ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงลูกสาวของลุงแท้ๆcopuy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 02, 2022, 10:31:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีครับพวกพี่ทุกๆท่าน อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ เอาละครับมาต่อกันเลยดีกว่า หลังจากที่ไอ้เรย์มันได้ฟันแมวแล้ว มันก็เกิดอาการติดใจในร่องเสียวของน้องแมวของผม มันมาหาผมบ่อยขึ้น จนผมชักจะรำคาญ คงหึงมันอ่ะครับกลัวแมวจะติดใจมัน ก็ของมันยาว ซะขนาดนั้น แต่ผมก็กันท่ามันไว้บ้าง ส่วนแมวก็ดูจะชอบไอ้เรย์ซะแล้ว ดีที่มันไม่รู้ว่ายังมีน้องกิ๊บอีกคน ไม่งั้นมีหวัง มันขอเอาอีกคนแน่ จนมาวันหนึ่ง ที่บ้านไอ้เรย์ มันจัดงานวันเกิดมัน เหล้าอาหารการกินเพียบมันโทรมาชวนผมแถมให้ชวนแมวไปด้วย แต่พอดีวันนั้นแมวไปไม่ได้ติดงานต้องไปช่วยพ่อแมว ผมเลยไปคนเดียว
พอไปถึงไอ้เรย์มันถามหาแมวเลย ผมก็บอกแมวไม่ว่าง มันทำหน้าเซ็ง ทั้งที่มันก็มีแฟนอยู่แล้วแถมอวบ สวยซะด้วยแฟนไอ้เรย์ ชื่อจิ๋ว แต่ไม่จิ๋ว อย่างชื่อ อวบมาก นม 36 ได้มั่งผมชอบมองนมเธอเหมือนกัน แถมหน้าผาก งี้โหนก มาก ผมงี้คิดไปถึงข้างล่างว่าจะ โหนกอย่างหน้าผาก อะป่าว วันนั้นไอ้เรย์ชวนเพื่อนมากินเหล้า 2-3 คนได้ โดยมีจิ๋วเป็นแม่ครัว กินไปได้ สัก 4 ทุ่มเพื่อนมันก็ขอตัวกลับกันหมดเหลือผม กับไอ้เรย์ 2 คนส่วนจิ๋วหลับไปแล้ว ไอ้เรย์มันอยู่ห้องเช่ากับจิ๋วแค่ 2 คน ผมก็เมาแล้วเลย ขอตัวกลับบ้าง แต่ไอ้เรย์ไม่ยอมบอกเดี่ยวมีอะไรดีๆ ให้ดู ผมเลยอยู่ต่ออีกสักพัก แล้วไอ้เรย์มันก็เดินไปหยิบ กล้องถ่ายรูปมามันส่งให้ผมผมก็งง ถามว่าเอามาทำไม เท่านั้นละ มันเดินไปตรงที่ จิ๋ว นอนอยู่ มันปิดไฟ น้าน...ผมรู้เลยว่ามัน กะเอาจิ๋ว โชว์ต่อหน้าเรา ไอ้เรย์ค่อยๆ จูบปาก จิ๋ว ไซร้คอ แล้วค่อยๆ เอามือล้วงเข้าในเสื้อ จิ๋ว มันบีบหน้าอกที่ใหญ่เต็มมือมัน แล้วปลด ยกทรงถอดออก แล้วโยกมาทางผม จิ๋วคงมีอารมณ์ร่วมแล้ว เห็นครางเบาๆ แล้วไอ้เรย์ก็ค่อยๆ ถอด กางเกงจิ๋วออก โดยที่กางเกงในยังคงอยู่ผม มอง ดูโห....จิ๋มของจิ๋วใหญ่มาก ขนเพียบเลย น้ำเริ่มมีเยิ้ม แล้ว
