ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พม่า COP

เริ่มโดย bigshai, พฤศจิกายน 28, 2022, 12:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

หนูมีผัวแล้วค่ะทำงานอยู่ป่าไม้ ย้ายที่ทำงานไปเรื่อยๆไม่ค่อยจะอยู่บ้านซักเท่าไหร่ สงสัยคงจะมีเมียเล็กเมียน้อยแน่ๆเลย  ตอนแรกๆผัวหนูก็ทำการบ้านแทบทุกวัน ตอนนี้ชักห่างๆไป บ่นว่าแรงไม่ค่อยมี เดี๋ยวเถอะยิ่งตอนนี้ย้ายไปอยู่จังหวัดชายแดนแถวๆพม่า คงมีอีหนูพม่าแน่ๆเลย  ถึงว่าไม่ค่อยจะกลับบ้าน ของเคยกินอดได้ซะเมื่อไหร่ล่ะ เดี๋ยวหาผัวน้อยซะเลย นี่   ย่องๆไปเยี่ยมดีกว่า ตกลงหนูก็เลยแอบไปหาผัวหนูอย่างเงียบๆ  พอเจอหน้าหนูเท่านั้นแหละตกใจเหมือนกัน  มาส่งส่วยหรือจ๊ะที่รัก ว่าเข้านั่น แต่ก็ดีกำลังอยากๆอยู่  ว่าแล้วก็ตอนบ่ายๆนั้นแหละสว่างดี  ผัวหนูเอาซะหมดแรงหลับไปเลย  มาสะดุ้งตื่นตอนได้ยินเสียงคนคุยกัน  เจ้านายผมมียาเด็ดทั้งปลุกเซ็กส์แล้วก็ยานอนหลับ นายเอาไปใช้ได้เลยผมหามาให้ รับรองอีเพ็ญมันเสร็จเจ้านายแน่ๆ   อ้ออย่างงี้นี่เองไม่ยอมกลับบ้านกลับช่อง แถมยังมีมอมยาอีก ใครเอามาให้ผัวเราหว่า แอบฟังอยู่พักใหญ่ๆก็พอจะจับใจความได้ว่าเป็นลูกน้องของผัวเราเอง  ไปแสดงตัวดีกว่าว่าตอนนี้ผัวตัวดีมันออกไปไหนไม่ได้  ว่าแล้วหนูก็เปิดประตูห้องออกไป ทุกคนหันขวับมาที่หนูทันที เงียบกริบ   มีอยู่คนนึงคงตั้งสติได้  แหมลูกพี่มีเด็กนัดมาโซ้ยข้าวต้มตอนกลางวันก็ไม่บอก      เออ......ไอ้ผัวเราพูดไม่ออกเลย    ดีเหมือนกันไม่บอกดีกว่าว่าเราเป็นใคร   จ้าพี่จ๋าเพื่อนพี่เหรอจ๊ะไม่เห็นแนะนำให้น้องรู้จักมั่งเลยล่ะ     เออ...ติดอ่างไปเลย เจอมุกนี้เข้า จ้าๆๆลูกน้องพี่เองเป็นคนพม่า เป็นคนงานอยู่ที่นี่แหละ    คนงานพม่าสองคนหนวดเคราเฟิ้มอย่างกะโจร  มองมาที่หนูสายตาหื่นๆชอบกล  จะไม่ให้มองได้ยังไงล่ะ  ก็หนูเล่นใส่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกมานี่นา  แถมผืนยังเล็กอีก แทบจะปิดไม่มิดอยู่แล้ว     อุ๊ย..หนูแกล้งทำเป็นเขิน  หนูกำลังจะไปอาบน้ำค่ะ ไปก่อนนะคะ   หนูอาบน้ำอยู่นานค่ะ พอออกมาก็ไม่เจอคนงานพม่าสองคนนั่นแล้ว คงจะกลับไปแล้วมั้ง  ระหว่างที่หนูเข้าห้องแต่งตัว ได้ยินเสียงคนคุยกันเบาๆแถวๆหน้าบ้าน  อ้าว.