ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมชอบตีหม้อมากที่สุด copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 25, 2022, 05:04:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมเรียนอยู่โรงเรียนอาชีวะศึกษา ก็โรงเรียนช่างกลนั่นแหละครับ เป็นที่รู้ๆ กันอยู่ว่านักเรียนพวกนี้เป็นนักเรียนนักเลง ชอบหาเรื่องตีกันเป็นประจำ จนเป็นข่าวบนหน้าหนังสือพิมพ์อยู่บ่อยๆ ไอ้เรื่องตีกันแบบนี้ผมไม่ชอบและก็ไม่เอาด้วยหรอกครับ มันทั้งเจ็บตัว และดีไม่ดีอาจถูกลูกหลงถึงตายก็มี และก็ทำให้ชาวบ้านเขาเดือดร้อนไปด้วย ถ้าโชคไม่ดีก็อาจโดนตำรวจจับอีกต่างหาก หมดอนาคตไปเลยก็มี ส่วนผมกับเพื่อนๆ ที่คบกันอยู่ก็ชอบตีเหมือนกัน แต่มันชอบตีคนละอย่างกันกับพวกนั้นครับ คือพวกผมชอบตีหม้อมากที่สุดเลยครับ ลองคิดดูสิครับ พอถึงเวลาเลิกเรียนปุ๊บ พวกผมก็ไปยืนคอยอ่อยเหยื่ออยู่ตามป้ายรถเมล์ ที่มีสาวๆ รร.พาณิชย์น่ะครับ เผื่อฟลุ้คจะได้ตีหม้อเด็กพาณิชย์บ้างครับจนกระทั่งวันหนึ่ง มีคนวิ่งราวกระเป๋าสตางค์ของเด็กนักเรียนพาณิชย์คนหนึ่ง เธอร้องตะโกนให้คนช่วย พอดีพวกผมอยู่ตรงที่คนร้ายวิ่งมา พวกผมเลยทำหน้าที่พลเมืองดี ช่วยกันจับเอาไว้ได้ และเอากระเป๋าสตางค์ไปคืนเธอคนนั้น เธอขอบคุณผมและพวกเพื่อนผม และแนะนำตัวเองว่าชื่อ "นิตยา" เราก็เลยมีโอกาสได้คุยกัน ส่วนผมก็แนะนำพวกเพื่อนๆ ของผมให้เธอรู้จัก เธอก็ชวนผมกับเพื่อนไปเที่ยวที่บ้านของเธอ ผมกับเพื่อนๆ ก็ดีใจรีบตอบตกลงทันทีเธอพาพวกผมมาที่บ้านหลังหนึ่งที่อยู่ในซอย มันเป็นบ้านไม้สองชั้น เธอไขกุญแจแล้วชวนพวกผมเข้าไปข้างใน ซึ่งเป็นห้องรับแขก พวกผมก็พากันไปนั่งที่โซฟา เธอก็เดินไปหยิบเบียร์กระป๋องในตู้เย็นมาให้พวกผมดื่มกัน แล้วเธอก็มานั่งข้างๆ ผม เธอเล่าว่าบ้านเธออยู่ต่างจังหวัด มาเช่าบ้านอยู่ 3 คนกับเพื่อนชื่อ "ชุดาภา" กับ "เพ็ญนภา" มาเรียนต่อพาณิชย์ เธอบอกว่าเธอยังไม่มีแฟน และเพื่อนก็เหมือนกันยังไม่มีแฟน ตัวผมกับเพื่อนก็ดีใจ มองหน้ากับและก็ยิ้มเป็นที่รู้กัน แล้วเธอก็ถามผมว่ามีแฟนหรือยัง ผมตอบว่ายังไม่มี พวกเรายังไม่มีแฟนกันเลย แล้วนิตเธอก็ถามต่ออีกว่าแล้วผมชอบผู้หญิงแบบไหน ผมรีบตอบว่าชอบแบบนิตนี่แหละ ทั้งสวยทั้งน่ารักและก็เปิดเผยดี จริงใจและก็เอาใจเก่ง แล้วเธอก็หันไปมองณรงค์กับวิทย์ ทั้งสองคนก็ตอบรับไปว่าชอบผู้หญิงเอาใจเก่งและเซ็กซี่ เป็นสาวไฟแรงสูงน่ะครับ นิตถึงกับหน้าแดงเขินอายนิดๆ บิดมือไปมา แล้วยังถามอีกว่าพวกเธอจะสู้ไหวหรือเปล่า ผมกับเพื่อนตอบเหมือนกันว่าไหวอยู่แล้ว เพราะพวกผมก็ชอบเรื่องแบบนี้มาก เธอยิ้มให้ผมแล้วก้มหน้า และบอกกับผมว่า"นิตนี่แหละค่ะกับเพื่อนนิตด้วย เซ็กส์จัดกันหมดเลยค่ะ..."ผมยกเบียร์ขึ้นซดพร้อมกับเพื่อนด้วยความดีใจที่จะได้ตีหม้อสาวพาณิชย์เหมือนกับที่เคยฝันมานานแล้ว พอดีเพื่อนของนิตกลับมา นิตก็แนะนำให้พวกผมได้รู้จักและทักทายกับเพื่อนของเธอ และเล่าให้ฟังด้วยว่าพวกเรากำลังคุยอะไรกันอยู่ ณรงค์ชวนชุดาภาไปนั่งข้างๆ ส่วนเจ้าวิทย์ก็ชวนเพ็ญนภาไปนั่งด้วยกัน พวกเราต่างคุยกันเป็นที่ถูกอกถูกใจกันทั้งสองฝ่ายพอได้โอกาส ณรงค์ก็ชวนชุดาภาไปเที่ยวห้างเซ็นทรัลปิ่นเกล้า เพื่อจะหาซื้อของและอาหารมากินกัน ส่วนวิทย์ก็ขอไปกับณรงค์โดยชวนเพ็ญนภาไปเป็นเพื่อนด้วย อ้างว่าจะไปดูหนังแต่นิตยาชวนผมอยู่บ้านกับเธอ ผมเลยบอกกับเพื่อนให้ไปกันเถอะ พอพวกเพื่อนๆ ไปกันหมดแล้วนิตยาก็พูดว่า"แหม...เห็นพวกเธอคุยนักคุยหนาว่าพวกช่างกลตีเก่งไง แล้วจะตีหม้อเป็นหรือเปล่า กลัวจะคุยเสียมากกว่า...""อย่าว่าแต่จะตีหม้อเลย ต่อให้ใหญ่เป็นตุ่ม ไห ผมก็จะตีให้หมด ตีไม่ตีเปล่า แถมทั้งดูดทั้งเลียอีกต่างหากนะจะบอกให้ ไม่เชื่อก็ลองดู..."เธอหัวเราะคิกๆ ผมก็เลยบอกเธอว่า"ไม่ลองก็ไม่รู้ ไม่ดูก็ไม่เห็น...""ได้เลย เดี๋ยวนี้แหละ..."เธอลุกขึ้นยืนแล้วจัดแจงถอดเสื้อผ้าของเธอออกหมดโดยไม่แคร์สายตาผมเลย ผมจ้างมองดูเรือนร่างของเธอจนตาค้างเลยครับ รูปร่างเธอขาวอวบอัด ผิวเนียนเหมือนสาวรุ่น หน้าอกอวบใหญ่ขาวนวล ไม่นึกว่าเธอจะซ่อนรูปขนาดนี้ เอวคอดกิ่งหน้าท้องแบนราบ ต่ำลงไปที่เนินเนื้ออวบอูม มีเส้นขนขึ้นไม่มากเท่าไหร่นักดูกำลังสวย ไม่นึกว่าเธอจะใจกล้าขนาดนี้ ท่อนควยผมลุกชันดันเป้ากางเกงจนตุงขึ้นมาทันที ผมไม่รอช้ารีบถอดเสื้อผ้าออกทันที ท่อนควยผมผงกหัวหงึกๆ นิตยาเห็นเขาก็ยิ้มให้ทันที คงจะพอใจในขนาดของมัน เธอเอื้อมมือมากำแล้วรูดเข้ารูดออกพร้อมกับพูดว่า"อุ๊ย...ใหญ่ดีจัง สู้มือดีด้วย อย่างนี้ต้องขอชิมหน่อย..."แล้วเธอก็ก้มลงไปแลบลิ้นตวัดเลียที่หัวบานไปมา ส่วนมือก็กระตุกรูดไปด้วย จากนั้นเธอก็อมหัวบานเข้าไปดูดดังจ๊วบๆ แล้วผงกหัวขึ้นๆ ลงๆ เธอห่อปากรูดไปตามลำควย เล่นเอาผมเสียวจนต้องแหงนหน้าสูดปาก มันเสียวน่าดูเลยครับ แทบจะทนต่อไปไม่ไหว"อูยยยย...เสียวดีจัง...จะทนไม่ไหวแล้ว...ซี๊ดดดด...พอก่อนเถอะ...ขอผมเลียของนิตบ้างสิ..."เธอลงไปนอนที่โซฟา ถ่างขาออกจนกว้าง แล้วเอานิ้วแหวกแคมหีอ้าออก จนมองเห็นข้างในรูแดงแจ๋ อื้อฮือ...น่าเลียน่าเย็ดจริงๆ เลยครับ ผมรีบคลานเข้าไปเอาลิ้นเลียตวัดไปมาตรงรูและเม็ดเสียว เธอร้องอุ๊ย แล้วยกสะโพกส่ายหีร่อนสู้ลิ้นผมไปมา ก้นไม่ติดพื้นเลยครับ"อูยยยย...เสียวดีจังเลยพี่...เลียนานๆ เลยนะนิตชอบ...โอยยยย...แยงลิ้นลึกๆ เลย...อย่างนั้นแหละพี่...อูยยยย...เสียวววว...ซี๊ดดดดดด..."ผมเห็นเธอมีอารมณ์ ผมก็ทั้งเลีย ทั้งแยงลิ้น ทั้งเม้มดูด จนเธอครางกระเส่า ผมเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีเธอ เธอสะดุ้งเล็กน้อย แล้วผมก็ชักเข้าชักออก ปากผมก็ดูดเม็ดแตดเธอจนเสียงดังจ๊วบๆ"โอยยยย...มันส์ดีจังพี่...อูยยยย...ซี๊ดดดด...อร่อยจริงๆ...เอาควยเย็ดเถอะพี่...นิตเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว...โอวววววว..."ผมคุกเข่าชันตัวขึ้น จับการจับท่อนควยของผม เอาหัวบานบี้ไปมาที่เม็ดแตดของเธอ จนเธอครางออกมา พร้อมกับกระดกหีรับท่อนควยของผม ผมได้โอกาสรีบกดท่อนควยเข้ารูหีของเธอทันที รูหีเธอทั้งคับทั้งแน่นจนผมดันท่อนควยแทบไม่เข้า"โอ๊ยยยย...พี่เบาๆ...อูยยยย...มันใหญ่...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย..."ผมไม่สนใจเสียงของเธอ ดันท่อนควยอย่างแรงพรวดเดียวมิดยันโคน แล้วระดมดูดเลียหัวนมของเธอทั้งสองข้างสลับกันไปมา จนเธอแอ่นอกเชิด ครวญครางเสียงดังขึ้น ผมเริ่มชักท่อนควยซอยเข้าออกช้าๆ รูหีเธอขมิบตอดเป็นระยะๆ ผมเร่งซอยเร็วขึ้น เธอก็เด้งหีสวนขึ้นมาเสียงดังพั่บๆ เธอเอามือจับก้นผมไปแล้วดึงสวนให้ผมกระแทกแรงๆ"อูยยยย...เสียวดีจังเลย...ซี๊ดดดด...เย็ดแรงๆ อีกสิพี่...โอยยยย...เสียวอะไรอย่างนี้...ซี๊ดดดด...โอวววววว..."สักครู่หนึ่งเธอก็บอกให้ผมนอนลง เธอขอขึ้นขย่มบ้าง เธอคงเงี่ยนน่าดู เธอขึ้นมาคร่อมบนตัวผมแล้วจับควยผมจ่อรูหีของเธอ พอเข้าที่ดีแล้วเธอก็กดทับลงมาจนมิดโคน"อูวววว...ใหญ่คับรูดีจัง...เข้าลึกถึงมดลูกเลย...โอวววววว..."