ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียไม่อยู่เลยได้กับน้องเมียcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 30, 2022, 09:59:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

มีคนบอกว่าใครที่มีน้องเมียสวย นับว่าเป็นคนที่โชคดีมากครับ ผมเองก็เหมือนกันครับ มีน้องเมียที่สวย สด งด งามอยู่ในวัยที่กุหลาบแรกแย้ม จนบางครั้งผมมักจะโดนเมียด่าเป็นประจำ เวลาที่ผมแอบมองน้องเมีย เธอบอกว่าอย่าให้รู้นะว่ามีอะไรกับน้องสาว ไม่งั้นบ้านแตกแน่ วันนี้เมียผมมีเหตุต้องนอนค้างที่บ้านแม่ยายครับ จึงเป็นโอกาสอันดีมากที่ผมกับน้องเมียจะได้ เย็ดกัน เสียที ผมเองก็รู้ว่าน้องเมียก็แอบชอบผมเหมือนกันครับ สังเกตุว่าเวลาที่ผมมองน้องเมียจะยิ้มให้ตลอด เวลาคอมพิวเตอร์มีปัญหา น้องเมียจะมาถามผมตลอดครับ

เพราะผมเป็นช่างคอมพิวเตอร์ วันนี้เมียผมไปนอนค้างที่บ้านแม่ยายครับ ตอนนี้ที่บ้านผมมีผมกับน้องเมียอยู่กันสองต่อสองเท่านั้น ผมรีบเข้านอนตั้งหัวค่ำครับ พอตกดึกสักประมาณ ตี 2 ผมสดุ้งตื่น ผมนอนต่อก็ไม่หลับ คิดถึงแต่น้องเมียตลอดเวลา จึงออกมาที่ห้องโถงเปิดคอมพิวเตอร์ที่ลูกค้าเอามาให้ซ่อม ผมแอบเปิดดูคลิปเบาๆ เป็นคลิปโป๊ครับ กำลังดูอยู่เพลิน น้องเมียตื่นนอนมาตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ครับ มายืนอยู่ข้างหลังผม ผมหันไปถึงกับสะดุ้งทันทีเลย รีบปิดหนัง น้องเมียบอกว่ากำลังมันส์อยู่เลยพี่ ปิดทำไม ผมเลยเปิดดูต่อครับ

น้องเมียดูหนังจนเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมา ผมเห็นเธอหน้าแดงๆ โอกาสเป็นใจเหลือเกินครับคืนนี้ เมียก็ไม่อยู่มีแต่ผมอยู่กับน้องเมียสองต่อสอง ผมเปิดคอมทิ้งไว้ หันมาหาน้องเมีย ดึงข้อมือเธอเข้ามา จนร่างของน้องเมียเข้ามาชิดติดกับผม กลิ่นน้ำหอมมันช่างเย้ายวนใจผมจริงๆ ครับ ผมจูบปากน้องเมีย ส่วนมือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงนอน ปรากฏว่าหีน้องเมียเปียกเยิ้มไปหมดแล้วครับ สงสัยคงเงี่ยนมากๆ ผมเอานิ้วเขี่ยไปมาที่เม็ดเสียวของน้องเมีย "โอววว...ซี๊ดดด...เสียวเหลือเกินพี่..." ผมจัดการให้น้องเมียเป็นฝ่ายขย่มควยผมครับ โดยที่ผมนั่งอยู่ที่เก้าอี้ครับ

น้องเมียจับควยผมจ่อเข้ารูหีเธอ แต่มันเข้าไปยากมาก เพราะควยผมทั้งใหญ่ทั้งยาว น้องเมียพยายามกดเข้าถึงสามสี่ครั้ง แต่มันก็หลุดออก ในที่สุดมันก็เข้าไปได้ครึ่งนึงครับแค่หัวถอก น้องเมียบอกว่าเจ็บ ผมบอกว่าค่อยๆ ดันเข้า ในที่สุดมันก็เข้าไปได้จนมิดลำครับ จนคับติ้วไปหมด ผมบีบสองเต้าที่เต่งตึงเต็มหน้าอก พอน้องเมียขย่มลงผมเด้งขึ้นรับ มันส์มากเลยครับ รูหีน้องเมียฟิตมาก เย็ดมันส์จริงๆ จนผมทนความเสียวไม่ไหว บอกน้องเมียว่า "พี่ใกล้จะแตกแล้วนะ....น้องเมียบอกใกล้เหมือนกัน เราออกพร้อมกันนะ ผมเปลี่ยนท่าให้น้องเมียยืนเอามือจับโต๊ะ ผมเอาควยเข้าเสียบทางด้านหลังแล้วกระแทกอย่างแรง และเร็วจนถี่ยิบครับ ไม่ถึง 3 นาที น้องเมียถึงกับร้องกรี๊ด..ออกมาด้วยความเสียว "โอ๊ะ...แตกแล้ว....แตกแล้ว ..ซี๊ดดด.." ส่วนผมก็ปล่อยน้ำออกมาใส่หีน้องเมียเต็มๆ เลยครับ คืนนั้นเรา เย็ดกันไปถึง 3 ยก ผมอยากให้เมียไปนอนค้างบ้านแม่ยายสักเดือนครับ....!!

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