ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 84

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 27, 2022, 12:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

โดนดุจนลืมไปเลยว่าไม่มีเสื้อเปลี่ยน 555555

tong2929

ถ้าผมเป็นพี่แมน ผมก้อพอแล้วกับหมอหญิง เพราะ ที่ผ่านมา พี่แมนก้อทำให้รู้เหตุที่ต้องยอมเลิกลาเพราะทางบ้าน ตอนนี้พยายามกลับมาง้อ แล้วยอมให้ทุกอย่าง จะว่า จะอะไรก้อยอม  แต่มาทำแบบนี้ ต่อหน้าครอบครัว พ่อแม่ ถือว่าไม่ให้เกรียรติ อย่างมาก 

Ssarawut

sukray ruktum

เมื่อไรจะญาติดีกับน้องโทนได้นะ มั่วแต่วางท่าอยู่นั้นแหละ

Thongchai Wangsri

ในเวอร์ชั่นนี้น่าจะมีตัวละครผู้ยิ่งใหญ่ทางฝั่งพ่อ-แม่ ออกมาอีกหลายคนแน่นอน

suiius

คุณท่านอย่าโกรธโทนเลยย ต้องโกรธคุณหมิวสิ ไปไล่แบบนั้น ไม่มีใครอยากอยู่หรอกกก

zero008

แก้เผ็ดไอ้ลิงโทนให้หนักๆเลย

teyes1234

เจ้หมิวปากไม่ตรงกับใจ ระวังลิงหนีเข้าป่าอีกนะ

Chan_Som

ในขณะที่เจ้หมิวคนสวยและพี่แมน รู้ภูมิหลังของโทน แต่เจ้าตัวไม่ทราบเลยว่าตัวเองมีแบ็คใหญ่ขนาดไหน และมองว่าตัวเองไม่มีอะไร ด้อยกลัวคนอื่น และเกลียดคนรวย ซึ่งก็ไม่ผิดหรอกครับ เจ้หมิวเล่าเห็นภาพได้เลย
::Dozy::

therasak

ชอบเขาเต็มหัวใจ  แต่แสดงท่าทีกร้าวๆ  กวนๆ ใส่เขา  หมิวเอ้ยยย  ไปฝึกมาใหม่นะครับ

munkza

ก็ขนของกลับไปหมดแล้วนาลิงทโมน แต่เป็นโทนก็ไม่ไหวนา เจ๊เล่นแต่ละคำใส่น้องลิงง

Rong1234567890

แต่เจ๊หมิวก็ดีใจนะที่โทนมา

chanky2007

สภาพก็ดื้อเหมือนกันนะ
รวมๆ คนรอบข้างนายโทนก็เอ็นดูเยอะนะ
บารมีพ่อทศเลย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Aod3917

เจ้อีกแล้วนะ ค้นประวัติอีกแล้ว เต็มคาราเบล555

yaguza

เจ๊หมิวดีใจออกหน้าออกตาเลยพอรู้ว่านายโทรกลับมาอยู่บ้านด้วย