ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานสาวชอบให้เลียcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 25, 2022, 10:03:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ก้อยหลานสาวน่ารักอายุ 12 ปี ก้อยมักจะติดผมเพราะเอาใจซื้อของให้เธอประจำ เมื่อกลับไปเยี่ยมบ้าน และเมื่ออยู่บ้านก้อยแต่งตัวแบบบ้านๆ นมเพิ่งขึ้นก็ทำให้ผมได้เห็นนมเล็กๆ ของก้อยทำเอาผมควยแข็งเหมือนกัน ก้อยไม่ค่อยถือตัวเท่าไหร่ผมจึงมีโอกาศถูกเนื้อต้องตัวแกล้งจับนมบ้างลูบหีเล่นบ้างซึ่งไม่ยาก เพราะก้อยเองก็ให้ผมจับ ครั้งหนึ่งผมมีโอกาศอยู่บ้านกับก้อยสองคน ฝนก็ตกทำให้ผมเกิดอารมณ์ผมเอาหนังเอ็กซ์มาเปิดดู ก้อยมาเห็นก็ถามว่าอาดูหนังอะไรผมบอกว่าหนังผู้ใหญ่ ก้อยบอกว่าก้อยขอดูบ้างได้มั้ย ผมก็ให้มาดูด้วย แต่ในใจอยากดูหีหลานสาวมากกว่า นั่งควยแข็งตลอดเลยผม ก้อยมานั่งที่โซฟากับผม ผมลากก้อยมานั่งเบียดแล้วโอบไหล่ก้อยไม่ว่าอะไรผมเลยได้ใจจับนมลูบหีไปด้วยภายนอกกางเกง สัมผัสได้ถึงความอูมของหีหลานสาว ผมสอดมือเข้าไปในหีก็เจอกับความเปียกแฉะ ผมบอกกับหลานสาวว่า ก้อยขออาดูหีหน่อยนะ ง่ายมากครับ ก้อยลุกขึ้นยืนแล้วดึงกางเกงลงตรงหน้าผม ผมดึงก้อยมาไกลหน้าผมแล้วรูดเสื้อขึ้น ในจอทีวีผมกับก้อยไม่ได้สนใจอะไร ผมลูบที่หีหลานสาวกลิ่นหีเด็กสาวนี่ชั่งรันจวนใจเหลือเกิน ผมเลียกินน้ำหีที่เยิ้ม ผมเลียจนหลานสาวบอกว่าปวดฉี่ ผมรู้ว่าไม่ใช่ฉี่แน่ ต้องเป็นน้ำหีหลานแน่ๆ แต่ถึงเป็นฉี่ก็ยินดี ผมบอกให้ก้อยปล่อยออกมาเลยครับ น้ำหีเด็กๆ นี่มันอร่อยเหลือเกินผมเองไม่นึกเลยว่าจะสะดวกอะไรอย่างนี้ น้ำหีหลานสาวแตกออกมา ผมเลียกินจนหมดแล้วดึงก้อยลงมานั่งกอด ผมถามว่าเป็นไงบ้าง? หลานสาวบอกมันหวิวๆ บอกไม่ถูก ผมถามชอบมั้ย? หลานบอกว่าชอบ ผมถอดกางเกงตัวเองออกงัดควยที่แข็งออกมาโชว์หลานสาว ให้หลานสาวจับก้อยบอกกาเจี๋ยวอาใหญ่จัง ผมบอกว่าเขาเรียกควย ผมให้หลานชักขึ้นชักลงๆ และสอนให้เลีย หลานสาวเอาลิ้นเลียที่หัวบานผมเสียวสุดๆ เลย ตอนนี้ในจอทีวีกำลังเย็ดกันอยู่ ผมบอกให้ก้อยดู ก้อยถามเย็ดกันนี่มันอร่อยเหรออา อย่างหนูนี่เย็ดได้ยังค่ะ? ผมบอกได้ แต่ครั้งก็เจ็บหน่อย ผมถามว่าก้อยให้อาเย็ดมั้ย? ก้อยบอกอยากลอง ผมบอกเอาไว้วันหลัง ผมจะสอนให้วันนี้ขอแค่ผมเอาควยถูๆ กับร่องหีก็พอ เพราะเดี๋ยวท้อง ผมลงมาถ่างขาก้อยออกอีกครั้งจูบหีเลียร่องหีของก้อย หลานสาวบอกเสียว ผมบอกให้ก้อยพูดว่าเสียวหีค่ะอา ก้อยก็พูดผมเลียจนน้ำหีหลานสาวแตกอีกครั้ง ผมกินน้ำหีหลานสาวจนหมดแล้วให้ก้อยถ่างขา ผมเอาควยไปถูๆ กับร่องหีหลานสาว ใจจริงบอกอยากจะเย็ดเลย แต่เดี่ยวมีปัญหา เลยแค่ถูๆ แล้วชักว่าวใส่รดบนหีหลานจนนองไปหมด ผมเอามือลูบน้ำควยทาทั่วหีหลานสาว วันนั้นผมทำอย่างนั้นหลายครั้งมาก จนหลานสาวชอบแอบมาให้ผมเลียบ่อยๆ หลังจากนั้นห้าเดือนผมก็ได้เย็ดหีหลานของผม แล้วจะมาเล่าต่อนะครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife