ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยั่วครูฝึกสอนมาเย็บจนน้ำแตก cop

เริ่มโดย rroyz, ธันวาคม 01, 2022, 05:18:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

สวัสดีค่ะพี่ ๆ ทุกคนนี่เป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นเมื่อไม่กี่ปีที่แล้วนี่เองค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ หนูชื่อ "แป้ง" ค่ะ อายุ 17 ตอนนี้เรียนอยู่ม.6 แล้วค่ะ แต่เรื่องเสียว ๆ ที่นึกถึงทีไรมีน้ำเยิ้มทุกทีมันเกิดขึ้นตอนแป้งอายุ 16 ค่ะ แป้งเองก็เป็นเด็กผู้หญิงที่ชอบเรื่องอย่างว่าเอามาก ๆ เลยค่ะ ยิ่งช่วงแรก ๆ ที่เพื่อนพาดูพวกหนังโป๊แป้งก็ถึงกับรู้สึกว่าได้เปิดโลกเลยค่ะ จากนั้นแป้งการเริ่มช่วยตัวเอง เริ่มจินตนาการว่าตัวเองไปมีอะไรแบบนี้กับคนอื่นบ้าง มันเสียวซี้ดดีมากเลยค่ะ ยิ่งตอนที่ได้ลูบไล้ตัวเองแล้วคิดว่ามีอะไรกับผู้ชายหน้าตาดี ๆ หุ่นล่ำแล้วแป้งยิ่งมีอารมณ์อะค่ะ จนในที่สุดเหตุการณ์ที่ทำให้เด็กสาวอย่างแป้งเสียซิงไปก็เกิดขึ้น เมื่อ "ครูบูม" ครูฝึกสอนหน้าตาหล่อเหลาเอาการ และท่าทางจะเอาเก่ง อุ้ย...ตอนนั้นก็ไม่รู้หรอกค่ะ จนกระทั่ง...ได้ลองของจริง แวบแรกที่แป้งเห็นครูบูมแป้งรู้สึกหวั่นไหวไปหมดเลยค่ะ ครูเขาเป็นผู้ชายขาว ตี๋ คิ้วเข้ม หุ่นเหมือนนักกีฬา ยิ่งตอนที่ยิ้มให้นี่แทบใจละลายเลยค่ะ แป้งเองก็เริ่มแอบชอบครูบูมตั้งแต่ตอนนั้น หลังจากนั้นก็เริ่มเก็บภาพครูบูมมานึกตอนเกี่ยวเบ็ดอยู่บ่อย ๆ "อ้า....อ้า...ครูขา อ้า...หนูเสียวจังเลยค่ะ อ้า อ่าอ่าอ่า...." แป้งได้แต่นึกและเสร็จไปพร้อมกับภาพของครูในหัว จนความต้องการของแป้งมันเพิ่มขึ้นสูงสุด ในเวลาพักกลางวันแป้งเห็นว่าครูบูมยังไม่มาทานข้าวเอาแต่ทำงานในห้องพักครูอยู่คนเดียว แป้งก็เลยซื้อแซนวิชกับน้ำเพื่อเข้าไปหวังทำคะแนน "ขออนุญาตค่ะครู" "อ้าวแป้ง....มีอะไร กินข้าวกลางวันเสร็จแล้วเหรอ" "แล้วครูกินอะไรหรือยังล่ะคะ" "ยังเลย...งานเยอะมาก" "อันนี้หนูซื้อมาฝากค่ะครู" "ไม่เป็นไร เป็นเด็กเป็นเล็กมีเงินเยอะรึไง แป้งเอาไว้กินเองเถอะ" ครูบูมพยายามปัดแก้วน้ำที่แป้งยื่นไปไว้ตรงหน้าออก แต่แป้งก็แกล้งทำหกบนกางเกงของครู "โอ้ย แป้งขอโทษนะคะ กางเกงครูเลอะหมดเลย...