ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตวัยเรียน ที่มันส์สุดๆcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 30, 2022, 10:07:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เป็นเรื่องจริงนะครับ ผมอ่านเรื่องของคนอื่นมาเยอะแล้ว ผมจะเล่าประสบการของผมมั่งนะครับ ตอนผมเข้ามหาลัยปีหนึ่ง ผมได้รู้จักรุ่นพี่ ชื่อพี่การน์ น่ารักมากอวบดีขาวนมกลมๆ น่าคลึงชมัดผมกับพี่เขาก็สนิทกันดีผมก็ลามกกับพี่เขาบ้างบางครั้ง อ้อตอนนั้นเรายังไม่มีแฟนกันทั้งคู่นะครับแกชอบเอาขนมและของกินมาให้ที่หอตอนกลางคืนบ่อยๆ แกจะใส่กางเกงขาสั้นจู๋ เสื้อตัวเล็กๆ เห็นนมเป็นก้อนๆ เลย น่ารักมากแต่ผมก็ไม่กล้าทำอะไรเพราะเธอเป็น พี่การน์จนมาวันนึงพี่แกมีงานอย่างหนึ่งต้องหาข้อมูลเยอะมากและยากมากด้วย ผมก็เสนอตัวเข้าช่วยแกก็บอกว่าถ้าช่วยหางานมาได้นะแกจะยอมทุกอย่างเลยผมก็ตอบเล่นๆ ออกลามกๆ ไปว่าชอบข้างบนของพี่อ่ะแกก็หน้าแดงแล้วก็บอกว่า เออ...ถ้าช่วยพี่ได้เดี๋ยวจะให้ทำอะไรกับข้างบนก็ได้เลย ผมก็ประมาณว่าแกคงพูดเล่นแต่ก็ลองช่วยหางานดูเผื่อฟลุก หลังจากช่วยหางานอยู่นานก็หาได้จนครบแกก็ดีใจมากที่งานเสร็จแล้วผมก็ทวงเล่นๆ ว่าเอ..แล้วที่ตกลงไว้จะได้รึป่าวน๊า...แกก็หน้าแดงแล้วก็ถามว่าเอาจริงเหรอ ผมก็บอกว่าถ้าให้จริงก็เอา แกก็ยืนเงียบๆ แล้วก็บอกว่าดึกๆ ได้ไหม กลัวคนรู้ผมนี่ควยแข็งเลย แล้วผมก็บอกว่าได้ แต่ก็ยังคิดว่าแกคงจะหาอะไรมาให้แทนมากกว่าแต่ผมก็ดอดไปซื้อถุงยางไว้ก่อนเผื่อได้ขึ้นมา

แล้วเวลาประมาณเที่ยงคืน พี่แกก็มาครับ มาแบบเดิม คือกางเกงขาสั้นกับเสื้อตัวเล็กๆ เน้นนมผมเริ่มควยแข็งพอเห็นนมของพี่การน์แค่คิดว่าจะได้ล่วงเกินก็หำแข็งแล้ว พี่เขาก็ถามว่าที่ตกลงกันนะทำได้เฉพาะข้างบนใช่ป่าวผมก็ตอบตกลงแกก็บอกหน้าอายๆ ว่าห้ามลงต่ำกว่าสะดือนะ ถ้าลงไปจะหยุดให้ทำทันทีเลยถือว่าผิดสัญญาแกก็ให้ปิดไฟผมบอกมืด ขอเปิดไฟหัวเตียงแทนกลายเป็นว่าไฟสีเหลืองนี่ได้อารมณ์โครตๆ เลย แกก็หันหลังให้แล้วก็บอกว่าเอาเลยทำจนพอใจแล้วก็พอนะเสียงแกสั่นๆ ครับ แกคงเสียวๆ อยู่เหมือนกันผมเข้าไปโอบเอวเธอแล้วหอมที่ซอกคอด้านหลังเธอร้อง อ้า....ออกมาเลยครับแล้วมือผมก็ช้อนใต้นมเธอพร้อมขยำอย่างเต็มมือ เธอร้อง อูย...ออกมาอีก ผมก็คลึงนมพร้อมจูบซอกคอด้านหลังจนเธอตัวเกร็งเลยครับ ซักพักผมก็หันหน้าเธอเข้ามา เธอหน้าแดงๆ ไม่กล้ามองหน้าผมผมขยำนมเธออีกแล้วจูบปากเธอ เธอบอกว่าอย่าจูบนะผมก็บอกว่าก็มันข้างบนเหมือนกันนี่นาเธอก็จำยอมให้ผมดูดปากแล้วก็คลึงนมจากด้านหน้าเธอซักพักผมโอบมือไปด้านหลังแล้วปลดตะขอยกทรงเธอออกแล้วเลิกเสื้อพร้อมยกทรงขึ้นจนเห็นนมกับหัวนมสีชมพูเธอชัดๆ เลยครับ แล้วผมก็ไซ้ร์ปากเข้าไปดูดเลียหัวนมเธออย่างเมามันส์ เลยขยำแล้วดูดขยำแล้วเลียอยู่อย่างนั้น จนเธอครางออกมาแล้วตัวอ่อนบิดเบี้ยวไปเลยครับแล้วผมก็นอนลงให้เธออยู่บนแล้วผมก็นอนดูดนมเธอที่ย้อยลงมาที่ปากพอดีเธอคร่อมผมในท่าที่พอดีสุดๆ ผมดูดนมเธอ

ในขณะที่มือผมจับแก้มก้นเธอเอาไว้ เธอกำลังเคลิ้มจนไม่รู้ตัวว่าทุกครั้งที่ผมเม้มนมเธอมือผมจะขยับต่ำลงไปที่แก้มก้นเธอเรื่อยๆ แป็ปเดียวก็ถึงขอบขากางเกงที่สั้นสุดๆ ของเธอผมก็เอานิ้วผมค่อยๆ แทรกให้เข้าไกล้รูหีเธอมากที่สุดพอถึงขอบกางเกงใน ผมก็รู้สึกว่ามันเปียกๆ เยิ้มๆ มาก ผมดันจนนิ้วเริ่มผ่านขนหมอยของเธอจนเธอเริ่มรู้สึกตัวแล้วเริ่มขยับออกแล้วบอกผมว่าอย่าแหย่นะไม่เอามันเสียวผมเลยแหย่เข้าไปจนนิ้วเสียบเข้าไปในง่ามหีลื่นๆ ของเธอเลย เธอก็บอกว่าอย่านะ อย่าทำ ผมก็บอกว่าแต่รูหีของพี่มันอยากนี่นา....ไม่ต้องโกหกหรอก ผมก็ปลดตะขอกางเกงออกแล้วรูดกางเกงกับกางเกงในลงมาอย่างรวดเร็วแล้วก็ถ่างขาเธอออก หีเธอทั้งอูม ทั้งใหญ่ อย่างบวมเลยครับ
มีน้ำเยิ้มออกมาด้วยผมถอดกางเกงผมออกแล้วเอาควยมาจ่อที่หน้าปากถ้ำรูหีเธอ เธอก็บอกว่าอย่านะ ผมก็บอกว่านิดเดียวนะครับพี่ หีไม่ช้ำหรอกแล้วผมก็อัดควยผมผ่านหีอูมๆ ของเธอเข้าไป เธอครางลั่นจนผมต้องเอามือปิดปากเธอเลยครับ ผมก็ดันเข้าไปจนมิดด้าม เอามือล๊อกเอวเธอ แล้วเปิดฉากกระแทกควยใส่รูหีเธอไม่ยั้งเลยครับ เธอนั่งหีแดงส่ายหน้า นมกระเพื่อม ผมก็เสียวควยอย่างสุดๆ กระแทกไม่ยั้งเลย สักพักผมก็ไปเอาถุงยางมาใส่แล้วก็กระแทกหีเธอต่ออีกรอบ จนน้ำแตกพร้อมกันทั้งคู่ เธอนอนหอบอยู่ ส่วนผมถอดถุงยางออกแล้วใส่ใหม่อีกอัน (มันมีสามอันในกล่องนึง) แล้วจับเธอนอนคว่ำฉีกขาให้หีเธออ้าออก แล้วเสียบอีกจนแตกไปอีกสองน้ำ ผมขาอ่อน ฟ้าเหลืองไปเลยครับ เธอก็นอนหีแดงไม่ขยับเลย เพราะเสียวและเหนื่อยมาก เราก็นอนด้วยกันครับตอนเช้าผมก็เย็ดเธออีกดอกแล้วปล่อยข้างนอกเอา แล้วไปส่งเธอที่หอครับ หลังจากนั้นเวลาเธอมีอารมณ์เมื่อไหร่เธอจะมาหาผมกลางคืนแล้วเราก็เย็ดกันทุกทีครับเป็นชีวิตวัยเรียนที่มันสุดๆครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