ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับพี่สาวแท้ ๆcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 28, 2022, 05:10:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง อาจกล่าวได้ว่าผมเลวก็ได้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นระหว่างผมกับพี่สาวแท้ๆ ของผม เรื่องมีอยู่ว่าตอนนั้นผมอายุได้ราว 20 เธออายุ 22 ปัจจุบันผมอายุ 25 เธอเป็นคนผิวขาว สวย สูง 168 น้ำหนัก 50 รูปร่าง 35-24-34 เป็นที่หมายตาของเพื่อนชายของเธอหลายคน
แต่ว่าเธอก็ไม่ได้ให้ความสนใจใครเป็นพิเศษ ทั้งนี้เป็นเพราะเธอมุ่งเอาแต่เรียน
จนกระทั่งวันหนึ่ง วันที่เธอกำลังจะจบการศึกษา ได้มีการไปเลี้ยงรุ่นกับเพื่อนๆ
จนกระทั่งดึกจึงได้มีเพื่อนเธอได้โทรให้ผมไปช่วยรับเธอกลับบ้าน เนื่องจากเธอเมามากเพราะไม่เคยดื่ม
ผมจึงได้ขับรถไปรับเธอตามที่เพื่อนเธอบอกไว้ ระหว่างที่ขับรถกลับบ้าน เธอซึ่งเมามาก
ได้นั่งหลับและเอนมาซบไหล่ผม ทำให้ผมรู้สึกวูบวาบๆ อยู่เหมือนกัน

และแล้วเธอก็บ่นว่าร้อน พร้อมทั้งปลดกระดุมเสื้อ 3 เม็ดบนออก ทำให้ผมยิ่งวูบวาบเข้าไปใหญ่
จนกระทั่งผมทนไม่ไหว จึงได้หาที่ลับตาคน จอดรถแล้วลองเอามือลูบไล้ไปที่หน้าอก รวมทั้งต้นขาเธอดู
ปรากฏว่าเธอก็ยังเมาไม่รู้สึกอะไร ผมได้ใจจึงได้ลองจูบปากพร้อมทั้งเอาลิ้นเข้าไปดุนในปากเธอ
พร้อมทั้งเอามือซุกเข้าไปในยกทรงของเธอ เพื่อลูบใล้หัวนมเธอ
จนกระทั่งเธอเริ่มรู้สึกตัวแต่ก็ไม่ได้ห้ามอะไรผม
อาจเป็นเพราะเธอเริ่มมีอารมณ์เพราะเธอเริ่มจูบและแลกลิ้นกลับ เราจูบกันอยู่นาน
แล้วเธอก็บอกให้ผมพอก่อน พร้อมกับผลักผมออก แล้วให้รีบขับรถกลับบ้าน เมื่อถึงบ้าน
ทุกคนในบ้านได้นอนหมดแล้ว เธอจึงได้กำชับผมว่า อย่าบอกพ่อกับแม่ว่าเธอเมากลับมา ผมจึงได้ต่อรองเธอว่า
ถ้าไม่ให้ผมบอกก็ต้องยอมให้เรามีอะไรกันต่อ เธอจึงบอกว่า
ได้..แต่ต้องครั้งนี้ครั้งเดียวนะ แล้วจะต้องหลั่งข้างนอกหรือใส่ถุงยางนะเพราะเธอกลัวท้อง
ผมจึงได้พาเธอไปที่ห้องนอนเธอ พร้อมทั้งไปล็อคห้องนอนผมเพื่อไม่ให้ใครสงสัย เมื่ออยู่ในห้องเธอ
ผมได้รีบตรงเข้าไปกอดและจูบปากกับเธอ เธอก็จูบตอบ ผมจึงบอกให้เธอถอดเสื้อเธอออก
เธอก็ถอดเสื้อพร้อมทั้งกระโปรงของเธอออกเหลือไว้แต่ชุดชั้นใน เธอบอกว่าเธออาย ผมจึงได้ถอดชุดผมออกบ้าง
พร้อมทั้งพาเธอไปที่เตียง ผมได้ไซ้รไปที่ต้นคอเธอ พร้อมทั้งลูบไล้ไปตามร่างกายเธอ และถอดยกทรงเธอออก
เอาปากดูดดุนหัวนมเธอ จนเธอครางซี๊ด...ออกมา ผมต้องรีบเอาปากมาประกบปากเธอเพราะกลัวคนในบ้านได้ยิน
และกำชับเธอให้พยายามเงียบที่สุด หรือระบายออกโดยการจิกหลังผมก็ได้ ได้ผลเธอเงียบลงไป
โดยการระบายลงที่หลังผมแทน ผมจึงได้ละเลงร่างเธอต่อจนกระทั่งถึงกางเกงในตัวน้อยของเธอ
ผมได้บรรจงถอดมันออกโดยที่เธอเป็นฝ่ายช่วย ผมได้ละเลงลิ้นไปที่เต่าตัวน้อยของเธอ
ซึ่งตอนนั้นทั้งผมและเธอต่างก็ไม่เคยทั้งคู่ ผมละเลงลิ้นอยู่นาน จนกระทั่งเธอมีน้ำไหลออกมาเยอะมาก
