ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แกล้งเมา แอบดูเมียเยกับคนขับรถcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 29, 2022, 11:19:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เมียผมเราแต่งงานกันมาได้สามปีกว่าแล้ว แต่เธอยังน่าฟัดอยู่เพราะขาวและหุ่นดีปกติผมเอากับเมียวันเว้นวัน แต่ช่วงหมู่นี้ ไม่ได้เอาเลย เพราะเห็นเมียผมหนื่อยกับงาน พักหลังๆ เมียผมต้องกลับบ้านดึก เพราะต้องออกงานบ่อย ก็ได้รถตู้ของบริษัทมาส่งทุกครั้ง คนขับรถตู้อายุค่อนข้างมากแล้วประมาณ 50 ปีได้คับ เจอหน้ากันผมก็ทักทายกันดี ติดตรงที่ชอบพูดทะลึ่งๆ บ่อย ไม่เว้นต่อหน้าผมหรือต่อหน้าเมีย แกชื่อทด ผมเรียกติดปากว่าพี่ทดวันนึงผมนั่งกินเบียร์รอเมียกลับพี่ทด ก็ขับมาส่ง ผมเลยชวนพี่ทดมาร่วมวงด้วยกัน ตลอดเวลาพี่ทดชวนคุยแต่เรื่องใต้สะดือลามกตลอดเมียผมนี่กลับชอบหัวเราะชอบใจใหญ่ คุยไม่คุยอย่างเดียวแกชอบมาแต๊ะอั๋งเมียผม คอยหมาหยอกไก่ไปเรื่อย เมียผมก็ไม่มีท่าทางห่วงตัวเลยบางทีจับมือแล้วดึงมือเมียผมไปหอม บอกนึกว่าเมียแก
ผมก็ปล่อยไปเพราะนึกว่าแกคงเมา ตอนผมลุกไปฉี่ แอบเห็นพี่ทด เอามือมาวางบนขาเมียผม แล้วแกก้มหน้าซุกตรงนมเมียผมใหญ่ ประมาณมันส์เขี้ยวมาก เมียผมบอกพอเถอะพี่เดี๋ยวผัวหนูมาเห็น พี่ทดเลยหยุด พอผมกลับมากินต่อ ทั้งคู่ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมอยากเห็นของดีๆ เลยแกล้งกินเบียร์เยอะๆ แล้วทำเป็นเมา เดินไปนอน.เท่านั้นแหล่ะ พี่ทดคว้าคอเมียไปดูดปาก มือล้วงไปขย้ำนมเมียผมอย่างกระหายจนพี่ทดงัดควยออกมา ผมแทบตะลึงเพราะมันอวบและยาวมาก เมียผมรู้งานรูดขึ้นลง แล้วอมเข้าไปมิดคอเลย ส่วนพี่ทดจับเมียผมในท่า 69 แล้วใช้ทั้งลิ้นทั้งนิ้วแย่งรูหีเมียผม ทั้งคู่ฟัดกันจนแก้วเบียร์แทบกระเด็น พี่ทดบอก วันนี้ขอเอาจริงๆ เหอะว่ะ ท่านี้ข้าเล่นมาเบื่อแล้ว แต่ท่าทางเมียผมไม่ยอม พี่ทดจึงลุกมาปลอบบอกว่าตอนเย็ดก็ใส่ถุง ไม่ต้องกลัวหรอกใส่ถุงหน่ะมันไม่ถือว่าเย็ดกันแบบจริงจัง เพราะมีถุงหุ้มอยู่ พี่ทดอ้อนเมียผมไปก็เอานิ้วแยงหี เขี่ยนมไปเรื่อย จนท่าทางเมียผมทนไม่ไหวเลยนอนอ้าขาเอาไงเอากัน พี่ทดมันหยิบถุงจากกระเป๋าสตางค์มาใส่เสร็จ ก็จับเมียผมแหกหีแล้วยัดพรวดเดียวมิดเลย เมียผมสะดุ้งไม่ทันไรพี่ทดกระเด้าใส่เมียแรงมาก ตัวเมียผมกระเด้งตามจังหวะที่มันกระเด้า ๆไปห้านาทีไอ้พี่ทด ดึงเอาถุงออก บอกว่าขอสดๆเหอะว่ะ ใส่ถุงแล้วไม่มันส์ เมียผมก็ไม่ว่าอะไรแล้วนอนรอมันเย็ดอย่างเดียว พี่ทดบอกว่าหีมึงนี่แน่นดีหว่ะ เมียผมบอกแน่นก็มาเย็ดอีกนะพี่ จนพี่ทดใกล้เสร็จ เมียผมออกให้ออกมาแตกข้างนอกพอพูดจบ พี่ทดมันเกร็งตัวเต็มที่ เมียผมก็หลับตา ร้องซีดด ผมเห็นก็รู้ว่ามันแตกในรูเมียผมแน่เลย พี่ทดกระตุกตัวหลายทีมาก เมียผมบอกว่าน้ำเต็มรูแน่เลย ส่วนพี่ทดนอนทับร่างเมียผม แล้วกระเด้าช้าๆไปด้วย ปากก็ดูดนมเมียผมเล่น เมียผมบอกลุกเหอะพี่ เดี๋ยวผัวตื่น พี่ทดเลยลุกไปใส่เสื้อผ้า แล้วขับรถกลับบ้านไป ส่วนเมียผมเอาทิชชูมาเช็ดหีเสร็จ ก็มานอนข้างๆ ผม จนประมาณตีสองผมแกล้งมาเข้าห้องน้ำ เดินมาถึงวงเหล้าเห็นน้ำพี่ทดหยดที่พื้นเป็นทางเลยพอถึงเตียงผมทนไม่ไหว จับเมียอ้าขา ก็ได้กลิ่นน้ำกาม คลุ้งเลยครับ เลยจับเมียกดเสร็จไปรอบนึงได้อารมณ์มาก เพราะทั้งนมทั้งหี มีแต่กลิ่นเหงื่อคนแก่ๆ ของพี่ทดติดเต็มตัวเมียผมไปหมด ตอนซอยอยู่ก็มีน้ำพี่ทดไหลออกมาทำให้ลื่นมาก ผมเอาแป๊บเดียวก็เสร็จ แตกคารูไปอีกคน ทุกทีที่เมียผมกลับบ้านดึกๆ พี่ทดจะเย็ดเมียผมก่อนกลับบ้านเสมอ เพราะทุกทีที่กลับมา หีเมียผมจะมีน้ำควยพี่ทดเต็มรูทุกครั้ง

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