พม่าสองคนนั่นยังไม่กลับอีกเหรอ แล้วคุยอะไรกันล่ะ  คงหาเด็กให้ผัวเราอีกล่ะซิ  เดี๋ยวโดนเฉ่งแน่ๆไอ้ผัวเฮงซวย  แอบไปฟังดีกว่า ........เด็กเจ้านายขาวจั้วน่าเจี๊ยะจริงๆว่ะ    กูก็เหมือนกันเห็นหุ่นแล้วถูกสเป๊คเลยว่ะ  ได้เย็ดซักทีจะไม่ลืมพระคุณเล้ย ไปขอเจ้านายเลยไหม๊วะ  ไม่รู้จะหวงหรือเปล่าซิ  อ้าวววว..นี่มันวิจารณ์เราอยากเย็ดเรานี่หว่าเนี่ย  พอได้ยินว่ามีคนอยากเย็ดเท่านั้นล่ะ มันคันหีขึ้นมาทันทีเลย  อยากโดนเหมือนกันล่ะ แต่ผัวเราคงไม่ยอมแน่ๆทำไงดีหน๊า    กำลังคิดอยู่เพลินๆ  หนูก็ได้ยินแผนการของมันสองคน  โอ้โฮ..ยังงี้เสร็จมันแน่   ก็มันคุยกันว่า ก็เอายานอนหลับให้กินซิวะ ทั้งสองคนเลยเจ้านายเราด้วย จะได้ไม่ต้องขอ  ลักหลับมันเลย เป็นไงแผนกูเด็ดไหม๊   แจ๋วจริงๆว่ะ  งั้นคืนนี้ไปบอกเจ้านายเลยว่าจะมากินเหล้า ดูบอลบ้านเจ้านาย  เออๆๆๆ...............  ที่รักจ๋าคืนนี้ไอ้สองตัวนั่นจะมากินเหล้าบ้านเรานะจ๊ะ  เห็นไหม๊พี่อยู่แต่บ้านไม่เคยไปเที่ยวที่ไหนเลยนะ     สาวๆก็ไม่เคยยุ่ง จ้า      ดู ดู๊..ไอ้ผัวเราทำเป็นเด็กดี  คืนนี้จะแก้เผ็ดบ้าง ให้ไอ้พม่าสองคนนั่นมันเย็ดซะเลย   ไม่บอกว่าหนูเป็นเมียของพี่ก็แล้วกันนะ พวกนั้นมันจะได้ไม่ต้องเกรงใจ ปล่อยเต็มที่เลย   เอ้อ.แต่พี่ก็หวงเมียของพี่อยู่เหมือนกันนะ ดูซิเวลามันมอง  มันจ้องซะตาถลนไม่กระพริบเลย   แบ่งๆให้มันดูมั่งเถอะพี่ นึกว่าเอาบุญ พวกมันคงไม่เคยเห็น หุ่นอวบๆยังงี้ก็เป็นได้  จ้าๆๆแล้วแต่จ้า.....คืนนั้นเหล้ายาปลาปิ้งมีเพียบ แถมมีเหล้าเถื่อนทำเองอีก แทบเมาเหมือนกัน แต่พอนึกถึงแผนที่พวกมันจะมาแอบเย็ดเราตอนสลบนี่ซิ  แทบหายเมาเป็นปลิดทิ้ง  พวกมันชงแล้วชงอีก ไอ้ผัวเราก็ไม่รู้เรื่องเล้ย เดี๋ยวก็เสร็จพวกมันหรอก  นั่นๆๆพวกมันแอบเอาอะไรใส่ในแก้วให้เรากินแล้ว  แหมทำเป็นเฮ.เชียร์ฟุตบอลกันไปด้วย อ้าว...ยิงๆๆๆ จังหวะนั้นทุกคนกำลังมองไปที่ทีวี เสียงเชียรดังลั่น  หนูได้โอกาสเลยแอบเททิ้งใส่ในกระป๋องน้ำแข็ง   ประมาณ 2-3 แก้ว หนูก็แอบเททิ้งหมด  โอย..หนูไม่ไหวแล้ว ดึกแล้วมึนๆปวดหัวจัง หนูไปอาบน้ำนอนก่อนนะ  พวกพี่กินกันต่อก็แล้วกันนะ   หนูก็แกล้งเดินโซเซๆ เข้าห้อง พวกมันมองตามมา ตาเป็นมันเลย   พอเข้าห้องหนูก็ถอดเสื้อผ้านุ่งผ้าขนหนูเหมือนๆกำลังจะไปอาบน้ำ  ต้องเล่นตามแผนมัน   หนูย่องๆแอบไปดูผัวหนูที่กำลังกินเหล้ากันอยู่ แป๊บเดียวว่าแล้วนอนฟุบอยู่หน้าทีวีนั่นเอง     จากนั้นหนูก็เลยขึ้นไปนอนบนเตียง เอาขาข้างนึงพาดลงมาที่ขอบเตียง  นอนอยู่ซักพักใหญ่ๆ   ..........นั่นไงดูนั่น เรียบร้อยตามแผน  กำลังจะไปอาบน้ำเลย  ยาสลบคงออกฤทธิ์พอดี  แหมเหมาะจริงๆ    ว่าแล้วพวกมันก็เข้ามาใกล้ๆค่อยๆถอดผ้าเช็ดตัวออก  โอ้โฮ..เห็นตัวเล็กๆ หีใหญ่ฉิบหายเลยว่ะ  นมเบ้อเร่อเลย  อิจฉาเจ้านายเราจริงๆว่ะ มีของดี แอบเอาไว้กินคนเดียวไม่แบ่งลูกน้องมั่งเล้ย   คราวนี้แหละกูขอเย็ดเด็กเจ้านายซักทีวะ   ว่าแล้วคนนึงก็มาขยำนมเล่น ดูดจุ๊บๆ  อีกคนก็ก้มลงไปเลียหี แผล๊บๆๆๆๆจ๊วบๆๆๆๆๆ  อยากเย็ดแล้วโว้ย  ว่าแล้วคนนึงก็เอาควยของมันทิ่มเข้ามา ชักเข้าชักออกอยู่ซักพัก มันซอยถี่ยิบเลย   เสียวโว้ย...เด็กนายนี่เย็ดมันส์จริงๆว่ะ  หนูนะเสียวแทบขาดใจก็มันกระแทกควยไม่ยั้งเลยนี่  หนูเสร็จไปสองรอบแล้ว คนแรกมันยังเย็ดไม่หยุดเลย   เฮ้ยๆๆๆๆกูมั่งดิ  ดูมึงเย็ดตั้งนานแล้วไม่เสร็จซักที  เออๆๆๆขอกระแทกสุดๆอีกทีเถอะวะ  อ๊ากกกกกกกกกก  เสร็จแล้ว......ตากูมั่งล่ะ เอาควยกูมั่ง นี่แน่ะๆ  ไอ้คนหลังนี่ ควยมันใหญ่ไม่เบา คับแน่นไปหมด    แม่งหีคับจังว่ะ ดูดควยกูด้วยซิ สงสัยกำลังฝันหวานล่ะมั้ง  มันค่อยๆกระแทกหีถี่ขึ้นๆๆๆๆ  แป๊บเดียว ก็จอดซะแล้ว โอว.......    เฮ้ย.รอบสองโว้ย เร็วๆ....ตกลงคืนนั้นไม่รู้พวกมันเย็ดหนูกันคนละกี่รอบ แต่ที่แน่ๆหนูน่ะเสร็จไป 4-5 ที  กว่าพวกมันจะกลับกันก็เกือบสว่าง  ส่วนหนูน่ะเหรอก็เพลียหมดแรงหลับต่อจนเกือบเที่ยงนั่นแหละ   ผัวของหนูมันตื่นขึ้นมาก็เที่ยงเหมือนกัน เห็นบ่นๆว่าพวกมันเอาอะไรมาให้กินวะแม่งเมาไม่รู้เรื่องเลย   ก็จะไปรู้อะไรล่ะ พวกมันมาขย่มเมียตัวเองจนเกือบสว่าง ไม่เห็นจะรู้อะไรเล้ย  ......................

ppherbalife

Boy just boy

ดีไม่โดนพาพวกมารุมมากกว่านี้