ไอ้เรย์ไม่รอช้าเลยมันเลียจิ๋มของจิ๋ว ทั้งๆ ที่กางเกงในยังไม่ถอดเลย จิ๋วหลับตาครางใหญ่ เลยหารู้ไม่การกระทำในครั้งนี้ได้ มีคน คนหนึ่งสังเกตุการณ์อยู่ ผมนั่งมองควยแข็ง แล้ว ไอ้เรย์มันถอดเสื้อผ้า มันออกหมด แล้วมันก็เอา ควยมันไปจ่อที่ปาก ของจิ๋ว เท่านั้น ละจิ๋วรีบคว้าไปดูดแบบ ตายอดๆ ตายยากๆ เลย ไอ้เรย์งี้สูดปากด้วยความเสียวเลย แล้วมันก็เล่นท่า 69 กับจิ๋วโดยหันจิ๋มของจิ๋วมาทางที่ผมนั่งอยู่ ผมเองเพิ่งเห็นเต็มๆ แบบจะๆ จิ๋มอะไรใหญ่จริงๆ น้ำงี้ไหลเยิ้มเลย เห็นไอ้เรย์เลียแล้ว ซะใจจริงๆ มันเอาหน้าละเลง กดลงไป ในจิ๋มของจิ๋วเลย ดูจิ๋วจะชอบมากซะด้วย ส่วนผม ตอนนั้นไม่ไหวแล้ว ถอดกางเกงรอ ไอ้เรย์เรียกอย่างเดียว ไอ้เรย์จับจิ๋วเล่นท่า เบสิกก่อน โห สาวแต่ละที คงเสียวจิ๋มของจิ๋วมาก เห็นจิ๋วกอดคอไอ้เรย์แน่นเชียว จิ๋วคงมันส์มาก ร้องดังชิบ แล้วไอ้เรย์ก็เรียกผมเข้าไป ร่วมวงกับมัน จิ๋วเห็นผม แต่กลับไม่แปลกใจ แถมยิ้มแล้วเรียกไปหาอีก น้าน...ผมไม่รอช้าแล้วเดินไปเอาควย ให้จิ๋วดูด ทันทีเลย
จิ๋วดูดเก่งชิบ เล่นเอาผมจะแตกให้ได้ แล้วไอ้เรย์ มันถอนควยออก แล้วให้ผมเอาแทน ผมไม่รอช้าจับยัดทันทีเลย โหจิ๋มของจิ๋วหลวมเหมือนกันแต่ด้วยความที่เป็นของใหม่ ไม่ทำให้เสียอารมณ์เลย ไอ้เรย์ รีบหยิก กล้องมาถ่ายรูป ถ่ายใหญ่เลย ดูจิ๋วจะชอบมาก สู้กล้องหน้าดู ผมอัด ซอยแต่ละทีเสียงดังป้าบๆๆๆ ไอ้เรย์ยืนมองด้วยความพอใจ สักพักแล้วมันก็เดินมาเอาควยให้ จิ๋วดูดอีก ทีจิ๋วดูดควยไอ้เรย์ บ้างแล้วหันมาจูบปากผมบ้าง กลิ่นควยไอ้เรย์ติดมาด้วยเลย แล้วผมก็ทนไม่ไหวแตกในจิ๋มของจิ๋วเลย น้ำผมออกแยะมาก คงผิดกลิ่น จิ๋วรีบปล่อยควยไอ้เรย์ออกจากปาก แล้มาคว้าควยผมไปดูดแทน แบบรีดทุกหยดเลย ไอ้เรย์ งี้ ถ่ายไว้หมด ไอ้เรย์คง อยากเสร็จบ้างแล้ว มันรีบเอาควยมายัดร่อง จิ๋วต่อเลย น้ำที่ผมออกคาจิ๋มของจิ๋วไว้ไหลเต็มหน้าขาจิ๋วเลย ผมนั่ง มองไอ้เรย์เอาจิ๋ว แต่ละทีเน้น ทั้งนั้น น้ำจิ๋มของจิ๋วผสมน้ำควยผมเกาะควย ไอ้เรย์งี้เป็นฟองขาวฟอดเลย ผมถ่ายทุกรูปเลย แล้วไอ้เรย์คงใกล้จะแตก มันเอามือบีบคอจิ๋วกดควย แรงติดๆ กันแล้วฉีดน้ำ เข้าไปในจิ๋มของจิ๋วเลย แล้วมันก็แช่ควยไว้อย่างนั้นสักพักแล้วค่อยเอาออก พอควยหลุดมาเท่านั้นน้ำงี้ไหล ออกมาเป็นทางเชียว แล้วมันก็เดินไปล้างควย ส่วนผมนั่งถ่ายรูปตอน ที่น้ำกำลังไหลออกมา จากจิ๋มของจิ๋ว มันได้อารมณ์จริงๆ พอมันออกมาผมก็ไปล้างบ้าง แล้วออกมา นั่งกินเหล้ากันต่อ ส่วนจิ๋ว หลับทั้งๆ อย่างนั้นเลย ไอ้เรย์มันบอกตอบแทนที่ผมให้เอาแมว แล้วรูปที่เราถ่ายไอ้เรย์มัน ก็ลบหมด บอกกลัวคนอื่นเห็น ผมเสียดายจริงๆ เลย แล้วมันจะถ่ายทำไมวะ เรื่องก็มีเท่านี้ละครับ แล้วไว้จะมาเล่าใหม่อีก ขอบคุณที่อ่านนะครับหวังว่าคงชอบกัน

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife