ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาตัดผม แต่เจอช่างนมใหญ่สุดเผ็ด เลยปิดร้านแล้วจับเย็บให้น้ำแตก cop

เริ่มโดย bigshai, พฤศจิกายน 28, 2022, 11:42:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ผมมาตัดผมที่ร้านนี้ตั้งแต่เด็ก เพราะว่าพี่เจ้าของร้านเขาสวยและน่ารักดี แม้ว่าจะอายุมากกว่าผมเกือบสิบปีก็ตาม ผมมาตั้งตั้งแต่ช่วงม.4 อายุประมาณ 16 ตอนนี้ผมก็กำลังจะจบม.6 แล้ว จากไอ้เด็กแคระที่เพื่อนๆ เรียกกัน ก็พยายามออกกำลังกายอย่างหนัก และดูแลตัวเอง เมื่อตอนนี้มาถึง ผมก็กลายเป็นนักกีฬาของโรงเรียนไปแล้ว

ซึ่งทุกๆ ครั้งที่ผมมาตัดผม พี่เค้าก็จะแซวผมว่าโตขึ้น หล่อจนแทบจำไม่ได้เลย สนใจอยากจะมีแฟนอายุรุ่นพี่ไหม

เธอก็พูดแบบนี้มาตลอดนั่นแหละครับ แต่สำหรับผมแล้ว อยากจะบอกเหลือเกินว่า ที่เขาพูดมาผมโคตรจะดีใจเลย เพราะว่าผมชอบพี่เขามาตั้งนานแล้ว ตั้งแต่สมัยเด็กๆ เลย ถึงขนาดคิดเรื่องเสียวเป็นหน้าพี่เขาตอนชักว่าวก่อนนอนด้วยซ้ำ ผมเลยเล่นด้วยกับการแซวของพี่เขา แม้ว่าเขาจะไม่ได้บอกว่าจริงจังแค่ไหนก็ตาม แต่ผมโตแล้ว

ผมจริงจัง ผมชอบพี่เขา

และผมก็เย็ดเก่งด้วย

ผมเลยบอกว่า อยากมีเมียรุ่นพี่ครับ ไม่ได้อยากมีแฟน เธอวนมายืนตรงหน้าผม แล้วถามว่าพูดจริงพูดเล่น ผมตอบไปเลยว่าจริง พี่อยากจะเป็นเมียผมไหมล่ะ เธอยิ้มครับ แล้วเดินไปปิดร้านทันที สิ่งที่เธอทำนั้นทำเอาผมอึ้งไปเลยทีเดียว เพราะไม่คิดว่าเธอจะเดินไปปิดร้าน เลื่อนประตูอัตโนมัติลงมาปิด แล้วตัดผมของผมให้เสร็จ ก่อนที่จะมายืนตรงหน้าผม แล้วดึงผ้าคลุมออก โน้มตัวเข้ามาใกล้จนโถมทับตัวของผม นมสองเต้าที่ใหญ่โตและเต่งตึงสัมผัสแนบแน่นกับตัวผมจนทำอะไรไม่ถูกเลยตอนนี้ 

มือของพี่เขาเริ่มลูบไล้เสื้อของผม ต่ำลงไปเรื่อยๆ พร้อมกับรอยยิ้ม แล้วค่อยๆ ถอดกางเกงผมออกโดยที่ไม่ได้ร้องขอ และผมก็ยินดีที่จะทำแบบนั้น ในหัวใจมันเต้นแรงจริงๆ ไม่คิดว่าจะเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นในวันที่ยังไม่ได้ตั้งตัวด้วยซ้ำ ผมทั้งเขินและอายที่พี่เขาได้เห็นควยของผมตอนที่แข็งขึ้นมาเป็นลำ ซึ่งยังไม่มีใครนอกจากตัวผมเองเห็นมาก่อนเลย

เธอเริ่มจับควยของผมรูดชักไปช้าๆ ระหว่างที่คุยอะไรกันไปมากมาย แต่ผมเสียอาการไปหมดแล้ว นั่งสั่นเกร็ง ควยกระดกเป็นจังหวะตอนที่พี่เขาค่อยๆ ใช้ปลายนิ้วโป้งวนไล้ส่วนปลายควยของผมครั้งแล้วครั้งเล่า 

ผมถึงกับหลับตาแน่น แล้วบอกพี่เขาว่าเสียวควยไม่ไหวแล้ว อมควยให้ผมเถอะ อย่าแกล้งเลย

เธอหัวเราะ แล้วพูดว่าควยใหญ่ขนาดนี้ รีบอม รีบเย็ด รีบแตกก็น่าเสียดายสิ ซ่อนรูปจริงๆ นะ

เธอพูดพร้อมกับถอดเสื้อออกทันที หน้าอกเต่งตึงปรากฏให้ผมได้เต็มเต็มๆ ตา ก่อนที่เธอจะโน้มอมลงมาแล้วใช้ร่องนมของเธอนั้นค่อยๆ หนีบเข้ามาที่ลำควยของผม ยอมรับเลยว่าพี่เขานมใหญ่จริงๆ และทันทีที่ควยของผมสวมสอดเข้าระหว่างร่องนมของเธอ เธอก็จัดการขยับยกลำตัวเหมือนกับว่าตอนนี้ผมกำลังเย็ดร่องนมของเธออยู่

เสียงครางของผมดังขึ้นพร้อมกับการเสียดสีระหว่างควยและนมสองเต้านั้น ปลายทางที่เธอเคลื่อนลงมาคือปลายลิ้นที่แลบไว้คอยเลียหัวควยของผมที่ถอกบานทะโร่ ก่อนที่เธอจะยอมอมควยให้ผมก็ตอนที่ผมแทบจะควบคุมตัวเองไม่ได้แล้ว มันเสียวควยจริงๆ ผมไม่รู้ว่าจะอธิบายยังไงเหมือนกันในเวลานี้ แต่มันคือการตอบสนองความเงี่ยนที่ดีที่สุดเลยก็ว่าได้

เธออมควยให้ผมจนสาสมใจ แล้วจึงให้ผมเดินตามเธอเข้าไปในห้องนอน นอนลง ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แล้วแยกขารอผม บอกว่าหีชมพูของเธอรอให้ผมเย็ดแล้ว ไม่ต้องเลียหี เพราะว่าเธอไม่ชอบ เธอชอบโดนเย็ดมากกว่า

พูดถึงขนาดนี้ ผมเองก็ไม่มีท่าทีจะปฏิเสธสิครับ หีใหญ่ หีสวยขนาดนั้น ไม่ต้องเสียเวลาเลียหรอก แค่พุ่งตัวเข้าไปแล้วจัดการสอดใส่ลำควยเข้าไปในรูหีของเธอจนร้องลั่น แอ่นตัวขึ้นมาก็พอแล้ว

เมื่อกี้เธอแกล้งผมเอาไว้มาก เพราะฉะนั้นตอนนี้ตาผมจะได้แกล้งเธอแล้ว

ผมจับขาของเธอขึ้นพาดบ่า เรี่ยวแรงที่เหลือทั้งหมดกลับคืนมาเกือบครบแล้ว ดังนั้นตอนนี้จึงเป็นเวลาที่ผมจะอัดแรงกระแทกกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างต่อเนื่องและถี่รัว จนเธอแทบจะหายใจไม่ทัน เสียงครางที่หนักหน่วงฟังดูหอบเหนื่อย เมื่อผมโน้มตัวเข้าไปใกล้มากขึ้น แล้วเน้นจังหวะกระแทกเข้าไปเต็มๆ จนเสียงครางของเธอเริ่มหายไป เหลือเพียงร่างกายที่อ่อนปวกเปียกเมื่อโดนควยเด็กอย่างผมเย็ดจนหมดแรง

เธอจับแขนของผมเอาไว้ แล้วชะโงกหน้ามา ตั้งสติพูดท่ามกลางลมหายใจฟิดฟาดว่า พอแล้ว พี่ไม่ไหวแล้ว เสียวหีเหลือเกิน สีหน้าของเธอตอนนั้นดูไม่ได้เลยจริงๆ แต่มันกลับยิ่งทำให้ผมรู้สึกดีที่ได้แกล้งเธอ รัวเอวกระแทกเข้าไปอีกหลายนาทีกว่าที่ผมจะถึงจุดสุดยอดแล้วน้ำควยก็แตกในคารูหีของเธอ 

กระทั่งเธอหลับไปต่อหน้าต่อตาผมเลย

ผมลุกขึ้นมาแต่งตัว ผมมาตัดผม การได้เย็ดเจ้าของร้านคือของแถม

และไม่คิดเลยว่าภาพฝันที่วาดไว้ตั้งแต่สมัยเด็ก จะมาเป็นจริงเอาวันนี้

หลังจากนี้ ผมก็คงมาตัดผมที่นี่บ่อยๆ นั่นแหละ เพราะไม่มีร้านไหนที่ตัดผมแล้วได้เย็ดช่างตัดผมแน่นอน

จบ