เดี๋ยวแป้งเช็ดให้ดีกว่าค่ะ" ฉันรีบหยิบผ้าเช็ดหน้าออกมาแล้วรีบก้มลงไปเช็ดตามคราบต่าง ๆ วนเวียนแถว ๆ เป้ากางเกงและหน้าขาของครูหนุ่มอย่างร้อนรน "ไม่ต้อง ๆ เดี๋ยวครูเช็ดเองดีกว่า" ครูบูมเองก็พยายามบอกปัดแต่นั่นยิ่งทำให้แป้งได้ใจ แป้งวนเวียนรอบ ๆ ลำของครูที่จากตอนแรกมันสงบจนตอนนี้มือของแป้งเริ่มสัมผัสได้ถึงความพองตัวของมันแล้ว "อ...อย่าแป้ง อย่า" "ทำไมล่ะคะ ก็แป้งเต็มใจนี่คะ" "อย่าโดนตรงนั้นแป้ง อ่า...อื่มม" "ทำไมหรอคะ ก็ตรงนี้มันเลอะนี่คะครู" แป้งพูดพลางยิ่งใช้มือถูไถตรงส่วนนั้นเน้นเป็นพิเศษ สังเกตเห็นใบหน้าครูบูมเริ่มแดงก่ำไปหมด ครูหลัตาพริ้มด้วยอารมณ์เคลิบเคลิ้มไปกับการสัมผัสของแป้ง แต่ก่อนที่เรื่องราวมันจะเป็นไปตามแผนประตูห้องพักครูก็ถูกเปิดออกด้วยฝ่ามือเรียวบางของครูผู้หญิงคนหนึ่ง นั่นทำให้แป้งต้องรีบผละออกจากครูบูมที่ก็มีท่าทีเสียดายไม่น้อยไปกว่ากันทันที เย็นวันนั้นครูบูมก็ทักเฟสของแป้งมาทันที ทั้ง ๆ ที่แป้งยังไม่เคยให้เฟสครูมาก่อน "เด็กอะไรหนอ ดื้อจริง ๆ เลย ทำตัวดื้อ ๆ แบบเนี้ยต้องโดนนะรู้ตัวไหม" "ต้องโดนอะไรหรอคะ...ครูบูม" แป้งแกล้งต่อล้อต่อเถียงกลับไปโดยที่รู้ว่าครูหนุ่มเองก็มีอารมณ์ไปกับแป้งแล้วล่ะ ตอนนี้แป้งก็เงี่ยนเต็มที่แล้วด้วย "ก็ต้องโดน...ลงโทษไง เย็นนี้เดี๋ยวรอครูที่ลานจอดรถนะ เดี๋ยวครูไปส่ง น่าจะต้องโดนลงโทษนานเลยล่ะ" พออ่านข้อความนี้จบใบหน้าของแป้งมันก็ร้อนผ่าว ๆ ไปหมด เย็นวันนั้นแป้งก็ไปรอครูบูมที่ครูนัด ตอนนั้นเป็นเวลาเย็นมากแล้วพอครูบูมเห็นแป้งก็รีบโอบตัวพาเข้าไปนั่งหลังรถ แล้วหันมาพูดว่า "ตอนกลางวันน่ะแสบมากนะรู้ตัวไหม" "แสบยังไงหรอคะคุณครู" แป้งแกล้งยื่นหน้าเข้าไปใกล้ ๆ ครูบูมรีบก้มลงไปจูบที่ปากของแก้มอย่างหื่นกระหาย ลิ้นหนา ๆ ของครูวนอยู่ภายในปากของแก้มอยู่นาน ครูบูมจูบเก่งมากค่ะ ไม่เท่านั้นครูยังใช้มือหนา ๆ ลูบไล้ไปที่หน้าอกภายใต้ชุดนักเรียนม.ปลายของแก้มอย่าพอใจจนตอนนี้หัวนมแป้งมันทั้งแข็ง ทั้งชูชัน แป้งรู้สึกถึงน้ำเหนียวๆ ไหลออกมาจามง่ามขา ครูบูมถอดกระดุมเสื้อนักเรียนออกอย่างรีบร้อน เผยให้เห็นชุดชั้นในที่รั้งเต้านมขนาดใหญ่อวบอิ่มของแก้มออก ครูบูมยิ้มอย่างพอใจแล้วก้มลงไปจัดการอย่างดุเดือดพลางคอยเงยหน้ามาดูอาการของแป้ง ซึ่งตอนนี้ความเสียวซ่านมันแผ่กระจายไปหมดแล้วค่ะ "อ้า...