ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เส้นขนานของชีวิต ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2022, 11:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

เซอร์​ไพรซ์​เรื่องน้องพลอย​เหมือนกัน​ครับ​ อาจจะ​เพราะว่า​ลงอาคมสำนัก​เดียวกัน
ผมว่า​ สาวอาหรับคงไมถือ​ถ้าตาทองจะมีเมียสี่คนเป็นพี่น้องกันนะครับ
ดูซิว่าอักขระสามตัวจะเวิร์ค​มั้ยกับสาวต่างชาติต่างภาษา​และต่างศาสนา​

wgis

ตาทองจะปราบพยศน้องพลอยได้ไหม ต้องตามอ่านแล้ว

แมวหง่าว

ได้จัดเด็กอีกสองคนหละสิตาทอง
พระยาเทครัวตัวจริงเลย

kyouma

Orcus

ตาทองจะเอาอีกแล้วเหรอ รวบพี่น้องไอโก๊ะหมดเลยนะเนี้ย

zaar65

ekplaywalk

rexmost gizmo

โชคดี ของตาทอง ชีวิต ในฝัน มีครบทุกอย่าง 

mawinxxx104

therasak

ตาทองโชคดี​ที่สุด​ที่ได้ไอโกะ​เป็น​เมีย​ ไอโกะ​ รู้​ธรรมชาติ​ของผู้ชาย​และรู้​จัก​ใช้ให้เป็น​ประโยชน์​ต่อ​ตนเอง​ อลิสคือผู้สร้างจุด​เปลี่ยนแปลง​สำคัญ​ ให้เห็​นความสำคัญของการใช้​ชีวิตที่อยู่​เหนืออำนาจเงิน​ และใช้เงิน​เป็น​เครื่องมือสร้างความสบายให้ตน​  ชื่นชมผู้เขียนที่หาทางลงให้ตัวละคร​ทุกตัวอย่างสวยงาม

Lonelyworm

Au Nanma

นูรีนกับนาดา อยากลองสิว่าตาทองมีอะไรดี

swss2511

ตาทองมามีสุขเมื่อแก่เหมือนขึ้นสวรรค์ทั้งเป็น