แล้วเธอก็เริ่มขยับขย่มอย่างเมามันส์ มือก็บีบขยำนมตัวเอง ปากก็ร้องครางซี๊ดซ๊าดด้วยความเสียว ผมเองก็เสียวเหมือนกัน เพราะรูหีเธอรูดควยผมจนถอกเข้าถอกออก ผมพยายามเด้งควยสวนกับรูหีเธอ แต่เธอกดร่องหีเอาไว้ แล้วบดคลึงส่ายไปมาให้ท่อนควยผมคว้านรูหีเธอจนทั่ว หัวควยผมครูดกับผนังรูหีเธออย่างเต็มที่ ผมเสียวจนแทบทนไม่ไหว ส่วนนิตเธอก็เสียวมากเช่นเดียวกัน"อูยยยย...ทนไม่ไหวแล้ว...ซี๊ดดดด...มันจะออก...โอยยยย...ซี๊ดดดด...ออก...ออกแล้วววว...กรี๊ดดดดดด..."ถึงเธอจะน้ำแตกออกมาแล้วแต่เธอก็ยังไม่หยุดขย่ม เธอเร่งขยับเอวขย่มปั๊กๆ ถี่ยิบ ผมเสียวจนต้องกัดฟัน ขมิบเกร็งท่อนควยแน่น จนผมทนความเสียวต่อไปไม่ไหว ท่อนควยผมกระตุก น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดใส่รูหีเธออย่างแรง เธอสะดุ้งเฮือกกรีดร้องออกมาเสียงดังลั่น แล้วเธอก็ฟุบลงมากอดผม และแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม โดยที่ท่อนควยผมยังเสียบคารูหีเธออยู่ น้ำเงี่ยนเริ่มย้อยออกมาจากรูหีเธอจนเปียกหมอยผมจนแฉะ เธอลุกขึ้นชวนผมไปอาบน้ำทำความสะอาด พออาบน้ำเสร็จเราก็มานอนคุยกัน นิตเอามือมาลูบควยผมเบาๆ ผมก็เอานิ้วแยงรูหีเธอและบี้เม็ดแตดของเธอไปด้วย เธอเริ่มครางซี๊ดอูยขึ้นมาอีกครั้ง รูหีตอดนิ้วผมตุ๊บๆ ควยผมเริ่มแข็งโด่ขึ้นมาอีกครั้ง เธอลุกขึ้นมาจับยัดเข้าใส่รูหีเธอและนั่งทับลงไป เธอเอามือมาจับไหล่ผมไว้แล้วขย่มตัวลงมาจนมิด แล้วก็ยกขึ้นเด้งไปเด้งมา"อูยยยย...เสียวววว...โอยยยย...ควยพี่ขย่มมันส์จริงๆ...อร่อยรูหีเหลือเกิน...ซี๊ดดดด...โอวววววว..."เธอขย่มลงมาอย่างแรงปั๊กๆ ผมทนไม่ไหวเพราะมันเสียวเหลือเกิน ผมเลยบอกให้เธอหยุดเปลี่ยนท่า ผมจับให้เธอคลานแล้วผมก็เสียบควยทางด้านหลัง เอามือจับเอวเธอดึงเข้าหาตัวผม แล้วผมก็เด้งเอวอัดกระแทกท่อนควยสวนเข้าไป เสียงดังพั่บๆๆ"ซี๊ดดดด...อูยยยย...มันส์ดี...เข้าลึกดีจังเลย...อูยยยย...เสียวหี...กระแทกแรงๆ อีกสิพี่...แรงๆ อีกนิด...อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย..."เรากำลังเย็ดกันมันส์สุดๆ ก็พอดีณรงค์กับชุดาภาเปิดประตูเข้ามา ชุดาภาร้องด้วยความตกใจ"ว๊ายยยย...ตายแล้วนิต...พวกเธอกำลังทำอะไรกันอยู่เนี่ยะ..."ผมตกใจรีบดึงผ้าห่มขึ้นมาคลุม แล้วพูดว่า"เอ่อ...พวกเราเล่นตีหม้อกันน่ะชุ..."ณรงค์พูดขึ้นมาว่า"เฮ้ย...