อ่า ครูขา อ๊า อ๊า" ครูบูมขบเบา ๆ ที่หัวนมที่แข็งเป็นไต ตอนนี้หน้าของครูกลายเป็นสีแดงชัดบ่งบอกถึงเลือดที่สูบฉีดเพราะความตื่นเต้น ครูบูมจับมือของแป้งไปลูบไล้ที่ท่อนเอ็นที่ตอนนี้มันแข็งปั๋งกว่าตอนกลางวันอีกค่ะ "เดี๋ยวครูจะพาทำแบบฝึกใหม่นะ ตั้งใจเข้าล่ะ" "หนูจะทำให้เต็มที่เลยค่ะ" พูดจบครูก็รูดซิปกางเกงลงเผยให้เห็นลำเอ็นที่ทั้งใหญ่และขาวอมชมพู มันชี้หน้าของแป้งอย่างท้าทายแป้งจับมันเข้าปากอย่างเบามือ "โอ้ยย...ซี้ด" แป้งดูดปากแน่นให้มันตอดรัดท่อนเอ็นของครู "โอ้ยยย ทำไมเสียวอย่างนี้ อ่า ดีจังแป้ง อ่า อื้อ อื้อ อื้อ" แป้งรูดขึ้นลงอย่างช้า ๆ จากนั้นก็เพิ่มจังหวะความเร็วมากขึ้นเรื่อย ๆ "อ้า อ้าอ้า ไม่ไหวแล้วว เดี๋ยวก่อน ๆ" ครูบูมผละตัวออกแล้วหันมาก้มลงไปดูดเลียกลีบและเม็ดเสียวของแป้งบ้าง ครูเขาใช้เรียวลิ้นแยงเข้าแยงออกจนน้ำมันชุ่มแฉะไปหมดแล้ว "อู้ยยยยยย ครูขา ครู อ๊ะ อ๊ะ หนูเสียวค่ะครู ฉี่จะแตกแล้วค่ะ" แต่ถึงพูดยังไงก็ดูเหมือนครูเขาจะไม่ฟังแล้ว เมื่อน้ำเสียวมันหลั่งออกมามากพอครูบูมก็งัดท่อนเอ็นที่พองเต็มที่ของตัวเองออกมาจ่อตรงปากทางแล้วค่อย ๆ ดันตัวเข้าไปช้า ๆ "อ๊ะ เดี๋ยวค่ะครู เดี๋ยวค่ะ" "ครูจะค่อย ๆ ทำไม่เจ็บสักนิดเดียวนะ" ครูบูมพูดแล้วก็จูบปากเพื่อเร้าอารมณ์ให้แป้งหลั่งน้ำหล่อลื่นออกมาเพิ่มมากขึ้นอีก แล้วดันพรวดเดียวเข้าไป วินาทีนั้มันทั้งจุกทั้งเสียว ครูเขาดันตัวเข้าออกช้า ๆ มันเป็นความรู้สึกที่ซาบซ่านไปหมด "อ๊า อ๊า ครูขา....อ๊า" "เป็นเด็กเป็นเล็กหัดคิดแกล้งครู ก็ต้องแบบนี้ล่ะ อ้าอ้าอ่า อ่าอ่าอ่าอ่า" ครูเร่งจังหวะสะโพกมากขึ้นเรื่อย ๆ จนเสียงเนื้อกระทบกันมันดังตับตับตับ ไม่นานนักน้ำอุ่น ๆ ก็พุ่งใส่ช่องคลอดของแป้งเต็มแรง พร้อม ๆ กับจังหวะเกร็งตัวไปหมดของแป้งเพราะความเสียว ครูบูมก้มหน้าลงแต่ยังคาท่อนเอ็นไว้แบบนั้น ก่อนที่มันจะเริ่มแข็งตัวอีกครั้งในไม่กี่นาทีต่อมาแล้วเราก็เสพรสสวาทกันบทรถอย่างสุดเหวี่ยง ก่อนที่สุดท้ายค่ำวันนั้นครูบูมก็เป็นคนขับรถพาแป้งกลับบ้านและบอกกับพ่อแม่ของแป้งว่าแป้งเป็นเด็กที่น่าทึ่งที่สุดที่เขาเคยเจอมาเลย นั่นทำให้แป้งถึงกับยิ้มแก้มปริด้วยความดีใจ
แม่หลับเป็นเสร็จ