไง

mahnoi99

donki

มีนานี้ก็งานดีมากๆ ผมนึกว่าจะเยิน เห็นแซวๆ ว่าบาน ไรท์ ทำบุญมาด้วยอะไรหนอ?  ::Thankyou::

Navee Wongsit

จัดไปให้น้องชะเอม ได้ยิน แล้วเข้ามาร่วม 3p เลย

toy5599

rewind99

นึกว่าชะเอมจะเข้าห้องเป็นสองหนึ่ง ว่าแต่น้องสาวทีนานี่ใครผน้อ

boulderdash69

คุณหมอ ท่านจะโหดเกินไปไหม เยสเพื่อนแฟนเก่า ต่อหน้าแฟนเก่า แบบนี้!!
::Angry:: แต่จะให้ดี ต้องไปเอามาจัดด้วยกันต่อนะคุณหมอ   ::Evil::

densanova

ที่เขาว่ากันว่าสาวพยาบาลเก็บกดเรื่องเซ็กส์นี้สงสัยจะจริง

synivorn

แฟ๊ต บอย

นัทโตะ

ตอนนั้นรู้สึกไงก็บอกน้องไปเลย เข้าใจเลยว่าตอนเงี่ยนจนหน้ามืดเป็นไง แบบว่าไม่สนใจอะไรแล้ว

ribone1234

ขนาดจับเสียบต่อหน้าแฟนเก่าได้แล้วก็ไม่ต้องกลัวเรื่องน้องสาวแล้วละงานนี้