และเธอบอกผมว่า เธอไม่ไหวแล้ว ผมอยากทำอะไรก็ทำเถอะ ผมจึงได้ละจากเต่าของเธอ
และรีบนำเอาอาวุธของผมมาเขี่ยแถว ๆ เต่าเธออีก จนกระทั่งเธอย้ำว่าเธอไม่ไหว อีกครั้ง
ผมจึงได้นำอาวุธของผมจ่อที่เต่าเธอ พร้อมทั้งกดลงไป จากความที่ไม่เคยทั้งคู่
ทำให้ไม่เข้าและพลาดไปหลายครั้ง จนกระทั่งเธอบอกว่าพอเถอะ เพราะเธอก็เจ็บเหมือนกัน
ผมจึงบอกเธอว่าจะขอลองดูเป็นครั้งสุดท้าย พร้อมทั้งนำเอาอาวุธจอที่เต่าเธออีกครั้ง คราวนี้ได้ผล
ผมกดจนกระทั่งเอาส่วนหัวเข้าไปได้ ส่วนเธอก็ถึงกับหน้าเบ้ บูดเบี้ยวเพราะความเจ็บ
ผมพยายามจะกดเข้าไปอีกแต่เธอขอร้องให้หยุดก่อน เพราะเธอเจ็บ ผมจึงได้หันมาจูบปากเธอ
พร้อมทั้งหันมาเล่นกับหน้าอกเธออีกครั้ง จนกระทั่งเธอลืมความเจ็บ ผมจึงกดอีกครั้งคราวนี้เข้าไปได้ครึ่งกว่าๆ
เธอบอกให้พอ พร้อมทั้งให้เอาออก แต่ผมก็พูดบอกให้เธอทนอีกหน่อย ระหว่างนั้นผมได้กดลงไปอีกครั้ง
คราวนี้มิดแท่งเลย เธอผวาพร้อมทั้งจิกไปที่หลังผมอย่างแรง น้ำตาเธอไหลพราก เพราะความเจ็บ
ผมจึงหันไปดูดหัวนมเธอจนกระทั่งเธอหายเจ็บ พร้อมทั้งโยกอาวุธผมเข้าออกอย่างช้าๆ
ไม่นานก็เริ่มคล่องเพราะน้ำของเธอไหลออกมามาก เธอถึงกับครางซี๊ด...พร้อมทั้งบอกให้ผมทำเร็วๆ
ผมจึงบอกเธอว่า ทำเร็วๆ ก็ต้องรีบเอาออกเร็วซิ อยากโยกอยู่อย่างนี้นานๆ ถ้าอยากให้เร็วต้องให้ทำอีกรอบนะ
เธอจึงยอม (ทั้งๆ ที่ตอนนั้นผมก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน) ผมโยกอยู่อีกสักพัก
น้ำของผมก็ไหลพุ่งเข้าไปในตัวเธอ เธอสะดุ้งเฮือก พร้อมทั้งกอดผมแน่น ผมหมดแรงฟุบลงบนตัวเธอ
จนกระทั่งเธอนึกได้ว่าผมหลั่งในตัวเธอ เธอจึงผลักผมลงจากตัวเธอ เธอโกรธพร้อมทั้งต่อว่าผม
ผมจึงได้แต่ขอโทษเธอ และนอนกอดเธอไว้ ลูบไล้หน้าอกเธอเล่น จนกระทั่ง เธอและผมมีอารมณ์อีกครั้ง
ผมจึงขอเธออีกครั้ง คราวนี้ง่ายกว่าคราวที่แล้ว คืนนั้นผมเอากับเธออีกถึง 3 ที
โดยที่ไม่ได้ใส่ถุงยางและหลั่งในตัวเธอ จนกระทั่งหลับไป รุ่งเช้าตื่นมาเกือบ 10 โมงเธอตื่นออกมาจากห้อง
ไม่พบใคร จึงรู้ว่าในบ้านไม่มีใครอยู่ ผมจึงได้ออกจากห้องเธอ พร้อมทั้งขอโทษเธอเรื่องที่หลั่งในตัวเธอ
เธอจึงให้ผมไปหาซื้อยาคุมแบบฉุกเฉินมาให้เธอกิน ผมรีบออกไปหาซื้อมาให้เธอพร้อมทั้งถุงยางสำหรับผมอีก 1
โหล เมื่อกลับมาผมก็รีบให้เธอกิน พร้อมทั้งกอดเธอไว้และพยายามจะเริ่มกลับเธออีกครั้ง
แต่ครั้งนี้เธอไม่ยอมโดยบอกว่า ให้แค่คืนเดียว ผมอ้อนวอนเธออยู่นาน พร้อมทั้งพยายามลูบไล้ ไปตามตัวเธอ
เธอมีอารมณ์อีกครั้ง แต่คราวนี้เธอบอกว่าต้องใช้ถุงยางเท่านั้น ผมจึงได้นำถุงยางที่ซื้อไว้มาให้เธอดู
เธอจึงยอมมีอะไรกับผมอีก ทุกวันนี้ยังแอบมีอะไรกันเป็นประจำครับ เพราะเธอทำงานแล้ว จึงนัดกันนอกบ้านหลังเลิกงาน หรือเวลาที่ไม่มีใครอยู่บ้าน หรือไปต่างจังหวัดนาน ๆ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