ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยรุมน้องสาวเพื่อนcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 02, 2022, 10:29:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมเรียนอยู่วิทยาลัยเทคนิคแห่งหนึ่ง มีเพื่อนแถวบ้านที่เรียนด้วยกันที่เป็นเพื่อนซี้อยู่คนหนึ่ง ชื่อว่าต้น ต้นมีน้องสาวคนหนึ่งชื่อนัทน่ารักมากครับ แต่ไม่ใช่น้องสาวแท้ๆ เป็นลูกของลุงครับ ผมกับต้นจะไปเที่ยวด้วย กันเสมอ โดยที่ต้นจะเป็นคนมารับผมเพราะว่ามันมีรถมอเตอร์ไซค์ เที่ยวเสร็จแล้วก็จะนอนค้างที่บ้านผมเลย เรื่องมีอยู่ว่า วันนั้นมีงานทำบุญบ้านในหมู่บ้าน ตอนกลางคืนก็มีหนังแก้บน ต้นก็มารับผมไปเที่ยวเหมือนเดิม พอเราไปถึง เราก็จอดรถ ดูหนังอยู่แถวข้างหลังเพราะคนเยอะ และอีกอย่างมันหนาวด้วย ก็กะว่าถ้าหนังไม่ดีก็คงจะกลับบ้านนอน คืนนั้นเจ้าภาพ เค้าหามา 3 เรื่องผมก็นั่งดูหนังบนมอเตอร์ไซค์ โดยมีไอ้ต้นนั่งข้างหน้า
พอดีหนังที่ฉายเป็นหนังใหม่ก็เลยดู พอจบเรื่อง ที่สองไอ้ต้นก็ถามผมว่าจะกลับบ้านยัง ผมบอกดูเรื่องที่ 3 ก่อนถ้าไม่ดีก็ค่อยกลับ ตอนนั้นคนก็น้อยแล้วเพราะว่าอากาศหนาว และก็ดึกแล้ว พอเรื่องที่สามซึ่งเป็นเรื่องสุดท้ายที่ฉาย เป็นหนังจีนครับ แต่เป็นหนัง R ผมเห็นไอ้ต้นนั่งดูตาไม่กระพริบเลย ผมก็แกล้งเอามือไปจับตรงเป้ากางเกงแกล้งมัน ของมันแข็งปั๋งเลย แล้วมันก็ปัดมือผมออกแล้วจะเตะผม ผมบอกว่าแหย่เล่น โว้ย คราวนี้ดูไปเรื่อยๆ ผมก็มีอารมณ์เหมือนกันก็เลยลองแกล้งมันใหม่ ผมนั่งอยู่ข้างหลังก็เอามือล้วงผ่านเสื้อกันหนาวไปที่ ไอ้นั่นของไอ้ต้น คราวนี้ไอ้ต้นมันไม่ปัดเลย มันปล่อยให้ผมจับเล่น แถมยังเอามือมันอ้อมมาข้างหลังแล้วจับของผมอีก ผมก็ปล่อยเพราะรู้สึกเสียวดี ผมก็ไม่ได้พูดอะไรกับมันต่างคนต่างเงียบ จนหนังจบก็ขับรถกลับบ้านผม แล้วไอ้ต้นมันก็นอน ค้างบ้านผม พอถึงบ้านก็นอนเลยเพราะหนาวมาก ผมมารู้สึกอีกที่ก็มีอะไรมาเล่นกับน้องชายผมแล้ว ผมเห็นไอ้ต้นมันมาอม ของผมแล้วรูดเข้ารูดออก ผมเสียวมากเลย พอมันรู้ว่าผมตื่นมันก็บอกว่าลองทำดูป่ะ ผมมีอารมณ์อยู่แล้วก็เลยลองดู โดยอม ของมันบ้าง คืนนั้นเราช่วยกันทำจนน้ำแตกแล้วก็หลับไปพอเช้าเราก็ไปเรียนตามปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ตกเย็นกลับบ้าน ไอ้ต้นบอกผมว่าวันนี้ให้ผมไปนอนเป็นเพื่อน มันที่บ้านหน่อย เพราะพ่อแม่มันไม่อยู่ พอใกล้ค่ำมันก็มารับผม พอไปถึงบ้านมันผมเห็นน้องมันนั่งดูทีวีอยู่คนเดียว น้องมัน ก็ชวนดูทีวีด้วยกัน ไอ้ต้นมันก็บอกว่าวันนี้กินเหล้ากันดีกว่าว่ะ เดี๋ยวให้นัทซึ่งเป็นน้องมันทำกับแกล้มให้ ก็กินกันไปเรื่อยๆ นัทก็ขอตัวไปนอนก่อน ผมกับไอ้ต้นก็นั่งกินกันต่อ ไอ้ต้นก็ถามว่าเมื่อคืนเป็นไงบ้างวะ ผมก็ตอบมันว่าเสียวดีว่ะ ไอ้ต้นมันก็ บอกอีกว่าวันนี้เดี๋ยวให้เล่นของจริงว่ะ เอาป่ะ ผมนั่งงง