ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภรรยาคนสวยของผม copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 26, 2022, 12:04:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมเป็นหัวหน้าวิศวกรโยธา และงานของผมทำให้ผมต้องเดินทางไปตามไซต์งานต่างๆ ซึ่งทำให้บางครั้งก็จำเป็นจะต้องห่างจากภรรยาของผมบ้าง แต่นั่นก็ไม่ใช่ปัญหาเพราะภรรยาของผมเธอเป็นแม่บ้านหากเราต้องมีเหตุที่ผมจะต้องเดินทางไปทำงานเป็นเวลานานเธอก็จะถือโอกาสเดินทางไปเยี่ยมเยียนผมได้โดยสะดวกภรรยาของผมเธอเป็นคนที่สวยเซ็กซี่เธอดูแลตัวเองเป็นอย่างดีชีวิตแต่งงานหลายปีผ่านไปแต่เธอก็ยังสวยหยดเหมือนตอนที่เราแต่งงานใหม่ๆ และเธอเป็นสาวร้อนที่ขี้เงี่ยนมากพอที่จะไม่สามารถอยู่ห่างจากผม ผู้เป็นสามีของเธอได้เป็นเวลานานๆ

ตอนนี้ผมต้องมาประจำการที่ไซต์งานภูเก็ตนาน 3 สัปดาห์แล้ว และงานก็เกือบจะเสร็จตามกำหนดการ แต่ว่าในช่วงเวลานี้ผมและภรรยาก็อยู่ห่างกันมานาน จนเราแทบจะทนคิดถึงกันไม่ไหว ผมจึงจองตั๋วเครื่องบินให้เธอโดยสารเที่ยวบินลงมาหาผมที่ภูเก็ต

ภรรยาของผมเดินลงมาจากเครื่องบินในชุดกระโปรงสั้นรัดติ้ว แถมยังเป็นผ้าเนื้อโปร่งบางอีกต่างหาก เธอมาพร้อมกับรองเท้าส้นสูงปรี๊ด ขาขาว ๆ เรียวงามของเธอทาเล็บสีแดงสด ผมสีดำยาวปล่อยสลวย พร้อมกับริมฝีปากสีแดงสดเข้ากับสีรองเท้า ผมสวมกอดเธอด้วยพลังและความหื่นกระหายทางเพศ และเราทั้งคู่ก็พร้อมที่จะมีเซ็กส์กันที่นั่น ผมรู้ดีเพราะผมแข็งทันทีที่เห็นเธอ แล้วก็แน่ใจว่าเธอเองก็ฉ่ำแฉะ พรั่งพร้อมสำหรับผมเช่นกัน 

เธอหัวเราะคิกคักแล้วพูดว่า "ดูเหมือนเรากำลังมาฮันนีมูน อย่างไรอย่างนั้นเลย" 

และในที่สุดเมื่อเราไปถึงรถ ก็เป็นเวลาค่อนข้างค่ำแล้ว ผมผลักเธอเข้าไปนั่งในรถ และเริ่มจูบที่ปาก ใบหน้า และลำคอของเธอ ในขณะที่มือของผมก็ไล้เลยไปตามเต้านมอบอุ่นคู่อวบงามคู่นั้นของเธอ ที่อยู่ภายใต้เสื้อบาง ๆ ผมพยายามปลดกระดุมเสื้อของเธอ 2-3 เม็ด และลดปากของตนเองไปครอบครองหัวนมสีทับทิมของเธอ ซึ่งผมโหยหามานาน และใช้มือข้างหนึ่งลูบเลยไปยังขาเปล่าเปลือยของเธอใต้กระโปรงสั้น ๆ ตัวนั้น เธอถึงกับร้องเสียงหวีด และอ้าปากค้างเมื่อนิ้วมือของผมพบเข้ากับกางเกงในร้อน ๆ และฉ่ำแฉะของเธอ ภรรยาของผม และแน่รอนว่า ผมก็ไม่ผิดหวัง เมื่อพบว่าเธอเองทั้งร้อนทั้งแฉะอยู่ก่อนแล้ว 

แต่เมื่อผมออกห่างเธอไปเพียงแค่เสี้ยววินาที เธอกลับผลักผมออก และติดกระดุมเสื้อของเธอกลับเข้าไปใหม่ พร้อมกับหัวเราะคึกคัก และบอกว่า "ที่รักกลับที่พักกันก่อนเถอะ" ผมน่ะ ร้อนจนแทบจะบ้าแต่ ก็ต้องยอมตามคำสั่งของแม่ภรรยาตัวร้าย

เมื่อเราไปถึงห้องพัก เธอกอดผมไว้แล้วพูดว่า "คิดถึงคุณจริง ๆ เลยที่รัก"

จากนั้นเธอก็ลงไปนั่งบนขอบเตียง และอ้าขาเซ็กซี่ของเธอออก แล้วก็บอกกับผมว่า "คุกเข่าลงสิคะ" ผมนั่งคุกเข่าลงไป และถอดรองเท้าส้นสูงจากขาเรียวขาที่เปล่าเปลือยของเธอ พร้อมทั้งพรมจูบปลีน่องแสนสวยข้างหนึ่ง ส่วนขาอีกข้างหนึ่งของเธอ ก็เข้ามาหยอกล้ออยู่กับท่อนเอ็นของผม และเธอเริ่มที่จะถูไถเท้าที่น่ารักนั่น และกดมันเข้าไปในเป้าที่บวมเป่งและก็อึดอัดเต็มทีของผม ในขณะที่ผมยังคงเลียเท้าและลูบไล้ขาของเธอ ผมรู้ดีว่า เธอชอบที่จะเห็นสามีของตัวเองคุกเข่าอยู่ต่อหน้าเธอ เพื่อแสดงว่าเขาตกอยู่ภายใต้อำนาจของเธอ

จากนั้นเธอก็สั่งผมว่า "ยืนขึ้น ถอดกางเกงออกสิที่รัก" เธอเรียกร้อง ผมยืนขึ้น ณ ตอนนั้นผมรู้สึกเงี่ยนมาก จนมือสั่น ในขณะที่ดึงกางเกงออก ท่อนเอ็นของผมดีดผึงและยืดตรงออกมาจนเกือบจะโค้งงอขึ้น มันช่างทนได้ยากมากเพราะลูกชายของผมมันต้องการเธอ จนเจ็บปวดไปหมด ในขณะที่เธอโลมลูบท่อนเอ็นร้อน ๆ ของผม พร้อม ๆ กับมืออีกข้างของเธอ ก็หยอกล้อร่องเสียวของตนเองเล่น ในขณะที่เธอกางขาของเธอออกกว้าง และลูบไร้ผืนนาน้อยของเธอที่ยังคงถูกปกคลุมอยู่ภายใต้กางเกงในตัวบาง แล้วเธอก็นำมือของเธอมากำรอบเจ้าลูกชายพร้อมกับบีบขึ้นลงในขณะที่เธอยิ้มยั่ว เธอยกขาของเธอ และวางเท้าเปล่าข้างหนึ่งบนสะโพกข้างหนึ่งของผม พร้อมกับดึงกางเกงในของเธอออก และโชว์นาผืนน้อย ที่เธอโกนขนออกจนเกลี้ยงเกลา ช่างสวยงามเปล่งปลั่ง เป็นประกายฉ่ำแฉะ พร้อมกับร่องสวาทสีชมพูนั้นแยกแย้มออกจากกันเล็กน้อยราวกับเชิญชวน

และก่อนที่ผมจะทนไม่ได้อีกต่อไป และระเบิดออก ผมก็บดท่อนเอ็นเข้ากับร่องสวาทของเธอเต็มแรง จนสีหน้าของเธอแสดงความอึดอัด แต่มันก็เร้าอารมณ์มาก ทั้งหมดที่ผมทำได้ ก็คือ ผลักดันเธอจนสุดลำ ในขณะที่เธอยิ้มร้ายอย่างบ้าคลั่ง เพื่อผลักดันให้ผมไปจนถึงขีดจำกัดสุดท้าย เรียวขาของเธอกอดรัดอยู่กับสะโพกของผม และครวญครางด้วยความเปรมปรี 

เราทั้งสองระเบิดออกพร้อม ๆ กัน โดยที่ยังไม่ทันได้ถอดเสื้อผ้าออกด้วยซ้ำ และนั่นก็เป็นเพราะภรรยาสาวสวยของผม เธอรักที่จะผลักดันผมไปให้ถึงขีดสุด เพศสัมพันธ์ของเรานั้นแทบจะเรียกได้ว่าเป็นความบ้าคลั่ง ยามเมื่อเราต้องห่างกันนานเป็นเวลาหลายสัปดาห์อย่างนี้ ผมจูบขอบคุณเธอ และปลอบประโลมเธอ และบอกรักเธอ "ที่รักมันคุ้มค่ากับ 3 อาทิตย์ที่ปราศจากคุณจริง ๆ"
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

review1972

ppherbalife

ยิ่งขี้เงั่ยนแบบนี้ไท่น่าไว้ใจ