ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวหน้างานสาว ชื่ออ้อม copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 01, 2022, 05:25:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องมีอยู่ว่าผมได้มาทำงานอยู่ที่แถวบ้านตัวเองและได้เข้าทำงานในแผนกช่างคับได้มารู้จักกับหัวหน้างานชื่ออ้อมเธอเป็นเจ้าของร้านคับซึ่งงานร้านเราจะเกี่ยวกับการขายของจะได้ออกขายตามหมู่บ้านต่างๆคับ ผม30ปี อ้อม29ปี คับ ผมได้รู้จักอ้อมที่เป็นหัวหน้าผมทุกวันนี้เธอมีแฟนแล้วแต่ยังไม่มีลูกและผมได้มีโอกาศไปกับเธอสองต่อสองเลยสนิดกันมากขึ้นแฟนเธอก็ไปขายของกับลูกน้องคนอื่นคับผมกับอ้อมมีอะไรก็จะคุยlineส่วนตัวคับจนผมกับอ้อมสนิดกันมากขึ้นมีอยู่วันหนึ่งอ้อมได้โทรหาผมว่าจะให้ผมพาไปเบิกของมาให้ลูกน้องขายนัดผมให้พาไปแต่เช้าคับวันนั้นผมกับอ้อมออกจากบ้านประมาณตีห้านั่งรถไปถึงครึ่งทางอ้อมบอกว่างวงนอนผมเลยบอกว่าอ้อมนอนเลยถึงที่หมายพี่จะปลุกผมก็ขับรถไปเลื่อยๆพอถึงที่หมายผมก็ปลุกอ้อมลุกให้ไปเบิกของคับพอเบิกของเสร็จฝนตกแรงมากอ้อมเลยบอกผมหาที่จอดให้ฝนหยุดตกค่อยกับผมก็แวะข้างทางเลยคุยกัยสักพักผมเลยบอกอ้อมว่าอ้อมพี่งวงนอนหาที่นอนก่อนได้มั่ยพี่ขับรถไม่ไหวแล้ว

อ้อมบอกว่าได้แต่ฝนหยุดตกเรากลับเลยนะผมเลยบอกว่าคับในตอนนั้นอ้อมอยากเข้าห้องน้ำเลยพาเข้าวัดพออ้อมลงไปเข้าห้องน้ำมาอ้อมเปียกผมเลยเอามือเช็ดหน้าให้แก่แล้วอ้อมก็พูดกับผมว่าพี่ทำใมพี่ทำดีกับอ้อมดีจังเลยผมเลยบอกว่าพี่รักอ้อม

แค่นั้นผมก็จูปปากเธอ แล้วอ้อมบอกผมว่า พี่รักหนูพี่ต้องดูแลหนูนะ
แค่นั้นผมก็ได้อ้อมเลยคับ
ผมประกบปากอีกครั้ง ส่วนล่างค่อยๆ ขยับเข้าขยับออก... ทีละนิดๆ... นานเหมือนกันครับ กว่าผมจะเอาควยของผมแทรกเข้าไปในร่องหลืบที่คับแน่นของอ้อมได้หมดลำ... แต่ด้วยความชำนาญเชิงของผม ทำให้ไม่ลำบากนัก...

กดแช่นิ่งๆ อยู่พักใหญ่ พอให้อ้อมผ่อนคลาย... ก่อนจะเริ่มขยับสะโพกช้าๆ เริ่มจากขยับส่ายไปมาเบาๆ ก่อน อ้อมปากสั่นระริก เหมือนจะพูดอะไร แต่ก็ไม่พูด ได้แต่กอดผมแน่นปึ๊ก...

แล้วผมก็ทำให้อ้อมเห็นดีเห็นงามไปกับผมจนได้... จากตอนแรก ที่นิ่งกอดผมอย่างเดียว... พอผมขยับสะโพก
ส่ายไปมาสลับกับการกระเด้าเข้าออกได้สักพัก อ้อมก็เริ่มมีการขยับตัวตอบโต้ขึ้นมาบ้าง...