มันก็บอกว่าตามไปดูแล้วกัน มันก็ซัดเหล้าไปแก้วหนึ่งแล้วก็ลุกขึ้น แล้วบอกว่าถ้าพร้อมก็เข้าไปแล้วกัน ผมก็ยังงงอยู่ แล้วมันก็เข้าไปที่ห้องนัทน้องสาวมัน ผมก็ตามไปแอบดู มันเข้าไปไซ้นัท ได้ยินนัทถามไอ้ต้นว่าพี่เอกหลับแล้วเหรอ ไอ้ต้นก็บอกว่าหลับแล้ว ผมงงมาก แล้วมันก็เปิดไฟที่หัวเตียง มันทำให้ผมมอง เห็นชัดขึ้น ไอ้ต้นมันกำลังถอดเสื้อของนัทอยู่ นัทไม่ได้ใส่เสื้อชั้นใน นมของนัทยังเล็กอยู่เลย ไอ้ต้นมันก็ใช้มือซุกซนไปเรื่อย จนมันถอดกางเกงของนัทออกอีก คราวนี้ผมเห็นหอยของนัทเต็มๆ เลยครับ มีขนอ่อนๆ ขึ้นด้วย ไอ้ต้นมันก็เลื่อนปากของ มันจากนมลงมาที่หอยของนัท นัทร้องซี้ดเลยครับ ผมเพิ่งจะรู้นะนี่ว่าไอ้ต้นกับนัทมีอะไรกันมานานแล้ว จนนัทบอกให้ไอ้ ต้นรีบทำเถอะ ไอ้ต้นก็แก้ผ้าออก แล้วมันก็แหย่ลงไปตรงหอยของนัท นัทถึงกับร้องเลยครับ เห็นไอ้ต้นซอยอยู่ประมาณ 10 นาทีได้ มันก็บอกนัทว่าอย่าร้องดังสิ เดี๋ยวไอ้เอกได้ยิน ได้ยินนัทบอกว่าได้ยินก็ดีสิจะได้ชวนมาเล่นด้วยกัน ไอ้ต้นก็ถามนัท ว่าจริงหรือเปล่า นัทก็บอกว่าพูดเล่นน่ะ ไอ้ต้นบอกว่าพูดเล่นไม่ได้ พูดแล้วต้องทำจริง นัทก็บอกว่าพี่เอกหลับไปแล้วอย่าไป กวนเลย ไอ้ต้นก็เลยเรียกผมออกไปบอกว่าไม่ต้องแอบดูแล้ว ผมก็เดินเข้าไปที่เตียง นัทเห็นผมตกใจมาก ไอ้ต้นก็บอกนัทว่า เดี๋ยวให้เอกทำกับนัทบ้างนะ แล้วผมจะอยู่เฉยทำไม ผมก็เข้าไปจูบแล้วก็ไซ้นัท ไอ้ต้นบอกว่าเดี๋ยวมันไปอาบน้ำก่อนเดี๋ยวมา สนุกด้วย ผมก็ถอดเสื้อผ้าของผมออกแล้วก็เข้าไปไซ้นัทต่อ จนนัทเริ่มหายตกใจ ผมใช้มือบีบนมแล้วก็เลื่อนมาที่หอยของนัท แล้วก็ใช้ปากไซ้ต่ำเลื่อนมาเรื่อยๆ จนถึงหอย แล้วก็ใช้ลิ้นเลียตรงหอยนัท นัทร้องครางเลย นัทบอกว่าให้เอาซะทีเพราะนัท เสียวมากแล้ว ผมก็เลยจัดการเอาน้องชายผมถูไปมาที่หอยของเธอจนเสียวสุดๆ ผมจึงดันแรงๆ เข้าไป นัทดิ้นบอกว่าเจ็บมาก ผมก็กระเด้าไปเรื่อยๆ จนไอ้ต้นมันออกมาจากห้องน้ำ มันก็เข้ามาช่วย โดยมันบอกว่าเดี๋ยวมันจะเข้าข้างหลัง นัทก็เลยให้ ผมนอนหงาย แล้วนัทก็เลยนอนทับผม แล้วก็เอาน้องชายผมใส่ที่หอยของนัท ส่วนเจ้าต้นก็อยู่ข้างบน เอาน้องชายของมัน เข้าข้างหลังนัท คราวนี้นัทร้องไห้เลยครับ บอกว่าเจ็บมาก ผมนึกสงสารเลยครับ แต่มันมันส์จริงๆ นัทบอกว่าเจ็บมาก ไอ้ต้นบอกนัทว่าทนอีกนิด เดี๋ยวก็หายเจ็บ แล้วนัทก็บอกว่าเสียวสุดๆ เลย แล้วก็เกร็ง นัทเสร็จแล้ว เหลือผมกับไอ้ต้น ผมก็ดันต่อ ไอ้ต้นก็ไม่ยอมแพ้ต่างคนก็ต่างดันกันเต็มที่ ส่วนนัทร้องไม่เป็นศัพท์เลยครับ มันมากครับ เกิดมาไม่เคยเจออย่าง งี้มาก่อนเลย นัทถึงกับเกร็งอีกรอบ เสร็จเป็นครั้งที่สอง แล้วผมก็เสร็จตาม ส่วนไอ้ต้นขย่มต่อจนเสร็จ แล้วเราสามคนก็ นอนกอดกันหลับเลยครับ เหนื่อยและเพลียมากเลยจริงๆ ตอนเช้าผมตื่นมาเห็นไอ้ต้นมันเย่อกับนัทต่อ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife