ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูเมียกับเพื่อนcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 29, 2022, 05:04:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนนะครับว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงผมอายุ 28 ปี แฟนอายุ 26 ปี เราพักอยู่แมนชั่นแถวลาดพร้าวเรื่องเกิดขึ้นเมื่อวันที่ 4 สิงหาคม 2564 ที่ผ่านมา ผมชอบส่งรูปแฟนตอนมีอะไรกันแลกกันดูกับเพื่อน ๆ ที่ชื่อชาติแลกกันอยู่หลายครั้งจนเวลามีอะไรกับแฟนผมมักจะถามว่าอยากเย็ดกับคนอื่นมั้ยแฟนตอบทันทีเลยว่าอยากที่ตัวเองยังไปเย็ดกับเด็กเชียร์เบียร์เลย
คือแฟนผมเป็นคนเซ็กส์จัดหุ่นดีมากๆ สูง 162 หนัก 54 นมใหญ่โคตรๆ เธอชอบใส่จีสตริงไปทำงานทุกวันเลย
จริงๆ เวลาเย็ดกันเธอมักจะร้องครางเสียงดังและชอบดูหนังโป๊แบบ 2-1 ตลอด วันก่อนหน้านั้นผมเย็ดกับแฟนบอกตรงๆ ผมชอบแง้มประตูห้องผมเอาไว้ตลอดเวลา ใครเดินผ่านถ้าหันมามองตามช่องประตูก็จะเห็นชัดเลยว่าเรากำลังเย็ดกัน มาวันนั้นผมชวนเพื่อนที่ชื่อชาติมากินเหล้าที่ห้อง แฟนผมเขาก็ชอบดื่มเพราะเวลาเธอดื่มเธอจะเซ็กส์จัดมากๆ แบบว่าใครขอเย็ดก็ได้เย็ดแน่นอน

คืนนั้นผมเมา แฟนผมก็เมา เพื่อนก็เมา ตอนแฟนเข้าห้องน้ำเลยถามเพื่อนว่าอยากดูหนังสดมั้ย เพราะผมชอบให้คนแอบดูตอนผมเย็ดกับแฟน พอแฟนผมออกมาจากห้องน้ำ เพื่อนก็แกล้งเมาขอนอนข้างๆ ทีนี้ผมก็บอกว่าตามสบายเลยเพื่อน แล้วผมก็ปิดไฟแต่เปิดทีวีทิ้งไว้ แล้วผมก็ใส่แผ่นหนังโป๊ดู แล้วผมก็ถอดชุดนอนแฟนผมออกแล้วดูดนมเสียงจ๊วบๆ...ดังสนันห้องเลย แฟนผมก็ส่งเสียงร้อง ซี๊ดๆๆๆๆ...โอ๊ยยยๆ...ตัวเอง...เดี๋ยวเพื่อนเห็นหีเมียนะ ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร เมียชอบไม่ใช่เหรอแฟนตอบว่าชอบสิ ก็ผัวชอบโชว์นิ แล้วผมก็ดึงจีสตริงสีดำแฟนออก แล้วใช้นิ้วเขี่ยเม็ดแตดแล้วแฟนก็จับควยผมโม๊ก ทำอยู่ประมาณ 3 นาที ผมจับควยใส่หีแฟน แฟนผมร้องลั่นห้องเลย

สรุปเพื่อนผมแอบดูตลอดอย่างชัดเจน และแล้ววันที่ผมรอคอยก็มาถึง วันนั้นวันที่ 20 ผมแกล้งบอกแฟนว่าประมาณ 2 ทุ่มผมไม่อยู่ห้องนะ อาจจะกลับประมาณตี 4 นะ เพราะจะไปบางแสนกับเพื่อนที่ทำงานก็เลยวางแผนโทรไปหาเพื่อนว่าให้มาชวนแฟนกูดื่มเหล้าเป็นเพื่อนหน่อยสิ แฟนกูอยากดื่มว่ะ แต่กูต้องไปต่างจังหวัด ผมเลยวางแผน แอบเข้าไปอยู่ในตู้เสื้อผ้าขนาด 2 เมตร 20 เซ็น ตู้แบบนี้เข้าไปแอบอยู่ได้สบายมากแยกออกเป็นสองส่วนเวลาแฟนเปิดใช้ เขาก็เปิดฝั่งของเขา จึงไม่เห็นผมที่อยู่ข้างใน

วันนั้นผมไม่รู้ว่าเพื่อนโทรไปคุยแบบไหนแต่ตอนขึ้นห้องมาถือเหล้ามา 1 ขวดโซดา 5 ขวด พร้อมโค๊กขวดลิต 1 ขวด เวลาผ่านไปประมาณ 1 ชั่วโมง ตางคนต่างมึนเพื่อนผมเดินไปเปิดหนังโป๊ดูเฉยเลย สักพักแฟนผมขอไปอาบน้ำแล้วใส่ชุดนอนเดินออกมา แม่จ้าว....แฟนผมใส่ชุดนอนบางมากแถมใสจีสตริงสีฟ้าตัดกันชัดเจน เสื้อในก็ไม่ใส่ด้วยครับ โอ้ยใจผมเต้นเร็วมาก ควยผมก็แข็งโป๊ก แล้วแฟนผมก็มานั้งดื่มต่อ เพื่อนผมก็ลุกขึ้นไปปิดไปเปิดทีวีทิ้งไว้แล้วก็มานั้งข้างๆ แฟนผม มานั้งชนแก้วสักพักก็บอกแฟนผมว่า นุ่นหุ่นดีมากนั่นชื่อแฟนผม จริงเหรอชาติดีตรงไหนก็นมใหญ ใหญกว่าน้องเตยแฟนพี่อีก จริงเหรอ ขอดูชัดๆ หน่อยนะ แฟนผมบอกว่าจะบ้าเหรอ เพื่อนผมมันก็พูดหว่านๆ นะๆๆๆๆๆ นุ่นนะ "ก็ได้" แล้วเพื่อนผมก็เอามือมาดึงชุดนอนแฟนผมลง โอ้!!!!!ใหญสวยมาก แฟนผมก็ยิ้มใหญ่เลย ตาก็มองแต่หนังโป๊ที่เปิดทิ้งไว้ ไอ้ชาติเพื่อนผมได้โอกาศใช้ลิ้นเลียที่หัวนมเลย แล้วดูดสลับข้าง แฟนผมไม่ร้องห้ามแม้แต่นิด

สักพักเพื่อนผมก็ดึงมือแฟนผมให้ยืนขึ้น แล้วถอดชุดนอนออกเหลือแต่จีสตริงเอาไว้ แล้วใช้นิ้วเขี่ยเม็ดแตดแฟนผมร้องอุ้ย!!ชาติ...โอ๊ยๆๆๆๆ...ชี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ.......เสียวนะ เพื่อนผมจัดการถอดของตัวเองออก ผมยืนมองควยผมนี่แข็งโป๊ก ควยเพื่อนผมใหญจริงๆ แม่งประมาณ 7 นิ้วครึ่ง หน้าจะได้ แถมดำอีกตางหาก มันก้มลงไปเลียหีน้องนุ่นแฟนผมร้องชี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ...อ้าๆๆ....ชาติเก่งจังเลย....อ้าๆๆๆๆ......เค้าขอจับของตัวเองบ้างสิ เพื่อนผมลุกขึ้นยืน ควยชี้โด่แฟนผมจับชักเข้า ชักออก แล้วก็บอกว่าควยยาวจังเลย ชาติอยากเย็ดนุ่นเหรอ เพื่อนผมตอบ"อยากสิ" แฟนผมลงไปนอนแล้วถอดจีสตริงออก ไอ้เพื่อนผมไม่รอช้าจับควยจอหีแฟนผม แล้วดันประมาณ 4 ครั้ง ควยเข้าสุดโคนเลยแล้วมันก็หยุดใช้ปากดูดนมของนุ่น นุ่นร้องอุ๋ยๆๆๆ....เสียว....โอ้ยๆๆๆๆๆ....อ้า....ชี๊ดๆๆๆ...อ้า...จ๊วป...เสียงดูดปากกัน

สักพักเพื่อนผมมันเริ่มซอยตูดเข้าออกอย่างหนัก กระแทกแรงทุกดอก แฟนผมร้องแบบคนใจจะขาดแล้วก็เปลี่ยนท่า แฟนผมนอนตะแคงหั่นหน้ามาทางผม แล้วเพื่อนก็เอาควยยัดต่อแฟนผมนอนร้องเสียงดังสนันห้อง พร้อมกับกัดริมฝีปากตัวเองไปด้วย แล้วร้องอ้าๆๆๆๆๆๆๆ..เสียวจังเลยโอ๊ยๆๆๆๆๆๆ....จากนั้นก็เปลี่ยนมาเป็นท่าแฟนผมนอนหงาย เพื่อนผมมันยกขาทั้งสองข้างของแฟนผมพาดบ่า แล้วมันก็เย็ดต่อเลย พร้อมกับใช้นิ้วเขี่ยเม็ดแตดแฟนผมไปด้วย ผมเสียวควยผมดูไปก็ช่วยตัวเองไปด้วย พร้อมทั้งลุ้นอยู่ใกล้ๆ นุ่นจ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหีนุ่นฟิตจังเลย....จ้า.....รู้แล้ว พี่ขอเย็ดอีกนะคราวหน้า...จะๆๆๆๆๆจะซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ...อ้าๆๆๆๆๆๆๆ....โอ้ย.....ไม่ไหวแล้วชาติอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แล้วเพื่อนผมก็เสร็จแฟนผมก็นอนอยู่กับทีส่วนเพื่อนก็อาบน้ำกลับบ้านไปแล้วผมก็มีโอกาศออกมาจากตู้ตอนแฟนผมลงไปส่งเพื่อนชั้นล่างแมนชั่น เรื่องมี่เท่านี้แต่เรื่องจริงนะครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