ผมรู้ทางเลยกดเน้นหมุนบั้นท้ายอยู่อย่างนั้นสักครู่หนึ่ง ได้ผลครับเธอเด้งบั้นท้ายรับการกระเด้าของผมเป็นอย่างดี  ผมกดลำ
ควยของเข้าไป เธอก็เด้งเนินเนื้อรับเสียงดังผับ.. ผับผับ เป็นจังหวะ ผมก็ปล่อยลีลาเต็มที่ สาวควยเข้าออกโยกซ้าย
โยกขวา แทงเสยขึ้นลง จนเธอ ครางไม่หยุด

"อูยซซซซ ผัวจ๋า...อ้อมเสียวววว...เสียววววว

ลีลาและประสบการณ์ ในการเย็ดหญิงที่ผมสะสมประสบการณ์มาถูกนำมาใช้กับอ้อมอย่างเต็มที่

ผมจับเธอเปลี่ยนท่าไปอีกหลายท่า โดยสาวสวยให้ความร่วมมือกับผมเป็นอย่างดี... จนกระทั่งผมเสียว สุดๆ  จัดการลากเธอมา ยกขาขึ้นโน้มไปแนบอก แล้วโน้มตัวสอดควยเข้าไปอีก จัดการกระเด้ารัวลำควยเข้าออก เสียงซู๊ดปาก
ซี๊ดซ๊าดจากปากเราทั้งสองคนดังระงม

"ผัวจ๋า เร็วอีก... เร็ว... อ้อม ๆ...  อูย...ซี๊ดดด... อูยยยย... ผัว... อ้อมถึงแล้ว...."

อ้อมตัวเกร็งครางกระตุกเยือก... ก่อนที่ผมจะเกร็งบั้นท้ายกระตุกบดเน้น สลับกับการกระเด้าหนักๆ อีก 4 – 5 ครั้ง
หมุนบั้นท้ายให้ควยมันควงบดเบียดเม็ดในช่องทางของเธอ

"อ๊าซซซ อ้อมครับ... ผัวแตกแล้ว... ซี๊ดดดดดดด"

ผมครางยาวด้วยความเสียว... เกร็งกล้ามเนื้อ ฉีดน้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นเข้ามดลูกเธอโดยผ่านเข้าไปในร่องหลืบของอ้อมจนหมด
ก่อนจะเอนตัวทาบทับลงไปบนร่างงามชื้นเหงื่อ....ที่อ้าแขนกอดผมแน่น... หายใจหอบด้วยความเหน็ดเหนื่อย...
...เราพักเหนื่อยกันอยู่พักใหญ่ อ้อมทำหน้าเหยเก

"อูยซซซซ ผัว... แสบจัง สงสัย ของอ้อมฉีกแหง๋เลย... ของผัวใหญ่มากๆ..." อ้อมบอก เพราะตั้งแต่เริ่มต้น อ้อมเองตั้งแต่เย็ดกันมาไม่เคยสังเกตุเห็นการเปลี่ยนแปลงของควยผม...ได้แต่หลับตาปี๋ตลอด...

ผมยิ้มให้เธอ... จับมือของเธอไขว้หลังมาจับที่ดุ้นฝังมุกขนาดเจ็ดนิ้วของผม อ้อมสะดุ้ง หันมาก้มลงมองสิ่งที่อยู่ในมือ พอ
เห็นก็ร้องออกมาอย่างตกใจ

"ว๊าย... ใหญ่จัง... แล้ว... ผัวเป็นอะไร ไปทำอะไรมา ทำไมมันแข็งเป็นตุ่มๆ..."
"ผัวฝังมุก... เคยได้ยินไม๊ครับ"

อ้อมส่ายหน้า... มองควยผมที่เริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้ง...เต็มมือน้อยๆ ของนุ้ยที่ยังจับมันไม่ปล่อย...

"ไม่น่าเชื่อเลย... ว่ามันจะเข้าไปในของนุ้ยได้... ทุกทีเย็ดกันอ้อมไม่เจ็บ เหมือนกับใช้นิ้วเดียวตามปกติ..."

อ้อมดูเหมือนจะทำความรู้จักกับควยของผมรุ่นอัพเกรดได้อย่างรวดเร็ว แถมสนิทสนมกลมเกลียว ถึงขั้นรูดเล่นอยู่ไปมา เล่น
เอาผมเสียวจนตัวโก่ง..."อูยซซซ มันเสียวนะครับ อ้อม"

ผมสูดปากคราง เมื่ออ้อมเอานิ้วเล็กๆ ปาดน้ำใสๆ ที่ใหล่ปริ่มซึมจากตรงปลายของควยผมมาทาที่ส่วนหัวบานแถมยังถูไถไป
มา... หัวเราะคิกคัก เมื่อแกล้งผมได้ เลยเล่นไม่หยุด จนควยผมผงาดแกร่งเต็มขนาด... หยุดผมไม่ได้แล้วละครับทีนี้...

เอาหัวฝักบัวแหน็บเก็บไว้ที่ข้างฝาอย่างเดิม แล้วจับใบหน้าของอ้อมหันมา ท่าทางอ้อมก็คงเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกไม่น้อย เพราะผม
เห็นอ้อมทำตาหรี่ปรือ... หน้าแดงก่ำหายใจหอบกระเส่าเร่าร้อน...

ผมก้มลงประกบปากที่ริมฝีปากอวบอิ่มสีชมพูด้วยวัยสาวอีกครั้ง คราวนี้อ้อมไม่ขัดขืนแล้ว กลับยกมือขึ้นกอดคอผมไว้แน่น
เหมือนกลัวผมจะปล่อยริมฝีปากออกมา ปลายลิ้นเล็กๆ เกี่ยวกระหวัด สู้กับลิ้นของผมอย่างไม่ยอมแพ้"ผัวจ๋า...อือม... หือมมม อาซซซซ" อ้อมถอนปากออกมาครางกระเส่าเมื่อมือนึงของผมสัมผัสกับหน้าอกที่แข็งเป็น
ไต ส่วนอีกมือนึงลูบไล้ลงไปด้านล่าง นิ้วกลางของผมพอสัมผัสกับความฉ่ำเยิ้มก็แทรกลงไป เกี่ยวตระหวัดช้าๆ

"อาซซซ ผัวจ๋า... อ้อมเสียว... ผัว... อย่าเกี่ยวแรง อูยซซซซ"

อ้อมครางอ๋อย เข่าอ่อนขึ้นมาดื้อๆ ซะงั้น... ผมจึงค่อยๆ ประคองเค้าให้นอนราบลงกับอ่างอาบน้ำโดยมีตัวผมประกบทาบลงไป...

ไฟที่ยังไม่ดับมอดดี มันจึงไม่ยากที่จะจุดขึ้นมาอีกครั้ง... และครั้งนี้ดูเหมือนว่าอ้อมจะเร่าร้อนกว่าเดิมด้วยซ้ำ...
เพราะพอผมแกล้งเอาหัวควยของผมสัมผัสกับปากทาง อ้อมก็ขยับขาให้กว้างขึ้นเพื่อรอรับมันอย่างเต็มใจ

จนทุกวันนี้ผมกับอ้อมเวลาอยู่ด้วยกันจะเอากันตลอดเลยคับ
จนเมื่อสามสี่วันนี้ แฟนอ้อมเริ่มสงสัยแล้วคับ
เพราะเวลาผมกับอ้อมออกไปขายของจะออกเช้าแต่กลับดึกทุกวันเลยคับ
พี่ที่ผมอยากระบายก็คืออ้อมกับผมเอาที่บ้านผมคือน้าผมมาเจอผมกับอ้อมกำลังเอากันเต็มๆเลยตอนนี้อ้อมกับผมหนักใจมากเลยคับ
ไม่รู้จะทำยังงัย
คึอที่ผมคิดหนักมากก็คือน้าผมเขาอยากให้อ้อมกับผมทำให้แกดูคับ
แน่ล่ะเรื่องของผม
ที่ผมพูดมาเรื่องจริงๆทุกคำเลยคับ
ไม่รู้ว่าอ้อมจะท้องมั่ยคับ
ที่ผมประทับใจอ้อมก็คืออ้อมกล้าอมของผมอ้อมบอกเลยว่าขนาดแฟนเก่าอ้อมไม่เคยอบให้
ทุกวันนี้ผมกับอ้อมยังทำแบบนี้อยู่คับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

9toulek

พาเข้าห้องน้ำวัดแล้วไปจบที่ รร
ดีนะไม่ทำบาปฆ่าสัตว์ในวัด