ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับเมียเพื่อน copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 02, 2022, 02:41:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมแต่งงานแล้ว 3 ปี งานประจำเป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง เงินเดือนก็ไม่ได้มากได้มาย ความภูมิใจประการเดียวของชีวิตผมคงจะเป็น "เป้" แฟนผมเป็นผู้หญิงที่สวยมาก เธอเป็นเด็กเรียนที่ยังไม่เคยห่างตาพ่อแม่ ผมจึงเป็นแฟนคนแรกของเธอ ตอนจีบก็ฝ่าฟันมาพอสมควร อาศัยว่าเป็นเพื่อนในกลุ่มเลยมีโอกาสใกล้ชิดและทำคะแนนมากกว่า เธอถนอมเนื้อตัวตลอดเวลาที่เป็นแฟนกัน ผมทำได้อย่างมากแค่หอมแก้มเธอ เพราะเธอบอกไว้ว่า เป้จะเป็นของบอยคนเดียวแน่ๆ แต่ขอให้ทำตามธรรมเนียมเถอะ เป้ไม่อยากทำให้พ่อแม่ผิดหวัง ผมจึงรักและภูมิใจในเมียของผมมาก  วันที่ทำให้ผมไม่สามารถลืมได้ก็เกิดขึ้นเมื่อเดือนที่ผ่านมาเพื่อนๆ นัดเลี้ยงรุ่นกัน สุดท้ายก็มาต่อกันที่บ้านผมเฉพาะกลุ่มที่สนิทกัน มี อ้น, หนึ่ง, ไก่ และเพื่อนผู้หญิงอีกสองคนคือ บุ๋ม และตาล เรานั่งกินเหล้าจนหมดไปอีกเกือบสองกลม บุ๋มและตาลจึงกลับ โดยไก่เป็นคนไปส่ง หนึ่งก็ขอติดรถไปด้วย เหลืออ้นที่เอารถมาเองบอกว่าจะอยู่ช่วยจัดการกลมสุดท้ายกับผม ส่วนเป้นั้นก็ขอตัวไปนอนเพราะเมามาก ปกติเป้จะไม่ดื่มเหล้าเลยเพราะเธอคออ่อนมาก วันนี้ดื่มไปหลายแก้วเพราะยัยบุ๋มเพื่อนซี้ คะยั้นคะยอเลยเมาพับขอตัวไปนอนก่อน ผมนั่งกินเหล้ากับอ้นไปก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อย อ้นถามว่ายังงี้ เป้ไม่นอนรอเหรอ ผมบอกไม่หรอกเพราะเป้นอนขี้เซามาก ยิ่งถ้าเมาอย่างนี้ก็ไม่รู้เรื่องแล้ว ไฟไหม้บ้านยังไม่ตื่นเลย ฟื้นอีกทีก็สายๆ แล้วก็วกมาคุยเรื่องหนี้สินพนันบอลของผม เพราะอ้นทำงานที่เดียวกับผมรู้เรื่องที่ผมเล่นบอลเสียไว้ร่วมแสน ผมก็บอกไม่รู้จะใช้ยังไง คงจะคุยกับเขาขอส่งเป็นงวด อ้นเลยขู่ว่าพอเล่นได้เขาก็จ่ายทั้งก้อน พอเสียจะจ่ายเขาเป็นงวดเขาจะยอมเหรอ นี่เขาเห็นว่าก้อนเล็กเลยยังไม่ตามแต่อีกเดี๋ยวก็คงถึงคิวนาย "แล้วเราจะทำไงดีวะ" ผมเริ่มกลัว "ขายดาน์วบ้านสิ" อ้นแนะนำ "ไม่ได้ เรื่องบ้านนี่เป็นความใฝ่ฝันของเรากะเป้ตั้งแต่สมัยเรียน นายก็รู้ นายพอช่วยเราได้ไหมเนี่ย" ผมหน้ามืดไปหมดแล้ว กลัวโดนตามขู่ฆ่า กลัวเป้รู้ กลัวโดนยึดบ้าน ในหัวมันหมุนติ้ว "ช่วยหน่ะพอได้เราจะช่วยออกให้ก่อน แล้วนายมาผ่อนใช้เราแค่ครึ่งเดียวก็พอ แต่มีข้อแม้นิดหน่อย" ผมยิ้มเต็มหน้าแทบจะกราบเพื่อน "แล้วเราจะตอบแทนนายยังไงดี" อ้นยิ้ม "นายก็ตอบแทนเราวันนี้เลยก็ได้" แล้วก็มองขึ้นไปบนบ้าน ผมรู้ทันทีว่าเพื่อนคิดอะไรอยู่ เพราะเราเป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกันมา อ้นเป็นเพื่อนสนิทกับเป้ตั้งแต่สมัยเรียนมัธยมและอ้นก็เคยจีบเป้ แต่สุดท้ายผมเป็นผู้ชนะ จนบัดนี้อ้นก็ยังไม่มีแฟนทั้งๆที่เป็นผู้ชายหน้าตาดี ฐานะก็ดี "ไม่ได้นะเว้ย...เป็นเรื่องอื่นเถอะ" อ้นหยิบกุญแจรถทำท่าจะเดินออกจากบ้าน "งั้นก็คงต้องช่วยตัวเองแล้วหล่ะ" หัวผมหมุนติ้วอีกครั้ง บอกตามตรงว่าตอนนี้ผมกลัวตายมาก สมองเริ่มคิดไปเรื่อย คืนนี้ก็มีแค่ผมกับอ้นเท่านั้นที่รู้เรื่อง เป้รับรองไม่รู้แน่เพราะเมามาก ตอนเช้าผมจะบอกเธอก็ได้ว่าผมทำอะไรกับเธอตอนหลับ ผมจับมืออ้นเอาไว้" รู้กันแค่เราสองคนใช่ไหม " แน่นอนเพื่อน อ้นยิ้มตอบผม  ผมขึ้นไปดูเป้ บนห้องนอน เธอนอนหลับสนิท ใส่กางเกงขาสั้นสีฟ้า เสื้อยืดสีขาวหลวมๆ แก้มยังเป็นสีแดงระเรื่อเพราะแอลกอฮอล์ ดูแล้วน่ารักมาก ผมหอมแก้มไปฟอดใหญ่ "บอยขอโทษนะเป้" แล้วก็เดินออกจากห้อง พยักหน้าให้อ้นแต่ไม่กล้าสบตา "ชั่วโมงเดียวก็พอมั้งอ้น ฝากดูเป้ด้วย เราจะไปกินเหล้าต่อข้างล่าง" ผมลงมานั่งกินเหล้าข้างล่างคนเดียวโดยปิดไฟทั้งบ้าน เหล้าไม่อร่อยเลย คิดไปเรื่อยเปื่อย คิดว่าเรากำลังทำอะไรวะเนี่ย แล้วทำไมต้องลากเมียเราเข้ามาเกี่ยวด้วย สักพักผมตัดสินใจเดินขึ้นบ้าน จะบอกอ้นว่าผมเปลี่ยนใจแล้ว ผมเดินขึ้นไปประตูห้องไม่ได้ปิด ภาพที่เห็นทำให้ผมใจหายวาบ ในห้องมีเพียงไฟหัวเตียงสลัวๆ เสื้อผ้าเป้ถูกถอดมากองที่พื้น บนเตียงร่างของเป้มีเพียงกางเกงในตัวจิ๋วที่กำลังจะหมดภาระกิจในการปกปิด สิ่งเร้นลับของสาวสวย เมื่อมันกำลังถูกรูดลงผ่านทางปลายเท้า และถูกโยนไปกองรวมกับเสื้อผ้า บนเตียงมีผู้ชายอีกคนที่ไม่ใช่สามีเธอ กำลังเปลือยกายลูบไล้ร่างกายเธออย่างหลงไหล อ้นดูตื่นตะลึงกับเรือนร่างเป้ เพราะเธอเป็นผู้หญิงที่สวยจริงๆ ผมเกิดความรู้สึกหวงขึ้นมาทันที นี่อ้นคงเห็นหมดแล้วสิ ผิวที่ขาวผ่องมีน้ำมีนวล เต้านมไม่ใหญ่แต่กลมกลึงได้ส่วนสัด หัวนมสีน้ำตาลอ่อน หน้าท้องแบนราบ ส่วนโคกมีไรขนไม่มากนัก ร่องยังไม่แบะมากเพราะผมใช้งานทนุถนอมจริงๆ อ้นสำรวจร่างเปลือยของเมียผมจนพอใจแล้วจึงจับเป้ให้อยู่ในท่านอนชันเข่า ผมใจหายวาบอีกครั้งเมื่อขาเป้ถูกจับแบะออก ทำให้น้องสาวของเป้เหมือนจะยิ้มเชิญชวนให้กับอ้นไปโดยปริยาย เพื่อนรักของเธอและผมก้มลงไปสำรวจรอยยิ้มนั้นอย่างใกล้ชิด อ้นอดไม่ได้ที่จะใช้ลิ้นทักทายร่องล่างของเธออย่างนุ่มนวล มือขวาของอ้นก็กำลังบีบเคล้นสลับกับการเขี่ยหัวนมของเป้อย่างตั้งใจ จนไม่รู้สึกตัวสักนิดว่าผัวของหล่อนกำลังยืนดูอยู่ สาวสวยที่ผมเคยภูมิใจว่าเป็นคนแรก และเป็นคนเดียวที่มีโอกาสสำรวจความงามและตักตวงความสุขจากเรือนร่างของเธอ บัดนี้กำลังมีผู้ชายอีกคนที่กำลังสำรวจความลับในเรือนกายของเธอโดยความรู้ เห็นเป็นใจของผัวเธอ อึมมมม.......เสียงเป้ครางในลำคอทั้งๆ ยังหลับตา ผมยืนขาแข็ง ใจเต้นแรง คิดในใจ ยังทันนะห้ามสิๆ อ้นค่อยๆ ตะแคงหน้าคงตั้งใจจะเอาลิ้นแหย่เข้าไป ในร่องสวาทของเป้ อึมมมม...... อ้นค่อยๆลากลิ้นผ่านสะดือ หน้าท้อง จนมาถึงหัวนมสีน้ำตาลอ่อนของเป้ อ้นเลียลิ้นรอบๆฐานหัวนมพร้อมกับตวัดลิ้นผ่านหัวนม "อู้วววว..บอย" ในฝันเป้คงคิดว่าเป็นผม อ้นยิ้ม..เพราะรู้แล้วว่าเป้คงไม่รู้เรื่องแน่ อ้นจับน้องชายจ่อตรงร่องอย่างนุ่มนวล ผมอยากจะร้องห้าม ใจหนึ่งก็คิดว่าหยุดแค่นี้ก็พอ แต่ไม่มีเสียงลอดออกมาเลย อ้นหอมซอกคอและหอมแก้มเป้ ผมรู้ทันทีว่าอะไรกำลังจะเกิดขึ้น อย่างที่คิด..อ้นค่อยๆกดลำลงไปในร่องที่ผมเคยภูมิใจว่าผมเคยใช้งานเพียงผู้ เดียว แต่จากนี้จะไม่ใช่อีกแล้ว อืออออออ เป้มีปฎิกิริยาเล็กน้อย "อย่า อ้น!" ผมหลุดเสียงมาจากลำคอ แต่ไม่ทันแล้ว อ้นค่อยๆ กดลำจนมิดด้าม โอ้ว.... เป้สะดุ้งขึ้นมานิดหนึ่ง แต่ยังหลับตาอยู่ ผมเสียวที่ท้องน้อยวาบ รู้สึกใจหาย น้ำตาซึมออกมาที่หัวตา แต่น่าแปลกทั้งๆที่เห็นอยู่ตำตาว่าเมียผมกำลังโดนลักหลับ น้องชายผมกลับแข็งปั๋ง อ้นค่อยๆ เริ่มขยับบั้นท้าย และหันมายิ้มกับผม ไม่นานหรอกบอย ของเป้ตอดดีจริง เราอยากทำอย่างนี้มานานแล้ว ระหว่างที่อ้นกำลังซอยเป้ครางเรียกชื่อผมตลอดเวลา บอยๆอู้วววว อ้นบดและควงแบบเน้นๆ มือขวาก็เคล้นคลึงเต้านมเป้ที่ถึงจะไม่ใหญ่นัก แต่ก็กลมกลึงได้รูป ผมทนไม่ไหว ใจหนึ่งก็หึงหวง อีกใจก็รู้สึกมีอารมณ์เต็มที่ ผมเดินเข้าไปข้างเตียง และชักน้องชายออกมาสาวตรงนั้นเอง พร้อมกับดูหน้าเมียผมที่กำลังเหยเกเพราะความเสียวทั้งๆ ที่กำลังหลับตา เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดัง ปับๆๆ หน้าอกของเป้ก็กระเพื่อมไปตามแรงกระแทกจากบั้นเอวเพื่อนรักเธอ อ้าๆๆๆเสียงครางของเป้ครางรับกับจังหวะกระแทกของเพื่อนเธอ ผมเริ่มไม่แน่ใจว่าเป้ตื่นหรือหลับกันแน่ แต่ที่รู้คือเป้เมามาก อ้นยกขาเป้ขึ้นพาดบ่าแล้วกระแทกเน้นๆ ไม่กี่ทีก็เกร็งแล้วกระแทกซ้ำเน้นๆ ไปอีก 4-5 ที ผมรู้เลยว่าน้ำอ้นคงกระฉูดในร่องเป้ไปแล้ว ผมก็ปล่อยตามมารดบนหน้าอกของเป้ บนตัวของเป้จึงมีน้ำรักของผัวรัก ส่วนในร่องเธอก็มีทั้งน้ำรักและท่อนเอ็นของ เพื่อนรักเธอที่แปรสภาพเป็นผัวลับของเธอไปเรียบร้อยโดยเธอไม่รู้ตัว อ้นแช่ทิ้งไว้เหมือนไม่อยากจะเอาออก ผมต้องบอกพอเถอะอ้น อ้นถึงจะยอมถอนออกมาเสียงดัง "บ้วบ" ทำเอาผมสะดุ้งเหมือนกับการย้ำเตือนตัวเองว่าผมได้เสร็จสิ้นภาระกิจ การล้างหนี้พนันตัวเองโดยการยินยอมให้ชายอื่นมาลักหลับเมีย ทำให้เมียที่แสนดีต้องมีสภาพเป็นหญิงสองผัวโดยเธอไม่รู้ตัวเลย ก่อนกลับอ้นขอหอมแก้มเป้หนึ่งฟอด ขอบคุณที่ให้ความฝันดีๆกับเรานะเป้ ผมลงมาส่งอ้นพร้อมกับย้ำสัญญา อ้นบอกเรื่องเงินพรุ่งนี้เคลียร์ให้เลย ส่วนเรื่องเป้ ไม่ต้องห่วง อ้นไม่ทำอะไรให้เป้เสียชื่อแน่ ผมกลับขึ้นมาเช็ดเนื้อตัวให้เป้ แต่งตัวให้เธอแล้วก็นอนกอดเธอจนเช้า  ตอนเช้าเป้บอกเขินๆ ว่าเมื่อคืนมาทำอะไรเค้ารึเปล่า เค้าฝันดีมากเลยหล่ะ ผมถามว่าฝันอะไรล่ะ เป้เขิน.."ไม่บอกอ่ะ รู้อยู่แล้วยังมาแกล้งถาม คนบ้า" ผมใจหายวาบนึกแค้นตัวเองได้แต่ยิ้มแห้งๆ ดีใจที่เธอฝันดี แต่เสียดายที่คนที่สร้างฝันนั้นไม่ใช่สามีที่เธอรักนักหนาอย่างที่เธอคิด ส่วนอ้นเขารักษาสัญญาดีมาก ทุกวันนี้เขาก็ยังเป็นเพื่อนที่ดีของเป้ เป้ยังหยอกล้อและเล่นหัวกับอ้นเป็นปกติ คงเป็นเพราะเธอไม่รู้เรื่องในคืนนั้นเลย ทุกครั้งที่ผมเห็นเป้ยิ้มให้กับอ้นภาพในคืนนั้นจะผุดขึ้นมาในหัวผมทุกครั้ง
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

ppherbalife

ให้อีกทีจบหนี้เลยไกนๆก้อเยดไปแล้ว