ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เส้นขนานของชีวิต ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2022, 11:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitecobra

chon101

koko.vong

Daxamoo

วินวินกันทุกคนจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

Slamander055

ในที่สุดก็เดินทางมาถึงตอนจบแล้ว ขอบคุณมากๆครับที่แต่งงานเขียนออกมาให้ได้น่าติดตามครับ

teerawatc

เนื้อเรื่องฟิลกู๊ด  อ่านแล้วรู้สึกสนุก น่าติดตามพร้อมทั้งมุกตลกที่ทำให้ยิ้มได้ทุกตอน

jirasakgolf7

น้องเอ้ย อย่าสงสัยสถานะตาทองเลย เดี๋ยวชะตากีจะขายก่อนวัยนะน้องนะ

แต่พลอยนี่พลิกบทจริง ๆ ไม่คิดว่าจะเป็นคนที่ยอมทิ้งทุกอย่างมาเอง

Bomfunsex

ตาทองจะได้น้องเมียเพิ่มอีกไม๊ล่ะเนี่ย ว่าแต่น้องพลอยทำไมยอมสยบง่ายๆแบบนี้นะ

phuwon

สงสัยตาทองจะได้เมียเพิ่มอีกไหมเนี่ย
ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

kthais

bumblebee81

ลุงทองเป็นชายที่มีความสุขที่สุด​น่าอิจฉาจริงๆ.

acomo

mrcat2022

อิจฉาตาทองจริงๆๆ มีเมียหลายคน น้องเมียอยากรู้ว่ามีดีอะไร ต้องลองซักทีถึงจะรู้