นี่มึงล้ำหน้าเพื่อนไปแล้วนี่หว่า..."ผมตอบกลับไปว่า"กูไม่ล้ำหน้าหรอกเพื่อน แต่กูยิงประตูไปแล้วโว้ย ไอ้ห่าดันมาขัดจังหวะ กูกำลังจะพังประตูที่สองได้อยู่แล้วเชียว..."ชุดาภาเอามือบิดแขนณรงค์จนร้องโอ๊ย แล้วบอกว่า"เห็นไหมเขามีความสุขกันไปแล้ว มัวชักช้าอยู่นั่นแหละ มานี่รีบถอดเสื้อผ้าเร็ว..."ณรงค์รีบวางของที่ซื้อมาแล้วเดินตามชุดาภาไป ส่วนชุดาภาก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกเหมือนกัน พอเสร็จก็หันหน้ามาหาณรงค์ที่ยืนอยู่ข้างหลัง เธอเอามือคว้าหมับเข้าที่ท่อนควยของณรงค์ เล่นเอาณรงค์เสียววาบตัวแข็งทื่อ ร้องจ๊ากด้วยความตกใจ นึกไม่ถึงว่าชุดาภาจะรวดเร็วอย่างนี้ ชุดาภาเห็นท่อนควยยาวใหญ่ของณรงค์เข้าถึงกับอุทานออกมาอย่างลืมตัว"โอ้โฮ...เหมือนกล้วยหอมเลย อย่างนี้ต้องหม่ำให้หนำใจ...แผล็บๆๆๆ..."ว่าแล้วเธอก็ตวัดลิ้นเลีย อมเข้าๆ ออกๆ จนแก้มตุงไปมาอย่างเมามันส์ ส่วนมือก็ช่วยรูดกระทอก เธอบอกอร่อยจัง แล้วดูดเสียงดังจ๊วบๆ ณรงค์ยืนงงทำอะไรไม่ถูกจนรู้สึกเสียวขึ้นมา เลยเอามือจับหัวชุดาภาไว้ แล้วกระเด้าควยใส่ปากชุดาภา จนเธองึมงำด้วยความเสียวปาก นิตยามองดูคนทั้งสองแล้วหันมายิ้ม พูดกับผมว่า"เป็นไง เพื่อนฉันน่ะขนาดไหน..."ผมตอบว่า"ใช้ได้เลยครับ เธอไฟแรงจริงๆ..."ควยผมเริ่มแข็งโด่ไปทิ่มนิตยาเข้าให้ เธอสะดุ้งนิดหน่อย แล้วเอามือมาจับรูดยิกๆ แล้วเธอก็หันข้างให้ผมแบบนอนตะแคง แล้วยกขาข้างหนึ่งขึ้น ให้ผมเอาควยเสียบเข้าไป ผมดันมันเข้าไปจนมิดแล้วซอยเอวกระดึ๊บๆ ส่วนตาผมกับนิตยาก็มองดูคู่ของณรงค์กับชุดาภาไปด้วย เย็ดกันไป แล้วดูอีกคู่เย็ดกันไปด้วย มันช่างได้อารมณ์ดีจริงๆ ครับ ชุดาภาลงไปนอนถ่างขาอ้าซ่า แล้วบอกกับณรงค์ว่า"รีบเย็ดเร็วๆ เถอะพี่ เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว จะทำอะไรก็ทำเถอะ..."ณรงค์รีบทำตามอย่างว่าง่าย เอามือแหวกแคมหีจนเห็นรูแดง แล้วเอาท่อนควยอัดเข้าไป มันวิ่งเข้าวิ่งออกในรูหีจนแคมปลิ้นไปปลิ้นมา ได้ยินเสียงชุดาภาครางซี๊ดซ๊าดเหมือนกินของเผ็ด"อูยยยย...ซี๊ดดดด...ใหญ่คับรูดีเหลือเกิน...เสียวเหลือเกิน...โอยยยย...ซี๊ดดดด...อูวววววว..."นิตยามองดูเพื่อนเย็ดกันแล้วชักเริ่มเงี่ยนขึ้นมาบ้าง เธอลุกขึ้นมาขย่มท่อนควยของผมจนเสียงดังพั่บๆๆ ปากก็ร้องคราง"อูยยยย...