ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเยเมียของลูกชายcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 25, 2022, 05:59:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เมียลูกชายผมมีลูกชายคนเดียวอายุ 18 ปี หนังสือหนังหาไม่เรียนวันๆ เที่ยวเล่นสนุกสนานไปเรื่อยบ่อยครั้งที่มันไปมีเรื่องมีราวมา ผมก็ต้องตามเคลียร์ให้ตลอด อย่างว่าตามใจมันมาแต่เล็กแต่น้อยเงินทองก็ไม่ใช่ปัญหา มีใช้จ่ายไม่ขาดมือ ต่อมามันพาผู้หญิงคนหนึ่งเข้าบ้านรุ่นราวคราวเดียวกัน หน้าตาจิ้มลิ้มแบบวัยรุ่นตัวเล็กกระทัดรัดบอกว่าเป็นเมียมัน ผมก็ต้องตามไปเคลียร์กับพ่อแม่ฝ่ายหญิง เพื่อไม่ให้เอาเรื่องโดยยอมเสียค่าขอขมาก็พอ เพราะผมมั่นใจว่ามันคงอยู่กันไม่ยืดแน่ ตอนแรกเจ้าลูกชายผมมันก็อยู่ติดบ้านอยู่หรอกแม้จะขลุกอยู่กับเมียมันมากกว่าจะมาช่วยงานผม แต่ก็ยังดีที่ไม่ไปหาเรื่องหาราวมาให้ผมตามล้างตามเช็ด แต่ไม่นานมันก็ออกลายเข้าอีหรอบเดิม หาเที่ยวกินเหล้ากินยากับเพื่อนๆ จนไม่กลับบ้าน บางครั้งเป็นอาทิตย์ก็มี ต้องปล่อยให้แพรวเมียของมัน อยู่บ้านกับผมตามลำพัง เมื่อลูกชายไม่อยู่ผมก็ต้องมาดูแลแพรวเพิ่มขึ้น และสังเกตุแพรวว่าซึมๆ ไป ก็แน่ละผัวไม่ค่อยมาดูแล มีแต่พ่อผัว ซึ่งก็ไม่สนิทใจนัก อีกทั้งพ่อแม่ของแพรวก็ย้งโกรธเธออยู่ จึงไม่สามารถกลับบ้านได้ ผมก็จะคอยบอกแพรวให้ออกไปเที่ยวเปิดหูเปิดตาบ้าง โดยเงินทองก็ยื่นให้ใช้จ่ายตลอด พักหลังดูแพรวสดชื่นยิ้มหัวเราะร่าเริงดี อาทิตย์นึงก็จะมีเพื่อนมารับไปเที่ยวสัก 2-3 ครั้ง การแต่งตัวก็ประมาณวัยรุ่นเสื้อรัดรูปกางเกงขาสั้น แพรวเป็นคนผิวสีคล้ำหน่อยๆ แต่ที่เด่นจริงๆ คือหน้าอกเธอใหญ่เกินตัวเวลาใส่เสื้อรัดรูปแล้วมันชูขันเห็นได้ชัด จนผมต้องแอบกลืนน้ำลาย แต่ก็ยังคิดว่าแพรวเป็นลูกสะใภ้ ไม่คิดอะไรเกินนั้น

ต่อมาวันนึงด้วยอารมณ์เปลี่ยวที่อยู่คนเดียว ขณะอาบน้ำตอนเย็น ผมก็กระถอกกระดออย่างเมามันส์ ตาผมเหลือบไปเห็นที่ประตูห้องน้ำ เห็นแพรวเธอนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกจะมาอาบน้ำเช่นกัน ไอ้ผมก็ว่าล็อคลูกบิดห้องน้ำดีแล้วนะ สายตาของแพรวมองที่ควยผมไม่วางตา ผมตกใจหยุดปฎิบัติการ เสียงแพรวร้องอู๊บ...เบาๆ ที่เห็นผมมองเธอ แพรวรีบขอโทษผมก่อนจะงับประตู ด้วยความรู้สึกใดๆ ไม่ทราบครอบงำผม ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวออกจากห้องน้ำ เห็นหลังแพรวไวๆ ผมตามแพรวไปที่ห้องนอน เคาะประตูเรียกเธอ ประตูเปิดเห็นแพรวในชุดเดิมแต่มีผ้าคุมไหล่อีกชั้นนึง "พ่อคะแพรวขอโทษค่ะที่เปิดประตูเข้าไปเห็นว่าไม่ได้ล็อคคิดว่าไม่มีใคร" แพรวละลำละลักขอโทษผม"พ่อไม่ว่าหรอก พ่อเองที่ผิดคิดว่าล็อคประตูดีแล้วพ่อต้องขอโทษแพรวด้วยที่ทำสิ่งนั้นให้แพรวเห็น"ผมพูดกับเธออยางนั้น "พ่อไม่ผิดหรอกค่ะ พ่ออยู่คนเดียว เอ่อ...พ่อคงจะเหงาน่าดู" "ก็มีบ้าง ก็ไม่มีคนดูแลนี่"ผมจ้องมองในตาของแพรว เธอหลบดูอายๆ"หรือว่าแพรวจะเป็นคนดูแลพ่อ หือ..." แพรวหันมาสบตาผม ผมมองเห็นความเร่าร้อนในตาเธอ ผมไม่รอช้า ผมช้อนเธอเข้ามาจูบ แพรวขัดขืนเล็กน้อย แต่เมื่อลิ้นของผมสอดตวัดเข้าปากเธอ แพรวก็อ่อนแรงมือที่ขัดขืนก็เป็นโอบกอดผมและเล่นลิ้นกับผมเป็นพัลวัน ผมอุ้มร่างเล็กๆ ของแพรวไปที่เตียงนอนของเธอ อารมณ์ที่ร้อนเร่า ผมกระตุกผ้าขนหนูออกจากตัวแพรวเผยให้เห็นนมอันเต่งตึงของวัยสาวน่าเฟ้นฟอน ผมก้มหน้าลงบนอกของแพรว ลงลิ้นรอบปทุมถันเสียงของแพรวครางไม่ได้ศัพท์ "อืม...พ่อขา แพรวเสียวววว.........อูยยย......"ผมเล่นนมเธอจนหนำใจแล้วก็เลื่อนลงต่ำสู่ร่องเสียว รูปร่างเธอกระทัดรัดรูปหีเธอจึงไม่ใหญ่โตอะไรก็สมส่วนดี ผมอ้าขาของแพรวออกกว้างแล้วลากลิ้นอย่างเมามันส์ "พ่อขา อูยยยยย....ซี๊ดดดด.....เสียวจังงงงงง...ซี๊ดดดดดดด...."แพรวบิดตัวเร่าๆ มือเธอจิกศีรษะผมเกร็งแล้วกระตุกเฮือกกรีดร้อง" กรี๊ดดดดดด...เสร็จแล้วววววววว...ซี๊ด....."ผมปล่อยให้หวานนอนพักเอาแรงครู่นึง

ก่อนจะจูบปากเธอ เธอเริ่มเร้าอารมณ์ใหม่อีกครั้ง ซึ่งเธอก็ยอมรับแต่โดยดี ผมค่อยๆ ประคองเจ้า 7×6 นิ้วของผมเข้าร่องสวาทของแพรว เธอตาลุกวาว"พ่อขา เบาๆ หน่อยค่ะ มันใหญ่กว่าของผัวแพรวมากเลย" ผมค่อยๆ ขับเข้าออกเบาๆ เสียงหวานร้องอือๆ เบา" มันเสียวมากค่ะพ่อขาาาา....ขนาดยังเข้าไม่หมดยังเสียวขนาดนี้ อูยยย...ถ้าเข้าหมดจะขนาดไหน ซี๊ดดดดดดดดด" เดี๋ยวก็รู้อีหนู ผมดันควยเข้าไปช้าๆ มันเข้าได้ครึ่งนึงแล้ว"อูยยย...แพรวเอ๊ย หีของแพรวนี่มันตอดรัดควยพ่อตุบๆ หีของแพรวนี่เอามันส์ดีจริงๆ เลยซี๊ดดด" "ถ้าหีแพรวดีจริงก็กระแทกมาเลยค่ะ อ๊ายยยยย....แพรวรับได้"ผมเริ่มสาวควยเข้าออก แรงขึ้นๆๆ จนเข้าร่องหีของแพรวมิดด้าม แพรวเธอก็สู้ไม่ถอยรับแรงกระแทกของผมได้ไม่หวั่น"อือ...ซี๊ดดดด......พ่อขาาา...ควยของพ่อใหญ่จัง ควยพ่อเย็ดมันส์มากกกกกกกกซี๊ดดด"หีแพรวก็เย็ดมันส์เหมือนกัน อูยยยยยย...ตอดควยพ่อตุบๆ"ผมจับขาของแพรวพาดบ่ากระแทกเสียงดังผับๆๆๆ สักพักแพรวก็เกร็งร่างหวีดร้องอย่างสุขสม"อ๊ายยยย......ออกแล้ววววววววว"เหงื่อกาฬของผมแตกพลักผสมเหงื่อของแพรวเป็นกลิ่นแปลกใหม่สำหรับผม ผมจับแพรวคลุกเข่าคลาน น้ำเงี่ยนของแพรวเต็มหว่างขา มันทำให้ผมสอดใส่ควยได้ง่ายขึ้น ผมดันเข้าสุดแล้วซอยผับๆๆๆ อย่างเมามันส์"ซี๊ดดดด...เสียวววววววว.......อูยยยยย...อ๊ายยยยยย""แพรวจ๋า....พ่อมีความสุขมากกก....""แพรวก็มีความสุขมากกกกกกกก...สุขสุดๆ ซี๊ดดดดดด"ท่าด๊อกกิ้งทำให้ผมเสียวสุดๆ และสามารถสาวควยได้ลึก อีกทั้งมีสะโพกงามๆ มารองรับการกระแทกอีก ทำให้ผมกระแทกควยสุดชีวิต"อูย..แพรวจ๋า...พ่อจะออกแล้ววววววววว" แพรวก็เหมือนกันซี๊ดด...ออกมาเลยค่ะพ่อ ออกมาในหีแพรวเลย แพรวต้องการน้ำจากควยใหญ่ๆ ซี๊ดดดดด.."

ผมสาวควยออกจนสุดแล้วกระแทกเข้าไปสุดแรงเกิด"โอ๊ยยยย...แพรวจ๋า...พ่อเสร็จแล้ววววววววววววซี๊ดดดด""ซี๊ดดด...แพรวก็เหมือนกันนนนนนนนนนน.....อ๊ายยย..." ผมพ่นน้ำเข้าร่องหีของหวานอย่างรุนแรงมันรีดออกมามากมายกว่าทุกครั้ง หีของแพรวตอดรัดแท่งของผมตุบๆ ผมฟุบลงบนหลังของแพรวอย่างเหนื่อยอ่อนแต่ก็สุขสม เสียงลมหายใจของแพรวหอบเฮือกๆ ผมพรมจูบเธอเบา แพรวยิ้มให้ ผมกับเธอนอนก่ายกอด กก กันทั้งคืนผมเล่นเธอไป 4 ดอกจนลืมอายุของตัวเอง แห๋มก็ของแพรวลูกสะใภ้เธอดีจริงทั้งรัดทั้งตอดสุดยอดหี แพรสารภาพว่าเห็นผมชักว่าวอยู่ในห้องน้ำและเห็นควยของผมมันใหญ่กว่าของลูกชายผมมาก จนเธอเกิดความเงี่ยนเพราะผัวเธอก็ไม่มาทำการบ้านหลายวันแล้ว กลับห้องมากำลังช่วยตัวเองอยู่ผมก็มาเคาะห้อง เมื่อมีความเงี่ยนและผมจู่โจมเธอก็ปล่อยเลยตามเลย ประกอบกับอยากลองควยใหญ่ๆ อยู่แล้ว และก็สมใจ แพรวบอกเธอมีความสูขอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน ปัจจุบันนี้ผมกับแพรวก็เย็ดกันตลอดโดยที่เจ้าลูกชายผมไม่รู้ครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