ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชลย(สวาท) /เรื่องสั้นจบในตอน

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 03, 2022, 04:09:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

absolteone

naris1423

ผู้กองเงี่ยนจนลืมลูกน้องที่นอนเจ็บอยู่ข้างนอกเลย

thep59

ผู้กองจัดหนักจนลืมลูกน้องแล้วครับ

ones26421

ความเงี่ยนสามารถเปลี่ยนแปลงคนได้เลยนะ

boon66

แล้วฮอที่มารับล่ะ  ผู้กองไม่สนใจเลยเหรอ

shiiba

ผู้กองหน้ามืดแบบนี้แล้ว จันทาโดนชุดใหญ่แน่นอน

poster007

โดนครั้งแรกหน้าหลังสบายไปเลยสินะอิอิ

Hb

Nu metal

สบายตีวกันเลย ทีเดียว

จันทารับศึกไป

pipopnanat

::Glad::เอาครบทุกรูเลย​ งานนี้สงสัยเลิกตีฉิ่ง

kingzaso

ผมว่างานนี้เชลยสาวน่าจะโดนจัดหนัก จัดเต็มทุกรู แน่เลย ครับ

ieaky

งานนี้จันทาจะรอดมั้ย เอิ่มผู้กองครับลูกน้องบาดเจ็บจาหักอยู่ข้างนอกอีกคนผู้กองลืมไปแล้วรึป่าว

Hanz3312

Auddy2519

ผู้กองขาดของมานานจนลืมกน้าที่ไปสะแล้ว

ttxluck

ชะตากรรมของจันทาจะโดนผู้กองสุรศักดิ์จัดหนักแบบไหนบ้างต้องติดตามครับ