เสียวหี...มันส์ที่สุดเลย...โอวววววว..."ชุดาภาหันมามองนิตยาแล้วส่งยิ้มให้ แล้วสะกิดณรงค์ให้นอนลง แล้วเธอก็ขึ้นขย่มท่าเดียวกับนิตยา สักครู่หนึ่งผมชักทนเสียวไม่ไหว ผมเลยจัดการให้นิตยามาหมอบโก้งโค้ง แล้วผมก็อัดท่อนควยเข้าไปทางด้านหลัง ผมเร่งซอยจนหน้าขากระแทกกับสะโพกนิตยาเสียงดังพั่บๆๆ รูหีเธอขมิบตอดท่อนควยผมใหญ่เลย เธอคงจะชอบท่านี้มาก ผมเลยยิ่งมันส์และเสียวดี นิตยาสูดปากกระเส่า เอามือบีบขยำนมตัวเองจนปลิ้น ณรงค์เห็นผมเย็ดท่านี้ก็ทำกับชุดาภาบ้าง คนทั้งสองส่งเสียงครางกันระงม นิตยาเด้งก้นสู้ท่อนควยของผม เร่งผมบอกให้เย็ดแรงๆ อีก"อูยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวอะไรอย่างนี้... โอยยยย...จะออกอยู่แล้ว...เย็ดแรงๆ เลยพี่...ซี๊ดดดด...โอยยยย...เสียวเหลือเกิน...ไม่ไหวแล้ว...จะออกแล้วววว...ออกแล้วววว...โอยยยยยย..."เธอฟุบตัวลงไป รูหีเธอตอดรัดท่อนควยและขมิบอย่างแรง ผมตามลงไปกระแทกควยเย็ดอีก 4-5 ที น้ำเงี่ยนก็พุ่งกระฉูดออกมา ผมลงไปนอนกอดนิตยา ส่วนณรงค์ก็รีบเร่งกระแทกซอยอย่างแรง จนชุดาภาร้องว๊ายแล้วฟุบลงไป ท่อนควยณรงค์หลุดออกมาจากรูหีชุดาภาเสียงดังบล็อค แล้วกระฉูดน้ำเงี่ยนใส่หลังชุดาภาจนเปรอะไปหมด พวกเรานอนพักกันสักครู่ก็ผลัดกันเข้าห้องน้ำทำความสะอาด และออกมาทานอาหารกันและคุยกัน นิตยาบอกผมให้รับเธอเป็นเมีย ผมก็ยินดี ผมบอกรอให้ผมเรียนจบและมีงานทำแล้ว เราจะแต่งงานกัน ส่วนชุดาภากับณรงค์ก็เช่นเดียวกัน และยังชวนผมกับณรงค์มาเย็ดเธอได้ทุกวันด้วย ผมกับณรงค์ก็ตอบตกลงเพราะชอบอยู่แล้ว ผมกับณรงค์รอวิทย์กับเพ็ญนภาอยู่ตั้งนาน ไม่เห็นกลับมาสักที พวกผมจึงลาเธอทั้งสองกลับบ้านกันก่อน วันรุ่งขึ้นอีกวันหนึ่งผมเจอวิทย์ เลยถามมันว่าหายไปไหนกับเพ็ญนภา ปล่อยให้ผมกับณรงค์รออยู่ตั้งนาน วิทย์เล่าว่าพาเพ็ญนภาไปดูหนัง เสร็จแล้วก็พาไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูด ดูวิทย์จะติดใจเพ็ญนภามาก และชวนผมกับณรงค์ไปบ้าน 3 สาวเป็นประจำ ผมก็ไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว เพราะติดใจรสสวาทของพวกเธอ พวกเธอ 3 คนนี่ช่างร้อนสวาทจริงๆ ให้พวกผมสลับกันเย็ดโดยไม่สนใจว่าใครจะเป็นแฟนกับใครเลยครับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

ppherbalife